เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 06:33:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 28394 28395 28396 [28397] 28398 28399 28400 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25582070 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #425940 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 01:34:16 PM »

กร๊ากก... ต่อเข้าช่องไมค์ แอมป์กีต้าร์โรแลนด์ควังพลาง ๆ ...  ขำก๊าก ขำก๊าก    ยี๊

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #425941 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 01:34:55 PM »

Cheesy

น้ำลายหก

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #425942 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 01:39:46 PM »

เมื่อวานวันหนึ่งเต็มๆ เที่ยวตะเวนหาระเบิดอยู่แถว นราฯ ,ดุซงญอ ,สุคิริน ,แว้ง, ปาดี

และวกกลับมานราฯ ออกมาจากโน้นห้าโมงย็นแล้ว ถึงหาดใหญ่สองทุ่มหวา...

วันนี้เกือบเต็มวันหล่าว  เที่ยวเวียนบ้าอยู่แถวตรัง ย่านตาขาว นาโยง... เพิ่งหลบถึงหาดใหญ่แรกเดี๋ยว

แวะที่ปั๊มบางจากนาโยง  กะว่าจะเข้าไปแลนุมสาวนั้นในซุบเปอร์ฯ ที่พี่เข้มยิกให้เข้าไปแลวันก่อน

ชาด...มรันไม่อยู่เสียแล้ว  ถามคนใหม่ที่มาแทนเสียงว่าตามปัวไปแล้ว.... Smiley

มาตรังไม่โทรหาสักหีดนะ จริงพอได้นั่งกินกาแควสักแก้วก้ายังดี

ขออภัยมณีศรีสาครครับน้าจง...

เดินทางไปภารกิจกับเจ้านายปลีกตัวปลีกใจไม่ได้ครับ...

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #425943 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 01:42:21 PM »

ขึ้นรถโดยสารมาแระ....  บู่   Grin

อรุณสวัสดิ์.....สวัสดีครับ ยินดีกะลุงตุ้มด้วยครับ ราคาแรงใหมครับ

ที่บ้านยังกันแต่บอดี้เป็นพีวีซีครับ ยี่ห้อ ฟิลลิป ตอนนั้นป๊ะป๋า

ซื้อจากร้านซาวด์เทคนิค สาย 2ครับ

ไหว้ ไหว้  
เอามาปัดฝุ่นตะ รับรองว่าเดี๋ยวจะลืมตะเกียง เยี่ยม เยี่ยม

น้า TD ที่บ้านยัง Tilly กี่หนวยครับ...
ชอบแสงมันนิ่มนวลดี...  
เหมาะกับบรรยากาศนั่งดื่มเงียบ ๆ กะเสียงเพลง... Grin   น้ำลายหก น้ำลายหก

ขออนุญาตไม่จุดนะ ให้มันอยู่ในกล่อง  ค่อยเอามาวางใกล้ๆวงเหล้าได้ม่าย  คิก คิก คิก คิก

สวัสดีครับ น้าธเนศ คงต้องฝากตัวกะน้า และขอคำแนะนำ
อย่าเรียกพรันนั้นแล่ พี่หรอย ผมว่าคงเป็นผมที่ต้องฝากตัวกะพี่หรอย รบกวนขอคำแนะนำด้วยนะครับ  หลงรัก หลงรัก ไหว้ ไหว้

สวัสดีครับ โอ้โนครับ เรื่องหลอดๆนี่ไม่สันทัดกรณีจริงๆครับ แถมหูผมเสียมาตั้งแต่เด็กๆครับ

ฟังอะไรมักเพี้ยนครับ แต่ชอบครับพวกแสงวับๆแวมๆ ไงๆก็ฝากตัวไว้ก่อนครับ......อิ อิ

ขึ้นรถโดยสารมาแระ....  บู่   Grin

อรุณสวัสดิ์.....สวัสดีครับ ยินดีกะลุงตุ้มด้วยครับ ราคาแรงใหมครับ

ที่บ้านยังกันแต่บอดี้เป็นพีวีซีครับ ยี่ห้อ ฟิลลิป ตอนนั้นป๊ะป๋า

ซื้อจากร้านซาวด์เทคนิค สาย 2ครับ

ไหว้ ไหว้  
เอามาปัดฝุ่นตะ รับรองว่าเดี๋ยวจะลืมตะเกียง เยี่ยม เยี่ยม

น้า TD ที่บ้านยัง Tilly กี่หนวยครับ...
ชอบแสงมันนิ่มนวลดี...  
เหมาะกับบรรยากาศนั่งดื่มเงียบ ๆ กะเสียงเพลง... Grin   น้ำลายหก น้ำลายหก

ขออนุญาตไม่จุดนะ ให้มันอยู่ในกล่อง  ค่อยเอามาวางใกล้ๆวงเหล้าได้ม่าย  คิก คิก คิก คิก

สวัสดีครับ น้าธเนศ คงต้องฝากตัวกะน้า และขอคำแนะนำ
อย่าเรียกพรันนั้นแล่ พี่หรอย ผมว่าคงเป็นผมที่ต้องฝากตัวกะพี่หรอย รบกวนขอคำแนะนำด้วยนะครับ  หลงรัก หลงรัก ไหว้ ไหว้
คงจะได้วิชาปูไต่ละ เอาม่าย ไม่เห็นแกถ่ายทอดให้ใครที หึๆๆ

สวัสดีครับ ลุงเข้ม อย่าว่าแต่ไต่ครับ กระดิกก็ไม่ไหวแหละ สงสัยต้องอาศัยเขียว เหลืองแหละ.....อิ อิ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #425944 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 01:44:22 PM »

สวัสดีครับ โอ้โนครับ เรื่องหลอดๆนี่ไม่สันทัดกรณีจริงๆครับ แถมหูผมเสียมาตั้งแต่เด็กๆครับ

ฟังอะไรมักเพี้ยนครับ แต่ชอบครับพวกแสงวับๆแวมๆ ไงๆก็ฝากตัวไว้ก่อนครับ......อิ อิ

ก็เลยต้องไปฟังที่มันดังตึง ๆ มีแสงสีจากสปอทไลท์แว๊บ ๆ   
ฟังแล้วมือมันก็เต้นยึก ๆ เป็นจังหวะปูใต่... คิก คิก คิก คิก

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #425945 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 01:50:10 PM »

โทรไปจีบน้า TD หวา  ขอปรีแผ่นซักชุด... Grin คิก คิก คิก คิก

น้องอนุวัฒน์ ยอนซะบานบ๊ะเร่อเท่อ...ว่าต้องหาหัวเล่นแผ่นไว้เล่นสองแบบ...
แบบ MC ไว้เน้นออดิโอไฟล์ รายละเอียดเยอะ ๆ เนียน ๆ ...
แบบ MM ไว้เล่นแนวโจ๊ะ ๆ แน่น ๆ ..

ขำก๊าก   บู่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 30, 2012, 01:51:43 PM โดย tum610 » บันทึกการเข้า

หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #425946 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 02:11:56 PM »

โทรไปจีบน้า TD หวา  ขอปรีแผ่นซักชุด... Grin คิก คิก คิก คิก

น้องอนุวัฒน์ ยอนซะบานบ๊ะเร่อเท่อ...ว่าต้องหาหัวเล่นแผ่นไว้เล่นสองแบบ...
แบบ MC ไว้เน้นออดิโอไฟล์ รายละเอียดเยอะ ๆ เนียน ๆ ...
แบบ MM ไว้เล่นแนวโจ๊ะ ๆ แน่น ๆ ..

ก็เลยต้องไปฟังที่มันดังตึง ๆ มีแสงสีจากสปอทไลท์แว๊บ ๆ   
ฟังแล้วมือมันก็เต้นยึก ๆ เป็นจังหวะปูใต่... คิก คิก คิก คิก

สวัสดีครับ ลุงตุ้ม ตอนเรียนวงจรอีเลค นี่เข้าใจยากมากครับ

คิดว่าคงจะเอาแบบสำเร็จรูปเลยดีกว่า

โทรไปจีบน้า TD หวา  ขอปรีแผ่นซักชุด... Grin คิก คิก คิก คิก

สวัสดีครบ พร้อมแล้ว ลุยเลยครับ ......อิ อิ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #425947 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 02:23:08 PM »

http://www.youtube.com/watch?v=Dgh7chL3M_A&feature=youtu.be

ขำก๊าก           ยี๊ ยี๊   คิก คิก

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #425948 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 02:24:12 PM »

สวัสดีครับ ลุงตุ้ม ตอนเรียนวงจรอีเลค นี่เข้าใจยากมากครับ

คิดว่าคงจะเอาแบบสำเร็จรูปเลยดีกว่า

สวัสดีครบ พร้อมแล้ว ลุยเลยครับ ......อิ อิ

บ๊าน  บานแน่ะ.. คิก คิก

ใครยังเบี้ยให้ยืมมั่งหว่า... บู่

golek
Hero Member

คะแนน 1076

« ตอบ #425949 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 02:36:49 PM »

บ๊าน  บานแน่ะ.. คิก คิก

ใครยังเบี้ยให้ยืมมั่งหว่า... บู่

....รับซื้อ กล้องถ่ายรูป แคนน่อน S100 มือสอง ให้ราคาดี(ยิ่งถูกๆ ยิ่งดี) พร้อมจ่ายเงินสด...   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

อยู่ด้ามขวานไทย ภูมิใจรักษ์บ้านเกิด
ไม่รวยเบี้ยพอให้ยืมได้  แต่น้ำใจพร้อมแบ่งปัน ครับ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #425950 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 02:38:50 PM »

บ๊าน  บานแน่ะ.. คิก คิก

....รับซื้อ กล้องถ่ายรูป แคนน่อน S100 มือสอง ให้ราคาดี(ยิ่งถูกๆ ยิ่งดี) พร้อมจ่ายเงินสด...   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

เอาไปเลยสองพัน....เดี๋ยวบอกเลขบัญชีโอนตังค์ให้...

แล้วไปผ่อนต่อเดือนละพันห้าอีกแปดเดือน  Grin

golek
Hero Member

คะแนน 1076

« ตอบ #425951 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 02:40:43 PM »

ผ่านไป สองวัน ราคายังไม่ตกวุ๊ย..... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อยู่ด้ามขวานไทย ภูมิใจรักษ์บ้านเกิด
ไม่รวยเบี้ยพอให้ยืมได้  แต่น้ำใจพร้อมแบ่งปัน ครับ
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #425952 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 02:42:11 PM »

โบนัสตรูอยู่หนาย... บู่

....รับซื้อ กล้องถ่ายรูป แคนน่อน S100 มือสอง ให้ราคาดี(ยิ่งถูกๆ ยิ่งดี) พร้อมจ่ายเงินสด...   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

รับซื้อเหยื่อปลอมปลาดาบดำลึก หรือได้ชุดทะเลที่สามารถทอลลิ่งติดกองหินได้หากเจ้าของเคยทำปลาเพื่อนหลุด ให้ราคาดีเป็นพิเศษ (ยิ่งถูกยิ่งดี) พร้อมจ่ายเงินเชื่อ36งวด
ผ่านไป สองวัน ราคายังไม่ตกวุ๊ย..... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ยิ้มีเลศนัย

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
golek
Hero Member

คะแนน 1076

« ตอบ #425953 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 02:44:44 PM »

โบนัสตรูอยู่หนาย... บู่

รับซื้อเหยื่อปลอมปลาดาบดำลึก หรือได้ชุดทะเลที่สามารถทอลลิ่งติดกองหินได้หากเจ้าของเคยทำปลาเพื่อนหลุด ให้ราคาดีเป็นพิเศษ (ยิ่งถูกยิ่งดี) พร้อมจ่ายเงินเชื่อ36งวด

ยิ้มีเลศนัย

ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก  กะแล๊ววววววววววววววววววววว เดี๋ยวฉวยเหยื่อลากยาวแน่ๆ  ... แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #425954 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 02:47:51 PM »

พรุ่งนี้ก็เหลือผ่อนเจ็ดเดือนแระ.... สนไม๊...  Grin    คิก คิก คิก คิก

หน้า: 1 ... 28394 28395 28396 [28397] 28398 28399 28400 ... 35779
  พิมพ์