เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 02:33:28 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 165 166 167 [168] 169 170 171 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25481885 ครั้ง)
jamam
กินให้ได้ครึ่งขวด...ความแม่นจึงบังเกิด
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #2505 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 09:33:24 AM »

ประกาศ........ประกาศ........!!!!!!
 จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ
สมาชิกท่านใด..... หลงรักต้องการจูบฟรี!!
 น้ำลายหกในวันอาทิตย์ ให้ไปที่สทร.สงขลา 

เพราะเมื่อคืนที่สทร. สงขลา.......ผมเมาอีท่าไหนก้อไม่รู้.....จูบมั่วเลยน่ะสิ
นั่นแน่......อย่าคิดมากสิ
 :Smiley :Smiley :Smiley :Smiley :Smiley :Smiley :Smiley :Smiley :Smiley :Smiley
คนที่ผมแจกจูบ คือ
1.น้องชายของเจ๊ปุ๋ย  (แฟนคุณโสภณ)
2.คุณโสภณ
3.คุณปิยะพงษ์
4.___________
 Tongue Tongue Tongue Tongue Tongue Tongue Tongue Tongue Tongue Tongue
ป่านนี้คงขนลุก  ซู่ซ่า   ไม่หาย....5 5 5 5 5
 Shockedขอรับรองว่า....คุณจะได้ความรู้สึกที่แปลกใหม่กว่าที่บ้านแน่นอน Cool
ก้อเค้ารักกันเป็นพี่เป็นน้องนี่   แสดงความรักน่ะ

กรึม กรึม กะรึม กรึ้บ กรึ้บ.......กินให้ได้ครึ่งขวด........ความแม่นจึงบังเกิด..........
jamam
กินให้ได้ครึ่งขวด...ความแม่นจึงบังเกิด
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #2506 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 09:43:04 AM »

ณ  สทร.สงขลา  วันอาทิตย์ที่ 23 เมษายน 2549  เวลา  19.00 น.
พิธีดื่มน้ำ (เหล้า)  สาบาน  " ความเป็นพี่เป็นน้อง "
ระหว่าง  จ่าแมม   VS  คุณโสภณ

Wink Winkผู้สื่อข่าวสาวสวย  ช่อง  HAPPY   SHOOTING  รายงานว่า
ทั้งสองได้เข้าร่วมสาบานความเป็นพี่เป็นน้องอยาก  HAPPY

บาดทะยัก        :  คุณจะรับคุณโสภณเป็นน้องไหม๊
จ่าแมม            :  ครับ
บาดทะยัก       :  คุณจะรับจ่าแมมเป็นพี่ไหม๊
คูณโสภณ       :  ครับ

เมื่อพิธีเสร็จสิ้นทั้งสองก็ได้  หอมแก้มและกอดกันและกัน
หลังจากนั้นทั้งสองก้อได้(เป็นพี่น้อง)กันและกัน

THE   END

กรึม กรึม กะรึม กรึ้บ กรึ้บ.......กินให้ได้ครึ่งขวด........ความแม่นจึงบังเกิด..........
jamam
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #2507 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 03:49:19 PM »

Shocked Shocked  ยินดีด้วยครับคุณปู  Shocked Shocked
แต่เอ๊ะ!!  ลูกสาวของคุณปูเนี่ย  เป็นรุ่นน้องของภรรยาผมนะครับ
ภรรยาของผม  หรือที่พี่กรุณาตั้งฉายาว่า   น้องตาหวาน
เขาก็จบจาก มอ.หาดใหญ่ เมื่อปี่ 2548
คณะเศรษฐศาสตร์  สาขาเศรษฐศาสตร์เกษตร
รหัส  4440432
 Angry Angry Angry Angry :Smiley :Smiley Tongue Tongue Tongue Tongue

jamam
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #2508 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 03:52:50 PM »

Undecidedเอ๊ะ!!   อย่างนี้   แสดงว่าผมก็มีภรรยา   คราวลูก   เชียวหรือ เยาะเย้ย

โลกนี้มันกล๊มกลมเนอะ   พี่ปู

Grinวันไหนมามิตติ้ง   ลองพาลูกสาวคนเก่ง
 Shockedมานั่งคุยกับย้องตาหวานนะครับ

jamam
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #2509 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 04:01:57 PM »

Shocked Shockedบังเอิญไปมากกว่านี้    Shocked Shocked
คือว่าเมื่อวันเสาร์ที่ 22 เมษา 49 เวลา 16.30 น  โดยประมาณ
ตาเบิ้ลมาบ้านผม  พร้อมกับหวานใจ   (ตัวจริง ๆ  ตัวเป็นๆ ) ของเขา

ทราบไหมครับว่า  หวานใจตาเบื้ล  อายุรุ่นราวคราวเดียวกับภรรยาผม  ( ย่าง 24 ปี ) ตกใจ
 เยาะเย้ยเฮ้อ....โลกมันกลมดิกๆแท้........................................................................................

หวานใจตาเบิ้ล   เขาไม่ค่อยพูดหรอกวันนั้น    คงเขินน่ะ
แต่คนพูดน้อย   จะ ( ตบ ) ต่อยหนัก  หรือป่าว  ตาเบิ้ล  โดนชก
 หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

รักหรอก  จึงหยอกเล่น     ครูเบิ้ล

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #2510 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 06:30:45 PM »

Undecidedเอ๊ะ!! อย่างนี้ แสดงว่าผมก็มีภรรยา คราวลูก เชียวหรือ เยาะเย้ย
โลกนี้มันกล๊มกลมเนอะ พี่ปู
 Grinวันไหนมามิตติ้ง ลองพาลูกสาวคนเก่ง
 Shockedมานั่งคุยกับน้องตาหวานนะครับ

อิ อิ ........ แบบนี้เขาเรียกว่า "ฝีมือ" อะครับ เยี่ยมจริงๆพี่แป้ว....

หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #2511 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 06:31:00 PM »

งั้นจ่าแม้ม ยอมรับว่า เป็น สว ด้วยป่าวละครับ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2512 เมื่อ: เมษายน 25, 2006, 08:20:24 AM »

มาแว้วววววว  เพิ่งได้กลับเริน Grin 

ใครสนใจ คิมเบอร์ตัวเต็ม  รุ่นเงาราหู  ทะเบียนกุงเตป  ปี 46  สภาพ 90 - 95 เปอร์เซ็น ขายในราคา 80,000 บาท ติดต่อผมได้เลย เดี๋ยวผมให้คุยกันเอง ราคาต่อรองได้ เจ้าของร้อนเงิน Wink  อ้อ  เพื่อนผมฝากมาบอกนะ Grin

แฮ่ ๆ ๆ ผมหนึ่งตัว ด้วย.....ไม่ทราบว่าตัวขนาดผม size ไหนครับเนี่ย xl หรือ xxl

ผมใส่ XL ครับ คุณตุ้มคงแค่ L น่าจะพอ

อย่าไปเชื่อครับพี่ตุ้ม  ถ้าไม่พาลูกสาวมาด้วย ตกใจ โดนชก

เย้.......เสื้อแดงตะลุยอเมริกา

หลงรัก หลงรัก หลงรัก  อยากเห็นรูปน้องวิกกี้ใส่เสื้อแดงยืนเคียงข้างพี่บุญจังเลย :Smiley Wink หลงรัก หลงรัก หลงรัก

รายงานล่าสุด ขณะนี้ ตาเบิ้ล พี่หรอย พี่โจ้ นั่งก๊งกันอยู่ในสวนยางกลางเมืองหาดใหญ่ครับ จบข่าว

มาจากนครศรีฯ  ยังมานั่งกินเหล้าในป่าให้ยุงกันอีก โดนชก โดนชก

Grin Grin แจ้งพีน้องครับผมมีปืนใช้อีกครั้งแล้วครับ เมื่อวานนี้ผมไปเอามาแล้วครับ P14 ลิมิเต็ท ไม่ไกลอยู่ชุมพรที่บ้านนี้เอง ผมก็อุสาห์หาตั้งนาน มาจุดใต้ตำตอ ส่วนปืนไม่ต้องทำอะไรเพิ่มเลยครับ ลง ไอพี ได้เลย แต่งมานิดหน่อย ก็มี บ่อแม็ก ศูนย์หน้าไฮวิช ไฟเบอร์ออฟติก แกะลายหน้าด้าม ชุดลั่นไกซิลินเดอร์ แม็ก 14 นัด 3 ตัว ไกด์รอด บัพเฟอร์ แต่มาอย่างนี้แล้ว ต้องไปทำอะไรเพิ่มมั่งครับ Grin Grin กลุ่มกระสุนไว้ทดสอบแล้วจะเอามาให้ดู ครับผม Grin Grin อุตสาห์หามานาน ส่วนราคาไม่บอกครับ Grin Grin

ที่ต้องทำเพิ่มก็คือ เอามาให้ผมช่วยยิง ปืนยืม กระสุนขอ เยาะเย้ย

ด้วยความเคารพครับ.........

สายข่าวรายงานมาว่า........

เมื่อคืนตาโจ้ พาเด็กมาสองคน........

และได้ล่อลวงพี่หรอยไปเข้าเทค.....

และหายจากไปตอนตี 2 ทั้งสองคู่... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ขณะนี้ไม่ทราบว่าพี่หรอยเป็นตายร้ายดีอย่างไรบ้าง..........

ขณะนี้น้องเปิ้ลได้นัดเจอที่สนามยิงปืนตอนเที่ยง ปัจจุบันยังไม่โผล่เลย(ผิดวิสัยอย่างแรง)..........

สันนิฐานได้ 2 ประการ คือ 1.โดนเมียเล่นจนเดี้ยง 2.หนีตามเด็กตาโจ้ไปแว้ว...........................

นี่แหละผลของการไม่แบ่งปันให้น้องๆ กรรมเลยตามสนอง อิอิ ...............

ใจแตกตอนเด็กพอเรียกกลับมาได้ แต่ตอนแก่นี่สิ อิอิ เข้าสุภาษิต...........

"วัวแก่กินหญ้าอ่อน ไม้แก่ดัดยากรึเปล่า" นี่เป็นการรายงานตามสายข่าวนะครับ..........

พี่หรอยคิดบัญชีที่สายข่าวได้เลยนะครับ อิอิ..............

ขอบคุณครับ............

**ปล.- ตาโจ้อาร์พีจี มาแรงจริงๆ วันหน้าพาเด็กมาดวลกันหน่อยดิ........ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

พาสาวมาวันไหนไม่พา  ดันพามาวันที่ว่าที่ ผบ. มากับเราด้วย จำไว้เลยอีตาโจ้  Angry Angry

สายข่าวยังรายงานเพิ่มเติมมาอีกว่า น้ำลายหก น้ำลายหก ........... ตกใจ ตกใจ .......... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เพื่อนฝูงสมาชิกให้อภัยแล้วครับพี่ เปิดมือถือได้แล้ว

สายข่าวจะขาดใจตายอยู่สนามยิงปืนแล้วครับ โดนชก โดนชก

Grin Grin Grin

อะจ๊ากซ์ ว่าแล้วทําไมวันนี้หงุดหงิด และ เร้าร้อน โดนเพื่อนๆๆเผาเอาแต่หัววันเลย
ที่จริงไม่ได้ปิดมือถือครับ แต่มะคืนเมาไปหน่อย ตอนอาบน้ำทำมือถือหล่นในถังนั้าครับ
มือถือเลย แฮงค์ ก่อนผมสะอีก ตอนที่นัดกับตาเบิ้ล ผมไปเหรดหนิดหน่อย เลยสวนทาง
กันครับ พอกลับมาเคลียร์งานเสร็จเลยรีบโทรบอกตาเบิ้ลแล้วครับ ตกลงนัดเจอกันอาทิตย์นี้ครับ
ขอแก้ข่าวนะครับ มะคืนตอนออกจากผับ ผมกลับบ้านคนเดียว น้องโจ้ นะครับที่ควงทั้ง 2 สาว
ผมเลยแห้วครับ แต่ยอมรับแล้วครับ สาวที่น้องโจ้พามานี้ งามหลาย แต่คนละแบบกับน้องกิ๊กนะครับ
เห็นแล้ว จะเอา จะเอา จะเอา อีกครับสงสัยต้องนัดมิตติ้งกันอีกสะรอบแล้วมั้ง ใช่ป่าว พี่แพะ ตาโจ้ ตาเบิ้ล

ทำมาเป็นพูดดี  ล่าสุดที่เจอ ผมเห็นที่แก้มพี่หรอยมีคล้าย ๆ รอยนิ้วมือนี่นา เยาะเย้ย โดนชก โดนชก

โหลๆ.....ครูเบิ้ลอยู่หนาย พี่หรอยมาแร้วว.....

ครูโทรมาหาผมตอนเที่ยงรายงานว่าพี่หรอยสงสัยภรรเมียล๊อคติดซะแร้ว..อิอิ Grin Grin

น่าน น่าน เป็นจังหวัดหนึ่งของประเทศไทย   เบี่ยงประเด็นแล้วนิ อีตาโจ้ Grin

ด้วยความเคารพครับ...

ประกาศ ประกาศ..........

ผู้ใดพบเห็นบุคคลในภาพนี้โปรดกรุณาพาไปเลี้ยงเหล้า และจัดหาน้องๆให้ด้วย.......

ขอบคุณครับ...............

ตกใจ ตกใจ ตกใจ  จ๊ากกกก   อย่าเข้ามานะ  ผมมีพระ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

งั้นจ่าแม้ม ยอมรับว่า เป็น สว ด้วยป่าวละครับ

อย่าย้ำพี่หรอย  อย่าย้ำ เดี๋ยวจ่าแม้มน้อยใจ เยาะเย้ย ช่วงนี้จ่าเค้าทำไฮไลท์ผมสีขาวเลียนแบบพี่ปูด้วยล่ะ โดนชก โดนชก

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2513 เมื่อ: เมษายน 25, 2006, 08:23:32 AM »

ออเดอร์ล่าสุด

พี่หรอย   M   1 ตัว
น้องเบิ้ล  XL 1 ตัว XXL 2 ตัว
พี่ต้ม       XXL    1 ตัว

ครบ 10 ตัวเมื่อไร ร้านจึงจะได้ฤกษ์สั่งทำ
SAVOK CZ
Hero Member

คะแนน 31

« ตอบ #2514 เมื่อ: เมษายน 25, 2006, 08:46:59 AM »

อุบ๊ะ ครูเบิ้ลนี่ทีของเราทำลืม XLแขนยาวตัวนึง

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2515 เมื่อ: เมษายน 25, 2006, 09:06:13 AM »

ท่านใดที่ต้องการใช้น้ำยาล็อคเกลียว ไม่ต้องไปซื้อนะครับ  ผมเพิ่งซื้อมาไม่กี่วันนี้เอง ใช้ไปแล้ว 5 - 6 หยด ยังเหลืออีกเยอะ  ส่งที่อยู่มาทางหลังไมค์ได้เลย  เดี๋ยวส่งไปให้ใช้

พี่อู๊ด   แขนยาวหาม้ายครับพี่  ถ้าแขนสั้นเดี๋ยวเพิ่มออเดอร์ได้เลย  อ้อ  ผมอยู่รุ่น 13 ครับพี่  เค้าจัดให้ลงรุ่นได้แล้ว
          เพราะรายชื่อซ้ำ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 25, 2006, 09:08:03 AM โดย babor » บันทึกการเข้า
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2516 เมื่อ: เมษายน 25, 2006, 09:11:29 AM »

อ้อ  ลืมบอกไป...

สายแจ้งมาว่า ทีมพวกเราอาจจะมีสมาชิกเพิ่ม เป็นนายตำรวจรุ่นพี่ของสารวัตรทอมแค็ทของพวกเรา  แน่นอนประการใดจะแจ้งให้ทราบต่อไปครับ

ดันสมาชิกท่านนั้นให้เป็นหัวเรี่ยวหัวแรงของทีมดีไหม  เผื่อใครโดนจับ  จ๊ากกกกก
S.Malin
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 48

nothing krubbbbb >_<

« ตอบ #2517 เมื่อ: เมษายน 25, 2006, 12:05:33 PM »

หวัดดีค่ะ 
เป็นน้องทีมสีเสื้อแดงจากสงขลาเนอะ (Happy Shooting Team) แต่ไม่ได้ปายแข่งด้วยอ่ะ เสียดายจังติดเรียนน่ะ  พี่เค้าไปกันหมดเลย  พี่แป้ว พี่โสภณ พี่หมอ พี่แขก พี่...... อิจฉาอ่ะ  อยู่หาดใหญ่คนเดียว  หัวเราะร่าน้ำตาริน เศร้าจัง   
  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  อ้อลืมบอก ได้ชวนพี่ๆ สน.หาดใหญ่มาร่วมอีก 3-4 คน มีคนตัวหย่ายๆ มาด้วยนะ  เนอะพี่ไมค์ Grin Grin Grin 
Ph.D BA ก๊าบ.......ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะกั๊บพี่ๆ น้องๆ ชาวเสื้อแดง

...ปืนยังคงเป็นมิตรแท้..เสมอ ไม่เคยทิ้งเรา ตราบเท่าที่เราไม่ทิ้งมัน...
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #2518 เมื่อ: เมษายน 25, 2006, 12:14:14 PM »

หวัดดีค่ะ 
เป็นน้องทีมสีเสื้อแดงจากสงขลาเนอะ (Happy Shooting Team) แต่ไม่ได้ปายแข่งด้วยอ่ะ เสียดายจังติดเรียนน่ะ  พี่เค้าไปกันหมดเลย  พี่แป้ว พี่โสภณ พี่หมอ พี่แขก พี่...... อิจฉาอ่ะ  อยู่หาดใหญ่คนเดียว  หัวเราะร่าน้ำตาริน เศร้าจัง   
  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  อ้อลืมบอก ได้ชวนพี่ๆ สน.หาดใหญ่มาร่วมอีก 3-4 คน มีคนตัวหย่ายๆ มาด้วยนะ  เนอะพี่ไมค์ Grin Grin Grin 
Ph.D BA ก๊าบ.......ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะกั๊บพี่ๆ น้องๆ ชาวเสื้อแดง

สวัสดีครับพี่ มิทราบว่าผมเคยเจอกับพี่หรือเปล่า

เอ แล้วพี่ทราบหรือเปล่าครับว่าผมเป็นใคร

บางโพ 5
jamam
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #2519 เมื่อ: เมษายน 25, 2006, 12:16:02 PM »

:Smiley  ยินดีต้อนรับ    :Smiley   สำหรับคุณ S.Malin  เป็นสาวสมาชิกใหม่  ดีกรีนักศึกษาปริญญาโท Shocked
 Sad Sad Sad ไม่เป็นไรไปแข่งไม่ได้.......ให้อภัย.....คร้าบ   Tongue Tongue
ยังงัยคงเปิดดูภาพบรรยากาศมิตติ้งเก่า ๆ ก่อนหน้านี้ดูบ้างนะคร้าบ
โดยเฉพาะหน้าที่ 158 น่ะ

เยาะเย้ย เยาะเย้ย  เอ้าพวกเรารับน้องใหม่.......หน่อยแร้ว.....

หน้า: 1 ... 165 166 167 [168] 169 170 171 ... 35779
  พิมพ์