เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 08:21:42 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 28297 28298 28299 [28300] 28301 28302 28303 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25628400 ครั้ง)
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #424485 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2012, 11:48:35 AM »

เห็นไม๊กินไวน์มากแล้วเป็นเงี๊ยะอย่าง เสธ.หนั่น เนี่ย

ผมไม่เคยได้ยินว่าใครกินเบียร์เยอรมันแล้วจะเป็นอย่างนี้เลย เพราะฉะนั้น เบียร์เยอรมัน ปลอดภัยดื่มได้ไร้กังวล

เอ้า...ช๊นนน

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #424486 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2012, 11:49:13 AM »

นกน้อยทำรังแต่พอตัว ซื้อฟอร์ด หรือแจ๊ส  ยังหรือเบี๊ยลุยเหลย... Smiley

สำหรับเบนซ์ เอ-คลาส  ค่อยพลอยเพื่อนนั่งก่าได้... 5 5 5

ไหว้หัวหมู่บอกเอาฟามฝันเฟี้ยงไปข้างหน้าครับพี่สัมฯ แล้วค่อยหาเงินผ่อนเอา  คิก คิก

ปอลิง...ผมม่ายเมีย ม่ายลูกครับ ชิวๆ 

ยังแต่แม่,น้อง,หลาน2ตัว  ว่าแล้วนมกะแพมเพิสหมดแล้วหลาว  อ๋อย   คิก คิก
ตอนนี้รู้สึกว่านั่งเบาะซีวีคแล้วคันๆวาน

โดนชกง่ะ.............งั้นพี่ดุลไปซื้อเบาะมาเปลี่ยนสิครับ  คิก คิก

น่าว่า...ถ้าไม่ใช่เบาะเบนซ์ ท่าจะไม่หายนะ

จัดไปครับพี่ดุล ล๊อตแรกนี่ประกอบที่เมืองเบียร์ใส่เรือขนมาเลย  ล๊อตหน้าขายดี คงเปิดไลผลิตในบ้านเรานะครับ  เยี่ยม

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #424487 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2012, 11:51:32 AM »

นกน้อยทำรังแต่พอตัว ซื้อฟอร์ด หรือแจ๊ส  ยังหรือเบี๊ยลุยเหลย... Smiley

สำหรับเบนซ์ เอ-คลาส  ค่อยพลอยเพื่อนนั่งก่าได้... 5 5 5

ไหว้หัวหมู่บอกเอาฟามฝันเฟี้ยงไปข้างหน้าครับพี่สัมฯ แล้วค่อยหาเงินผ่อนเอา  คิก คิก

ปอลิง...ผมม่ายเมีย ม่ายลูกครับ ชิวๆ  

ยังแต่แม่,น้อง,หลาน2ตัว  ว่าแล้วนมกะแพมเพิสหมดแล้วหลาว  อ๋อย   คิก คิก
ตอนนี้รู้สึกว่านั่งเบาะซีวีคแล้วคันๆวาน

โดนชกง่ะ.............งั้นพี่ดุลไปซื้อเบาะมาเปลี่ยนสิครับ  คิก คิก

น่าว่า...ถ้าไม่ใช่เบาะเบนซ์ ท่าจะไม่หายนะ
คาเรโร่เลยน้าดุน

แต่ว่าหากใช้  รัดดวงน่ากำเริบ   บู่    คิก คิก
เบาะรถซิ่งเมียไม่จ้อบบบ....อย่างเรคคาโร่เนี่ยแหละ ตรงที่แคมปีกเบาะมันสูงไป นั่งแล้วเค้าว่า มันหนีบโมง ไม่สบายเพราะเจอตอนนั่งรถน้องชายเค้า
แต่ผมชอบ...ต้องลักหยบเบี้ยไปเซ้อหวา

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #424488 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2012, 11:52:10 AM »

แค่เที่ยงแระ...ไปกินข้าวดีก่า   Smiley

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #424489 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2012, 11:52:56 AM »

จัดไปครับพี่ดุล ล๊อตแรกนี่ประกอบที่เมืองเบียร์ใส่เรือขนมาเลย  ล๊อตหน้าขายดี คงเปิดไลผลิตในบ้านเรานะครับ  เยี่ยม
รอ เอ คลาส ตัว ๒๐๑๗ ดีกว่า ได้รุ่นใหม่ด้วย

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #424490 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2012, 11:56:04 AM »

จัดไปครับพี่ดุล ล๊อตแรกนี่ประกอบที่เมืองเบียร์ใส่เรือขนมาเลย  ล๊อตหน้าขายดี คงเปิดไลผลิตในบ้านเรานะครับ  เยี่ยม
รอ เอ คลาส ตัว ๒๐๑๗ ดีกว่า ได้รุ่นใหม่ด้วย

คงราวๆนั้นครับ ตัวนี้เพิ่งออกมาปีนี้ สดๆซิงๆ กว่าจะโฉมใหม่คงหลายปี  คิก คิก

A180

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #424491 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2012, 01:18:52 PM »

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #424492 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2012, 01:19:25 PM »

ฮายแจ๊บหัวกับไอโฟน วกไปวนมา ให้กดแต่พาสเวิด อะไรๆก็ต้องเสียเบี้ย

หาเด็ก นักฉึกฉา สวยๆ มาไว้คอยสอนใช้ซักคน รับรองตายเร็วคับน้าจง  ยิ้มีเลศนัย

นั่น...มีแช่ง

สวัสดีตอนบ่ายครับพี่ๆทุกคน

เอมครับ ผัดเผ็ดไก่บ้าน ไก่ใครไม่รู้ เข้ามาบ้านเรา นูยางเหนี่ยวเต็มแรง ได้ทั้งผัดเผ็ดทั้งต้มครับ

สุดท้ายก็โหลดเพลงลงไอโฟนจนได้ แต่ไม่รู้ว่าอี้ทำให้ไฟล์ในคอมเสียหม้าย

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #424493 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2012, 01:29:25 PM »

ฮายแจ๊บหัวกับไอโฟน วกไปวนมา ให้กดแต่พาสเวิด อะไรๆก็ต้องเสียเบี้ย

หาเด็ก นักฉึกฉา สวยๆ มาไว้คอยสอนใช้ซักคน รับรองตายเร็วคับน้าจง  ยิ้มีเลศนัย

นั่น...มีแช่ง

บ๊ะ ฤาษี แปลงสารหล่าว   บู่ Grin

ไม่ได้แปลง  แค่แก้ให้สมเหตุสมผล

อย่าตั้งความหวังสูงนัก ผู้หญิง ยามเป็นแฟนกัน ยอมเราเพแหละ

พอแต่งไปแล้ว เรายอมเพแหละ

แม่นเหมือนตาเห็นทีนะ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #424494 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2012, 01:34:20 PM »

ใอโฟน เรื่องมาก....แอนดรอยส์ซิ ง่ายกว่า ในระดับโบ่เช่นเรา หึๆๆ

เรื่องมากจริงๆครับ ทุกอย่างต้องโหลดผ่านอแพทั้งเพ ไม่งั้นทำไหรไม่ได้เลยชาด

หมันครับ  ทุกอย่าง ทุกไฟล์ต้องเก็บในคอม ผ่านการเรียบเรียงด้วยไอจูน
แล้วเคร่ืองไอโฟน หรือไอพอทเปั็นลูกน้องคอยรับไฟล์จากไอจูนไปใช้งานอีกที

หากเผลอไปจัดการไอจูน ลบไฟล์สำคัญทิ้งไป
เอาเคร่ืองไอฯ มาเสียบเม่ือไหร่ ไฟลฺ์ในเคร่ืองไอฯหายเหม็ดตามไอจูน

ส่วนแอพทัั้งหลาย  ... ขำก๊าก

แต่ก็นั่นแหละของมันดี     เยี่ยม  ต้องปรับตัวกันนิดหน่อยจากความเคยชินปกติ
ของเทพอยู่ในมืออยู่แล้ว  Grin

แล้วจะเอาไอโฟนไปเสียบกับคอมตัวอื่นได้ไหมครับ  แล้วทำยังไงไม่ให้ไฟล์ในคอมหายครับ หนังมีเยอะด้วย ครับพี่ตุ้ม

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #424495 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2012, 01:40:15 PM »

ส่งไปโฟนไปร้านคอมหวยต๊ะ...  บู่ บู่ บู่

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #424496 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2012, 01:42:42 PM »

นกน้อยทำรังแต่พอตัว ซื้อฟอร์ด หรือแจ๊ส  ยังหรือเบี๊ยลุยเหลย... Smiley

สำหรับเบนซ์ เอ-คลาส  ค่อยพลอยเพื่อนนั่งก่าได้... 5 5 5

ไหว้หัวหมู่บอกเอาฟามฝันเฟี้ยงไปข้างหน้าครับพี่สัมฯ แล้วค่อยหาเงินผ่อนเอา  คิก คิก

ยังแต่แม่,น้อง,หลาน2ตัว  ว่าแล้วนมกะแพมเพิสหมดแล้วหลาว  อ๋อย   คิก คิก

ผบ. บอกว่าอยู่ให้ทิ่นๆ อย่าหาเรื่องให้ร้อนวานขึ้นมาหล่าว แต่พอแหลงเรื่องหัวเดี๋ยวโฟรวีลท่านบอกว่าถ้ารถใหม่ท่านไม่ขัด แต่ถ้ามือสองอย่าหวังครับ

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #424497 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2012, 01:45:35 PM »

ซักผ้านักเรียนเสร็จแล้ว ซักมือ เดี๋ยวต้องเอาไปปั่น จากนั้นล้างจาน แล้วขับรถไปรับนักเรียน  ได้ค่าจ้างพอออกรถใหม่สักคันไหมนิ

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #424498 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2012, 01:47:14 PM »

ผบ. บอกว่าอยู่ให้ทิ่นๆ อย่าหาเรื่องให้ร้อนวานขึ้นมาหล่าว แต่พอแหลงเรื่องหัวเดี๋ยวโฟรวีลท่านบอกว่าถ้ารถใหม่ท่านไม่ขัด แต่ถ้ามือสองอย่าหวังครับ
ถอยป้ายแดงเลย หวางไม่เปลี่ยนใจ

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #424499 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2012, 02:00:19 PM »

ถอยป้ายแดงเลย หวางไม่เปลี่ยนใจ

ได้ค่าจ้างเอาไปถอยเมียใหม่ป้ายแดงซักคนก่อน... Grin

คิวต่อไปคอ่ยหาหัวเดี่ยวโฟรวิล   Smiley

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
หน้า: 1 ... 28297 28298 28299 [28300] 28301 28302 28303 ... 35779
  พิมพ์