เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 02:36:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 28673 28674 28675 [28676] 28677 28678 28679 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25448096 ครั้ง)
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #430125 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2012, 01:55:22 PM »

นางเมขลา พาแก้วพาขวดหนีไปวันศุกร์
รามสูรอีเอาแก้วเอาขวด พาขวานยิกตามไปวันศุกร์

นางเมขลา พาแก้วพาขวดหนีไปวันศุกร์หน้าถัดไปเหลย
รามสูรไม่ยอมแพ้พาขวานยิกตามไปวันศุกร์หน้ากัน

ถ้านางเมขลาไม่ยอมหล่าว รามสูร ต้องขว้างขวาน ชิงขวดชิงแก้ว ไปกินที่เก้าเส้งเลย

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #430126 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2012, 01:57:35 PM »

samrit.., นายกระจง, TD_รักในหลวง, Pandanus, Skydiver_รักในหลวง, Udomkd, Southlander, golek, tum610 (+ 1 ซ่อนตัว)

หลอดครบ ,คานแข็งยัง

เราหาหม๊ายแก๊งส์ นั่งแน่งๆ...
 Smiley

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #430127 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2012, 01:58:04 PM »

เอม......ง่ายๆ ไปเดินดุดหมึกกะตอยมาสองโล หึๆๆ วันก่อนได้มาโลเดียว เลงมาแต่ใหนไม่รุ๊ กินแหม็ด คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เลยแค้นจัด.....ครานี้เลยจัดมา สองโล ล้างน้ำ เอาเศษเจือปนออก ซัดใส่หม้อ แค่ทุบหัวหอม ทุบใคร โยนลงไป น้ำผึ้งโหนดนิดหน่อย ต้มพอตัวแข็ง เก็บดีปลีข้างเรินมาทุบโยนลงไป ข้าวร้อนๆ ตักมาราด แล้วกะนั่งแล สวรรค์ที่พอไขว่คว้าได้ ของคนขับรถอย่างเรา

ตอนค่ำมีเวลาฟังหลอดไม๊.... Grin    คิก คิก คิก คิก
ใครไปบอกว๊ะ ตะกี้เพิ่งถอย ST-REMY XO มาสดๆร้อนๆนิ๊ บู่ บู่ บู่

ต้องหาอะไรที่เข้ากันมาด้วยน๊ะ

แหวะ.. สมโซดาไม่หรอย..   บู่ บู่
แต่...มีงานเข้านิดหน่อย ขอพลัดไปเป็นเที่ยวหน้าก่อนหว๋า.......วันนี้ม่ายฉะดวก

เย้...   Cheesy Cheesy    

ดีครับ คราวหน้า...

พรุ่งนี้เวรคืน.... ต่อรือแทนเวรเพื่อนกลางคืน.... บู่  แจ้งไว้ก่อน   Grin
ไปปร้าศุกร์ปร้าเสาร์หน้า ปร้านู้นุ๊ ว่างวันใหน สาว่าผมพอคลี่คลาย

ไม่พรือครับ...ใช่แขบไหร  ยิ่งนานยิ่งดี..  บู่

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #430128 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2012, 01:58:17 PM »

เดี๋ยวจะพยาม ไปตามหาลุงจิ๋มดำมาให้ครับ เพื่อปลอบไช

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #430129 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2012, 01:59:03 PM »

samrit.., นายกระจง, TD_รักในหลวง, Pandanus, Skydiver_รักในหลวง, Udomkd, Southlander, golek, tum610 (+ 1 ซ่อนตัว)

Smiley

หึๆๆ กะ เด็กฝึกฮานไฮ ตั้งเข้าต๊ะ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #430130 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2012, 02:02:33 PM »

ปล.สำหรับผม ผมไม่เสาะหาประเภทสมโซดาแล้วน๊ะครับ....

ตัวตนผมก่อนเคยก็ผสมน้ำ...ก่อนนั้นก็ NEAT กลับสู่เส้นทางเดิม ครับ หึๆๆ

TD_รักในหลวง
ตายโดยยืนอยู่บนสองขาของตัวเองดีกว่าอยู่อย่างคุกเข่า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 286

« ตอบ #430131 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2012, 02:07:29 PM »

Grin Grin ไหว้ ไหว้ ไหว้

IT IS BETTER TO DIE ON YOUR FEET THEN TO LIVE ON KNEE.
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #430132 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2012, 02:12:16 PM »

Smiley

หึๆๆ กะ เด็กฝึกฮานไฮ ตั้งเข้าต๊ะ

หาเรื่องตายนะนั่น... Smiley

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #430133 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2012, 02:15:55 PM »

ร่วงล่ะก๊าาาาา ...

สวัสดีตอนบ่ายครับ

เหมือนพี่ดุลย์ว่าไว้ ไม่เหนื่อยหัวบัก ไม่หนักหัวบ่า ไม่ได้นิเบี้ย  เพิ่งเสร็จงานครับ ยาวมาตั้งแต่เมื่อคืนครับ  เดี๋ยวทำรายงานเสร็จก็คงได้นอนสักงีบครับ
เอาเวอร์ชั่นน้าฉ็องม้าย

เหนื่อยบักหนักบ่าขี้ข้าhee
ทำทั้งปีไม่เหลือหลอหัวdoorเหอ

ไม่แหละครับ ผมทำตามใจอยากทำครับ การมาทำงานสำหรับผมคือการมาพักร้อนที่ได้เบี้ย ไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายครับ

ส่วนการทำงานจริงๆคือเวลาที่กลับไปพักที่บ้านครับ เพราะเป็นช่วงเวลาที่มีความสุขกว่ามาพักร้อนกลางทะเลครับ

งงมั๊ย ผมยังไม่ค่อยเข้าใจเลยนิ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #430134 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2012, 02:17:34 PM »

ร่วงล่ะก๊าาาาา ...

สวัสดีตอนบ่ายครับ

เหมือนพี่ดุลย์ว่าไว้ ไม่เหนื่อยหัวบัก ไม่หนักหัวบ่า ไม่ได้นิเบี้ย  เพิ่งเสร็จงานครับ ยาวมาตั้งแต่เมื่อคืนครับ  เดี๋ยวทำรายงานเสร็จก็คงได้นอนสักงีบครับ
เอาเวอร์ชั่นน้าฉ็องม้าย

เหนื่อยบักหนักบ่าขี้ข้าhee
ทำทั้งปีไม่เหลือหลอหัวdoorเหอ

ไม่แหละครับ ผมทำตามใจอยากทำครับ การมาทำงานสำหรับผมคือการมาพักร้อนที่ได้เบี้ย ไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายครับ

ส่วนการทำงานจริงๆคือเวลาที่กลับไปพักที่บ้านครับ เพราะเป็นช่วงเวลาที่มีความสุขกว่ามาพักร้อนกลางทะเลครับ

งงมั๊ย ผมยังไม่ค่อยเข้าใจเลยนิ
เอาเข้าไป

เออ..ว๊ะจง เวลาหลบบ้านนอก ได้พร้าบ้องอันหนึ่ง แบกเดินตามหัวนา หึๆๆ บายใจ ต้นใหนเป็นวัชพืชกะหวดทุ่ม อันใหนจะเอาใว้ ก็สรางๆตัดแต่งซ๊ะหน่อย แล้วกะเดินต่อ พอแจบพุงขี้ แลซ้ายแลขวาหน่อย ม่ายใคร กะลอกวาร นั่งเบ่งเลย แล้วกะหักไม้มาอันหนึ่ง ปาดออก เมื่อขี้เสร็จ บายไช
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 18, 2012, 02:20:02 PM โดย Udomkd » บันทึกการเข้า

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #430135 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2012, 02:20:57 PM »

ถีกเลย เห็นถึง  ไหนมีอะไรมาดูอีกครับ  หลังบ้านบ้างก็ได้ หวางนี้เงียบเหงาครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

golek
Hero Member

คะแนน 1076

« ตอบ #430136 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2012, 02:22:34 PM »

Smiley

กะว่าให้ หัวใจวายตายคาเด็กฝึกฮาน เลยเหรอ ลุงสำริท .... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อยู่ด้ามขวานไทย ภูมิใจรักษ์บ้านเกิด
ไม่รวยเบี้ยพอให้ยืมได้  แต่น้ำใจพร้อมแบ่งปัน ครับ
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #430137 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2012, 02:24:46 PM »

น้าฉ๊องครับ

สติ๊กเกอร์ที่คาดข้างรถแอลเอ็นนั้น หาซื้อที่ไหนได้ครับ  ไม่ต้องแท้เบิกห้างครับ

ขอบคุณครับ

จ้างพี่หรอยตัดต่ะ...เหอะ...เหอะ

สวัสดีครับ  น้าจง ลองถามน้องซาไกต่ะว่าแกซื้อจากไหนแล้วมาจ้างผมติดนิ

ปล. ซาไก รักในหลวงก็คือน้องชายผมเองครับ .......อิ อิ

แล้วน้าวาไกอี้ขายแล้วหม้ายรถงั้น  หรือว่าขายแต่สติ๊กเกอร์   ไม่ได้โทรหาพี่หรอยทีนิ  ไม่รู้อี้เริ่มต่อราคาพรือดีนิ

สวัสดีครับ น้าจง รถน้องผมเค้าคิดอิขายครับ เวลาน้องเค้าโพส เติล

ถามราคาเค้าน้องเค้าเลยครับ  รู้สึกว่าคันนี้เป็นคันที่ 2 แล้วครับ คนแรก

น้องเค้าขายไปแล้วครับ......อิ อิ

ปล. สติกเกอร์คันที่ 2 นี้ ผมติดเองครับ แต่น้องผมเค้าซื้อมาครับ

น้าซาไกไม่ค่อยเข้ามา ฝากน้าหรออยถามให้แล้วกัน เอาให้น้าฉ๊องกับผมนอนน้ำลายฟูมปากสักทีครับ

สวัสดีครับ ไม่แน่ใจว่าช่วงนี้ออก ตจว. ป่าวครับ ถ้าไปคงกลับวันเสาร์

เดียวเจอตัวจะถามให้นะครับ ว่าน้าจงสนใจรถน้องเค้านะครับ

ปล.  น้องผมก็เรียนจบ เทคโนสงขลา สาขาถาปัด คงรุ่นน้องน้าจง น้าดุลย์แหละครับ

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #430138 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2012, 02:28:54 PM »

Smiley

กะว่าให้ หัวใจวายตายคาเด็กฝึกฮาน เลยเหรอ ลุงสำริท .... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ตายก่อนตั้งแต่ถูก ผบ.จับได้แล้วครับ... Cheesy

คนดีรักครอบครับหกไม่เก่งครับ

ไม่เนียนพอ  เมียจับติดทุกที... Smiley

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #430139 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2012, 02:30:37 PM »

Smiley

ตายก่อนตั้งแต่ถูก ผบ.จับได้แล้วครับ... Cheesy

คนดีรักครอบครับหกไม่เก่งครับ

ไม่เนียนพอ  เมียจับติดทุกที... Smiley

น่าชื่นชมจริงๆครับ ลุงโกเล็กทำไมไม่ดูตัวอย่างดีๆจากลุงสัมริดครับ  ยิ้มีเลศนัย

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
หน้า: 1 ... 28673 28674 28675 [28676] 28677 28678 28679 ... 35779
  พิมพ์