เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 11:25:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 29716 29717 29718 [29719] 29720 29721 29722 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25490903 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #445770 เมื่อ: มีนาคม 20, 2013, 08:15:49 PM »

รายงานผล การซ่อม เครื่องเขย่าน้ำแข็งบอก..เรียบร้อยกลับมาเขย่าน้ำได้ตามปกติ เสียงเงียบเผ็ก.....

หึๆๆ กำไรตึม ได้เบี้ยเซิ้อล่าวแล้วครับ ยีบเก้า 55+ เบิกค่าแรงมาสองเหมิน จ่ายค่าลูกปืน2ตัว กะซีล1อัน 1200 เวลาสองวัน เฉลี่ยวันละ9000 เงินดี งานก็ดี อิๆๆ เสียงเงียบแผ็ก เจ้าของถูกใจ ไม่แหลงไหร๋ คำเดียว หึๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #445771 เมื่อ: มีนาคม 20, 2013, 08:16:53 PM »

ทำไมไอ้พวกรวย ๆ กร่าง ๆ มันไม่โคจรมาเจอกันเองมั่งฟระ... บู่   แบร่

เจอแต่คนไม่มีทางสู้เพ...
เอา เจอคนสู้ก็เสียวดิ๊.....รู้อยู่แล้ว ที่ใอ้นี่ตูข่มเหงได้.....หึๆๆๆบ่อยไป ที่ตายกะดาบทองหลาง

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #445772 เมื่อ: มีนาคม 20, 2013, 08:29:23 PM »

ทำไมไอ้พวกรวย ๆ กร่าง ๆ มันไม่โคจรมาเจอกันเองมั่งฟระ... บู่   แบร่

เจอแต่คนไม่มีทางสู้เพ...
เอา เจอคนสู้ก็เสียวดิ๊.....รู้อยู่แล้ว ที่ใอ้นี่ตูข่มเหงได้.....หึๆๆๆบ่อยไป ที่ตายกะดาบทองหลาง

อย่างพี่เข้มขับBMW X3 ก็ไม่มีคนกล้าแหย่มแล้วครับ จอดไฟแดงเพื่อนก็จอดห่างๆ

พี่ต้องเลิกใส่เกือกฟองน้ำช้างดาวนะครับ  คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
TD_รักในหลวง
ตายโดยยืนอยู่บนสองขาของตัวเองดีกว่าอยู่อย่างคุกเข่า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 286

« ตอบ #445773 เมื่อ: มีนาคม 20, 2013, 08:34:03 PM »

น่าว่่คืนนี้มีคนนอนกอดถัง ขำก๊าก แลบลิ้น
นี่กะพอได้ของเล่นชิ้นใหม่ กะรีบหลบเรินจัง บู่ บู่ บู่

ได้แป๊กเดียวเอง  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

รายงานผลครับ  Bose 101 แนวเสียงจะแนวนิ่งๆ ฟังได้เรื่อยๆ เป็นอีกตัวที่ขอแนะนำครับ  เยี่ยม เยี่ยม น้ำลายหก น้ำลายหก

ปล  รับซื้อเงื่อนไงเดิมครับ หลงรัก หลงรัก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
สงสัยว่า น่าอิเสียแอมป์ ซ๊ะมากกว่าม้าง 55+

ที่ลุงตุ้ม  ลุยเหม็ด คิก คิก คิก คิก คิก คิก แลบลิ้น แลบลิ้น

กุดไหนครับ   Grin Grin ไหว้ ไหว้ ไหว้

IT IS BETTER TO DIE ON YOUR FEET THEN TO LIVE ON KNEE.
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #445774 เมื่อ: มีนาคม 20, 2013, 08:37:33 PM »

tum610, หรอย (+ 1 ซ่อนตัว) และ 8 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

คนนี้สิ เซียน"ปู" ตัวจริง  Grin    คิก คิก คิก คิก

สวัสดีครับ ช่วงนี้ม่ายปูให้ไต่ครับเงียบเหงา .......อิ อิ
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #445775 เมื่อ: มีนาคม 20, 2013, 08:43:04 PM »

น่าว่่คืนนี้มีคนนอนกอดถัง ขำก๊าก แลบลิ้น
นี่กะพอได้ของเล่นชิ้นใหม่ กะรีบหลบเรินจัง บู่ บู่ บู่

ได้แป๊กเดียวเอง  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

รายงานผลครับ  Bose 101 แนวเสียงจะแนวนิ่งๆ ฟังได้เรื่อยๆ เป็นอีกตัวที่ขอแนะนำครับ  เยี่ยม เยี่ยม น้ำลายหก น้ำลายหก

ปล  รับซื้อเงื่อนไงเดิมครับ หลงรัก หลงรัก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
สงสัยว่า น่าอิเสียแอมป์ ซ๊ะมากกว่าม้าง 55+

ที่ลุงตุ้ม  ลุยเหม็ด คิก คิก คิก คิก คิก คิก แลบลิ้น แลบลิ้น

กุดไหนครับ   Grin Grin ไหว้ ไหว้ ไหว้

จริงอ๊าาา..  แบร่

tum610, หรอย (+ 1 ซ่อนตัว) และ 8 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

คนนี้สิ เซียน"ปู" ตัวจริง  Grin    คิก คิก คิก คิก

สวัสดีครับ ช่วงนี้ม่ายปูให้ไต่ครับเงียบเหงา .......อิ อิ

ก่อนนอนดื่มน้ำมนต์ด้วยนะครับ...

เดี๋ยวผีปูใต่ออกอาการอีก.. Grin

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #445776 เมื่อ: มีนาคม 20, 2013, 08:49:28 PM »

ไตๆๆ...สงสารน้องแอนไม่ร้องเกะจัง วันเดียวคนดูในยูทูปเกือบแสนแล้ว  อ๋อย

ป่านนี้น้องจะกล้าไปมหาลัยมั้ยเนี่ย  หัวเราะร่าน้ำตาริน

เสี่ยเบิ้มแหละ  พามาโพส... บู่ แบร่                           คิก คิก คิก คิก
น้องอีฟ ก็ไม่ร้องโอเกะ บางเทอมไม่ถึง2 บางเทอม 2 นิดๆ
อ่าน คิด คำณวน ยันตีสอง ก่อนสอบมีโต้รุ่ง
 1 วันสอบ 1 วิชาๆละ 7-8 ข้อ
ผลสอบออกมา พ่อแม่มันจะหัวใจวายตายแทนซะให้ได้ คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #445777 เมื่อ: มีนาคม 20, 2013, 08:54:48 PM »

จริงอ๊าาา..  แบร่

คนนี้สิ เซียน"ปู" ตัวจริง  Grin    คิก คิก คิก คิก

ก่อนนอนดื่มน้ำมนต์ด้วยนะครับ...

เดี๋ยวผีปูใต่ออกอาการอีก.. Grin
อื้อ........ผีปูไต่ อิๆๆ

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #445778 เมื่อ: มีนาคม 20, 2013, 08:57:06 PM »

พี่เข้มให้ผมชิมบรั่นดีหมักถังโอ๊ค ด้วยคนนะ นะ นะ นะ  คิก คิก คิก คิก Grin

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #445779 เมื่อ: มีนาคม 20, 2013, 09:03:43 PM »

พี่เข้มให้ผมชิมบรั่นดีหมักถังโอ๊ค ด้วยคนนะ นะ นะ นะ  คิก คิก คิก คิก Grin
NO

wxsksok'sy;'y;9h,dbogv'c]h;dyo บู่ บู่ บู่

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #445780 เมื่อ: มีนาคม 20, 2013, 09:14:00 PM »

NO

wxsksok'sy;'y;9h,dbogv'c]h;dyo บู่ บู่ บู่
ชาด คนแก่งอนนิแหลงยาก มัดโยนคลองหอยโข่งเสียดีหวา

Cheesy Cheesy Grin คิก คิก

หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #445781 เมื่อ: มีนาคม 20, 2013, 09:15:02 PM »

ได้แป๊กเดียวเอง  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

รายงานผลครับ  Bose 101 แนวเสียงจะแนวนิ่งๆ ฟังได้เรื่อยๆ เป็นอีกตัวที่ขอแนะนำครับ  เยี่ยม เยี่ยม น้ำลายหก น้ำลายหก

ปล  รับซื้อเงื่อนไงเดิมครับ หลงรัก หลงรัก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ที่ลุงตุ้ม  ลุยเหม็ด คิก คิก คิก คิก คิก คิก แลบลิ้น แลบลิ้น

กุดไหนครับ   Grin Grin ไหว้ ไหว้ ไหว้

จริงอ๊าาา..  แบร่

คนนี้สิ เซียน"ปู" ตัวจริง  Grin    คิก คิก คิก คิก

ได้แป๊กเดียวเอง  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

รายงานผลครับ  Bose 101 แนวเสียงจะแนวนิ่งๆ ฟังได้เรื่อยๆ เป็นอีกตัวที่ขอแนะนำครับ  เยี่ยม เยี่ยม น้ำลายหก น้ำลายหก

ปล  รับซื้อเงื่อนไงเดิมครับ หลงรัก หลงรัก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ที่ลุงตุ้ม  ลุยเหม็ด คิก คิก คิก คิก คิก คิก แลบลิ้น แลบลิ้น

กุดไหนครับ   Grin Grin ไหว้ ไหว้ ไหว้

จริงอ๊าาา..  แบร่

อื้อ........ผีปูไต่ อิๆๆ

สวัสดีครับ ดึกๆ ละเมอไปไต่เอาแม่น้องพลอย เดียวโดนถีบแห๋งมๆๆ.....อิ อิ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #445782 เมื่อ: มีนาคม 20, 2013, 09:21:01 PM »

สวัสดีครับ ดึกๆ ละเมอไปไต่เอาแม่น้องพลอย เดียวโดนถีบแห๋งมๆๆ.....อิ อิ

ม่ายมั๊ง  น่าว่าน้องพลอยจะได้น้องชายตัวเล็ก ๆ ไว้เลี้ยงเล่นอีกคนมากกว่าม๊าง...  คิก คิก คิก คิก

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #445783 เมื่อ: มีนาคม 20, 2013, 09:22:31 PM »

พี่เข้มให้ผมชิมบรั่นดีหมักถังโอ๊ค ด้วยคนนะ นะ นะ นะ  คิก คิก คิก คิก Grin
NO

ขำก๊าก ขำก๊าก    บู่

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #445784 เมื่อ: มีนาคม 20, 2013, 09:37:31 PM »

ปรีแอมป์ของจ่าดิษ 8 หลอด ยังน่าสนนะ
http://www.aht-audio.com/DIY/13/NEW%20JP200.html

เห็นว่าจะออกแผ่นพริ้นใหม่เร็วๆนี้อีกด้วย

หน้า: 1 ... 29716 29717 29718 [29719] 29720 29721 29722 ... 35779
  พิมพ์