เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 08:26:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 29626 29627 29628 [29629] 29630 29631 29632 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25444349 ครั้ง)
TD_รักในหลวง
ตายโดยยืนอยู่บนสองขาของตัวเองดีกว่าอยู่อย่างคุกเข่า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 286

« ตอบ #444420 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 12:52:43 PM »

นายช่าง...หลานผมฝึกงานอยู่ที่นายช่างคนนึงกันงั้น  ชื่อสิริศักดิ์ แซ่อึ้ง
เป็นผู้ชายน่ะ  ไงก็ช่วยดูแลให้เหมือนเด็กฝึกงานสาวๆด้วยล่ะ  คิก คิก คิก คิก

อืมม์... ดูแล้วแบบนี้คงปลอดภัย.. Grin   บู่

ผมว่าอย่าเพิ่งแน่ใจมากนักครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

IT IS BETTER TO DIE ON YOUR FEET THEN TO LIVE ON KNEE.
แอบดูที่รูเดิม
เกิดเป็นคน ควรรู้จักกตัญญู
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 622

ปลวกน้อยกัดกินบ้าน..นักการเมืองคอรัปชั่นกัดกินชาติ

« ตอบ #444421 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 01:03:22 PM »

อยู่ อ.ใดของนครนายกครับ

อ.บ้านนนา ครับน้าซับ บ้านคลอง29
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #444422 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 01:22:55 PM »

นายช่าง...หลานผมฝึกงานอยู่ที่นายช่างคนนึงกันงั้น  ชื่อสิริศักดิ์ แซ่อึ้ง
เป็นผู้ชายน่ะ  ไงก็ช่วยดูแลให้เหมือนเด็กฝึกงานสาวๆด้วยล่ะ  คิก คิก คิก คิก

อืมม์... ดูแล้วแบบนี้คงปลอดภัย.. Grin   บู่

พาหลบบ้านได้เลย...เผื่อดอง  คิก คิก คิก คิก

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #444423 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 01:25:49 PM »

น้ำลายหก น้ำลายหก

http://www.thaigramophone.com/default.asp?content=wboarddetail&wbid=68&qid=60819

แล้วมันส่งเสียงจุ๊กกรู๊ทุกครึ่งชั่วโมง...แขวนในห้องนอน มิต้องได้นอนกันเหรอ.... บู่
แล้วเสียงมันดูเหมือนโดนมันเยาะเย้ยด้วย... แบร่    คิก คิก

เค้านิยมเล่นไขลานทีนึงอยู่ได้ 8 วัน

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #444424 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 01:38:25 PM »

น้องที่ทำงาน ขับรถไปชนหมาตาย
เสร็จก็ลงไปจะไปรับผิดชอบ เดินไปถามว่าหมาใคร
พวกแถวนั้นไม่รู้คุยกันยังไง รุมกระทืบน้องผมหัวล้างข้างแตก
วิ่งกลับมาขอความช่วยเหลือที่บ้านพี่ผม ต้องให้ตำรวจมาเคลียร์
ไอ้คนที่พาเพื่อนรุมกระทืบโดนปรับไป5000เป็นค่าทำแผล
ส่วนเพื่อนอีก5ตัวที่เหลือไม่มีใครช่วยมันจ่ายตังค์ซักกะคน
ตอนแรกตำรวจว่าจะจับขังซักสองคืนดัดสันดานซะหน่อย แต่สุดท้ายก็เคลียร์กันได้

ส่วนเจ้าของหมาไม่ได้ติดใจเอาความอะไร เพราะเค้าปล่อยหมาออกมาโดยไม่ได้ดูเอง
ลืมบอกไปว่าไอ้คนที่กระทืบนี่ไม่ใช่เจ้าของหมานะครับ มันกินเหล้ากับเพื่อนอยู่แถวนั้นพอดี
เสียตังค์ค่าปรับไม่พอ โดนเมียด่าอีกต่างหาก แถมต้องอยู่อย่างหวาดระแวงกลัวพวกพี่ๆผมกับคนในหมู่บ้านจะเอาคืน

ไอนั่นมันก็แค่หมา... หมู่        หน้าอย่างมัน เดี่ยว ๆ ไม่ใช่หาญ...ทำเป็นโชว์พาว.. Angry ยี๊
น่าจะเรียกมาจัดซักหน่อย...   

( เก่งจังเลยตรู...   คิก คิก คิก คิก )

พวกเลี้ยงหมาปล่อยซี้ซั้ว ไล่รถบ้าง ขี้ใส่บ้านคนอื่นบ้าง วิ่งตัดหน้ารถบ้าง เจ้าของมันสันดานเสียครับ  บู่

เพื่อนผม อยู่ ไปรษณีย์..  เกือบได้นอนคุก... บู่
เถียงกันเรื่องขี้หมาข้างบ้าน...ที่ปล่อยให้หมาชอบมาขี้ใส่หน้าบ้านเพื่อนบ่อย ๆ
พูดก็ไม่ยอมแก้ไข...

เลยทำเม็ดตะกั่ว วิ่งไปชนประตูบ้านเจ้าของหมาซะหนึ่งรู... บู่

แล้วไอ้พวกเจ้าของขี้หมานี่...แต่ละตัว แมร่งหน้ามึนทั้งนั้น... Angry Angry
หน้าบ้านผม และที่จอดรถเจ้าชาลี....หมาข้างบ้านชอบมาขี้ใส่ หมินฉุนเหม็ด
พ่อตาไปบอกเจ้าของมัน....มันก็เฉย ๆ ทำมึนหน้าด้าน  ยังให้หมาออกมาขี้ใส่หน้าบ้านชาวบ้านเหมือนเดิม..
จะไปทำหมา หมามันก็ไม่รู้เรื่อง มันรู้ว่าไม่ใช่บ้านมัน มันขี้ได้...
ก็ใช่ซี๊ ขี้ใส่บ้านมันก็โดนเจ้าของตีหนิ... แต่พอไปขี้ใส่บ้านอื่น เจ้าของมันไม่ทำอะไร...
แถมมันชอบมาแอบตอนที่เราไม่ได้อยู่หน้าบ้านอีก...

ถ้าไม่ต้องขึ้นโรงพัก...น่าทำประตูบ้านมันให้เป็นรูซักเก้าเม็ด... Angry Angry
ดุจัง ตูไม่หาญชวนกินล่าวแร๊ะ หึๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #444425 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 01:38:55 PM »

วันนั้นเกือบแล้วครับ เมียห้ามไว้ทัน ไม่งั้นคงออกข่าวดังไปแล้ว

คิก คิก

มีครั้งนึง....ออกไปทันเห็นมันกำลังย่อขาหลังเบ่งขรี้อยู่พอดี....
ขรี้มันโผล่หัวออกมาแล้ว...  ผมหันซ้าย หันขวา เจอก้อนหินเล็ก ๆ อยู่
เลยจับขว้างไปที่มัน...   มันรีบยกตูดขี้นทั้ง ๆ ที่ขรี้คารูอยู่... วิ่งขาถ่าง ๆ ออกไปอย่างช้า ๆ ...
แถมหันหน้ามาแลหน้าเราไปพลางอีก...   กวนตีนจริง ๆ ....

แต่มานึก ๆ ดู ก็สงสารมันเหมือนกัน....ไปขัดความสุขมัน... บู่    คิก คิก คิก คิก
ตอนนั้น คงโดนหมาด่าในใจไปหลายคำ.... อ๋อย บู่
สมโดนน้าฉ็องด่า หึๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
golek
Hero Member

คะแนน 1076

« ตอบ #444426 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 01:40:51 PM »

ว่าแล้วไปขี้ เอ้ย....ไปกินข้าวกินเถอะครับ  คิก คิก

กลับไปกินข้าวกับแกง ขี้ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ................ขี้เหล็ก ครับ...

อยากกิน  ปูจั๊กจั่น ครับ...เสี่ยเบิ้ม ... น้ำลายหก

เข้าใจอยากกินนะ.... บู่ แบร่      คิก คิก

โดนชก     เอ๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย ไม่ใช่อันน๊านนนนนนนนนนน แหม๋ ลุงตุ้มก็..... Grin

อยู่ด้ามขวานไทย ภูมิใจรักษ์บ้านเกิด
ไม่รวยเบี้ยพอให้ยืมได้  แต่น้ำใจพร้อมแบ่งปัน ครับ
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #444427 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 01:41:28 PM »

เมียใช้อีกแร๊ะ บู่ บู่ บู่

เมื่อไหร่จะว่างมั่งเนี่ย?

golek
Hero Member

คะแนน 1076

« ตอบ #444428 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 01:43:19 PM »

วันนั้นเกือบแล้วครับ เมียห้ามไว้ทัน ไม่งั้นคงออกข่าวดังไปแล้ว

คิก คิก

มีครั้งนึง....ออกไปทันเห็นมันกำลังย่อขาหลังเบ่งขรี้อยู่พอดี....
ขรี้มันโผล่หัวออกมาแล้ว...  ผมหันซ้าย หันขวา เจอก้อนหินเล็ก ๆ อยู่
เลยจับขว้างไปที่มัน...   มันรีบยกตูดขี้นทั้ง ๆ ที่ขรี้คารูอยู่... วิ่งขาถ่าง ๆ ออกไปอย่างช้า ๆ ...
แถมหันหน้ามาแลหน้าเราไปพลางอีก...   กวนตีนจริง ๆ ....

แต่มานึก ๆ ดู ก็สงสารมันเหมือนกัน....ไปขัดความสุขมัน... บู่    คิก คิก คิก คิก
ตอนนั้น คงโดนหมาด่าในใจไปหลายคำ.... อ๋อย บู่
สมโดนน้าฉ็องด่า หึๆๆ

โห น่าสงสารหมา น่ะครับ โดนลุงเข้ม เอาไปเปรียบเทียบซะ....... บู่ บู่ บู่

อยู่ด้ามขวานไทย ภูมิใจรักษ์บ้านเกิด
ไม่รวยเบี้ยพอให้ยืมได้  แต่น้ำใจพร้อมแบ่งปัน ครับ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #444429 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 01:55:03 PM »

อ.บ้านนนา ครับน้าซับ บ้านคลอง29

บ้านนา อ.ที่เจริญที่สุดของนครนายกเลยนะนั่น...

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #444430 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 02:03:20 PM »

นายช่าง...หลานผมฝึกงานอยู่ที่นายช่างคนนึงกันงั้น  ชื่อสิริศักดิ์ แซ่อึ้ง
เป็นผู้ชายน่ะ  ไงก็ช่วยดูแลให้เหมือนเด็กฝึกงานสาวๆด้วยล่ะ  คิก คิก คิก คิก

เด๋วแกก็พาไปลอกวานหรอก.... Grin Grin

ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #444431 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 02:09:11 PM »

บ้านนา อ.ที่เจริญที่สุดของนครนายกเลยนะนั่น...

เจริญที่สุดยังไงอ่ะ....เอาอะไรมาวัด.... Huh Huh Huh

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #444432 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 02:23:44 PM »

ศูนย์รวมการเดินทาง การค้าอยู่ที่นั่น...

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Skydiver_รักในหลวง
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรอง
Hero Member

คะแนน 1275

ไร้สาระโดยสิ้นเชิง

« ตอบ #444433 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 02:26:24 PM »

สวัสดีครับพี่ๆสุดหล่อทุกท่าน ไหว้

จงยิ้มสู้เมื่อความตายมาเยือน...
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #444434 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 02:27:05 PM »

สวัสดีครับพี่ๆสุดหล่อทุกท่าน ไหว้

เอ๊า  อะไรตกน่ะ  เก็บซะหน่อย

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
หน้า: 1 ... 29626 29627 29628 [29629] 29630 29631 29632 ... 35779
  พิมพ์