เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 06:17:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 28474 28475 28476 [28477] 28478 28479 28480 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25539186 ครั้ง)
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #427140 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 09:15:27 AM »

ผมดูบริเวณบ้านน้าแล้ว อยากกินไก่งวงแปรบ หึๆๆ

ไก่งวงเจ้าเขาไม่ขายครับ  แต่ไก่บ้านพอหาได้  
ลุงตุ้ม อยู่แครนี้เอง ไม่รู้มาก่อน จัีดซ้อมกันก่อนม้ายสักรอบก่อน  วันนี้ก็ได้นะอยู่แคร่ๆ เอง  ซ้อมจุดเกียงกันสักรอบก่อน

ดุลย์มาม้าย Grin
เอ้ย วันก่อน เขาบอกว่าขายนี่ครับ เขาชำแหละให้ด้วย อิๆๆ ฟาร์มใกล้ๆบ้านน้าแหละ

ข่าวล่าสุด เดิมแกมีอยู่ 8 ตัว หมาผมไปจัดการเสีย 3 ตัว (โดนไปตัวละพัน) แกเลยไม่ขายจะเก็บไว้ทำพันธุ์   บู่

โห ธเนศเพาะพันธ์ไซบีเรียนฮัสกี้ขายเหรอ เพียบเลย

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #427141 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 09:16:14 AM »

ผมดูบริเวณบ้านน้าแล้ว อยากกินไก่งวงแปรบ หึๆๆ

ไก่งวงเจ้าเขาไม่ขายครับ  แต่ไก่บ้านพอหาได้ 
ลุงตุ้ม อยู่แครนี้เอง ไม่รู้มาก่อน จัีดซ้อมกันก่อนม้ายสักรอบก่อน  วันนี้ก็ได้นะอยู่แคร่ๆ เอง  ซ้อมจุดเกียงกันสักรอบก่อน

เอ้ย วันก่อน เขาบอกว่าขายนี่ครับ เขาชำแหละให้ด้วย อิๆๆ ฟาร์มใกล้ๆบ้านน้าแหละ

ข่าวล่าสุด เดิมแกมีอยู่ 8 ตัว หมาผมไปจัดการเสีย 3 ตัว (โดนไปตัวละพัน) แกเลยไม่ขายจะเก็บไว้ทำพันธุ์   บู่

โห ธเนศเพาะพันธ์ไซบีเรียนฮัสกี้ขายเหรอ เพียบเลย
คนรักหมา มาเจอกันอีกแร๊ะ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #427142 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 09:16:23 AM »

ไหว้

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
TD_รักในหลวง
ตายโดยยืนอยู่บนสองขาของตัวเองดีกว่าอยู่อย่างคุกเข่า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 286

« ตอบ #427143 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 09:18:59 AM »

สวัสดีครับ ที่หาดใหญ่ก็มีร้านที่สั่งอะไรเกี่ยวกับหลอดได้ครับ  แหรกวาผมไปเหิดแล

ที่ร้านน้องเค้า รู้สึกจะมีแอมป์หลอดคล้ายๆที่น้าดุลย์เคยโพสไว้ครับ ชื่อร้าน นำไทย...ครับ

ใจเย็นๆ ผมมีกูรู มาให้คำปรึกษาฟร๊ ครับ เดี๋ยวจะติดต่อให้มาด้วย

ลุงไม่ต้องมารับผมน๊ะ ว่าจะเอาใอ้พรเทพไปออกกำลังซ๊ะหน่อย นอนสงบอยู่หลายวันแร๊ะ

สงสารพี่ลุงหรอย ลุงน่าจะรับไปด้วย อิๆๆ สงสารเวลาแกกลับนุ๊ สายตาไม่ดีแร๊ะ 55+

อรุณสวัสดิ์....สวัสดีครับ ผม แม่น้องพลอย และน้องพลอยไปด้วยกันครับ

ผมคงเอาอีผูผุไปครับ ลุงตุ้ม แวะรับพี่นายช่าง เดียวตอนไปสงขลาค่อย

ถามพิกัดลุงตุ้มอีกครั้งครับ

ปล. ตอนบอกว่าอิไปสงขลา แม่น้องพลอยขอตามไปกัน ถ้าไม่ให้ไปเดียวหาว่า

ผมไปปูไต่ที่ไหนหล่าว.......อิ อิ
พาเด็กไปเล่นน้ำก่อนไม๊ลุง ไม่รู้ห้องอาบน้ำที่ชายหาดยังใช้บริการได้ดีอีกไม๊ ไม่รู้

มาที่บ้านก่อนดีกว่าเพราะ เดินจากบ้านไปชายเล ประมาณ 200 ม ครับ ช่วงนี้น้ำเลไม่ค่อยสวยแต่ถ้าไปเดินเล่นกำลังดีลมกำลังพัดสบายๆครับ

IT IS BETTER TO DIE ON YOUR FEET THEN TO LIVE ON KNEE.
ตายโดยยืนอยู่บนสองขาของตัวเองดีกว่าอยู่อย่างคุกเข่า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 286

« ตอบ #427144 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 09:19:24 AM »

ไหว้

Grin Grin ไหว้ ไหว้

IT IS BETTER TO DIE ON YOUR FEET THEN TO LIVE ON KNEE.
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #427145 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 09:22:16 AM »

จำหน่าย ไก่งวง พ่อ-แม่พันธ์ไก่งวง และไก่งวงเนื้อ
เพื่อใช้ปรุงอาหาร
สนใจติดต่อได้ที่
คุณ สว่าง
โทร 074-333539 หรือ 01-9690809

ขายไก่งวง ไก่เบตง ไก่ต๊อก ไก่เก้าชั่ง
ติดต่อนายสุธรรม จันทรัตน์ การไฟฟ้าสงขลา ๐๘๒๔๓๕๔๔๗๙

ครับ เป็นฟาร์ม ข้างบ้านผมเองครับครับ  คิก คิก
 มีแผนกันแล้วม้ายว่าจะทำอะไรกินกัน  Grin Grin
ผมเห็นแผนที่น้า ผมก็นึกออกแต่ไก่งวงอบ หาก"ผู้มีเล็บงาม"ของน้าไปจัดการซ๊ะล่วงหน้าแล้ว กะนึกไม่ออกแล้ว อิๆๆ

จับหมามาอบแทนเลยครับพี่เข้ม... ไซบีเรียนซะด้วย  เทพนะนั่น.. Grin       คิก คิก คิก คิก

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #427146 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 09:24:19 AM »

ฮาย....  เนื้อนุ่ม ๆ      เอ๊ย ขนนุ่ม ๆ ขอกอดเล่นได้ไม๊ครับ... Cheesy    น้ำลายหก น้ำลายหก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 286

« ตอบ #427147 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 09:27:06 AM »

ไก่งวงเจ้าเขาไม่ขายครับ  แต่ไก่บ้านพอหาได้  
ลุงตุ้ม อยู่แครนี้เอง ไม่รู้มาก่อน จัีดซ้อมกันก่อนม้ายสักรอบก่อน  วันนี้ก็ได้นะอยู่แคร่ๆ เอง  ซ้อมจุดเกียงกันสักรอบก่อน

ข่าวล่าสุด เดิมแกมีอยู่ 8 ตัว หมาผมไปจัดการเสีย 3 ตัว (โดนไปตัวละพัน) แกเลยไม่ขายจะเก็บไว้ทำพันธุ์   บู่

ของแฟนครับ แกรักหมา จริง ๆมี แค่ 4 ทีมงานชมรมหมาๆๆ เอามาฝากแบบ ถาวรอีก 2 ครับ มี บีเกิ้ลอีกตัวไม่ได้อยู่ในรูปครับ

ฮาย....  เนื้อนุ่ม ๆ      เอ๊ย ขนนุ่ม ๆ ขอกอดเล่นได้ไม๊ครับ... Cheesy    น้ำลายหก น้ำลายหก

ดูดีครับ เพราะเพิ่งอาบ  ตอนนี้อาทิตย์กว่าแล้วไม่ได้อาบน้ำ อิมากอดก็เอาครับ  ว่า อิ ย่าง หรือ แกง ดีครับ

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #427148 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 09:29:11 AM »

ไซบีเรียนมันขี้โรคเลี้ยงยากไม๊ธเนศเพราะสมัยนี้ยาหมา แพงกว่ายาคนแล้ว

คนสมัยนี้หากินกับความรักความผูกพันธ์ที่รูว่าเสียเท่าไรคนก็ยอมจ่ายเพื่อหมาที่ตนรักได้ ทั้งที่ต้นทุนยาไม่ได้แพงเกินเลย
น่าเบื่อพวกหน้าเลือดระบาดไปทุกวงการจริงๆ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #427149 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 09:33:18 AM »

หากไม่ติดภารกิจอื่นใดของ ผบ.และลูก 

และหรือวีซ่าผ่าน  เสาร์นี้คงได้ปะหน้ากันครับ...

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #427150 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 09:35:09 AM »

ไซบีเรียนมันขี้โรคเลี้ยงยากไม๊ธเนศเพราะสมัยนี้ยาหมา แพงกว่ายาคนแล้ว

คนสมัยนี้หากินกับความรักความผูกพันธ์ที่รูว่าเสียเท่าไรคนก็ยอมจ่ายเพื่อหมาที่ตนรักได้ ทั้งที่ต้นทุนยาไม่ได้แพงเกินเลย
น่าเบื่อพวกหน้าเลือดระบาดไปทุกวงการจริงๆ
หึๆๆ เพิ่งโมโหเรื่องรถมาหมาดๆ มาเรื่องหมาอีกแร๊ะ แกโมโหได้ทุกเรื่อง....

อ้อ...ไม่ลองโมโหเรื่องเมียที่อยู่กันมาหลายวันแลมั่งต๊ะ น่าว่าอิได้สักเรื่องเล้ย หึๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #427151 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 09:38:52 AM »

หึๆๆ เพิ่งโมโหเรื่องรถมาหมาดๆ มาเรื่องหมาอีกแร๊ะ แกโมโหได้ทุกเรื่อง....

อ้อ...ไม่ลองโมโหเรื่องเมียที่อยู่กันมาหลายวันแลมั่งต๊ะ น่าว่าอิได้สักเรื่องเล้ย หึๆๆ
เว้นไว้มั่งแล๊  ยิ้มีเลศนัย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 286

« ตอบ #427152 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 09:41:03 AM »

ไม่มีความรู้ด้านนี้เลย  แฟนเขาเป็นคนดูแล  เท่าทีเห็นก็ยังไม่เคยเป็นอะไรสักตัว เขาก็เลี้ยงธรรมดาครับ

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #427153 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 09:41:09 AM »

เว้นไว้มั่งแล๊  ยิ้มีเลศนัย
ออกตูนี้"จาว"

หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #427154 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 09:41:52 AM »

ลุงไม่ต้องมารับผมน๊ะ ว่าจะเอาใอ้พรเทพไปออกกำลังซ๊ะหน่อย นอนสงบอยู่หลายวันแร๊ะ

สงสารพี่ลุงหรอย ลุงน่าจะรับไปด้วย อิๆๆ สงสารเวลาแกกลับนุ๊ สายตาไม่ดีแร๊ะ 55+

อรุณสวัสดิ์....สวัสดีครับ ผม แม่น้องพลอย และน้องพลอยไปด้วยกันครับ

ผมคงเอาอีผูผุไปครับ ลุงตุ้ม แวะรับพี่นายช่าง เดียวตอนไปสงขลาค่อย

ปล. ตอนบอกว่าอิไปสงขลา แม่น้องพลอยขอตามไปกัน ถ้าไม่ให้ไปเดียวหาว่า

ผมไปปูไต่ที่ไหนหล่าว.......อิ อิ

ดีครับ จะได้นั่งกันนานๆ

สวัสดีครัย น้า ยินดีครับ นานๆจะได้พบ และคุยกันสักครั้ง

พาเด็กไปเล่นน้ำก่อนไม๊ลุง ไม่รู้ห้องอาบน้ำที่ชายหาดยังใช้บริการได้ดีอีกไม๊ ไม่รู้

สวัสดีครับ ลุงเข้ม เดียวเตรียมน้ำดิบสำรองไปก่อนสัก2-3 ลิตรครับ

เผือเด็กๆได้เล่นน้ำ กันครับ
หน้า: 1 ... 28474 28475 28476 [28477] 28478 28479 28480 ... 35779
  พิมพ์