เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 08:38:27 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 27590 27591 27592 [27593] 27594 27595 27596 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25476455 ครั้ง)
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #413880 เมื่อ: กันยายน 29, 2012, 08:02:05 AM »

ดรามาทั้งคืน...

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #413881 เมื่อ: กันยายน 29, 2012, 08:06:01 AM »

ไหว้     Grin Grin Grin

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #413882 เมื่อ: กันยายน 29, 2012, 08:09:10 AM »

เมียไม่ซื้อแรงเยอร์ให้ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

บอกว่าให้ขับ เอสคาปี้ไปเหอะ

โสน้าน่า... ขำก๊าก

คว่อดดีหว่าบีเอ็มกงไหน...ค้านดีนัก...
ไงล่ะ คราวนี้เมียไม่ขับซะฮั้น... คิก คิก คิก คิก

โสนะฯด้วยคน พี่วลีอยากนั่งBMWก็ไม่ยอม  คิก คิก

เตรียมล้างหูรอ....

เดี๋ยวมายาวแน่นอน... อ๋อย อ๋อย บู่
บู่ บู่ บู่

รู้ไม๊...เอาจริง อดเหล้าน๊ะเฟ้ย ยี๊ ยี๊ ยี๊ บู่ บู่ บู่

ตกใจหน้าซีด   โหดกว่าโดนด่าหลาว..   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #413883 เมื่อ: กันยายน 29, 2012, 08:12:39 AM »

อืออออออออ

อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #413884 เมื่อ: กันยายน 29, 2012, 08:22:29 AM »

ฮัลโหล้ Grin.....สตอรี่น้าฉ็อง โดน..แต่แรกชอบน้องนุ๊กเหมือนกันนิ Grin คิก คิก

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #413885 เมื่อ: กันยายน 29, 2012, 08:22:53 AM »

อืออออออออ

ละเมอเหรอครับ..  บู่

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #413886 เมื่อ: กันยายน 29, 2012, 08:27:08 AM »

ฮัลโหล้ Grin.....สตอรี่น้าฉ็อง โดน..แต่แรกชอบน้องนุ๊กเหมือนกันนิ Grin คิก คิก

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #413887 เมื่อ: กันยายน 29, 2012, 08:47:10 AM »

ตกลงโฟกสวาเก้นมันเบอร์ต้นๆของโลกสินะ เสียดายไม่ทำตลาดเมืองไทย  บู่

http://www.autospinn.com/2012/09/porsche-boxster-2013-%E0%B8%9B%E0%B8%AD%E0%B8%A3%E0%B9%8C%E0%B9%80%E0%B8%8A%E0%B9%88-%E0%B8%9A%E0%B9%87%E0%B8%AD%E0%B8%81%E0%B8%8B%E0%B9%80%E0%B8%95%E0%B8%AD%E0%B8%A3%E0%B9%8C/
มองให้กว้างไกล หึๆๆ เวลาเขเรือบินอย่าหลับอย่างเดียว หึๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #413888 เมื่อ: กันยายน 29, 2012, 08:52:00 AM »

จานฉ็องจัดเต็ม.........หึๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #413889 เมื่อ: กันยายน 29, 2012, 08:59:45 AM »

ที่จริงเรื่องเมียๆนี่ น้าเบิ้มได้เปรียบน๊ะครับ อยู่ใกล้ลุงปู ผู้มีประสพการณ์เยอะ หึๆๆ

อ้อ...สเป็คน้าเบิ้ม สวยหมวยอึ๋ม ว่านอนสอนง่าย อยู่กับเหย้าเฝ้าเรือน ...........หากันหมดประเทศไทย น่าจะยากกว่าใดๆละครับ อิๆๆ

หาความดีเหอะ รักเรา รักสิ่งที่เราเป็น รักพ่อแม่เราด้วย ช่วยกันทำมาหากิน เติมเต็มสิ่งที่เราขาด เราก็เติมเต็มที่เขาไม่มี มันจะอยู่ตรงพอดี มันจะอยู่กะเราไปนาน........ไร้เรื่องปวดหัวรำคาญใจ หากเจอจุกจิกกวนใจ ก็เวรละครับ หึๆๆ

หรือจะหาไปเรื่อยๆ ก็ตามชอบ......

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #413890 เมื่อ: กันยายน 29, 2012, 09:07:17 AM »

รู้ไปหมด แล้วรู้มะ เมื่อไหร่ผมจะมีเมีย  บู่ บู่ บู่

รู้ไปหมด แล้วรู้มะ เมื่อไหร่ผมจะมีเมีย  บู่ บู่ บู่

ก็คงตอนที่เริ่มปลงได้แล้ว ว่า หญิงมันมีข้อเสียทุกคน

เชื่อมะ น้าเบิ้ม  พระเจ้าท่านยุติธรรมต่อมนุษย์โลกพอควรนะ

คนไหนสวย แล้วก็ฉลาด  มักจะไม่มีคุณธรรมล้ำเลิศ

คนไหนรวย ฉลาด มักจะขี้เหร่

คนไหนสวย คุณธรรมดี มักจะจน และโง่

คนไหน คุณธรรมดีเยี่ยม สวยมาก รวย ฉลาด มันไม่เอาเราทำผัว

ฯลฯ

จริง ๆ นะ  มองข้ามข้อเสียซะก็จะได้เมียทันที

อย่างเราซื้อผลไม้มาไง  สมมุติซื้อกล้วย  เราไม่มาสนใจเปลือกกล้วยหรอก  ปอกกินเนื้อ เปลือกทิ้ง ไม่เสียดาย

หรือเป็นน่องไก่  มันไม่มีเปลือกเหมือนกล้วย  แต่มันมีกระดูกชิ้นเบ้อเริ่ม  เราก็เลือกกินแต่เนื้อ  กระดูกทิ้ง ไม่เสียดาย

หรือถ้าเป็นอ้อย เปลือกนอกกินไม่ได้  เนื้อมันก็กินไม่ได้  ไอ้ที่กินได้ คือน้ำที่อยู่ในเนื้อมันต่างหาก เปลือกทิ้ง ชานก็ทิ้ง

ว่าแต่ อย่างน้าเบิ้มคงไม่เคยตัดอ้อยทั้งลำมากินหรอกมั๊ง

เมียก็เหมือนกันแหละน้าเบิ้ม

อย่างผมไง หน้าไม่หล่อ อ้วน  เตี้ย ข้อสั้นม่อต้อ ดำ ปากหมา ยังเสือกมีจนแถมมาอีก

ผมกะแล้ว ว่ายังไง ๆ นุ๊ก สุทธิดา มันคงไม่เอาผมทำผัวแน่แล้ว เจอใครที่มันยอมรับผมได้  ผมต้องรีบคว้าไว้ก่อน

พอดีไปเจอสาวนี้เข้า  ถูกความจำเป็นบังคับให้มาทำงานต่างบ้านต่างเมือง ก็เลยจีบ

สาวนี้ ไม่เคยมีแฟน ไม่เคยถูกใครจีบ โตเป็นสาวมาแบบขาด ๆ เกิน ๆ พอถูกผู้ชายจีบ เลยสตั๊นไปพักใหญ่

จังหวะนั้น ผมก็จัดการพาผู้ใหญ่สู่ขอ รวบรัดแต่ง จนได้ลูกคนนึงอายุ ๗ ขวบแล้ว

ไม่รู้ป่านนี้ หายสตั๊นแล้วยัง

ตอนแต่งงานกันแล้ว  ผมเป็นที่พึ่งเดียวของเธอนะ กำอนาคตของเธอและลูกไว้ในมือ

เธอก็มีน้อยเนื้อต่ำใจ ประมาณว่า ฐานะทางบ้านของเธอด้อยกว่า ความสามารถน้อยกว่า อาชีพการงานก็ด้อยกว่า

ผมก็ปลอบไปตามเรื่อง  แล้วแนะให้เธอเบนเข็มอนาคต

พาไปเรียนวิชาครูเพิ่ม บังคับให้มุมานะอ่านหนังสือสอบ พาไปตระเวณสมัครสอบหลายครั้ง

พอสอบได้ เป็นครู  เกมส์พลิกเหมือนดาราหนังเอ็กซ์เปลี่ยนท่าเลย

ไอ้เถือกอยู่ที่เดิม  แต่ดันกระจอกลงซะงั้น 

หาปลาในตมก็จะได้ปลาไหล  หาปลาน้ำใสก็จะได้ตะเพียน...

หาเมียตามผับ ตามแหล่งอโคจร หาตอนเมา ก็จะได้แบบเมา ๆ มาแหละ

หาในเมือง จะได้สาวที่รู้งาน ทันคน ใช้เทคโนโลยีเป็น  ในขณะเดียวกันก็มีเหลี่ยมมีคมเป็นอาวุธด้วย

หาในป่า จะได้สาวเงอะงะ น่ารำคาญ ไอ้โน่นไม่เป็น อันนี้ไม่กล้า ปล่อยให้อยู่บ้านคนเดียว ไม่ทันคน โจรมาหลอกเอาของไปหมดบ้าน

แต่หล่อนยังซื่อ ยังเฟรช

อ๋อย อ๋อย          Grin Grin

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #413891 เมื่อ: กันยายน 29, 2012, 09:08:25 AM »

หาปลาในตมก็จะได้ปลาไหล  หาปลาน้ำใสก็จะได้ตะเพียน...

หาเมียตามผับ ตามแหล่งอโคจร หาตอนเมา ก็จะได้แบบเมา ๆ มาแหละ

หาในเมือง จะได้สาวที่รู้งาน ทันคน ใช้เทคโนโลยีเป็น  ในขณะเดียวกันก็มีเหลี่ยมมีคมเป็นอาวุธด้วย

หาในป่า จะได้สาวเงอะงะ น่ารำคาญ ไอ้โน่นไม่เป็น อันนี้ไม่กล้า ปล่อยให้อยู่บ้านคนเดียว ไม่ทันคน โจรมาหลอกเอาของไปหมดบ้าน

ว๊าว รู้สึกโชคดีชะมัดที่ได้เมียคนนี้มา
ฮ่าๆ สมัยนั้นสาวๆคุณสมบัติเข้าใกล้ความเพียบพร้อมยังหาไม่ยากแบบสมัยนี้นะเนี่ย คิก คิก เยี่ยม

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #413892 เมื่อ: กันยายน 29, 2012, 09:09:21 AM »

ก็คงตอนที่เริ่มปลงได้แล้ว ว่า หญิงมันมีข้อเสียทุกคน

เชื่อมะ น้าเบิ้ม  พระเจ้าท่านยุติธรรมต่อมนุษย์โลกพอควรนะ

คนไหนสวย แล้วก็ฉลาด  มักจะไม่มีคุณธรรมล้ำเลิศ

คนไหนรวย ฉลาด มักจะขี้เหร่

คนไหนสวย คุณธรรมดี มักจะจน และโง่

คนไหน คุณธรรมดีเยี่ยม สวยมาก รวย ฉลาด มันไม่เอาเราทำผัว

ฯลฯ

จริง ๆ นะ  มองข้ามข้อเสียซะก็จะได้เมียทันที

อย่างเราซื้อผลไม้มาไง  สมมุติซื้อกล้วย  เราไม่มาสนใจเปลือกกล้วยหรอก  ปอกกินเนื้อ เปลือกทิ้ง ไม่เสียดาย

หรือเป็นน่องไก่  มันไม่มีเปลือกเหมือนกล้วย  แต่มันมีกระดูกชิ้นเบ้อเริ่ม  เราก็เลือกกินแต่เนื้อ  กระดูกทิ้ง ไม่เสียดาย

หรือถ้าเป็นอ้อย เปลือกนอกกินไม่ได้  เนื้อมันก็กินไม่ได้  ไอ้ที่กินได้ คือน้ำที่อยู่ในเนื้อมันต่างหาก เปลือกทิ้ง ชานก็ทิ้ง

ว่าแต่ อย่างน้าเบิ้มคงไม่เคยตัดอ้อยทั้งลำมากินหรอกมั๊ง

เมียก็เหมือนกันแหละน้าเบิ้ม

อย่างผมไง หน้าไม่หล่อ อ้วน  เตี้ย ข้อสั้นม่อต้อ ดำ ปากหมา ยังเสือกมีจนแถมมาอีก

ผมกะแล้ว ว่ายังไง ๆ นุ๊ก สุทธิดา มันคงไม่เอาผมทำผัวแน่แล้ว เจอใครที่มันยอมรับผมได้  ผมต้องรีบคว้าไว้ก่อน

พอดีไปเจอสาวนี้เข้า  ถูกความจำเป็นบังคับให้มาทำงานต่างบ้านต่างเมือง ก็เลยจีบ

สาวนี้ ไม่เคยมีแฟน ไม่เคยถูกใครจีบ โตเป็นสาวมาแบบขาด ๆ เกิน ๆ พอถูกผู้ชายจีบ เลยสตั๊นไปพักใหญ่

จังหวะนั้น ผมก็จัดการพาผู้ใหญ่สู่ขอ รวบรัดแต่ง จนได้ลูกคนนึงอายุ ๗ ขวบแล้ว

ไม่รู้ป่านนี้ หายสตั๊นแล้วยัง

ตอนแต่งงานกันแล้ว  ผมเป็นที่พึ่งเดียวของเธอนะ กำอนาคตของเธอและลูกไว้ในมือ

เธอก็มีน้อยเนื้อต่ำใจ ประมาณว่า ฐานะทางบ้านของเธอด้อยกว่า ความสามารถน้อยกว่า อาชีพการงานก็ด้อยกว่า

ผมก็ปลอบไปตามเรื่อง  แล้วแนะให้เธอเบนเข็มอนาคต

พาไปเรียนวิชาครูเพิ่ม บังคับให้มุมานะอ่านหนังสือสอบ พาไปตระเวณสมัครสอบหลายครั้ง

พอสอบได้ เป็นครู  เกมส์พลิกเหมือนดาราหนังเอ็กซ์เปลี่ยนท่าเลย

ไอ้เถือกอยู่ที่เดิม  แต่ดันกระจอกลงซะงั้น 

หาปลาในตมก็จะได้ปลาไหล  หาปลาน้ำใสก็จะได้ตะเพียน...

หาในเมือง จะได้สาวที่รู้งาน ทันคน ใช้เทคโนโลยีเป็น  ในขณะเดียวกันก็มีเหลี่ยมมีคมเป็นอาวุธด้วย

อ๋อย อ๋อย          Grin Grin
ใบเบิ้ล อ็อฟ เดอะ เมีย.

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #413893 เมื่อ: กันยายน 29, 2012, 09:11:53 AM »

ไหนๆ น้าฉ็องก็รู้หลายเรื่องแระ ขอถามอีกหน่อยว่าที่คอนงั้น....มีอู่ที่ซ่อมรถซีตรองได้งั้นอยู่ไหนมั่ง

เพราะผมยกไปให้พี่ผมใช้แล้ว กำลังมองหาที่พึ่งพิงในอนาคตไว้

ขอบคุณครับ

Grin

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #413894 เมื่อ: กันยายน 29, 2012, 09:13:27 AM »

ไหนๆ น้าฉ็องก็รู้หลายเรื่องแระ ขอถามอีกหน่อยว่าที่คอนงั้น....มีอู่ที่ซ่อมรถซีตรองได้งั้นอยู่ไหนมั่ง

เพราะผมยกไปให้พี่ผมใช้แล้ว กำลังมองหาที่พึ่งพิงในอนาคตไว้

ขอบคุณครับ

Grin
ว่าไซร ไขช่องหนัด ยกรถเป็นคันๆนี่เอง หึๆๆ โอ้ว ทั้งแข็ง ทั้งแรง

หน้า: 1 ... 27590 27591 27592 [27593] 27594 27595 27596 ... 35779
  พิมพ์