เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 06:19:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 29561 29562 29563 [29564] 29565 29566 29567 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25434372 ครั้ง)
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #443445 เมื่อ: มีนาคม 05, 2013, 04:51:59 PM »

ที่ออฟฟิตมีให้ชมบ้างประปราย
มีทั้งแบบหน้าดินอุดมสมบูรณ์ และแบบหน้าดินขาดการบำรุง  หลงรัก

ทั้งนี้หากวันไหนโชคดี อาจรอยมีกีบอูฐ กีบกวางให้ได้แลกันพอเป็นที่ตื่นตาครับ  ไหว้
เห้นมาหลายกระทู้แล้วกะแนะนำตัวสักหน่อยไหมครับชื่อเรียงเสียงไรทำงานอะไร..

ผม เอ๋ พระแสงครับอยู่อ.พระแสง จ.สุราษฯขายของชำครับ ไหว้

เป็นคนดี  รักครอบครัว  รักลูก รักเมีย ไม่เคยนอกใจครับ.... Cheesy Cheesy
ครับสถาบันครอบครับเป็นสิ่งที่ผมเทิดทูน ลูกเมียนี่คือที่สุดของชีวิตแล้วครับ บู่

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #443446 เมื่อ: มีนาคม 05, 2013, 04:53:26 PM »

มีทั้งแบบหน้าดินอุดมสมบูรณ์ และแบบหน้าดินขาดการบำรุง  หลงรัก

ทั้งนี้หากวันไหนโชคดี อาจรอยมีกีบอูฐ กีบกวางให้ได้แลกันพอเป็นที่ตื่นตาครับ  ไหว้
เห้นมาหลายกระทู้แล้วกะแนะนำตัวสักหน่อยไหมครับชื่อเรียงเสียงไรทำงานอะไร..

ผม เอ๋ พระแสงครับอยู่อ.พระแสง จ.สุราษฯขายของชำครับ ไหว้

เป็นคนดี  รักครอบครัว  รักลูก รักเมีย ไม่เคยนอกใจครับ.... Cheesy Cheesy
ครับสถาบันครอบครับเป็นสิ่งที่ผมเทิดทูน ลูกเมียนี่คือที่สุดของชีวิตแล้วครับ บู่

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #443447 เมื่อ: มีนาคม 05, 2013, 04:54:54 PM »

มีทั้งแบบหน้าดินอุดมสมบูรณ์ และแบบหน้าดินขาดการบำรุง  หลงรัก

ทั้งนี้หากวันไหนโชคดี อาจรอยมีกีบอูฐ กีบกวางให้ได้แลกันพอเป็นที่ตื่นตาครับ  ไหว้

เป็นคนดี  รักครอบครัว  รักลูก รักเมีย ไม่เคยนอกใจครับ.... Cheesy Cheesy
หากมันพูดไม่จริง ขอให้ขี้รั่ววันที่มันขับวัลแคลไปเที่ยว เอาวันที่มันใส่กางเกงคับเปรี๊ยะด้วย

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #443448 เมื่อ: มีนาคม 05, 2013, 04:56:32 PM »

ผมออยครับ คนอุดร ตอนนี้มาขายแรงแถวอยุธยา พักพิงอยู่คลองสาม ปทุมธานี  ยิ้มีเลศนัย
อีกเดือนสองเดือนข้างหน้า ยังไม่แน่ใจว่าจะระเห็ดไปอยู่ไหน ระหว่าง โคราช สระแก้ว นครนายก ปราจีน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไม่ใช่คนใต้แต่ชอบกินอาหารใต้ครับ  ไหว้
เมษานี้มาเปิดตัวมิตติ้งที่ใต้เลยไหมครับ ถือว่ามาพักผ่อนพักร้อนไปในตัวด้วย..

จาก จ.น่านยังโดนหลอกให้มาเลยครับ

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #443449 เมื่อ: มีนาคม 05, 2013, 04:57:31 PM »

คอแห้ง หิวน้ำจังวันนี้....

ชงชาอู่หลงจิบกลั้วคอหวา... Grin

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #443450 เมื่อ: มีนาคม 05, 2013, 04:58:34 PM »

ผมออยครับ คนอุดร ตอนนี้มาขายแรงแถวอยุธยา พักพิงอยู่คลองสาม ปทุมธานี  ยิ้มีเลศนัย
อีกเดือนสองเดือนข้างหน้า ยังไม่แน่ใจว่าจะระเห็ดไปอยู่ไหน ระหว่าง โคราช สระแก้ว นครนายก ปราจีน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไม่ใช่คนใต้แต่ชอบกินอาหารใต้ครับ  ไหว้
เมษานี้มาเปิดตัวมิตติ้งที่ใต้เลยไหมครับ ถือว่ามาพักผ่อนพักร้อนไปในตัวด้วย..

จาก จ.น่านยังโดนหลอกให้มาเลยครับ

Cheesy Cheesy

แอบดูที่รูเดิม
เกิดเป็นคน ควรรู้จักกตัญญู
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 622

ปลวกน้อยกัดกินบ้าน..นักการเมืองคอรัปชั่นกัดกินชาติ

« ตอบ #443451 เมื่อ: มีนาคม 05, 2013, 04:58:40 PM »

ถึงพวกเธอจะบำเพ็ญเพียรกันมาหลายปี
แต่ก็ไม่ได้ปล่อยปล่ะละเลยเรื่องการดูแลตัวเองครับ

หน้าตาพี่อาจจะไม่สู้ แต่รูปร่างหนูๆสู้พี่ๆไม่ได้ซักคน

ผมออยครับ คนอุดร ตอนนี้มาขายแรงแถวอยุธยา พักพิงอยู่คลองสาม ปทุมธานี  ยิ้มีเลศนัย
อีกเดือนสองเดือนข้างหน้า ยังไม่แน่ใจว่าจะระเห็ดไปอยู่ไหน ระหว่าง โคราช สระแก้ว นครนายก ปราจีน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไม่ใช่คนใต้แต่ชอบกินอาหารใต้ครับ  ไหว้

ถ้ามีโอกาส ก็อยากไปครับ แต่ด้วยปัจจัยหลายๆอย่าง ขอสนุกสนานกับพวกพี่ๆผ่านทางหน้าเว็บไปก่อนครับ  ไหว้
TD_รักในหลวง
ตายโดยยืนอยู่บนสองขาของตัวเองดีกว่าอยู่อย่างคุกเข่า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 286

« ตอบ #443452 เมื่อ: มีนาคม 05, 2013, 05:00:29 PM »

เพื่อนมายืมสาย RCA ไปลองเครื่องเล่นแผ่นที่บ้านเค้า...

อดควังเพลงเลยวันนี้.... บู่

ฝากบอกเพื่อนลุงตุ้ม  ว่า  ถ้าฟังแล้วไม่ชอบ ผมรับซื้อเงื่อนไขเดิมครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

IT IS BETTER TO DIE ON YOUR FEET THEN TO LIVE ON KNEE.
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #443453 เมื่อ: มีนาคม 05, 2013, 05:02:33 PM »

หากมันพูดไม่จริง ขอให้ขี้รั่ววันที่มันขับวัลแคลไปเที่ยว เอาวันที่มันใส่กางเกงคับเปรี๊ยะด้วย
แบร่ แบร่ แบร่

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #443454 เมื่อ: มีนาคม 05, 2013, 05:02:45 PM »

http://www.youtube.com/watch?v=D-Tk0FsVeWw

ลองแล้ว....แหวะ ไม่ผ่าน.... บู่
นึกว่ายังเนื้อผลไม้ผสมเป็นชิ้น ๆ ให้เคี้ยวเล่นบ้าง...รสชาดก็ปกติ ๆ ไม่ดีเด่กว่าเพื่อน
โฆษณาซะ

แอคทีเวียต่อไป... Grin

อ้อ...บอกเล่าตามที่ลิ้นผมชิมนะครับ...คนอื่นคงอร่อย

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #443455 เมื่อ: มีนาคม 05, 2013, 05:04:35 PM »

เพื่อนมายืมสาย RCA ไปลองเครื่องเล่นแผ่นที่บ้านเค้า...

ฝากบอกเพื่อนลุงตุ้ม  ว่า  ถ้าฟังแล้วไม่ชอบ ผมรับซื้อเงื่อนไขเดิมครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

แบร่ แบร่

เอาเลยงั้น.... ขาย

แต่เอาแต่สายไปนะ  หัวผมถอดไว้ใช้กับสายอื่น... Grin

TD_รักในหลวง
ตายโดยยืนอยู่บนสองขาของตัวเองดีกว่าอยู่อย่างคุกเข่า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 286

« ตอบ #443456 เมื่อ: มีนาคม 05, 2013, 05:27:57 PM »

ฝากบอกเพื่อนลุงตุ้ม  ว่า  ถ้าฟังแล้วไม่ชอบ ผมรับซื้อเงื่อนไขเดิมครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

แบร่ แบร่

แต่เอาแต่สายไปนะ  หัวผมถอดไว้ใช้กับสายอื่น... Grin

แบร่ แบร่

ไม่เอาก็ได้ครับ จูบบบบ จูบบบบ

IT IS BETTER TO DIE ON YOUR FEET THEN TO LIVE ON KNEE.
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #443457 เมื่อ: มีนาคม 05, 2013, 05:32:58 PM »

ว๊าาา..  บู่     คิก คิก

แอบดูที่รูเดิม
เกิดเป็นคน ควรรู้จักกตัญญู
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 622

ปลวกน้อยกัดกินบ้าน..นักการเมืองคอรัปชั่นกัดกินชาติ

« ตอบ #443458 เมื่อ: มีนาคม 05, 2013, 05:45:43 PM »

เม็ดเวลางานแล่ว

ขอตัว เมียเฮือนก่อนเด้อครับ พี่น้องชาวใต้  ไหว้

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #443459 เมื่อ: มีนาคม 05, 2013, 05:51:49 PM »

เม็ดเวลางานแล่ว

ขอตัว เมียเฮือนก่อนเด้อครับ พี่น้องชาวใต้  ไหว้

แล้วเจอกันอีกครับ..  Grin Grin

หน้า: 1 ... 29561 29562 29563 [29564] 29565 29566 29567 ... 35779
  พิมพ์