เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 06:36:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 28413 28414 28415 [28416] 28417 28418 28419 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25582802 ครั้ง)
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #426225 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2012, 08:02:41 AM »

โทรไปจีบน้า TD หวา  ขอปรีแผ่นซักชุด... Grin คิก คิก คิก คิก

น้องอนุวัฒน์ ยอนซะบานบ๊ะเร่อเท่อ...ว่าต้องหาหัวเล่นแผ่นไว้เล่นสองแบบ...
แบบ MC ไว้เน้นออดิโอไฟล์ รายละเอียดเยอะ ๆ เนียน ๆ ...
แบบ MM ไว้เล่นแนวโจ๊ะ ๆ แน่น ๆ ..

ขำก๊าก   บู่
ค่อยๆ บานออกไป บานออกไป บานออกไปเป็นสรณะ เยี่ยม คิก คิก

หน้าร้อนว่าจะทำบ้านใหม่ โรงรถเดิมว่าจะทำเป็นห้องดูหนังฟังเพลงเก็บสมบัติบ้าครับ  เรื่องเครื่องไฟต้องขอคำแนะนำจากพี่ดุลย์ด้วยครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #426226 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2012, 08:09:28 AM »

ออกจาก สวี 21.21 นาฬิกา ถึงชลบุรี 04.49 นาฬิกา

แอบหลบบ้านเหรอ....

ว่าไซรหาย.... ไปหลายวัน..  Grin
งาน ขาวดำ ญาติที่ชุมพรครับ เสร็จจากงานเลี้ยงงั้นแหละเช้าก็ลงชุมพร
เนี่ยเพิ่งได้เข้าบ้านวันนี้เอง

ปล. ของมาครบพร้อมลงมือหรือยัง หลังจากที่แขวนหัวแร้งไปนาน

บนไหรไว้บ้างครับพี่

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #426227 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2012, 08:21:59 AM »

สวัสดีครับ จริงแล้วชอบแบบวิทยุหลอดมากกว่าครับ เคยไปเหิดแล

ของคุณเซฟที่นำเข้าจากเยอรมัน จากเวปสยามตะเกียงครับ

ประมาณนี้ได้ม้าย  เอามายั่วให้บานครับ   คิก คิก

[/quote

อรุณสวัสดิ์.....สวัสดีครับน้า  ใช่เลย ประมาณนี้เลย  ถูกใจทุกอย่าง

ต้องสวยขนาดนี้  และเป็นวิทยุหลอดเท่านั้น......อิ อิ

หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #426228 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2012, 08:24:48 AM »

golek, samrit.., tum610, Udomkd, chiba1- รักในหลวง, Pandanus และ 42 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้ ไหว้ สวัสดีตอนเช้าครับ ลุงเข้ม  ลุงสัมริท ลุงตุ้ม น้าฉ็อง น้า...รักในหลวง และทุกๆท่านครับ  Grin Grin Grin

ไหว้ ไหว้ Grin Grin

ไหว้ ดีครับ น้าธเนศ... Grin

หวางนี้ ได้เรื่องโถกใจ ชวนกันบาน ทุกวัน .. Grin

โก เอาด้วยไม๊ บานกะหลอด ไม่บัดสีเหมือนยักเบ็ดได้ตัวเล็กนะ

ขึ้นรถโดยสารมาแระ....  บู่   Grin

อรุณสวัสดิ์.....สวัสดีครับ ยินดีกะลุงตุ้มด้วยครับ ราคาแรงใหมครับ

ที่บ้านยังกันแต่บอดี้เป็นพีวีซีครับ ยี่ห้อ ฟิลลิป ตอนนั้นป๊ะป๋า

ซื้อจากร้านซาวด์เทคนิค สาย 2ครับ
หยิบออกมาปัดฝุ่นเลยครับพี่

สวัสดีครับ น้าดุลย์ แรกวาซือ ตอนดึก เอาออกมาเปิดแล้วครับ

ลำโพงเสียไปข้างหนึ่ง  30 กว่าปีที่ไม่ได้จับมาเปิดฟังครับ

ทำให้คิดถึงตอนเป็นวัยสะรุ่นและได้อารมณ์แบบเก่าๆครับ.......อิ อิ

จะซ่อมไม๊ครับ.... Grin

หากไม่เสียอะไรมาก แบบฟิวส์ขาด  สายปลั๊กหลวมอะไรพวกนี้ ผมซ่อมให้ได้ครับ.. คิก คิก

สวัสดีครับ ลุงตุ้ม  ต้องรบกวนช่วยดูให้ด้วยครับ จะได้กลับไปย้อนยุคแผ่นเสียงตกร่องกันอีครั้ง
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #426229 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2012, 08:33:11 AM »

คงทำใจให้ชอบยาก
 Shocked Shocked Shocked

1)The impossibles (ดิอิมพอสซิเบิ้ล )

คุณภาพ(ปก / แผ่น) VG++ / VG++

มุกดาพันธ์ Thailand

ราคา 1800 บาท

แผ่นตูน บอดี้สแลมยังหม้ายครับ

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #426230 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2012, 08:35:22 AM »

เพลงวินเทจเพ Grin

จะเอาเพลงตูนบอดี้สแลมเหรอ... Grin   บู่

ครับ  โปเตโต้  แบล๊คเฮด  อะไรประมาณนี้นะครับ

อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #426231 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2012, 08:46:30 AM »

ฮัลโหล้ Grin.....ย้ำครับ ห้องเก็บสมบัติบ้าสำคัญมาก บู่ คิก คิก

โทรไปจีบน้า TD หวา  ขอปรีแผ่นซักชุด... Grin คิก คิก คิก คิก

น้องอนุวัฒน์ ยอนซะบานบ๊ะเร่อเท่อ...ว่าต้องหาหัวเล่นแผ่นไว้เล่นสองแบบ...
แบบ MC ไว้เน้นออดิโอไฟล์ รายละเอียดเยอะ ๆ เนียน ๆ ...
แบบ MM ไว้เล่นแนวโจ๊ะ ๆ แน่น ๆ ..

ขำก๊าก   บู่
ค่อยๆ บานออกไป บานออกไป บานออกไปเป็นสรณะ เยี่ยม คิก คิก

หน้าร้อนว่าจะทำบ้านใหม่ โรงรถเดิมว่าจะทำเป็นห้องดูหนังฟังเพลงเก็บสมบัติบ้าครับ  เรื่องเครื่องไฟต้องขอคำแนะนำจากพี่ดุลย์ด้วยครับ

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #426232 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2012, 08:50:47 AM »

เพลงวินเทจเพ Grin

จะเอาเพลงตูนบอดี้สแลมเหรอ... Grin   บู่

ครับ  โปเตโต้  แบล๊คเฮด  อะไรประมาณนี้นะครับ

มาแลรถม้าย....ของเพื่อนที่นครฯประกอบใหม่มาอีกคัน แค่เสร็จแระ โรดคิง ปี98 เครื่องอีโว

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #426233 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2012, 08:52:12 AM »

คงทำใจให้ชอบยาก
 Shocked Shocked Shocked

1)The impossibles (ดิอิมพอสซิเบิ้ล )

คุณภาพ(ปก / แผ่น) VG++ / VG++

มุกดาพันธ์ Thailand

ราคา 1800 บาท

ฮะโรยยย....คนแต่แรกจริงๆ บู่ บู่

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #426234 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2012, 08:54:20 AM »

ผู้ใหญ่บ้านตรูลาออก สามวันให้หลังว่าที่ผู้ใหญ่คนใหม่พาปลัดอำเภอมาประกาศว่าตำแหน่งว่าง..

สามวันถัดมารวมเสาร์อาทิตย์ ทางอำเภอประกาศหมดเขตลงสมัคร(ไม่มีใครลงสมัคร)..แต่งตั้งผู้ใหญ่คนใหม่เสร็จ.

เป็นแผนการที่เขาเตรียมไว้ครับ  ทำกันแบบนี้เพชาด เขากลัวแพ้การเลือกตั้งนะครับ เลยให้คนเก่าลาออกแบบนั้นครับ

อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #426235 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2012, 08:54:48 AM »

golek, samrit.., tum610, Udomkd, chiba1- รักในหลวง, Pandanus และ 42 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้ ไหว้ สวัสดีตอนเช้าครับ ลุงเข้ม  ลุงสัมริท ลุงตุ้ม น้าฉ็อง น้า...รักในหลวง และทุกๆท่านครับ  Grin Grin Grin

ไหว้ ไหว้ Grin Grin

ไหว้ ดีครับ น้าธเนศ... Grin

หวางนี้ ได้เรื่องโถกใจ ชวนกันบาน ทุกวัน .. Grin

โก เอาด้วยไม๊ บานกะหลอด ไม่บัดสีเหมือนยักเบ็ดได้ตัวเล็กนะ

ขึ้นรถโดยสารมาแระ....  บู่   Grin

อรุณสวัสดิ์.....สวัสดีครับ ยินดีกะลุงตุ้มด้วยครับ ราคาแรงใหมครับ

ที่บ้านยังกันแต่บอดี้เป็นพีวีซีครับ ยี่ห้อ ฟิลลิป ตอนนั้นป๊ะป๋า

ซื้อจากร้านซาวด์เทคนิค สาย 2ครับ
หยิบออกมาปัดฝุ่นเลยครับพี่

สวัสดีครับ น้าดุลย์ แรกวาซือ ตอนดึก เอาออกมาเปิดแล้วครับ

ลำโพงเสียไปข้างหนึ่ง  30 กว่าปีที่ไม่ได้จับมาเปิดฟังครับ

ทำให้คิดถึงตอนเป็นวัยสะรุ่นและได้อารมณ์แบบเก่าๆครับ.......อิ อิ

จะซ่อมไม๊ครับ.... Grin

หากไม่เสียอะไรมาก แบบฟิวส์ขาด  สายปลั๊กหลวมอะไรพวกนี้ ผมซ่อมให้ได้ครับ.. คิก คิก

สวัสดีครับ ลุงตุ้ม  ต้องรบกวนช่วยดูให้ด้วยครับ จะได้กลับไปย้อนยุคแผ่นเสียงตกร่องกันอีครั้ง

ไหว้สวัสดีครับพี่ชาย....อันนี้ได้บายใจแม่น Grin หลงรัก

golek
Hero Member

คะแนน 1076

« ตอบ #426236 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2012, 08:57:58 AM »

golek, อาร์ พี จี., samrit.. (+ 1 ซ่อนตัว) และ 10 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้ ไหว้ สวัสดีตอนเช้าครับ น้าสุมริท เสี่ยโจ้หัวไทร และทุกๆท่านครับ...  Grin Grin Grin

อยู่ด้ามขวานไทย ภูมิใจรักษ์บ้านเกิด
ไม่รวยเบี้ยพอให้ยืมได้  แต่น้ำใจพร้อมแบ่งปัน ครับ
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #426237 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2012, 08:58:18 AM »

อาร์ พี จี., samrit.. (+ 1 ซ่อนตัว) และ 10 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้ มาปาก'นังต่อใดอย่าลืมแวะ168นะ Grin

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #426238 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2012, 08:59:51 AM »

ซ่อมแท็บเล็ตจีน....

ไหน ๆ ก็หนีมันไม่พ้นแล้ว  รับซ่อมเป็นงานเป็นการไปเลย

ฮาร์ดรีเซ็ต สองร้อย ซอร์ฟรีเซ็ต ฟรี ซ่อมสายชาร์จ ซ่อมนู่น นี่ นั่น

ทำไม่เป็นไม่กลัว เครื่องหนูลองยาเยอะแยะ   Grin

ได้ที่ซ่อมแล้ว เปิดสาขาไหมครับ รับเครื่องแล้วส่งให้น้าฉ๊องซ่อม

อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #426239 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2012, 09:02:07 AM »

golek, อาร์ พี จี., samrit.. (+ 1 ซ่อนตัว) และ 10 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้ ไหว้ สวัสดีตอนเช้าครับ น้าสุมริท เสี่ยโจ้หัวไทร และทุกๆท่านครับ...  Grin Grin Grin

ไหว้สวัสดีครับ.....หวางนี้ตกอยู่ปร้าไหนครับ Grin

หน้า: 1 ... 28413 28414 28415 [28416] 28417 28418 28419 ... 35779
  พิมพ์