เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 10:39:05 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 28587 28588 28589 [28590] 28591 28592 28593 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25478348 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #428835 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2012, 10:17:32 AM »

อุ่นลูกเกาลัดก็โดนมาแล้วครับ... Cheesy

ทู่พล็อกพลัคๆ ๆ ๆ ...หว่างอียกขึ้นไปปิดทัน พ่านเต็มตู้หมด

เมียด่าเกือบตาย... Cheesy

ไง..ลุงตุ้ม  เห็นมะ  เห็นรึปล่าววววววว

ไง..ลุงตุ้ม  เห็นมะ  เห็นรึปล่าววววววว   ยิ้มีเลศนัย

ฮี่..... Grin

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #428836 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2012, 10:19:38 AM »

รีพรีเซนต์ เครื่องทำกาแฟสด แบบทำเอง ไม่ง้อเครื่องราคาแสน

ฝรั่งเห็นเข้าประนามตายเลย ค่าที่ควบคุมแรงดันด้วยมือ ถ้าเผลอวันไหนล่ะ  ตกใจ

ควรระวังสารตกค้างด้วยครับ จากวัสดุที่นำมาประกอบเป็นเครื่องนี่ครับ อาจจะไม่ได้เป็นวัสดุที่เหมาะกับการมาใช้ทำเครื่องใช้ในการบริโภคครับ เช่นการเชื่อมแนวสังกะสี และวาล์วต่างๆ เกจ์แรงดัน อาจจะทำให้มีสารตกค้างจำพวกโลหะตกเข้าไปปนเปื้อนในเครื่องดื่มได้ครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #428837 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2012, 10:21:30 AM »

อุ่นลูกเกาลัดก็โดนมาแล้วครับ... Cheesy

ทู่พล็อกพลัคๆ ๆ ๆ ...หว่างอียกขึ้นไปปิดทัน พ่านเต็มตู้หมด

ไง..ลุงตุ้ม  เห็นมะ  เห็นรึปล่าววววววว

ไง..ลุงตุ้ม  เห็นมะ  เห็นรึปล่าววววววว   ยิ้มีเลศนัย

ตรูผิดไหร๋... Huh

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #428838 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2012, 10:22:10 AM »

กินคาแควบวกยาสูบ เพื่อขี้ แสดงว่าติดอย่างรุนแรง....

ผมไม่กินอยู่เกือบไม่ได้ และค่อนข้างหนัก (ไปบ้านใครกินเปลืองน๊ะครับ) ต้องสองช้อน น้ำตาลแดงหีดหนึ่ง....

หากเป็นเอสเพรชโซจากเครื่องชงแรงดันใอน้ำ ไม่ต้องใส่น้ำตาลน๊ะครับ...

เช้าๆ

บ่ายๆ หากว่านึกอยากขึ้นมา ได้อีกช้อน แต่หลังบ่ายแล้ว ส่วนมาก จะไม่ หรือกาแฟเย็นแบบหวานน้อย ก็พอใหว แต่เลยบ่ายสาม ไม่กินแร๊ะ...ตามนั้น

อ้อ....แต่ไม่นิยม เม็ดที่ติดขี้ใอ้ไหร๋ๆออกมาด้วยแบบนั้น

หยะแหยง....

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #428839 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2012, 10:24:19 AM »

สวัสดีพี่น้อง

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #428840 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2012, 10:26:12 AM »

กินคาแควบวกยาสูบ เพื่อขี้ แสดงว่าติดอย่างรุนแรง....

ผมไม่กินอยู่เกือบไม่ได้ และค่อนข้างหนัก (ไปบ้านใครกินเปลืองน๊ะครับ) ต้องสองช้อน น้ำตาลแดงหีดหนึ่ง....

หากเป็นเอสเพรชโซจากเครื่องชงแรงดันใอน้ำ ไม่ต้องใส่น้ำตาลน๊ะครับ...

เช้าๆ

บ่ายๆ หากว่านึกอยากขึ้นมา ได้อีกช้อน แต่หลังบ่ายแล้ว ส่วนมาก จะไม่ หรือกาแฟเย็นแบบหวานน้อย ก็พอใหว แต่เลยบ่ายสาม ไม่กินแร๊ะ...ตามนั้น

อ้อ....แต่ไม่นิยม เม็ดที่ติดขี้ใอ้ไหร๋ๆออกมาด้วยแบบนั้น

หยะแหยง....

ถ้าไม่ได้กินจะปวดหัวไหมครับ เห็นบางคนปวดหัว พอได้กินแล้วหายครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

golek
Hero Member

คะแนน 1076

« ตอบ #428841 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2012, 10:31:11 AM »

คนถูกเมียด่า ไม่ผิดครับ เป็นเรื่องปกติที่ใครๆเขาเป็นกัน ...

ไง..ลุงตุ้ม  เห็นมะ  เห็นรึปล่าววววววว   ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย

อยู่ด้ามขวานไทย ภูมิใจรักษ์บ้านเกิด
ไม่รวยเบี้ยพอให้ยืมได้  แต่น้ำใจพร้อมแบ่งปัน ครับ
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #428842 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2012, 10:34:32 AM »

คนถูกเมียด่า ไม่ผิดครับ เป็นเรื่องปกติที่ใครๆเขาเป็นกัน ...

ไง..ลุงตุ้ม  เห็นมะ  เห็นรึปล่าววววววว   ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย

ไปกระแนะกระแหนน้าซับฯทำไม?

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
TD_รักในหลวง
ตายโดยยืนอยู่บนสองขาของตัวเองดีกว่าอยู่อย่างคุกเข่า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 286

« ตอบ #428843 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2012, 10:41:24 AM »

เพราะมันจะระเบิด... ขำก๊าก   คิก คิก คิก คิก

วันก่อนทำ ม่ามา ใส่ไข่กัน แล้วไม่เจาะไข่แดง  ก็เลยโดนเหมือนกันครับ เลอะเต็มตู้ครับ 

เย้ ....นึกว่า ผมเคยโดนอยู่คนเดียว ...คนอื่นเขาก็เป็นเหมือนกันนิ๊ ....

แถมเช็ดไม่เกลี้ยง เมียกลับมาบ่นให้ล่าว เอิ๊กกกก  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

คำเตือน ก่อนใช้ไมโครเวฟ พบไข่แดงให้เจาะก่อนครับ

IT IS BETTER TO DIE ON YOUR FEET THEN TO LIVE ON KNEE.
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #428844 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2012, 10:42:41 AM »

อรุณสวัสดิ์......สวัสดีครับ ลุงโกเล็ก แปลนงานมิตติ้งเกาะจำเริ่ม

แล้วครับ เที่ยวนี้ลุงเตรียมตัวแล้วยังครับ .....อิ อิ

หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน   ลุงหรอย ก็ยังไม่เว้น..... เศร้า

งานหน้า เปลี่ยนแผนครับ พาเบ็ดไป ถ้าได้ก้ได้แต่ปลา ....กินหมดก็ทิ้งก้าง ...จบ..

เปลี่ยนเป็นพากล้องถ่ายรูปดีกว่าครับ ...ถ่ายรูปไว้ได้ ..เอาไว้ได้ ขบเพื่อน กันจนลูกบวชไปเลยครับ.....  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

แต่ถ้า ถ่ายรูปเบลอๆ ออกมานี่ ก็เห็นเพื่อนขบไม่เลิกเหมือนกันน่ะครับ.. Tongue  บู่ บู่ บู่

สวัสดีครับ ลุงโกเล็ก ผมไม่ได้ขบครับ อยากให้ลุงแก้ตัวใหม่ครับ

มันไม่คงเกิดแด จา วูอีกครัังนครับ ผมชอบมวยรองบ่อนครับ ......อิ อิ

ปล.เหมือน ปาเกียวโดน มาเควสน๊อคไงครับ

เห็นด้วยกะพี่หรอยครับ... Grin    คิก คิก คิก คิก   ขำก๊าก

พี่หรอยก่าพากีตาร์ไำปนะครับ.... เล่นให้เกาะเทือน....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #428845 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2012, 10:45:46 AM »

พี่ดุลย์ เมื่อวานเพื่อนชวนไปเที่ยวงานเทศกาล  ชมปลา กินหมาบางแก้ว  ไปด้วยกันไหมครับที่บางระกำ พิดโลกครับ
ทำกับเพื่อนผมแบบนั้นทำไม

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #428846 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2012, 10:51:51 AM »

อรุณสวัสดิ์......สวัสดีครับ ลุงโกเล็ก แปลนงานมิตติ้งเกาะจำเริ่ม

แล้วครับ เที่ยวนี้ลุงเตรียมตัวแล้วยังครับ .....อิ อิ

หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน   ลุงหรอย ก็ยังไม่เว้น..... เศร้า

งานหน้า เปลี่ยนแผนครับ พาเบ็ดไป ถ้าได้ก้ได้แต่ปลา ....กินหมดก็ทิ้งก้าง ...จบ..

เปลี่ยนเป็นพากล้องถ่ายรูปดีกว่าครับ ...ถ่ายรูปไว้ได้ ..เอาไว้ได้ ขบเพื่อน กันจนลูกบวชไปเลยครับ.....  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

แต่ถ้า ถ่ายรูปเบลอๆ ออกมานี่ ก็เห็นเพื่อนขบไม่เลิกเหมือนกันน่ะครับ.. Tongue  บู่ บู่ บู่

ถ่ายให้เบลอ ใช่ง่ายๆนะ
ไม่ใช่กล้องเทพ ราคาเรือนแสน ใช่ทำได้นิ
กล้องมือถือยังทำไม่ได้เหลย ถ่ายทีไหน ออกมาชัดเปรียะ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #428847 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2012, 10:52:46 AM »

Grin Grin

แมงวันตอมตรูดเติ้นมาแน่ะ

ธรรมดา  บู่ ก็แค่เอาเศษกิ่งไม้ปาดออก...ยังไม่ได้ล้าง...
แล้วบอกเพื่อนว่าอยู่ในเมือง ลักษณะแบบนี้ มันขี้แบบหยบกอไม้ชัดๆ ยี๊ ยี๊ ยี๊

ขรี้ในป่าหน้าบ้าน...

เออ...นึกได้... ว่าจำปูนที่น้าฉ็องยัดเยียดกลั่นแกล้งใส่รถมาแรกคะนู้น...
                    ออกดอกซะสามสี่ดอก....เมียได้แต่กลิ่นเที่ยวเดินเวียนหาดอกมันแต่หาไม่เจอ....
                    ผมต้องไปแหวกใบดู จึงจะเจอดอกมัน... Grin
ดอกเยอะไม๊

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #428848 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2012, 10:56:30 AM »

พี่ดุลย์ เมื่อวานเพื่อนชวนไปเที่ยวงานเทศกาล  ชมปลา กินหมาบางแก้ว  ไปด้วยกันไหมครับที่บางระกำ พิดโลกครับ
ทำกับเพื่อนผมแบบนั้นทำไม

เพื่อนอีกคนยืนยันว่าที่บางแก้ว พัดลุงครับ มีบริการส่งถึงที่ด้วยครับ ไม่รู้ว่าห๊กหรือว่าจริงครับ

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #428849 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2012, 11:00:29 AM »

Grin Grin

แมงวันตอมตรูดเติ้นมาแน่ะ

ธรรมดา  บู่ ก็แค่เอาเศษกิ่งไม้ปาดออก...ยังไม่ได้ล้าง...
แล้วบอกเพื่อนว่าอยู่ในเมือง ลักษณะแบบนี้ มันขี้แบบหยบกอไม้ชัดๆ ยี๊ ยี๊ ยี๊

ขรี้ในป่าหน้าบ้าน...

เออ...นึกได้... ว่าจำปูนที่น้าฉ็องยัดเยียดกลั่นแกล้งใส่รถมาแรกคะนู้น...
                    ออกดอกซะสามสี่ดอก....เมียได้แต่กลิ่นเที่ยวเดินเวียนหาดอกมันแต่หาไม่เจอ....
                    ผมต้องไปแหวกใบดู จึงจะเจอดอกมัน... Grin
ดอกเยอะไม๊

ไม่เยอะครับ....

ปล.แก้ไข ยี่ปูนครับ ไม่ใช่จำปูน... บู่ บู่

หน้า: 1 ... 28587 28588 28589 [28590] 28591 28592 28593 ... 35779
  พิมพ์