เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 04:38:32 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 29675 29676 29677 [29678] 29679 29680 29681 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25462500 ครั้ง)
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #445155 เมื่อ: มีนาคม 15, 2013, 11:50:07 AM »

ฮาย  Cheesy

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
golek
Hero Member

คะแนน 1076

« ตอบ #445156 เมื่อ: มีนาคม 15, 2013, 11:53:09 AM »

ฮาย  Cheesy

ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ  นั่งดูรูปโป๊ อาภาพร เหรอ.......ส่งไปทอนให้น้าซับมั่งต่ะ... บู่ บู่ บู่

....................................อิ๊สสสส 2899

อยู่ด้ามขวานไทย ภูมิใจรักษ์บ้านเกิด
ไม่รวยเบี้ยพอให้ยืมได้  แต่น้ำใจพร้อมแบ่งปัน ครับ
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #445157 เมื่อ: มีนาคม 15, 2013, 11:53:47 AM »

หนังโป๊เกาหลี  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

Skydiver_รักในหลวง
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรอง
Hero Member

คะแนน 1275

ไร้สาระโดยสิ้นเชิง

« ตอบ #445158 เมื่อ: มีนาคม 15, 2013, 11:56:26 AM »

golek, Skydiver_รักในหลวง และ 10 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

บ่าวนี้ น้ำสีฟ้าๆ กับเหนียวหลาม.... บู่ บู่ บู่

ต้องบอกว่ามีเสียง อูคูเลเล่ย์ เคล้าไปด้วยครับ คิก คิก

จงยิ้มสู้เมื่อความตายมาเยือน...
Skydiver_รักในหลวง
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรอง
Hero Member

คะแนน 1275

ไร้สาระโดยสิ้นเชิง

« ตอบ #445159 เมื่อ: มีนาคม 15, 2013, 11:58:02 AM »

ตร.รือเสาะ ดับอีก 3  เศร้า เศร้า เศร้า

จงยิ้มสู้เมื่อความตายมาเยือน...
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #445160 เมื่อ: มีนาคม 15, 2013, 11:58:09 AM »

เบียร์มาเลฯ ป๋องสีทอง เบียร์เปดไรของมัน พอดีเบียร์ที่กินหมด เลยต้องเปิดป๋องกินตบตูดไปแค่ครึ่งป๋อง ตื่นมามึนหัว เวียนหัว
ปกติกินสิงห์,คลาสเบิกไม่เป็นไำร  บู่

ยี่ห้อ skol ใช่ไหมครับน้าเบิ้ม

ใช่ครับน้าแอบฯ อิอิ

มาเลฯมันไม่ค่อยนิยมดื่ม แต่มันทำขาย ไม่รู้มันเอาไรหมัก  แบร่

พอดีเค้าซื้อมาฝากครับ ไม่จำเป็นไม่แตะเลย

ตอนไปอยู่สิงคโปร์-มาเล เพื่อนมันพากินแบบเอากระทิงแดงผสม
เบียร์ถ้าไม่ใช่สิงห์ ลีโอ หรือ ช้าง ผมไม่ค่อยกล้าแตะ เพราะเคยลองแล้วมันไม่ถูกคอ

ระวัง ลุงเข้ม มาอ่านเจอนะครับ เดี๋ยวจะ.................  บู่ บู่ บู่
โดนมอมเบียร์ .... Tongue
บายใจได้ครับ ไม่มอมใครแร๊ะ...เปลืองครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #445161 เมื่อ: มีนาคม 15, 2013, 12:00:47 PM »

Grin

แอบดูที่รูเดิม
เกิดเป็นคน ควรรู้จักกตัญญู
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 622

ปลวกน้อยกัดกินบ้าน..นักการเมืองคอรัปชั่นกัดกินชาติ

« ตอบ #445162 เมื่อ: มีนาคม 15, 2013, 12:23:19 PM »

กระทาชายนายหนึ่งบ่นรำพึงกับเพื่อนในตอนเช้าหลังปาร์ตี้อัพยา
ก..เฮ้ยเบียร์ยี่ห้อนี้ เอ็งอย่าไปกินะ แม่งไม่ไหวหว่ะ
ข..ทำไมวะ กินแล้วมันปวดหัวหรือไง
ก..เปล่าหว่ะ กินแล้วเมาไม่เท่าไหร่ ตื่นเช้ามานี่มันแสบตูดยังไงพิกล
ข..!!!!!!!!!!!!!!!
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #445163 เมื่อ: มีนาคม 15, 2013, 12:47:41 PM »

กระทาชายนายหนึ่งบ่นรำพึงกับเพื่อนในตอนเช้าหลังปาร์ตี้อัพยา
ก..เฮ้ยเบียร์ยี่ห้อนี้ เอ็งอย่าไปกินะ แม่งไม่ไหวหว่ะ
ข..ทำไมวะ กินแล้วมันปวดหัวหรือไง
ก..เปล่าหว่ะ กินแล้วเมาไม่เท่าไหร่ ตื่นเช้ามานี่มันแสบตูดยังไงพิกล
ข..!!!!!!!!!!!!!!!

*** กระเหรี่ยงกินแบล็ค ***
สาวชาวกระเหรี่ยงหน้าดีคนนึงนามว่า มุกกู เดินแบกผักที่ปลูกไว้ลงมาขายที่ตลาดในเมือง

บังเอิญวันนั้นผักที่นำมาขายนั้นขาดตลาดพอดี แม่ค้าจึงรับซื้อต่อด้วยราคาที่ค่อนข้างสูงทำให้เหลือเงินเยอะ

ด้วยความดีใจจึงแวะร้านอาหาร กะว่าจะฉลองสักหน่อย

ขณะที่นั่งกินอยู่ก็มองดูโต๊ะข้างๆ เห็นทุกโต๊ะก็มีการกินเหล้ากันทุกโต๊ะ
เลยสงสัยเรียกเด็กเสริฟมาถาม ได้ความว่าคนเมืองเขาก็กินยังนี้แหละ

ด้วยความที่มีตังค์จึงสั่งเหล้ามากินมั่ง โดยให้เด็กเสริฟเอาที่แพงที่สุดในร้านมา

สรุปว่าได้เหล้าแบล็คมา ด้วยความที่ไม่เคยกินเหล้าไม่นานจึงหลับคาโต๊ะอยู่ตรงนั้น

ประกอบกับที่หน้าตาดี เลยถูกเด็กเสริฟพาเข้าหลังร้านไป...เสร็จเด็กเสริฟ...

3 อาทิตย์ผ่านไป สาวชาวกระเหรี่ยงกลุ่มหนึ่งก็แบกผักลงมาขายตามปกติ

เหตุการณ์เหมือนกับ 3 อาทิตย์ที่แล้วไม่มีผิด คือขายผักได้ราคาดีอีกแล้ว จึงตกลงกันว่าจะฉลองกันอีก เพียงแต่ครั้งนี้มากันหลายคน

มุกกูก็เลยพาเพื่อนๆมานั่งที่ร้านเดิม สั่งอาหารและเริ่มจะสั่งเหล้ามากิน จึงเรียกเด็กเสริฟหน้าเดิมมาถามว่าจะเอาเหล้าอะไรดี

เด็กเสริฟจำได้เลยแนะนำเหมือนเดิมอีก ว่าเอาแบล็คดีกว่าครับ
ทุกคนก็เห็นด้วยเพราะเคยเห็นคนเมืองเอาขึ้นไปกินบนดอยบ่อยๆ

แต่มุกกู ไม่เห็นด้วยส่ายหน้าไม่เอาอย่างเดียว เพื่อนๆแปลกใจก็เลยถามว่าทำไม

มุกกูตอบว่า "ไอ้เหล้าแบล็คอาไรเนี่ย ไม่ดีหรอก คราวที่แล้วมากิน แม่งเจ็บปิ๊ ชิหายเลย"

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #445164 เมื่อ: มีนาคม 15, 2013, 12:54:32 PM »

ถามครับ ไหว้

วีพาวเวอร์ดีเซล กับ ฟิวเชฟดีเซล ของ เซลล์ มันแตกต่างกันยังไงครับสองตัวนี้ Huh

ราคาครับ...  Grin

เอาคุณภาพของนักมวยทั้งคู่ด้วยหล่ะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ตะก่อนเคยเติมประจำครับนัท แพงกว่าดีเซลทั่วไปลิตร2บาท

เพราะเคยเติมปต.ทวย เครื่องติดแล้ววูบๆดับก็มี แถมรู้สึกอืดๆ ไรฟร่ะ..... อ๋อย

แต่หลังๆเติมเอสโซ่ครับ เครื่องเดินเรียบ แรงดี ไม่แพ้วีเพาเวอเลย  เยี่ยม

ที่ถามก็เพราะจะหนี ปต.ทวยเช่นกันครับพี่ แล้วอีกอย่างเซลล์มันเปิดใหม่ที่ทุ่งสงเลยจะลองเติมดูซักหน่อย

ใช้แล้วไม่มีปัญหาอะไรใช่ไหมครับพี่เบิ้ม
มันเหมาะกับรถแรงๆครับ(เครื่องคอมมอลเรว) ส่วนตัวฟิวเซฟ มันก็คือน้ำมันชนิด บี5 ที่เป็นใบโอดีเซล ใช้กับรถรุ่นเก่าๆ ที่เป็นปั๊มดีเซลลูกสูบแบบเก่าสบายๆครับ ประหยัดกว่าด้วย ผมเติมมาตลอด ยังไม่เจอปัญหาอะไรเลย รถวิ่งมาเป็นแสนๆโล (นิสสันฟรอนเทียร์ อิๆๆ)

แต่กับตัวแรงอย่าง โฟกัส ทีดีซีใอ บริโภค เซล วีเพาเวอร์มาตลอด

ปต ทวย...ไม่ใช้ครับ ทั้งเกลียด และด้อยคุณภาพอย่างเห็นได้ชัด สมัยขับรถเที่ยว...เราไม่รู้ว่าปั๊มอยู่ตรงใหน เจอก็เติมก่อน มันอืดอย่างมีนัยยะ
เห็นบอกเซียนภาษาอังกิด.... รัสปูติน... บู่

Common rail  มัน  " เรว " กงไหน... รณรงค์ภาษากันหน่อย.. Grin แบร่

มีแฟนพันธุ์แท้ เกลียดปตท.ตัวจริงคนนึงกัน..
ขับรถไปต่างจังหวัด...กลับที่พัก ไฟแดงเตือน  น้ำมันเกลี้ยงถังพอดี...
หน้าที่พัก มีปั๊ม ปต ทวย  แต่ไม่ยอมเติมใส่รถ..
จนไม่กล้าขับไปไหน..เสียการเสียงานหมด
คงกะจะเข็นรถออกจากภูเก็ตมาเติมยี่ห้ออื่นที่โคกกลอยมั๊ง... บู่ บู่

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #445165 เมื่อ: มีนาคม 15, 2013, 12:56:43 PM »

วีพาวเวอร์ดีเซล กับ ฟิวเชฟดีเซล ของ เซลล์ มันแตกต่างกันยังไงครับสองตัวนี้ Huh

เอาคุณภาพของนักมวยทั้งคู่ด้วยหล่ะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ตะก่อนเคยเติมประจำครับนัท แพงกว่าดีเซลทั่วไปลิตร2บาท

เพราะเคยเติมปต.ทวย เครื่องติดแล้ววูบๆดับก็มี แถมรู้สึกอืดๆ ไรฟร่ะ..... อ๋อย

แต่หลังๆเติมเอสโซ่ครับ เครื่องเดินเรียบ แรงดี ไม่แพ้วีเพาเวอเลย  เยี่ยม

ที่ถามก็เพราะจะหนี ปต.ทวยเช่นกันครับพี่ แล้วอีกอย่างเซลล์มันเปิดใหม่ที่ทุ่งสงเลยจะลองเติมดูซักหน่อย

ใช้แล้วไม่มีปัญหาอะไรใช่ไหมครับพี่เบิ้ม
มันเหมาะกับรถแรงๆครับ(เครื่องคอมมอลเรว) ส่วนตัวฟิวเซฟ มันก็คือน้ำมันชนิด บี5 ที่เป็นใบโอดีเซล ใช้กับรถรุ่นเก่าๆ ที่เป็นปั๊มดีเซลลูกสูบแบบเก่าสบายๆครับ ประหยัดกว่าด้วย ผมเติมมาตลอด ยังไม่เจอปัญหาอะไรเลย รถวิ่งมาเป็นแสนๆโล (นิสสันฟรอนเทียร์ อิๆๆ)

แต่กับตัวแรงอย่าง โฟกัส ทีดีซีใอ บริโภค เซล วีเพาเวอร์มาตลอด

ปต ทวย...ไม่ใช้ครับ ทั้งเกลียด และด้อยคุณภาพอย่างเห็นได้ชัด สมัยขับรถเที่ยว...เราไม่รู้ว่าปั๊มอยู่ตรงใหน เจอก็เติมก่อน มันอืดอย่างมีนัยยะ
เห็นบอกเซียนภาษาอังกิด.... รัสปูติน... บู่

Common rail  มัน  " เรว " กงไหน... รณรงค์ภาษากันหน่อย.. Grin แบร่

มีแฟนพันธุ์แท้ เกลียดปตท.ตัวจริงคนนึงกัน..
ขับรถไปต่างจังหวัด...กลับที่พัก ไฟแดงเตือน  น้ำมันเกลี้ยงถังพอดี...
หน้าที่พัก มีปั๊ม ปต ทวย  แต่ไม่ยอมเติมใส่รถ..
จนไม่กล้าขับไปไหน..เสียการเสียงานหมด
คงกะจะเข็นรถออกจากภูเก็ตมาเติมยี่ห้ออื่นที่โคกกลอยมั๊ง... บู่ บู่

แทนที่จะเติมสักห้าสิบบาท แล้วไปปั๊มอื่น

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #445166 เมื่อ: มีนาคม 15, 2013, 01:16:21 PM »

บ๊ะ วันนี้ มาตรฐานสูงเว๊อะ...... บู่

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #445167 เมื่อ: มีนาคม 15, 2013, 01:19:22 PM »

ไปธุระที่ลิกอร์หน่อยครับ...อย่านินทามากแรง บู่ บู่ บู่

โดยเฉพาะคนที่ชวนกินเหล้า แล้วปฏิเสฐ ระวังใว้ให้ดี ก็แล้วกัน บู่ บู่ บู่

แอบดูที่รูเดิม
เกิดเป็นคน ควรรู้จักกตัญญู
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 622

ปลวกน้อยกัดกินบ้าน..นักการเมืองคอรัปชั่นกัดกินชาติ

« ตอบ #445168 เมื่อ: มีนาคม 15, 2013, 01:20:43 PM »

กระเทย3นางเดินไปทำงานด้วยกันตอนเช้า
กระเทยนาง A....แกๆเช้าๆอากาศสดใส ได้แต่กลิ่นชะนีแบบนี้ไม่ไหวจะเคลียร์เลย
กระเทยนาง C....จริงหรอแก...แต่ชั้นว่าชั้นได้กลิ่นผู้ชายนะ
กระเทยนาง B....กูเรออ่ะ...
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #445169 เมื่อ: มีนาคม 15, 2013, 01:21:06 PM »

ลูกน้องเถ้าแก่หลังโลตุสมาส่งนมแรกเช้า  น่าว่าเราเข้าห้องประชุม

เด็กเลยตั้งนมไว้ให้สองขวด  เบี้ยก็ไม่ได้จ่ายให้ไปที... Smiley

เซนต์ไว้ก่อน  ค่อยมาเก็บรอบหน้า... Smiley

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
หน้า: 1 ... 29675 29676 29677 [29678] 29679 29680 29681 ... 35779
  พิมพ์