เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 06:16:55 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 29560 29561 29562 [29563] 29564 29565 29566 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25434201 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #443430 เมื่อ: มีนาคม 05, 2013, 04:36:08 PM »

ที่ออฟฟิตมีให้ชมบ้างประปราย
มีทั้งแบบหน้าดินอุดมสมบูรณ์ และแบบหน้าดินขาดการบำรุง  หลงรัก

ทั้งนี้หากวันไหนโชคดี อาจรอยมีกีบอูฐ กีบกวางให้ได้แลกันพอเป็นที่ตื่นตาครับ  ไหว้
บ๊ะ...เขารับคนฮานเหลยม่าย อิไปสมัครมั่งนิ๊

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #443431 เมื่อ: มีนาคม 05, 2013, 04:37:08 PM »

อิๆๆ น้ารูเมลือก ทนวุ้ย มากระทู้นี้บ่อย....แสดงว่า เริ่มเข้าจัยอะไรๆ หลายอย่าง บางคนมาทีสองทีสูญ อิๆๆ
น่าว่าได้สมาชิกเพิ่มอีกคนแล้วลุง..

รวมสมาชิกใหม่เอี่ยมล่าสุด   ตอนนี้ สองแระ...
อีกคนตอนนี้ไม่รู้ไปเมาเบียร์คลานอยู่แถวไหน... บู่

ลุงตุ้มได้ข่าวว่ามี  ทีมคอหลอด DIYใน web  ที่อยู่ในหาดใหญ่เขาจะนัดมิ้ดติ้งกันครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อิ อิ  น้าหลบมาไม่ทัน..... บู่

ให้พี่เข้มไปเป็นทัพหน้าดีหว่า... คิก คิก

สนใจม้าย   คือว่า ผมได้ข่าวมาจากพี่เสือ   น้ำลายหก หลงรัก หลงรัก หลงรัก
จานยก ไปประชันเลย ซู่ๆ โย้วๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #443432 เมื่อ: มีนาคม 05, 2013, 04:37:22 PM »

มีทั้งแบบหน้าดินอุดมสมบูรณ์ และแบบหน้าดินขาดการบำรุง  หลงรัก

ทั้งนี้หากวันไหนโชคดี อาจรอยมีกีบอูฐ กีบกวางให้ได้แลกันพอเป็นที่ตื่นตาครับ  ไหว้
เห้นมาหลายกระทู้แล้วกะแนะนำตัวสักหน่อยไหมครับชื่อเรียงเสียงไรทำงานอะไร..

ผม เอ๋ พระแสงครับอยู่อ.พระแสง จ.สุราษฯขายของชำครับ ไหว้

ส่วนตัวผม เค้าเรียก "ลุง"ตุ้ม  อ๋อย อ๋อย

อยู่หดใหญ่ มีเพื่อนหลังโลตัส....ชอบเมรัยชั้นดี...
              แต่บางคนเค้าว่าผมมีเพื่อนขี้เมาครับ..

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #443433 เมื่อ: มีนาคม 05, 2013, 04:38:01 PM »

มีทั้งแบบหน้าดินอุดมสมบูรณ์ และแบบหน้าดินขาดการบำรุง  หลงรัก

ทั้งนี้หากวันไหนโชคดี อาจรอยมีกีบอูฐ กีบกวางให้ได้แลกันพอเป็นที่ตื่นตาครับ  ไหว้
บ๊ะ...เขารับคนฮานเหลยม่าย อิไปสมัครมั่งนิ๊

ฮั้น...  ขำก๊าก ขำก๊าก คิก คิก

TD_รักในหลวง
ตายโดยยืนอยู่บนสองขาของตัวเองดีกว่าอยู่อย่างคุกเข่า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 286

« ตอบ #443434 เมื่อ: มีนาคม 05, 2013, 04:38:21 PM »

ถ้าเขารับลุงเข้ม ฝากลุงเข้มบอกว่ายังอีกคนหนึ่ง เขาอิมากัน น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

IT IS BETTER TO DIE ON YOUR FEET THEN TO LIVE ON KNEE.
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #443435 เมื่อ: มีนาคม 05, 2013, 04:38:44 PM »

อิๆๆ น้ารูเมลือก ทนวุ้ย มากระทู้นี้บ่อย....แสดงว่า เริ่มเข้าจัยอะไรๆ หลายอย่าง บางคนมาทีสองทีสูญ อิๆๆ
น่าว่าได้สมาชิกเพิ่มอีกคนแล้วลุง..

รวมสมาชิกใหม่เอี่ยมล่าสุด   ตอนนี้ สองแระ...
อีกคนตอนนี้ไม่รู้ไปเมาเบียร์คลานอยู่แถวไหน... บู่

ลุงตุ้มได้ข่าวว่ามี  ทีมคอหลอด DIYใน web  ที่อยู่ในหาดใหญ่เขาจะนัดมิ้ดติ้งกันครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อิ อิ  น้าหลบมาไม่ทัน..... บู่

ให้พี่เข้มไปเป็นทัพหน้าดีหว่า... คิก คิก

สนใจม้าย   คือว่า ผมได้ข่าวมาจากพี่เสือ   น้ำลายหก หลงรัก หลงรัก หลงรัก
จานยก ไปประชันเลย ซู่ๆ โย้วๆ

ยี๊

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #443436 เมื่อ: มีนาคม 05, 2013, 04:40:02 PM »

รวมสมาชิกใหม่เอี่ยมล่าสุด   ตอนนี้ สองแระ...

ลุงตุ้มได้ข่าวว่ามี  ทีมคอหลอด DIYใน web  ที่อยู่ในหาดใหญ่เขาจะนัดมิ้ดติ้งกันครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อิ อิ  น้าหลบมาไม่ทัน..... บู่

สนใจม้าย   คือว่า ผมได้ข่าวมาจากพี่เสือ   น้ำลายหก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ม่ายพวกครับ...

ครั้นอีควงพี่เข้มไป กลัวจะพาเค้าวงแตก.... บู่ บู่     น้ำลายหก

แอบดูที่รูเดิม
เกิดเป็นคน ควรรู้จักกตัญญู
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 622

ปลวกน้อยกัดกินบ้าน..นักการเมืองคอรัปชั่นกัดกินชาติ

« ตอบ #443437 เมื่อ: มีนาคม 05, 2013, 04:40:53 PM »

ผมออยครับ คนอุดร ตอนนี้มาขายแรงแถวอยุธยา พักพิงอยู่คลองสาม ปทุมธานี  ยิ้มีเลศนัย
อีกเดือนสองเดือนข้างหน้า ยังไม่แน่ใจว่าจะระเห็ดไปอยู่ไหน ระหว่าง โคราช สระแก้ว นครนายก ปราจีน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไม่ใช่คนใต้แต่ชอบกินอาหารใต้ครับ  ไหว้
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #443438 เมื่อ: มีนาคม 05, 2013, 04:43:04 PM »

ผมออยครับ คนอุดร ตอนนี้มาขายแรงแถวอยุธยา พักพิงอยู่คลองสาม ปทุมธานี  ยิ้มีเลศนัย
อีกเดือนสองเดือนข้างหน้า ยังไม่แน่ใจว่าจะระเห็ดไปอยู่ไหน ระหว่าง โคราช สระแก้ว นครนายก ปราจีน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไม่ใช่คนใต้แต่ชอบกินอาหารใต้ครับ  ไหว้

พี่เข้มทำคั่วกลิ้งหรอยนะครับ...แวะมาชิมสิ... Grin Grin

TD_รักในหลวง
ตายโดยยืนอยู่บนสองขาของตัวเองดีกว่าอยู่อย่างคุกเข่า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 286

« ตอบ #443439 เมื่อ: มีนาคม 05, 2013, 04:43:54 PM »

ม่ายพวกครับ...

ครั้นอีควงพี่เข้มไป กลัวจะพาเค้าวงแตก.... บู่ บู่     น้ำลายหก

งานนี้มีพี่เสือไปด้วยครับ  ผมก้ยังไม่เคยเจอสักคนเลยครับ  แต่ใน web DIY เป็นทีมเก่าที่เขาเล่นหลอดมานานแล้วครับ  เผื่อได้ฟัง 300B    น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ข้อความเทียบเชิญ

วันนี้(5 มีค. 2556)...มีนัดกันที่บ้านพี่อบที่หาดใหญ่...เวลาประมาณ 19:00 น....
มีผม(ธนกร)...อดุล(หาดใหญ่คลาสสิค)...และคุณหาญ(HARN)...
ถ้าสะดวกจะมาร่วมก็ยินดี...นัดรวมพลกันที่อดุล...อยู่ในซอยธนาคารอาคารสงเคราะห์ ภาสว่าง...

เทียบเชิญจากสมาชิกหาดใหญ่ เสียดายบังไม่อยู่ไม่งั้นจะได้ไปทำความรู้จักด้วยกัน
ไม่ทราบหลบวันใหนครับ"

IT IS BETTER TO DIE ON YOUR FEET THEN TO LIVE ON KNEE.
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #443440 เมื่อ: มีนาคม 05, 2013, 04:46:09 PM »

ฮื๊อ....  ผมตอนนี้นั่งเข้าเวรจ๋องอยู่นิ....ออกเวรก็ตอเช้าหนุ.... บู่ บู่ แบร่  ออ  ดอ  เช่นกัน  ขำก๊าก หัวเราะร่าน้ำตาริน

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #443441 เมื่อ: มีนาคม 05, 2013, 04:48:30 PM »

เพื่อนมายืมสาย RCA ไปลองเครื่องเล่นแผ่นที่บ้านเค้า...

อดควังเพลงเลยวันนี้.... บู่

แอบดูที่รูเดิม
เกิดเป็นคน ควรรู้จักกตัญญู
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 622

ปลวกน้อยกัดกินบ้าน..นักการเมืองคอรัปชั่นกัดกินชาติ

« ตอบ #443442 เมื่อ: มีนาคม 05, 2013, 04:48:45 PM »

โฮก....หุย     โดนชก      น้ำลายหก น้ำลายหก

แล้วน้าไม่มองตรงอื่นมั่งเหรอครับ... บู่    คิก คิก คิก คิก   เช่น หน้าผากงี้... Grin

อยากมองหน้าอยู่ครับ แต่คิดว่ามองหน้าแล้วคงทำให้ฝันร้าย ผมขอมองอะไรที่ทำให้ฝันดีจะดีกว่าครับ
ส่วนมากคนทำงานที่นี่ อายุอยู่แถวๆสโมสรตำรวจกันทั้งนั้นครับ อย่างเก่งก็เลยเกษตรมานิดหน่อย
ประเภทแถวเซนต์จอห์นหรือหอการค้า มาแล้วอยู่ไม่นานครับ สู้บรรดาเทพที่ตะบะแก่กล้าไม่ค่อยได้
ร้องไห้ลาออกกันไปหลายนางแล้ว
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #443443 เมื่อ: มีนาคม 05, 2013, 04:50:14 PM »

ง่ะ..  โอเคครับงั้น... บู่    คิก คิก

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #443444 เมื่อ: มีนาคม 05, 2013, 04:51:34 PM »

บู่ บู่ บู่ ม่ายจาน ตูกะออดอด้วย

หน้า: 1 ... 29560 29561 29562 [29563] 29564 29565 29566 ... 35779
  พิมพ์