เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 06:24:02 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 28392 28393 28394 [28395] 28396 28397 28398 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25579529 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #425910 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 10:18:07 AM »

ออกเวร ได้เวลาหลบเริน... Grin

เดี๋ยวแวะไปขนส่ง รับเครื่องโบราณหลบบ้าน
ส่งแรกวาบ่าย  ตอนนี้ถึงแระ...   ไม่ง้อบางคน...สามวันหวางอีถึง...   คิก คิก
พนักงาน หว๋างอิเล็งแด๊กฝึกฮาน หึๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
TD_รักในหลวง
ตายโดยยืนอยู่บนสองขาของตัวเองดีกว่าอยู่อย่างคุกเข่า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 286

« ตอบ #425911 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 10:27:36 AM »

น้า TD ที่บ้านยัง Tilly กี่หนวยครับ...
ชอบแสงมันนิ่มนวลดี... 
เหมาะกับบรรยากาศนั่งดื่มเงียบ ๆ กะเสียงเพลง... Grin   น้ำลายหก น้ำลายหก

ขออนุญาตไม่จุดนะ ให้มันอยู่ในกล่อง  ค่อยเอามาวางใกล้ๆวงเหล้าได้ม่าย  คิก คิก คิก คิก

ไอ้ย๊ะ.... ยังซิงอยู่เหลย...   น้ำลายหก น้ำลายหก   มอมให้เมาแล้วหลอกซื้อถูก ๆ หวา... คิก คิก

ไม่ต้องมอมก็ได้ครับ ชอบม้ายละ   ถ้าชอบก็ไม่ให้ครับ ยิ้มีเลศนัย

IT IS BETTER TO DIE ON YOUR FEET THEN TO LIVE ON KNEE.
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #425912 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 10:31:30 AM »

ขึ้นรถโดยสารมาแระ....  บู่   Grin

อรุณสวัสดิ์.....สวัสดีครับ ยินดีกะลุงตุ้มด้วยครับ ราคาแรงใหมครับ

ที่บ้านยังกันแต่บอดี้เป็นพีวีซีครับ ยี่ห้อ ฟิลลิป ตอนนั้นป๊ะป๋า

ซื้อจากร้านซาวด์เทคนิค สาย 2ครับ

ไหว้ ไหว้ 
เอามาปัดฝุ่นตะ รับรองว่าเดี๋ยวจะลืมตะเกียง เยี่ยม เยี่ยม

น้า TD ที่บ้านยัง Tilly กี่หนวยครับ...
เหมาะกับบรรยากาศนั่งดื่มเงียบ ๆ กะเสียงเพลง... Grin   น้ำลายหก น้ำลายหก

ขออนุญาตไม่จุดนะ ให้มันอยู่ในกล่อง  ค่อยเอามาวางใกล้ๆวงเหล้าได้ม่าย  คิก คิก คิก คิก

สวัสดีครับ น้าธเนศ คงต้องฝากตัวกะน้า และขอคำแนะนำ
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #425913 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 10:33:20 AM »

ออกเวร ได้เวลาหลบเริน... Grin

เดี๋ยวแวะไปขนส่ง รับเครื่องโบราณหลบบ้าน
ส่งแรกวาบ่าย  ตอนนี้ถึงแระ...   ไม่ง้อบางคน...สามวันหวางอีถึง...   คิก คิก

ที่ไหนสะดวก และตอบสนองความต้องการได้ดีกว่า  ผมก่าไปที่นั้นครับ... Smiley

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #425914 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 10:33:58 AM »

เหมาะกับบรรยากาศนั่งดื่มเงียบ ๆ กะเสียงเพลง... Grin   น้ำลายหก น้ำลายหก

ขออนุญาตไม่จุดนะ ให้มันอยู่ในกล่อง  ค่อยเอามาวางใกล้ๆวงเหล้าได้ม่าย  คิก คิก คิก คิก

ไอ้ย๊ะ.... ยังซิงอยู่เหลย...   น้ำลายหก น้ำลายหก   มอมให้เมาแล้วหลอกซื้อถูก ๆ หวา... คิก คิก

ไม่ต้องมอมก็ได้ครับ ชอบม้ายละ   ถ้าชอบก็ไม่ให้ครับ ยิ้มีเลศนัย

ว้าว เห็นเกียงแก๊สโคลแมนแหละ......อิ อิ
ตายโดยยืนอยู่บนสองขาของตัวเองดีกว่าอยู่อย่างคุกเข่า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 286

« ตอบ #425915 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 10:36:32 AM »

ขึ้นรถโดยสารมาแระ....  บู่   Grin

อรุณสวัสดิ์.....สวัสดีครับ ยินดีกะลุงตุ้มด้วยครับ ราคาแรงใหมครับ

ที่บ้านยังกันแต่บอดี้เป็นพีวีซีครับ ยี่ห้อ ฟิลลิป ตอนนั้นป๊ะป๋า

ซื้อจากร้านซาวด์เทคนิค สาย 2ครับ

ไหว้ ไหว้  
เอามาปัดฝุ่นตะ รับรองว่าเดี๋ยวจะลืมตะเกียง เยี่ยม เยี่ยม

เหมาะกับบรรยากาศนั่งดื่มเงียบ ๆ กะเสียงเพลง... Grin   น้ำลายหก น้ำลายหก

ขออนุญาตไม่จุดนะ ให้มันอยู่ในกล่อง  ค่อยเอามาวางใกล้ๆวงเหล้าได้ม่าย  คิก คิก คิก คิก

สวัสดีครับ น้าธเนศ คงต้องฝากตัวกะน้า และขอคำแนะนำ
อย่าเรียกพรันนั้นแล่ พี่หรอย ผมว่าคงเป็นผมที่ต้องฝากตัวกะพี่หรอย รบกวนขอคำแนะนำด้วยนะครับ  หลงรัก หลงรัก ไหว้ ไหว้

IT IS BETTER TO DIE ON YOUR FEET THEN TO LIVE ON KNEE.
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #425916 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 10:56:47 AM »

ขึ้นรถโดยสารมาแระ....  บู่   Grin

ไหว้ ไหว้ 

อย่าเรียกพรันนั้นแล่ พี่หรอย ผมว่าคงเป็นผมที่ต้องฝากตัวกะพี่หรอย รบกวนขอคำแนะนำด้วยนะครับ  หลงรัก หลงรัก ไหว้ ไหว้
คงจะได้วิชาปูไต่ละ เอาม่าย ไม่เห็นแกถ่ายทอดให้ใครที หึๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #425917 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 10:59:36 AM »

ไหว้

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #425918 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 11:03:34 AM »

ชีวิตมันเป็นของเรา  Grin

http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=G3iE0HzRfwM#!

การแสดงแบบนี้ เครื่องดนตรีสากล ผสมกับแบนออเครสตร้า เครื่องเป่า เครื่ิองสายหลายสิบชิ้น ถ้าได้ไปนั่งดู อารมณ์คงบันเจิดน่าดูครับ   Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 30, 2012, 11:09:22 AM โดย เบิ้ม » บันทึกการเข้า

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 286

« ตอบ #425919 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 11:32:12 AM »

ขึ้นรถโดยสารมาแระ....  บู่   Grin

อรุณสวัสดิ์.....สวัสดีครับ ยินดีกะลุงตุ้มด้วยครับ ราคาแรงใหมครับ  ตกใจ

ไหว้ ไหว้  

อย่าเรียกพรันนั้นแล่ พี่หรอย ผมว่าคงเป็นผมที่ต้องฝากตัวกะพี่หรอย รบกวนขอคำแนะนำด้วยนะครับ  หลงรัก หลงรัก ไหว้ ไหว้
คงจะได้วิชาปูไต่ละ เอาม่าย ไม่เห็นแกถ่ายทอดให้ใครที หึๆๆ

ขอเป็นวิชาอื่นแล้วกันนะ  น้ำลายหก จูบบบบ วิชาปูไต่ก็ได้แต่ว่าขอขั้นแอดว๊าน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 30, 2012, 11:40:52 AM โดย TD_รักในหลวง » บันทึกการเข้า

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #425920 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 11:38:29 AM »

สวัสดีครับพี่ๆทุกคน

ตรังแลท่าฝนจะตกอีกแล้วครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #425921 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 11:40:16 AM »

ชาด ที่ไหนนิ ขี้เนียนขายกระทั่งแกลบ

โรงสีแถวบ้านผมนุแรกเด็กๆ เขาแจกควี ใครอีเอาไปโกยเอาเลย เอาเท่าใด โกยได้โกยเอากัน
เพราะไว้นานกะมันรกท่วมที่จริงๆ

แล้วตอนนี้พี่คิดว่าใครอี้มาโกยครับ เขาอยากได้เขาก็มาบอกว่าอี้เอากี่สอบ ค่าแกลบไม่คิด คิดค่าโกยใส่สอบครับผม คนในอยู่เขากลัวคัน กลัวถุ่นครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #425922 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 11:43:47 AM »

และแล้วก็ได้เวลาเสีบเบี้ยสำหรับของขวัญ ผบ. ที่จองไว้ มาแล้ว ไอโฟนห้าๆๆๆๆๆ

แรกวาซือ เมียยืนถือถุงของห้างดังเดินมาหา  แล้วยื่นกระดาษแผ่นเล็ก ๆ ให้แผ่นนึง

เบิกค่าเกิบ สองพันเจ็ด....ซื้อมาแล้ว   อ๋อย อ๋อย บู่

Iphone5 กะค่ายดีแทคนี่ดีนะ โหลดเกมส่วนใหญ่ฟรีทั้งนั้น ไม่เหมือนทรูจะให้เสียเบี้ยอย่างเดียวเลย ไม่ถึงเหรียญแต่ให้ใช้บัตรเครดิต เซ็งจริงๆ

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #425923 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 11:46:20 AM »

และแล้วก็ได้เวลาเสีบเบี้ยสำหรับของขวัญ ผบ. ที่จองไว้ มาแล้ว ไอโฟนห้าๆๆๆๆๆ

แรกวาซือ เมียยืนถือถุงของห้างดังเดินมาหา  แล้วยื่นกระดาษแผ่นเล็ก ๆ ให้แผ่นนึง

เบิกค่าเกิบ สองพันเจ็ด....ซื้อมาแล้ว   อ๋อย อ๋อย บู่
ผมโถกมาแล้วเกือกยี่ห้อ ฟิตฟลอป พื้นหนาๆพันนิ เขาว่าดีจังใส่แล้วไม่ปวดตีน
สาวซื้อกันจังคู่นึงตั้งสี่พันห้าพันนุ

หลาบกับเกือกนี้จริงๆครับ

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #425924 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 11:49:41 AM »

บู่

ไอโฟน ๕ นะ น้ำจิ้มครับของขวัญครบรอบแต่งงาน ๑๕ ปีครับ เดือนนี้ท่านยึดหมดทั้งเงินเดือน ทั้งเงินจ้างออก เข้าบัญชีท่านคนเดียวครับ ให้ผมแค่ ๒๐ บาทครับ

หน้า: 1 ... 28392 28393 28394 [28395] 28396 28397 28398 ... 35779
  พิมพ์