เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 12:29:22 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 29632 29633 29634 [29635] 29636 29637 29638 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25446513 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #444510 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 08:23:53 PM »

ขนาดของฟรี แพงก็แพง ยังติ ดีจริงเพื่อนแบบนี้   คิก คิก

ลองมาชิมดูสิ.... บู่    คิก คิก
เอาต๊ะ..เขาได้ของชอบแล้ว บู่ บู่ บู่

ทีลาฟรอย พี่หรอยยังชอบเลย หุๆๆ

ของพี่หรอยชอบ.. แต่ผมชอบดม...คราบแห้งของเหล้า... สโมคกี้มั่ก... Grin Grin

ริชโอ๊คก็ชอบครับ.... Grin   คิก คิก คิก คิก   น้ำลายหก
กินกะไส้กรอกรมควันกะซ๊อสมัสตาร์ดน่าหรอย...
ตูจะไม่เซิ้อ ไม่จัดหา สิ่งที่คนอื่นชอบ หึๆๆ เปลือง

เอาฟระ... ต้องทำใจแระ... อ๋อย

ไม่ชอบก็กิน... บู่      คิก คิก คิก คิก
สงสัยต้องเลิกกินเหล้าแร๊ะตู ถ้างั้น บู่ บู่ บู่ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ต้องกินเอาใจพี่เข้มบ้าง...  เดี๋ยวเพื่อนเสียใจแย่.... Grin Grin

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #444511 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 08:26:55 PM »

แต่จิ๋มแดงผมสังเกตุอย่างนึง...
กินไปเรื่อย ๆ แต่มันไม่เมาขึ้นแบบวิสกี้ หรือเหล้าอื่น..ที่เมาแบบแหลงลิ้นพันกัน
แต่มันจะเมาเนียน ๆ เรื่อย ๆ สม่ำเสมอไปแบบนั้น...
หอม ๆ อยู่ในรูหมูกกรุ่น ๆ ไปทั้งคืน... Grin Grin

ถ้าเป็นเหล้าอื่น กินไปมื้อเดียวครึ่งขวด คงได้หัวทิ่มไปแล้ว... บู่
หึๆๆ เพิ่งรู้เหร็อ? หึๆๆ มันเหล้าผู้ดี  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

กินแล้วเปลืองอิ๊บอ๋าย.... บู่  บู่

สี่สิบดีกรีเหมือนเพื่อนเค้านิ...
อยากได้แรงๆ ใช่ไม๊? เดี๋ยวจัดให้ หึๆๆ 108 proof พอไม๊

หากไม่พอ กำลังสั่ง128proof เดี๋ยวได้ชิม หึๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #444512 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 08:27:04 PM »

ขับรถกลางคืน เวลาแวะกดATM ข้างถนนให้ระวังครับ

ขอแบ่งปันประสบการณืที่พบมากับตัวเองครับพี่ๆเพื่อนๆ  คือขอบอกก่อนผมนะอายุ50กว่าแล้ว แต่ยังแข็งแรงเพราะเล่นกีฟาเป็นประจำครับ คือเรื่องนี้เกิดมาหลายปีแล้ว เคยเล่าในเวปปืน วันนี้ว่างนึกขึ้นได้ เลยเอามาเล่าในเวปรถยนต์ครับ
    คือว่าผมพาเมีย ลูก และคนใช้ ไปกินเหล้ากันที่พัทยาใต้ครับ ล่อกันยันดึก ก็เลยขับรถกลับ แต่พอดีนึกขึ้นได้ว่าน้ำมันใกล้หมด แถมเงินสดก็ไม่เหลือ มีแต่บัตรเครดิต
กลัวปั้มข้างหน้าไม่รับบัตรเครดิต ไปกดเงินสดดีกว่า ก็ขับมาตามถนนสุขุมวิท แถวพัทยทาใต้ ก็ไปเจอตู้ไทยพาณิชย์เข้า เลยจอดจะไปกดเงิน  ส่วนลูกเมียคนใช้หลับในรถ
    โอแถวนั้นมืดมาก มีไอ้หนุ่มคนหนึ่งกำลังยุกยิกๆอยู่หน้าตู้ครับ ผมก็เข้าไปต่อคิว ผมไม่ได้สังเกตุอะไรทั้งสิ้น เพราะกำลังตุ่ยๆอยู่ ก้มหน้าก้มตารอคิว  และแล้วก็ได้ยินเสียง
         "เฮ้ย  ไอ้น้องขอตังษ์พันนึงซิ"  ผมเงยหน้าไปดูต้นเสียง เห็นไอ้กระหร่องสองคน วางมาดอยู่ และแล้ว ไอ้หนุ่มหน้าละอ่อนข้างหน้าผมก็วิ่งปรู๊ดไปเฉยๆ ไม่กดแล้วงงเงิน
อ้าวซวยละกรู ไอ้กระหร่องสองคนหันมาที่ผม
         "พี่ ขอตังษ์ใช้สักพันซิ"  ผมจ้องหน้ามัน มันไว้ผมยาว ผมก็ไว้ผมยาวกว่ามันเสียอีก มันไว้หนวด ผมก็ไว้หนวดแถมมีเครา หน้ามันบอกเลยว่าเป็นโจรชัดๆ ส่วนหน้าผมยิ่งโหดกว่าหน้าโจรของมันอีก ผมเลยตอบมันว่า
          "มรึงอยากตายเหรอ"
   ครับ มันถอยครับ พวกมัถอยเลย  โถไอ้หน้าปลาจวด พวกมรึงทำกรูซะเยี่ยวเล็ดเลย
        ผมไม่ได้พกปืนนะครับ แต่มีมีดพับเล่มเล็กๆในกระเป๋ากางเกงข้างขวา และมือผมก็ล้วงกระเป๋ากางเกงตลอดระหว่างเล่นพลังจิตกับพวกมัน จนเหงื่อเปียกมือ
สรุปผมคิว่าที่ผมรอดคืนนั้น ก็เพราะหน้าตาผมโหดครับ พวกมันเลยถอย โฮ ๆๆ  หน้ากรูโหดจริง แต่กรูตาขาวนะโว๊ย ไม่มีอะไรมากครับแค่บอกเล่าประสบการณ์ให้เพื่อนๆพี่ๆฟังกัน

http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,29063.0.html

ดีนะ....ไม่เจอพี่เข้ม รับรองโจรหวาบ  คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #444513 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 08:27:46 PM »

ราดหน้าเจ้าเดียว   บ่นได้ข้ามปี... บู่    คิก คิก คิก คิก

เจ้านั้น80แล้วมั้งครับ(ราคาปีก่อน)สงสัยปีนี้ร้อยแล้ว  คิก คิก

เจ้าที่บ่นนี่อีกเจ้า45-55 ครับ 

คนทำกับข้าวเป็น จ่ายตลาดเป็น มันขัดใจจิงๆ เวลากินร้านที่ไม่ได้เรื่อง

(แต่ว่ามันก็ใช่ที่นะ เราทำกินเอง แค่วัตถุดิบก็หลายร้อยแล้ว จะมาเทียบกะจาน50ได้ไง) ตกใจหน้าซีด

บางทีต้องการความสะใจก็ซื้อมาทำกินเองครับ...
เส้นครึ่งโล สิบกว่าบาท....คะน้าครึ่งโล ยี่สิบห้าบาท
หมูสะโพกติดมัน ครึ่งโลแปดสิบ...โน่นนี่นิดหน่อยเป็นเครื่องปรุงส่วนใหญ่มีอยู่แล้ว...

รวม ๆ ประมาณร้อยห้าสิบ...ทำได้ประมาณสี่จาน... Grin Grin

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #444514 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 08:29:04 PM »

แต่จิ๋มแดงผมสังเกตุอย่างนึง...
กินไปเรื่อย ๆ แต่มันไม่เมาขึ้นแบบวิสกี้ หรือเหล้าอื่น..ที่เมาแบบแหลงลิ้นพันกัน
แต่มันจะเมาเนียน ๆ เรื่อย ๆ สม่ำเสมอไปแบบนั้น...
หอม ๆ อยู่ในรูหมูกกรุ่น ๆ ไปทั้งคืน... Grin Grin

ถ้าเป็นเหล้าอื่น กินไปมื้อเดียวครึ่งขวด คงได้หัวทิ่มไปแล้ว... บู่
หึๆๆ เพิ่งรู้เหร็อ? หึๆๆ มันเหล้าผู้ดี  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

กินแล้วเปลืองอิ๊บอ๋าย.... บู่  บู่

สี่สิบดีกรีเหมือนเพื่อนเค้านิ...
อยากได้แรงๆ ใช่ไม๊? เดี๋ยวจัดให้ หึๆๆ 108 proof พอไม๊

หากไม่พอ กำลังสั่ง128proof เดี๋ยวได้ชิม หึๆๆ

ได้ขรี้ออกเลือดกันบ้างแหละฮั้น.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

แต่ว่ามันหอม หวานม๊าย... Grin   น้ำลายหก น้ำลายหก

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #444515 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 08:31:39 PM »

ขับรถกลางคืน เวลาแวะกดATM ข้างถนนให้ระวังครับ

ขอแบ่งปันประสบการณืที่พบมากับตัวเองครับพี่ๆเพื่อนๆ  คือขอบอกก่อนผมนะอายุ50กว่าแล้ว แต่ยังแข็งแรงเพราะเล่นกีฟาเป็นประจำครับ คือเรื่องนี้เกิดมาหลายปีแล้ว เคยเล่าในเวปปืน วันนี้ว่างนึกขึ้นได้ เลยเอามาเล่าในเวปรถยนต์ครับ
    คือว่าผมพาเมีย ลูก และคนใช้ ไปกินเหล้ากันที่พัทยาใต้ครับ ล่อกันยันดึก ก็เลยขับรถกลับ แต่พอดีนึกขึ้นได้ว่าน้ำมันใกล้หมด แถมเงินสดก็ไม่เหลือ มีแต่บัตรเครดิต
กลัวปั้มข้างหน้าไม่รับบัตรเครดิต ไปกดเงินสดดีกว่า ก็ขับมาตามถนนสุขุมวิท แถวพัทยทาใต้ ก็ไปเจอตู้ไทยพาณิชย์เข้า เลยจอดจะไปกดเงิน  ส่วนลูกเมียคนใช้หลับในรถ
    โอแถวนั้นมืดมาก มีไอ้หนุ่มคนหนึ่งกำลังยุกยิกๆอยู่หน้าตู้ครับ ผมก็เข้าไปต่อคิว ผมไม่ได้สังเกตุอะไรทั้งสิ้น เพราะกำลังตุ่ยๆอยู่ ก้มหน้าก้มตารอคิว  และแล้วก็ได้ยินเสียง
         "เฮ้ย  ไอ้น้องขอตังษ์พันนึงซิ"  ผมเงยหน้าไปดูต้นเสียง เห็นไอ้กระหร่องสองคน วางมาดอยู่ และแล้ว ไอ้หนุ่มหน้าละอ่อนข้างหน้าผมก็วิ่งปรู๊ดไปเฉยๆ ไม่กดแล้วงงเงิน
อ้าวซวยละกรู ไอ้กระหร่องสองคนหันมาที่ผม
         "พี่ ขอตังษ์ใช้สักพันซิ"  ผมจ้องหน้ามัน มันไว้ผมยาว ผมก็ไว้ผมยาวกว่ามันเสียอีก มันไว้หนวด ผมก็ไว้หนวดแถมมีเครา หน้ามันบอกเลยว่าเป็นโจรชัดๆ ส่วนหน้าผมยิ่งโหดกว่าหน้าโจรของมันอีก ผมเลยตอบมันว่า
          "มรึงอยากตายเหรอ"
   ครับ มันถอยครับ พวกมัถอยเลย  โถไอ้หน้าปลาจวด พวกมรึงทำกรูซะเยี่ยวเล็ดเลย
        ผมไม่ได้พกปืนนะครับ แต่มีมีดพับเล่มเล็กๆในกระเป๋ากางเกงข้างขวา และมือผมก็ล้วงกระเป๋ากางเกงตลอดระหว่างเล่นพลังจิตกับพวกมัน จนเหงื่อเปียกมือ
สรุปผมคิว่าที่ผมรอดคืนนั้น ก็เพราะหน้าตาผมโหดครับ พวกมันเลยถอย โฮ ๆๆ  หน้ากรูโหดจริง แต่กรูตาขาวนะโว๊ย ไม่มีอะไรมากครับแค่บอกเล่าประสบการณ์ให้เพื่อนๆพี่ๆฟังกัน

http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,29063.0.html

ดีนะ....ไม่เจอพี่เข้ม รับรองโจรหวาบ  คิก คิก

แต่อาการของพี่เข้ม  คงไม่ต่างกัน.. Grin   คิก คิก คิก คิก

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #444516 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 08:36:17 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก      คิก คิก

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #444517 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 08:37:44 PM »

Product Information
close
Serving Size   1.5 fl. oz.
Calories   160
Carbohydrates   0
Fat   0
Protein   0

The U.S. Government’s Dietary Guidelines for Americans defines standard drink servings for beer (12 oz.), wine (5 oz.) and 80-proof distilled spirits (1.5 oz.) as each containing approximately .6 oz. of alcohol. A 1.5 oz. serving of 128-proof Booker's is equivalent to 1.6 standard drinks.

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #444518 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 08:40:14 PM »

ต้นพฤษภาผมว่างทั้งครอบครัวครับ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #444519 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 08:40:55 PM »

Product Information
close
Serving Size   1.5 fl. oz.
Calories   160
Carbohydrates   0
Fat   0
Protein   0

The U.S. Government’s Dietary Guidelines for Americans defines standard drink servings for beer (12 oz.), wine (5 oz.) and 80-proof distilled spirits (1.5 oz.) as each containing approximately .6 oz. of alcohol. A 1.5 oz. serving of 128-proof Booker's is equivalent to 1.6 standard drinks.

เฮ้ย บอทสแปมบุก.....  ชิ้ว ๆ ...    แบร่

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #444520 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 08:41:29 PM »

อย่างอื่นๆ ว่ากันต่อโพรก

คืนนี้นอนแระ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #444521 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 08:41:45 PM »

ต้นพฤษภาผมว่างทั้งครอบครัวครับ

Grin

ปี้เข้         ปี้เข้....                .. ม

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #444522 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 08:42:14 PM »

หึๆๆ เพิ่งรู้เหร็อ? หึๆๆ มันเหล้าผู้ดี  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

กินแล้วเปลืองอิ๊บอ๋าย.... บู่  บู่

ได้ขรี้ออกเลือดกันบ้างแหละฮั้น.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

แต่ว่ามันหอม หวานม๊าย... Grin   น้ำลายหก น้ำลายหก
มันเป็น1ใน4 ของ small bacth collaction หึๆๆ

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #444523 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 08:42:46 PM »

วันนี้ขับรถไปร้านขายแบต เปลี่ยนทีีร้านมันเลยหักของเก่าแล้ว =2,300

แล้วสองปีก่อน เด็กมาส่งทำไมตั้ง3พันกว่าฟร๊ะ..... ยี๊
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 11, 2013, 08:46:39 PM โดย เบิ้ม » บันทึกการเข้า

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #444524 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 08:43:52 PM »

Grin

ปี้เข้         ปี้เข้....                .. ม
ลุงให้ชัดถิ๊ วันใหน ?

หน้า: 1 ... 29632 29633 29634 [29635] 29636 29637 29638 ... 35779
  พิมพ์