เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 10:23:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 28290 28291 28292 [28293] 28294 28295 28296 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25631150 ครั้ง)
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #424380 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2012, 06:53:39 PM »

ทนกระแสเทคโนโลยีไม่ไหว ออกไอโฟนมาเครื่องนึง เป็นรุ่นเก่าตั้งแต่สตีฟยังไม่ตาย เสียอารมณ์มากครับ แค่ต้องการดาวน์โหลดเพลงลงในเครื่องไอโฟนต้องใช้โปรแกรมไอจูนผ่านคอม ผมโหลดมาตั้งแต่เมื่อคืนจนป่านนี้ยังไม่สามารถที่จะโหลดเพลงลงเครื่องเลย เวรกรรม แล้วหากจะโหลดเกมส์แต่ละอย่าง ผ่านอแพ เสียเบี้ยซะส่วนใหญ่ กรรมละตรูงานนี้  ถึงว่าเล่นแบบนี้หมด ไม่รู้เมื่อไหร่จะได้เหลือเก็บซื้อเบนซ์แบบเสี่ยเบิ้มบ้างนิ

อีกที ยินดีกะเสี่ยเบิ้มด้วยจริงๆครับ

รับรถแล้วเลี้ยฉลองวันไหนนิ
อยากควังเพลงเสียงเทพๆ ลงทุนตั้งแค่สองเหมินนุ

เงินเท่ากัน ผมซื้อโนเกีย ซี5 สองสามพันใช้ แต่ไปลงทุนแอมป์หลอดมาแล้ว

โทรศัพท์ก็ได้ใช้ เพลงก็ได้ฟังแถมเสียงจัดมาอย่างเมพขิงๆๆ คิก คิก Cheesy เยี่ยม

ขออภัยครับพี่ดุลย์ ผมถอยไอโฟนสามจีเอสมาครับ ราคาไม่ถึงเก้าพัน ที่ไว้ฟังเพลงก็ตอนเดินทางกับตอนที่อยู่ที่ทำงานนิครับ  แบกเป็นหนวยแบบเติ้นแบกไปแบกมาลำบากครับ
ห๊า.... ราคาไม่ถึงเก้าพัน....สักตัวกันถิหวา

พอดีไปจองไอโฟนห้า ต้องรอ ๒ เดือน ไอโฟนสี่เอสรอ ๒อาทิตย์ เหลือบไปเห็นตัวนี้ตั้งอยู่ สามจีเอส เลยเอามาใช้พลางๆให้ตัวเอง ส่วนของ ผบ. ยังคงเป็นไอโฟนห้าครับ  ของขวัญครบรอบแต่งงาน ๑๕ ปีครับ

แล้วช่วยถามลูกเติ้นให้ทีถีว่าโหลดเพลงลงไอโฟนจากโน๊ตบุ๊คทำพรือครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #424381 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2012, 07:04:37 PM »

ทนกระแสเทคโนโลยีไม่ไหว ออกไอโฟนมาเครื่องนึง เป็นรุ่นเก่าตั้งแต่สตีฟยังไม่ตาย เสียอารมณ์มากครับ แค่ต้องการดาวน์โหลดเพลงลงในเครื่องไอโฟนต้องใช้โปรแกรมไอจูนผ่านคอม ผมโหลดมาตั้งแต่เมื่อคืนจนป่านนี้ยังไม่สามารถที่จะโหลดเพลงลงเครื่องเลย เวรกรรม แล้วหากจะโหลดเกมส์แต่ละอย่าง ผ่านอแพ เสียเบี้ยซะส่วนใหญ่ กรรมละตรูงานนี้  ถึงว่าเล่นแบบนี้หมด ไม่รู้เมื่อไหร่จะได้เหลือเก็บซื้อเบนซ์แบบเสี่ยเบิ้มบ้างนิ

อีกที ยินดีกะเสี่ยเบิ้มด้วยจริงๆครับ

อยากควังเพลงเสียงเทพๆ ลงทุนตั้งแค่สองเหมินนุ

เงินเท่ากัน ผมซื้อโนเกีย ซี5 สองสามพันใช้ แต่ไปลงทุนแอมป์หลอดมาแล้ว

โทรศัพท์ก็ได้ใช้ เพลงก็ได้ฟังแถมเสียงจัดมาอย่างเมพขิงๆๆ คิก คิก Cheesy เยี่ยม

ขออภัยครับพี่ดุลย์ ผมถอยไอโฟนสามจีเอสมาครับ ราคาไม่ถึงเก้าพัน ที่ไว้ฟังเพลงก็ตอนเดินทางกับตอนที่อยู่ที่ทำงานนิครับ  แบกเป็นหนวยแบบเติ้นแบกไปแบกมาลำบากครับ
ห๊า.... ราคาไม่ถึงเก้าพัน....สักตัวกันถิหวา

พอดีไปจองไอโฟนห้า ต้องรอ ๒ เดือน ไอโฟนสี่เอสรอ ๒อาทิตย์ เหลือบไปเห็นตัวนี้ตั้งอยู่ สามจีเอส เลยเอามาใช้พลางๆให้ตัวเอง ส่วนของ ผบ. ยังคงเป็นไอโฟนห้าครับ  ของขวัญครบรอบแต่งงาน ๑๕ ปีครับ

แล้วช่วยถามลูกเติ้นให้ทีถีว่าโหลดเพลงลงไอโฟนจากโน๊ตบุ๊คทำพรือครับ
ผมเห็นมันทำเป็นตั้งแต่แรกยังไม่เซ้อแทบเล็ดให้ทีนุ...ผมจำท่าทางมันได้...จงอ่าน..แล้วทำตามให้ดีนะ

1.ยกมือข้างถนัดขึ้นมา
2.กางนิ้วทั้งห้าให้ห่างกัน เหยียดนิ้วซื่อๆ
3.กระดกนิ้วกลาวลงสัมผัสหน้าจอ
4.ต่อไปนี้เรียกว่า..ท่าแลนว่ายน้ำ...คือพอนิ้วสัมผัสหน้าจอแล้วกะทำกายหลายๆ แบบแลนว่ายน้ำงั้น...เป็นม้าย ไหนลองทำตามถิ

ปล.ผมเห็นมันลงไอจูนบนคอม...แล้วกะ...จำได้เท่านี้แหละ...มันอยู่กรุงเทพนุ คร้านถาม เดียวมันรู้ว่าพ่อมันเชย

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #424382 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2012, 07:21:40 PM »

Southlander, Wrangler 1, k@mon และ 62 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ใครมาหยบๆ..แหลงกะไม่แหลง  Grin

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #424383 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2012, 07:27:32 PM »

ใอโฟน เรื่องมาก....แอนดรอยส์ซิ ง่ายกว่า ในระดับโบ่เช่นเรา หึๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
k@mon
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 589

« ตอบ #424384 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2012, 07:35:44 PM »

Southlander, Wrangler 1, k@mon และ 62 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ใครมาหยบๆ..แหลงกะไม่แหลง  Grin

ไม่ใช่หยบ Grin Grin Grin

แค่เข้ามาแลเป็นตัวประกอบนิ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

บ่อยครั้งที่เราละเลยกับมิตร......แต่ทุ่มเททั้งชีวิตให้กับศัตรู
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #424385 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2012, 07:56:46 PM »

โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก ยิกอ่านสาระมาแค่ 50 หวาหน้าเอ็งงงงงงงง........ก๊าบลุงดุลย์  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #424386 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2012, 07:58:18 PM »

โหลดเกมส์ให้เด็ก แต่เมื่อเจอเพื่อน มันไปเล่นเครื่องเพื่อนนุ๊ หึๆๆ ของพ่อ ไม่ได้เรื่อง เพราะมีแต่เกนมส์ควีเพ ไม่หนุก หึๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #424387 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2012, 08:13:52 PM »

คุยเรื่องมูถูอยู่  พอดีจะถอยตัวใหม่ เล็ง sumsung galaxy pocket s5300 อยู่แต่ไม่มีความรู้ด้านนี้เลย

เรียกว่าพอใช้งาน social media ได้บ้างรองรับสามจี ฯลฯ  ทำสำคัญราคาพอผ่อนไหว  .......  รบกวนชี้แนะด้วยครับ

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #424388 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2012, 08:22:04 PM »

คุยเรื่องมูถูอยู่  พอดีจะถอยตัวใหม่ เล็ง sumsung galaxy pocket s5300 อยู่แต่ไม่มีความรู้ด้านนี้เลย

เรียกว่าพอใช้งาน social media ได้บ้างรองรับสามจี ฯลฯ  ทำสำคัญราคาพอผ่อนไหว  .......  รบกวนชี้แนะด้วยครับ

รอจารตุ้มครับ

ผมใช้มือถุยเครื่อง900บาทเอง  คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #424389 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2012, 08:22:38 PM »

ทนกระแสเทคโนโลยีไม่ไหว ออกไอโฟนมาเครื่องนึง เป็นรุ่นเก่าตั้งแต่สตีฟยังไม่ตาย เสียอารมณ์มากครับ แค่ต้องการดาวน์โหลดเพลงลงในเครื่องไอโฟนต้องใช้โปรแกรมไอจูนผ่านคอม ผมโหลดมาตั้งแต่เมื่อคืนจนป่านนี้ยังไม่สามารถที่จะโหลดเพลงลงเครื่องเลย เวรกรรม แล้วหากจะโหลดเกมส์แต่ละอย่าง ผ่านอแพ เสียเบี้ยซะส่วนใหญ่ กรรมละตรูงานนี้  ถึงว่าเล่นแบบนี้หมด ไม่รู้เมื่อไหร่จะได้เหลือเก็บซื้อเบนซ์แบบเสี่ยเบิ้มบ้างนิ

ขออภัยครับพี่ดุลย์ ผมถอยไอโฟนสามจีเอสมาครับ ราคาไม่ถึงเก้าพัน ที่ไว้ฟังเพลงก็ตอนเดินทางกับตอนที่อยู่ที่ทำงานนิครับ  แบกเป็นหนวยแบบเติ้นแบกไปแบกมาลำบากครับ

พอดีไปจองไอโฟนห้า ต้องรอ ๒ เดือน ไอโฟนสี่เอสรอ ๒อาทิตย์ เหลือบไปเห็นตัวนี้ตั้งอยู่ สามจีเอส เลยเอามาใช้พลางๆให้ตัวเอง ส่วนของ ผบ. ยังคงเป็นไอโฟนห้าครับ  ของขวัญครบรอบแต่งงาน ๑๕ ปีครับ

ผมเห็นมันทำเป็นตั้งแต่แรกยังไม่เซ้อแทบเล็ดให้ทีนุ...ผมจำท่าทางมันได้...จงอ่าน..แล้วทำตามให้ดีนะ

1.ยกมือข้างถนัดขึ้นมา
2.กางนิ้วทั้งห้าให้ห่างกัน เหยียดนิ้วซื่อๆ
3.กระดกนิ้วกลาวลงสัมผัสหน้าจอ
4.ต่อไปนี้เรียกว่า..ท่าแลนว่ายน้ำ...คือพอนิ้วสัมผัสหน้าจอแล้วกะทำกายหลายๆ แบบแลนว่ายน้ำงั้น...เป็นม้าย ไหนลองทำตามถิ

ปล.ผมเห็นมันลงไอจูนบนคอม...แล้วกะ...จำได้เท่านี้แหละ...มันอยู่กรุงเทพนุ คร้านถาม เดียวมันรู้ว่าพ่อมันเชย

ไม่พรือครับพี่ เดี๋ยวพรุ่งนี้ค่อยหาคำตอบ ตอนนี้ต้องเดินสายเล่นปองานศพก่อนครับ

คืนนี้ฟ้าใส ดาวสวยแต่ยางคงตัดไม่ได้เพราะนั่งเฝ้าวงปอครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #424390 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2012, 08:23:37 PM »

ใอโฟน เรื่องมาก....แอนดรอยส์ซิ ง่ายกว่า ในระดับโบ่เช่นเรา หึๆๆ

เรื่องมากจริงๆครับ ทุกอย่างต้องโหลดผ่านอแพทั้งเพ ไม่งั้นทำไหรไม่ได้เลยชาด

Biggaju
Hero Member

คะแนน 693

« ตอบ #424391 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2012, 08:41:55 PM »

สวัสดีคับ  พี่น้องคับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้

ธงชาติไทยไกวพัดสะบัดพริ้ว   แลริ้วริ้วสลับงามเป็นสามสี   ผ้าผืนน้อยบางเบาเพียงเท่านี้   แต่เป็นที่รวมชีวิตและจิตใจ

ไทยรุ่นเยาว์ยืนเรียบระเบียบแถว   ดวงตาแน่วนิ่งตรงธงไสว ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย  ฟังคราใดเลือดซ่านแล่นพล่านทรวง
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #424392 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2012, 08:44:18 PM »

สวัสดีคับ  พี่น้องคับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้

แต่งงานวันไหนครับ  ไหว้ Grin Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
Biggaju
Hero Member

คะแนน 693

« ตอบ #424393 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2012, 08:54:57 PM »

แต่งงานวันไหนครับ  ไหว้ Grin Grin

สวัสดีคับน้ากว้าง 

รุ่นนี้ไม่แต่งแล้ว  พาหนีอย่างเดียว ม้ายเบี้ย  อิอิ Grin Grin

ธงชาติไทยไกวพัดสะบัดพริ้ว   แลริ้วริ้วสลับงามเป็นสามสี   ผ้าผืนน้อยบางเบาเพียงเท่านี้   แต่เป็นที่รวมชีวิตและจิตใจ

ไทยรุ่นเยาว์ยืนเรียบระเบียบแถว   ดวงตาแน่วนิ่งตรงธงไสว ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย  ฟังคราใดเลือดซ่านแล่นพล่านทรวง
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #424394 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2012, 08:57:19 PM »

สวัสดีคับน้ากว้าง 

รุ่นนี้ไม่แต่งแล้ว  พาหนีอย่างเดียว ม้ายเบี้ย  อิอิ Grin Grin

ฮาย  เห็นไปฮวนเขาในเฟสอยู่นุ  ระดับนายหัวโรงไม้แล้วกลัวไร อิอิ

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
หน้า: 1 ... 28290 28291 28292 [28293] 28294 28295 28296 ... 35779
  พิมพ์