เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 10:24:34 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 29360 29361 29362 [29363] 29364 29365 29366 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25445271 ครั้ง)
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #440430 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2013, 07:28:18 PM »

เอวอยู่ทาง... วารอยู่ทาง...ฮาย.... น้ำลายหก       คิก คิก
ชอบแบบนี้เหรอ ไปแถวสาม จว.แหละ ลุย

เอวอยู่ทาง วานอยู่ทาง หัวอยู่ทาง ใส้อยู่ทาง Grin

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #440431 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2013, 07:30:51 PM »

อ๊ากซ์ซ์ซ...  

จาไป   จาไปเทิ่ว....กอจำ.... น้ำลายหก น้ำลายหก

เครดิต http://www.bloggang.com/viewdiary.php?id=wefoto&month=09-2010&date=28&group=2&gblog=2

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #440432 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2013, 07:32:04 PM »

เอวอยู่ทาง... วารอยู่ทาง...ฮาย.... น้ำลายหก       คิก คิก
ชอบแบบนี้เหรอ ไปแถวสาม จว.แหละ ลุย

เอวอยู่ทาง วานอยู่ทาง หัวอยู่ทาง ใส้อยู่ทาง Grin

แผงขายไก่ในหลาดหดใหญ่ก้ามี... บู่ แบร่

หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #440433 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2013, 07:32:43 PM »

ผบ. ไม่ปลื้มครับ  ท่านบอกว่า ชอบรถใหม่ป้ายแดงครับ อาจจะทำโครงการของบประมาณเร็วๆนี้ แต่ตอนนี้ท่านบอกว่าให้ขับคันเก่านี้ไปพลางๆจนกว่าจะหายบ้าจากโรคโฟร์วีลลิซึ่มครับ

ฮาย ตรงนี้แหละจงที่ผมไม่ใคร่อี้เข้าใจเท่าใด ว่าซื้อคานแข็งมาไซ ก็ในเมื่อก่อนซื้อ จงก็มาบ่นว่าน้องติ๋มไม่ปลื้ม ไม่อยากให้ซื้อ อยากให้เล่นรถใหม่ไปเลย
พอซื้อมาแล้ว ดูๆ เหตผลก็ยังคงเหมือนเดิม และรู้ก่อนแล้วว่าหากซื้อมาแล้วจะต้องเจอกับอะไรบ้าง เช่นต้องซ่อมนู้น ซ่อมนี่ ไปเรื่อยๆ จบ พอ เมื่อไหร่ไม่ทราบ

พอมาตอนนี้จงก็เลยอยากขาย อยากไปเล่นโฟร์วีลตัวใหม่อีก ตกลงไอ้คานแข็งที่เอามา มันเป็นเหมือนแค่ทางผ่าน ที่ต้องไปเจอกะเป้าหมายสุดท้ายที่เขาขีดเส้นไว้
ตั้งแต่แรกแล้วอยู่ดี อย่างนั้นแล้วจะซื้อคานแข็งมาคั่นเวลาทำไมให้เปลืองกะตังค์

ฮาย ขออภัยทุกท่านและจงด้วยนะ นานๆ จะดราม่ากะจงสักที ผิดถูกอย่างไรก็อยู่ที่ท่านเจ้าของงบแล้วกัน

สวัสดีครับ เหมือนผมตอนได้อีผูผุ ของน้องเขยมาแรกๆก็ปลื้มมากๆๆครับ

เพราะมันเป็นรถในตำนาน แต่รถเก่ามันต้องซ่อม เปลี่ยนอะไหล่ที่ไม่เดิม

ให้ใกล้เคียงของเดิมมากที่สุด เบี้ยทั้งเพที่ถมลงไปครับ ผลสุดท้ายต้องขาย

ครับ ประกันไม่รับ ระบบกลอนล็อคในรถไม่ปลอดภัยขโมยง่ายมากแค่ฟุตเหล็ก

อันเดียวใช้เวลาไม่ถึงนาทีก็ปลดล๊อคได้  เล่นรถใหม่สบายใจครับ และความสุข

ของครอบครัวอันเป็นที่รักของเราครับ.......อิ อิ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #440434 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2013, 07:35:38 PM »

ผบ. ไม่ปลื้มครับ  ท่านบอกว่า ชอบรถใหม่ป้ายแดงครับ อาจจะทำโครงการของบประมาณเร็วๆนี้ แต่ตอนนี้ท่านบอกว่าให้ขับคันเก่านี้ไปพลางๆจนกว่าจะหายบ้าจากโรคโฟร์วีลลิซึ่มครับ

ฮาย ตรงนี้แหละจงที่ผมไม่ใคร่อี้เข้าใจเท่าใด ว่าซื้อคานแข็งมาไซ ก็ในเมื่อก่อนซื้อ จงก็มาบ่นว่าน้องติ๋มไม่ปลื้ม ไม่อยากให้ซื้อ อยากให้เล่นรถใหม่ไปเลย
พอซื้อมาแล้ว ดูๆ เหตผลก็ยังคงเหมือนเดิม และรู้ก่อนแล้วว่าหากซื้อมาแล้วจะต้องเจอกับอะไรบ้าง เช่นต้องซ่อมนู้น ซ่อมนี่ ไปเรื่อยๆ จบ พอ เมื่อไหร่ไม่ทราบ

พอมาตอนนี้จงก็เลยอยากขาย อยากไปเล่นโฟร์วีลตัวใหม่อีก ตกลงไอ้คานแข็งที่เอามา มันเป็นเหมือนแค่ทางผ่าน ที่ต้องไปเจอกะเป้าหมายสุดท้ายที่เขาขีดเส้นไว้
ตั้งแต่แรกแล้วอยู่ดี อย่างนั้นแล้วจะซื้อคานแข็งมาคั่นเวลาทำไมให้เปลืองกะตังค์

ฮาย ขออภัยทุกท่านและจงด้วยนะ นานๆ จะดราม่ากะจงสักที ผิดถูกอย่างไรก็อยู่ที่ท่านเจ้าของงบแล้วกัน

สวัสดีครับ เหมือนผมตอนได้อีผูผุ ของน้องเขยมาแรกๆก็ปลื้มมากๆๆครับ

เพราะมันเป็นรถในตำนาน แต่รถเก่ามันต้องซ่อม เปลี่ยนอะไหล่ที่ไม่เดิม

ให้ใกล้เคียงของเดิมมากที่สุด เบี้ยทั้งเพที่ถมลงไปครับ ผลสุดท้ายต้องขาย

ครับ ประกันไม่รับ ระบบกลอนล็อคในรถไม่ปลอดภัยขโมยง่ายมากแค่ฟุตเหล็ก

อันเดียวใช้เวลาไม่ถึงนาทีก็ปลดล๊อคได้  เล่นรถใหม่สบายใจครับ และความสุข

ของครอบครัวอันเป็นที่รักของเราครับ.......อิ อิ

ยินดีกับรถคันใหม่ด้วยครับพี่... Cheesy

อิ อิ  พี่หรอยเลือกสีรถไม่กลัวเมีย..  Grin

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #440435 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2013, 07:36:06 PM »

แผงขายไก่ในหลาดหดใหญ่ก้ามี... บู่ แบร่

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #440436 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2013, 07:37:28 PM »

โดนชก โดนชก

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #440437 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2013, 07:38:29 PM »

ผมกำลังคุยกะเค้าอยู่ คนเล่นหลอดพูดถึงเรื่องปืนขึ้นมา แต่ดูๆทัศนคติค่อนข้างอคติกันอยู่มาก
บางคนก็เข้าใจ

http://www.audiodiyclub.net/index.php/topic,11378.0.html

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #440438 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2013, 07:45:13 PM »

ผมกำลังคุยกะเค้าอยู่ คนเล่นหลอดพูดถึงเรื่องปืนขึ้นมา แต่ดูๆทัศนคติค่อนข้างอคติกันอยู่มาก
บางคนก็เข้าใจ

http://www.audiodiyclub.net/index.php/topic,11378.0.html

คนดีมีปืน มักไม่ค่อยกล้าใช้ปืนครับ(กลัวโดนคุก)... จึงไม่ค่อยเห็นข่าวนำเสนอ..

ส่วนคนชั่ว  ฆ่ากันตาย  ส่วนใหญ่มีปืนเป็นส่วนประกอบ...ข่าวออกมาทุกวัน..
รวมกับละครทีวี และในหนัง....มีปืนต้องไล่ยิงคน...

คนส่วนใหญ่เสพข่าวทำนองนี้ซะส่วนใหญ่....จึงเห็นว่าปืนเป็นอาวุธ
เป็นเครื่องมือที่ไว้สำหรับเข่นฆ่า... บู่ บู่

หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #440439 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2013, 07:45:55 PM »

ผบ. ไม่ปลื้มครับ  ท่านบอกว่า ชอบรถใหม่ป้ายแดงครับ อาจจะทำโครงการของบประมาณเร็วๆนี้ แต่ตอนนี้ท่านบอกว่าให้ขับคันเก่านี้ไปพลางๆจนกว่าจะหายบ้าจากโรคโฟร์วีลลิซึ่มครับ

อันเดียวใช้เวลาไม่ถึงนาทีก็ปลดล๊อคได้  เล่นรถใหม่สบายใจครับ และความสุข

ยินดีกับรถคันใหม่ด้วยครับพี่... Cheesy

อิ อิ  พี่หรอยเลือกสีรถไม่กลัวเมีย..  Grin

สวัสดีครับ ขอบคุณมากครับ ลุงตุ้ม  เมียสั่งครับ ให้เปลี่ยนรถใหม่ได้แล้ว

เมียกะลูกสาวไม่ปลื้มครับ ไอ้เราคนเกลียมัวครับ แบบนี้หรอยจัดให้ครับ......อิ อิ

ปล. ลุงตุ้มครับ ไปเกาะจำนีพอเลื่อนไปเดือน เมษาได้ป่าวครับ สิ้นเดือนมีนาผมติดไหว้

บรรพบุรุษครับ ผมต้องเป็นตัวแทนป๊ะป๋าครับผม แต่ผมก็เคารพมติเสียงส่วนใหญ่ครับผม
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #440440 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2013, 07:46:20 PM »

เสียดายพริกหนุ่มแมงดาหยิบมาป๋องเดียว...เหม็ดแระ... น้ำลายหก น้ำลายหก

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #440441 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2013, 07:48:40 PM »

สวัสดีครับ ขอบคุณมากครับ ลุงตุ้ม  เมียสั่งครับ ให้เปลี่ยนรถใหม่ได้แล้ว

เมียกะลูกสาวไม่ปลื้มครับ ไอ้เราคนเกลียมัวครับ แบบนี้หรอยจัดให้ครับ......อิ อิ

ปล. ลุงตุ้มครับ ไปเกาะจำนีพอเลื่อนไปเดือน เมษาได้ป่าวครับ สิ้นเดือนมีนาผมติดไหว้

บรรพบุรุษครับ ผมต้องเป็นตัวแทนป๊ะป๋าครับผม แต่ผมก็เคารพมติเสียงส่วนใหญ่ครับผม

เห็นพี่หรอยเหยียบคันเร่งตอนกลับจากเกาะจำ...น่าว่าเหยียบกันมิดเหงื่อตก
เกือบยิกไม่ทันเพื่อน..   คิก คิก คิก คิก

งั้นเมษาครับ...รอวันที่อย่างเดียวว่าวันไหน...แต่คงไม่ใช่ช่วงสงกรานต์แน่ ๆ ...  Cheesy Cheesy
และก็ต้องก่อนนักเรียนเปิดเทอม...

พอดีเลย....เสี่ยภูเก็ตได้รับรถพอดีแล้วมั๊ง... คิก คิก

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #440442 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2013, 07:54:48 PM »

ไม่น่าเอือด น่าจะหอม  Grin

อืม น่าจะหอมจริงท่าทางต่อมฟีโรโมนเพิ่งทำงานได้ไม่นาน

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #440443 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2013, 07:55:46 PM »

ต้องรีบกำหนดวัน...เพื่อจะได้จองที่พัก....

ที่เดิมสะดวกสุด เพราะห้องพักมีเยอะเพียงพอกับสมาชิก
ได้อยู่รวมกัน ไม่ต้องแยกกระจาย....
ข้าง ๆ ก็มีรีสอร์ทอาหาร..

ภาพที่พักที่โพสกระทู้ก่อนหน้านี้..น่าว่าจำนวนไม่พอสำหรับสมาชิก....
และหากเสี่ยเบิ้มไป...เดี๋ยวขย่มห้องเค้าโฮ๊ะเหม็ดซะเปล่า ๆ ..  บู่   คิก คิก คิก คิก

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #440444 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2013, 08:01:45 PM »

ฮัดชิ้ววววววววววววว  โดนชก โดนชก โดนชก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
หน้า: 1 ... 29360 29361 29362 [29363] 29364 29365 29366 ... 35779
  พิมพ์