เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 06:24:37 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 29756 29757 29758 [29759] 29760 29761 29762 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25540768 ครั้ง)
golek
Hero Member

คะแนน 1076

« ตอบ #446370 เมื่อ: มีนาคม 25, 2013, 09:39:54 AM »

ไหว้ ดีครับ ลุงตุ้ม ...

แรกวา ไม่ได้แวะไปเอาของ......เด็กๆเล่นอยู่ สมิหลา จนค่ำ เลยไม่ได้พ้นไปหดใหญ่...

ฝากไว้ก่อนนะลุง เจอเมื่อไหร๋ ยึดเอาเมื่อนั้น ... บู่  คิก คิก

ไอไหร๋หลาว.... บู่

ปล. ไม่เห็นดูพี่เข้มมั่งเลย...แกเที่ยวควั่นอยู่ หาม่ายเพื่อนนั่งก๊งด้วย... บู่ คิก คิก

ว่าอิไปแล ๆ กล้องตัวใหม่เฉย ๆ ...
โถกเสียเบี้ยพ้น.... บู่ บู่ หัวเราะร่าน้ำตาริน

...........รับซื้อ แคนนอน S100 ...ให้ราคาดี .. ยิ้มีเลศนัย

แปดพัน.... Grin Grin

...เจ็ดพัน รับเองหาดใหญ่ ... ไหว้ ไหว้ ไหว้ ขอบคุณล่วงหน้าครับ  Grin

โห ต่อราคาซะ   ตกใจ               งั้น..ขอหกพันก็แล้วกัน.... แบร่

ตามนั้นครับ เดี๋ยววันอาทิตย์เข้าไปรับของครับ... ไหว้  หลงรัก

น้าเนศ รอผมใช้สักปีครึ่งก่อนนะครับ เดี๋ยวปล่อยต่อ สี่พัน... Grin

...หลักฐาน มี พยานพร้อม เดี๋ยวค่อยขอช่วย น้าจง ฟ้องบังคับคดี... คิก คิก

อยู่ด้ามขวานไทย ภูมิใจรักษ์บ้านเกิด
ไม่รวยเบี้ยพอให้ยืมได้  แต่น้ำใจพร้อมแบ่งปัน ครับ
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #446371 เมื่อ: มีนาคม 25, 2013, 09:48:21 AM »

ไหว้ ดีครับ ลุงตุ้ม ...

แรกวา ไม่ได้แวะไปเอาของ......เด็กๆเล่นอยู่ สมิหลา จนค่ำ เลยไม่ได้พ้นไปหดใหญ่...

ฝากไว้ก่อนนะลุง เจอเมื่อไหร๋ ยึดเอาเมื่อนั้น ... บู่  คิก คิก

ไอไหร๋หลาว.... บู่

ปล. ไม่เห็นดูพี่เข้มมั่งเลย...แกเที่ยวควั่นอยู่ หาม่ายเพื่อนนั่งก๊งด้วย... บู่ คิก คิก

ว่าอิไปแล ๆ กล้องตัวใหม่เฉย ๆ ...
โถกเสียเบี้ยพ้น.... บู่ บู่ หัวเราะร่าน้ำตาริน

...........รับซื้อ แคนนอน S100 ...ให้ราคาดี .. ยิ้มีเลศนัย

แปดพัน.... Grin Grin

...เจ็ดพัน รับเองหาดใหญ่ ... ไหว้ ไหว้ ไหว้ ขอบคุณล่วงหน้าครับ  Grin

โห ต่อราคาซะ   ตกใจ               งั้น..ขอหกพันก็แล้วกัน.... แบร่

ตามนั้นครับ เดี๋ยววันอาทิตย์เข้าไปรับของครับ... ไหว้  หลงรัก

น้าเนศ รอผมใช้สักปีครึ่งก่อนนะครับ เดี๋ยวปล่อยต่อ สี่พัน... Grin

...หลักฐาน มี พยานพร้อม เดี๋ยวค่อยขอช่วย น้าจง ฟ้องบังคับคดี... คิก คิก

คิก คิก คิก คิก คิก คิก เดี๋ยวนี้รู้จักเก็บหลักฐานวุ้ย หึๆๆ แต่น๊ะ พวกสาย หัว หมอเขาเก็บหลักฐานกันเก่ง อิๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #446372 เมื่อ: มีนาคม 25, 2013, 09:48:37 AM »

โอเค ไปผ่อนต่อด้วย อีกห้างวด งวดละ 1,590 บาท.. Grin Grin

golek
Hero Member

คะแนน 1076

« ตอบ #446373 เมื่อ: มีนาคม 25, 2013, 09:58:40 AM »

โอเค ไปผ่อนต่อด้วย อีกห้างวด งวดละ 1,590 บาท.. Grin Grin

คิก คิก คิก คิก คิก คิก ออกตัว ล้อควี เลย.......... Grin

เสียดายครับ อาทิตย์นี้ งานคอมมาร์ท ที่ กทม. ไม่ได้ไป ...ถ้าได้ไป น่าว่าเสียเบี้ยหลายบาทหล่าว

ปล. แต่มีคำสั่งให้ไปราชเกิน อาทิตย์หน้า ...  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

30นี้น๊ะครับ ใครอยากควังเพลง (ส่วนมาก เป็นเพลงของคนแก่ๆ) เชิญ หลังโลตัส ใครอยากกินไหร๋ กะเอามาเอง เพราะเจ้าเริน ม่ายเวลาเตรียมให้.....6โมงเป็นต้นไป..........

\O/ ...น้ำลายหก น้ำลายหก หลงรัก หลงรัก

โดนชก  30   ..  Huh Huh  Tongue Tongue  Cry Cry   ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด  เศร้า เศร้า    อด...เพราะขึ้นรถทัวส์ไป ตาก-กทม. ตั้งแต่เช้า ...หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อยู่ด้ามขวานไทย ภูมิใจรักษ์บ้านเกิด
ไม่รวยเบี้ยพอให้ยืมได้  แต่น้ำใจพร้อมแบ่งปัน ครับ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #446374 เมื่อ: มีนาคม 25, 2013, 10:00:21 AM »

บู่ แบร่

TD_รักในหลวง
ตายโดยยืนอยู่บนสองขาของตัวเองดีกว่าอยู่อย่างคุกเข่า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 286

« ตอบ #446375 เมื่อ: มีนาคม 25, 2013, 10:02:10 AM »

30นี้น๊ะครับ ใครอยากควังเพลง (ส่วนมาก เป็นเพลงของคนแก่ๆ) เชิญ หลังโลตัส ใครอยากกินไหร๋ กะเอามาเอง เพราะเจ้าเริน ม่ายเวลาเตรียมให้.....6โมงเป็นต้นไป..........

ขออนุญาตกินเหมือนเจ้าของเริน จะได้ไม่ต้องเอาไหลไป Tongue Tongue Tongue น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก หลงรัก หลงรัก

IT IS BETTER TO DIE ON YOUR FEET THEN TO LIVE ON KNEE.
ตายโดยยืนอยู่บนสองขาของตัวเองดีกว่าอยู่อย่างคุกเข่า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 286

« ตอบ #446376 เมื่อ: มีนาคม 25, 2013, 10:03:16 AM »

ไม่ทราบว่าลุงตุ้ม เอา TT ไปลองม้าย จะได้เตรียมตัวไปถูกครับ น้ำลายหก น้ำลายหก หลงรัก หลงรัก

IT IS BETTER TO DIE ON YOUR FEET THEN TO LIVE ON KNEE.
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #446377 เมื่อ: มีนาคม 25, 2013, 10:05:09 AM »

ไม่ทราบว่าลุงตุ้ม เอา TT ไปลองม้าย จะได้เตรียมตัวไปถูกครับ น้ำลายหก น้ำลายหก หลงรัก หลงรัก

เอาไปด้วยครับ...ค่อยทุกบนหลังคารถไป... บู่

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 286

« ตอบ #446378 เมื่อ: มีนาคม 25, 2013, 10:08:42 AM »

เอาไปด้วยครับ...ค่อยทุกบนหลังคารถไป... บู่

มัดแน่นๆๆ นะ เดี๋ยวหล่นจะเสียหาย คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น
ปล  ถ้าขนไม่หมด ผมไปช่วยขนกลับ สงขลาก็ได้นะครับ  เงื่อนไขเดิม คิก คิก คิก คิก คิก คิก

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #446379 เมื่อ: มีนาคม 25, 2013, 10:12:30 AM »

มัดแน่นๆๆ นะ เดี๋ยวหล่นจะเสียหาย คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น
ปล  ถ้าขนไม่หมด ผมไปช่วยขนกลับ สงขลาก็ได้นะครับ  เงื่อนไขเดิม คิก คิก คิก คิก คิก คิก

แบร๊....      แบร่ แบร่

กะทีเราอิขอซื้อมั่ง... ไม่ยอมขายโด๊ะ.. แลบลิ้น

tanin01
Jr. Member
**

คะแนน 24

« ตอบ #446380 เมื่อ: มีนาคม 25, 2013, 10:17:02 AM »

golek, Pandanus, tanin01, Udomkd และ 7 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้ ไหว้ สวัสดีตอนเช้าครับ ลุงเข้ม น้าฉ็อง น้า.....ธานิน และทุกๆท่านครับ  Grin Grin Grin

หวัดดีตอนเช้าครับ  รูปสวยดีครับ ชอบๆ 

ดูแล้ว คึกคักแต่เช้าเลย

ต้อนรับน้าธานินทร์.... +1   Grin

ขอบคุณครับ +1 ตอบแทนเช่นกันครับ

ตอนนี้ลำปางอากาศแย่มากๆๆครับ ฝุ่นควันเต็มเมืองเลย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 286

« ตอบ #446381 เมื่อ: มีนาคม 25, 2013, 10:17:45 AM »

ปล  ถ้าขนไม่หมด ผมไปช่วยขนกลับ สงขลาก็ได้นะครับ  เงื่อนไขเดิม คิก คิก คิก คิก คิก คิก

กะทีเราอิขอซื้อมั่ง... ไม่ยอมขายโด๊ะ.. แลบลิ้น

เอาผ้าลองสักหิด เดี๋ยวรถเป็นรอยครับบ   น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #446382 เมื่อ: มีนาคม 25, 2013, 10:18:16 AM »

golek, Pandanus, tanin01, Udomkd และ 7 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้ ไหว้ สวัสดีตอนเช้าครับ ลุงเข้ม น้าฉ็อง น้า.....ธานิน และทุกๆท่านครับ  Grin Grin Grin

หวัดดีตอนเช้าครับ  รูปสวยดีครับ ชอบๆ 

ดูแล้ว คึกคักแต่เช้าเลย

ต้อนรับน้าธานินทร์.... +1   Grin

ขอบคุณครับ +1 ตอบแทนเช่นกันครับ

ตอนนี้ลำปางอากาศแย่มากๆๆครับ ฝุ่นควันเต็มเมืองเลย

แถบนั้น พอถึงหน้าแล้ง   เป็นทุกปีเลย...

รักษาสุขภาพด้วยครับ.... Grin

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #446383 เมื่อ: มีนาคม 25, 2013, 10:18:55 AM »

เอาผ้าลองสักหิด เดี๋ยวรถเป็นรอยครับบ   น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ครับ ครับ...ขอบคุณมากครับ สำหรับคำแนะนำ...    หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #446384 เมื่อ: มีนาคม 25, 2013, 10:49:42 AM »

ครับ ครับ...ขอบคุณมากครับ สำหรับคำแนะนำ...    หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
รถว่างครับ..........ทุกมาขาเดียว ไม่ทุกกลับ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
หน้า: 1 ... 29756 29757 29758 [29759] 29760 29761 29762 ... 35779
  พิมพ์