เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 10:22:27 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 28329 28330 28331 [28332] 28333 28334 28335 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25611184 ครั้ง)
golek
Hero Member

คะแนน 1076

« ตอบ #424965 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2012, 01:40:48 PM »

ทำได้แล้วพี่สีปาด...

ฉลอง ๆ ๆ ๆ ๆ

อยู่ด้ามขวานไทย ภูมิใจรักษ์บ้านเกิด
ไม่รวยเบี้ยพอให้ยืมได้  แต่น้ำใจพร้อมแบ่งปัน ครับ
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #424966 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2012, 01:55:26 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #424967 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2012, 01:57:34 PM »

อีตากวางหายไปไหนหว่า....

หรือบอกเมียไปชุมนุม... บู่

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #424968 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2012, 02:01:02 PM »

พักกินหญ้า   มอออออออออ

ถ้าตรูกินหญ้าได้เหมือนลุงปู  คงเหลือเบี้ยพอซื้อเบนซ์ได้เหมือนเสี่ยฯ... Smiley

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #424969 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2012, 02:01:33 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก  แลอยู่แรกหวันเที่ยง....  

ถามงัว...  ไปตอบคางคก..   ขำก๊าก   ยี๊ ยี๊

มีการเตรียม พรีเซนต์ฯขึ้นจอเรียบร้อยนุ...  ขำก๊าก
แต่คนละเรื่องที่อยากให้ชี้แจง...  คิก คิก

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #424970 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2012, 02:04:28 PM »

บู่                 คิก คิก  โดน..

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #424971 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2012, 02:07:25 PM »

ไปซื้อปลามา บ้าแระ ไอ้เก๋าดอกแดง,พงแดง นอนหายใจงาบๆบนแผงนับสิบตัว บอกปลาไทรเพิ่งขึ้นมาสดๆยังเป็นๆ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

กินไปก่อน กินให้คุ้มครับ จำรสชาตินั้นไว้ให้อยุ่ในความทรงจำให้ดี
เดี๋ยวพอผ่อนค่างวดเบนซ์ ได้กินมาม่า ปลาป๋อง จนลืมรสชาติไอ้เก๋าไปเลยครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #424972 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2012, 02:11:16 PM »

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #424973 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2012, 02:11:32 PM »

ไอ้หย๋า...เหล้าขวดหลายพัน กินกะปลาเค็ม  ขำก๊าก

หึๆๆ หาใช่ปลาเค็มพื้นๆครับน้อง ฟลอร์ๆ กินไม่ได้ครับ ไม่รู้ซ๊ะแล้ว

ใบจากยาเส้นก็มีครับครับ หืดซี๊ดๆ ระดับตำนานทั้งนั้น

ซดตามหลัง ด้วยมอล์ลหอมๆ หึๆๆ ไม่บ้าเขาไม่ทำกัน

ชอบอารมณ์ ท่านเบิ้มกะลุงเข้ม..........โพสต์นี้เจรงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.......... เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม Grin Grin Grin Grin
ผมพูดจริงๆ ลุงแพะ ปลาเค็มที่ว่า ใช่ว่าจะไปซื้อจากที่ใหน รสมันจะเหมือนกัน มันเป็นศิลปะการทำปลาเค็ม ของแต่ละบุคคล อิๆๆ รับรองว่า ปลาเดียวกัน แต่ แต่ละคนทำ ไม่เหมือนกัน ในเรื่องกลิ่นรส

ใบจาก ก็เช่นกัน เป็นใบจากที่คัดสรรค์ มาเฉพาะ 55+ เด็กๆมันเอามาให้

ยาเส้น แล้วกันไปใหญ่ มีเงินก็หาซื้อลำบากครับ..เพราะเขาไม่ขาย แต่เขาให้มาควี หึๆๆ จากปร้าคอนนุ๊

มันเลยเป็นของวิเศษทั้งนั้น สำหรับผม...เพราะอะไรหรือ

เพราะผมเจอแต่ของพื้นๆมาเยอะมาก จากอดีตแต่จำความได้นุ๊..จนปัจจุบันขณะนี้ มันต้องเลือกที่พิเศษหน่อย 55+

ครับลุงเข้ม...........เรื่องปลาเค็ม " ซาลาแย " นี่เป็นอย่างลุงว่าจริงๆ........ทางนี้มีแม่ค้าอิสลามทำมาขายทุกนัดวันอาทิตย์........

คราวละ ๓ -๕ โล.....แยกกันตั้งแต่ไม่ตั้งแผง........ทั้งๆที่แมงวันตอมกันหึง.......... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

แล้วก็พามากินแกล้มเหล้าขวดละพันกว่า... บู่                  คิก คิก คิก คิก    น้ำลายหก

โรยพริกข่ามั้ย....  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #424974 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2012, 02:14:04 PM »

ไอ้หย๋า...เหล้าขวดหลายพัน กินกะปลาเค็ม  ขำก๊าก

หึๆๆ หาใช่ปลาเค็มพื้นๆครับน้อง ฟลอร์ๆ กินไม่ได้ครับ ไม่รู้ซ๊ะแล้ว

ใบจากยาเส้นก็มีครับครับ หืดซี๊ดๆ ระดับตำนานทั้งนั้น

ซดตามหลัง ด้วยมอล์ลหอมๆ หึๆๆ ไม่บ้าเขาไม่ทำกัน

ชอบอารมณ์ ท่านเบิ้มกะลุงเข้ม..........โพสต์นี้เจรงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.......... เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม Grin Grin Grin Grin
ผมพูดจริงๆ ลุงแพะ ปลาเค็มที่ว่า ใช่ว่าจะไปซื้อจากที่ใหน รสมันจะเหมือนกัน มันเป็นศิลปะการทำปลาเค็ม ของแต่ละบุคคล อิๆๆ รับรองว่า ปลาเดียวกัน แต่ แต่ละคนทำ ไม่เหมือนกัน ในเรื่องกลิ่นรส

ใบจาก ก็เช่นกัน เป็นใบจากที่คัดสรรค์ มาเฉพาะ 55+ เด็กๆมันเอามาให้

ยาเส้น แล้วกันไปใหญ่ มีเงินก็หาซื้อลำบากครับ..เพราะเขาไม่ขาย แต่เขาให้มาควี หึๆๆ จากปร้าคอนนุ๊

มันเลยเป็นของวิเศษทั้งนั้น สำหรับผม...เพราะอะไรหรือ

เพราะผมเจอแต่ของพื้นๆมาเยอะมาก จากอดีตแต่จำความได้นุ๊..จนปัจจุบันขณะนี้ มันต้องเลือกที่พิเศษหน่อย 55+

ครับลุงเข้ม...........เรื่องปลาเค็ม " ซาลาแย " นี่เป็นอย่างลุงว่าจริงๆ........ทางนี้มีแม่ค้าอิสลามทำมาขายทุกนัดวันอาทิตย์........

คราวละ ๓ -๕ โล.....แยกกันตั้งแต่ไม่ตั้งแผง........ทั้งๆที่แมงวันตอมกันหึง.......... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

แล้วก็พามากินแกล้มเหล้าขวดละพันกว่า... บู่                  คิก คิก คิก คิก    น้ำลายหก

โรยพริกข่ามั้ย....  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
พลิกขาพาดบ่าเลย

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #424975 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2012, 02:18:42 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #424976 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2012, 02:25:24 PM »

โรยพริกข่ามั้ย....  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

พี่เข้มแกเหนียวครับ...หยบไว้นิ่งเผ็ก.. บู่  เลยอดจิ้มกะพริกข่า...

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #424977 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2012, 02:27:44 PM »

ผลโยกย้ายครูแมวออกแล้ว......   Tongue

ย้ายมาลงโรงเรียนบ้านวังลุง     Cry

สิ้นแล้ว อิสรภาพตรู   เศร้า
golek
Hero Member

คะแนน 1076

« ตอบ #424978 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2012, 02:32:45 PM »

ผลโยกย้ายครูแมวออกแล้ว......   Tongue

ย้ายมาลงโรงเรียนบ้านวังลุง     Cry

สิ้นแล้ว อิสรภาพตรู   เศร้า

ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ

อยู่ด้ามขวานไทย ภูมิใจรักษ์บ้านเกิด
ไม่รวยเบี้ยพอให้ยืมได้  แต่น้ำใจพร้อมแบ่งปัน ครับ
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #424979 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2012, 02:34:35 PM »

ไชโย

เจ้าอีฟโทรมาบอกข่าวดีว่า อยู่ในรายชื่อโควต้าวิดวะใหญ่พระจอมเกล้าฯ พระนครเหนือแล้ว
เหลือแค่สัมภาษณ์...ซึ่งคงไม่พลิคล็อคแล้ว

โย้ๆๆ  ไปให้สุดทางฝันเลยเจ้าหนูน้อยมหัศจรรย์ของพ่อ  เยี่ยม คิก คิก คิก คิก

ดีใจกับน้อง......ภูมิใจกับลุงดุลย์แหละพี่สาวด้วยครับ........
ขอบคุณน้าแพะป่ามากเลยครับ
ขอให้เด็กๆ เป็นลูกที่ดีของพ่อแม่เช่นกันครับ

ขอบคุณมากครับ........ลุงดุลย์ ของผมก็สร้างความสุขใจ ภูมิใจให้มากกกก..... ตามแนวทางที่เค้าหวังไว้.......คนโตกับการ En't ปีกลาย........

ส่วนตัวน้องก็เดินตามรอยเข้ามัธยมปลายในโรงเรียน และ ห้องเดียวกันกับคนพี่.......ปีกลายเช่นกันครับ....... หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
หน้า: 1 ... 28329 28330 28331 [28332] 28333 28334 28335 ... 35779
  พิมพ์