เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 07:13:28 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 29871 29872 29873 [29874] 29875 29876 29877 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25797150 ครั้ง)
black-army
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 827

« ตอบ #448095 เมื่อ: เมษายน 04, 2013, 03:42:58 PM »

ระเบิดแลกเดียวนิ......ในหลาดตันหยงมัส  อ.ระแงะ จ.นราธิวาส เบื้องต้นปลอดภัยครับผม

จากกุ๊ยข้างถนน    ดิ้นรนรับใช้ชาติ   ไพรีจงพินาศ  มิได้ขลาดเพื่อชาติพลี
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #448096 เมื่อ: เมษายน 04, 2013, 03:47:46 PM »

รีบเคลียงานพรุ่งนี้อีกวันแล้วหยุดยาวกลับบ้านเสาร์นี้

ถ้าสดวก วันอาิทิตย์เจอกันสงขลา  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ปล  หิ้ว Tac4 มาด้วยนะ  ให้ราคาเงื่อนไขเดิม  คิก คิก คิก คิก คิก คิก  จะได้มาช่วยกันแล ใช้ม่ายลุงตุ้ม น้ำลายหก น้ำลายหก
Tac4 เดี้ยงไปนานแระกะว่าจะซ่อมตอนกล่องใหม่มาถึง ทำหลายอย่างเลย
ส่วนวันทิตย์มีนัดร้องเพลงกะพรรคพวกเทคโนเก่า สาวๆ เลขาเพแหละ
โหม๋มีเดือยไว้ทีหลัง Grin คิก คิก คิก คิก คิก คิก

โอเคงั้นซ่อมเองก้าแล้วกัน.. แบร่    คิก คิก คิก คิก

ของอุปกรณ์ทุกอย่างสเปคคูณสองหมดเลยนะ... แม้กระทั่งกล่อง  คิก คิก คิก คิก
บานครับ กล่องเดิมใหญ่ไป ไม่สวย แถมมีเนียมเนื้อมันอ่อนผมเจาะจนรูแบะเสียไม่น่าดู
กะว่าจะรื้อพวก R ที่แกแนะนำให้เปลี่ยนค่า และหาที่มาของเสียงแกรกกรากด้วย
R กะ C ตัวใหญ่ๆ ไม่น่าเป็นอะไร คงมีแต่พวกไมก้าที่น่าจะเสีย

ของผมยังนอนแก้ผ้าอยู่เหลย.... บู่
เจ้าใหม่นี่สั่งเจ้าไหนไปครับ... Grin

ซีไมก้าตัวดำ ๆ แบน ๆ นั่นแหละครับ..น่าสงสัยที่สุด บู่

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #448097 เมื่อ: เมษายน 04, 2013, 03:49:40 PM »

ระเบิดแลกเดียวนิ......ในหลาดตันหยงมัส  อ.ระแงะ จ.นราธิวาส เบื้องต้นปลอดภัยครับผม

ไรฟระ..  Angry Angry

ขอให้ทุกท่านปลอดภัย  ไม่ประมาทนะครับ... ไหว้

ยกเว้นไอ้พวกเวรนั่น ไม่รู้เมื่อไหร่จะตาย ๆ ไปหมดซะที..

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #448098 เมื่อ: เมษายน 04, 2013, 03:52:26 PM »

สงกรานต์ลุงเข้มอย่าเมาหนักแรงนะ........เดียว ๑๐ ล้อ ร้ายๆอี้กินเอ้า

พวกมันเริ่มจะเอาคืนหน่วยนาวิกเหรอ จัดหนักให้มันอีกรอบซิ

มันจับ นย.ไปทำลายซะคนนึงแล้ว.. Embarrassed
มันเล่นไม่เลิก เล่นไม่จบ...
นย.ของเราไม่ใช่ขี้ไก่  เอาคืนมันมั่งแบบเงียบ ๆ เนาะ...

มันบุกอิไปยิงเค้า  โดนเค้าโต้ออกมาตายเป็นเบือ...
แง่ง มันโกรธ ว่าไปฆ่าพวกมัน...พวกมันโดนฆ่าไม่ได้...

เก่งหลาวตรู... บู่

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #448099 เมื่อ: เมษายน 04, 2013, 03:56:42 PM »

รีบเคลียงานพรุ่งนี้อีกวันแล้วหยุดยาวกลับบ้านเสาร์นี้

ถ้าสดวก วันอาิทิตย์เจอกันสงขลา  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ปล  หิ้ว Tac4 มาด้วยนะ  ให้ราคาเงื่อนไขเดิม  คิก คิก คิก คิก คิก คิก  จะได้มาช่วยกันแล ใช้ม่ายลุงตุ้ม น้ำลายหก น้ำลายหก
Tac4 เดี้ยงไปนานแระกะว่าจะซ่อมตอนกล่องใหม่มาถึง ทำหลายอย่างเลย
ส่วนวันทิตย์มีนัดร้องเพลงกะพรรคพวกเทคโนเก่า สาวๆ เลขาเพแหละ
โหม๋มีเดือยไว้ทีหลัง Grin คิก คิก คิก คิก คิก คิก

โอเคงั้นซ่อมเองก้าแล้วกัน.. แบร่    คิก คิก คิก คิก

ของอุปกรณ์ทุกอย่างสเปคคูณสองหมดเลยนะ... แม้กระทั่งกล่อง  คิก คิก คิก คิก
บานครับ กล่องเดิมใหญ่ไป ไม่สวย แถมมีเนียมเนื้อมันอ่อนผมเจาะจนรูแบะเสียไม่น่าดู
กะว่าจะรื้อพวก R ที่แกแนะนำให้เปลี่ยนค่า และหาที่มาของเสียงแกรกกรากด้วย
R กะ C ตัวใหญ่ๆ ไม่น่าเป็นอะไร คงมีแต่พวกไมก้าที่น่าจะเสีย

ของผมยังนอนแก้ผ้าอยู่เหลย.... บู่
เจ้าใหม่นี่สั่งเจ้าไหนไปครับ... Grin

ซีไมก้าตัวดำ ๆ แบน ๆ นั่นแหละครับ..น่าสงสัยที่สุด บู่
ของน้า SOUNDCLASS จากเว๊บ Thai gramophone นั่นแหละ ปุ่มมันไม่เหมือนกันหรอก แต่ผมกะจะซ่อนไว้ในให้เหลือแต่วอลลุ่ม กะซีเลคเตอร์อยู่แล้ว

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #448100 เมื่อ: เมษายน 04, 2013, 03:58:16 PM »

ถ้าสดวก วันอาิทิตย์เจอกันสงขลา  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ปล  หิ้ว Tac4 มาด้วยนะ  ให้ราคาเงื่อนไขเดิม  คิก คิก คิก คิก คิก คิก  จะได้มาช่วยกันแล ใช้ม่ายลุงตุ้ม น้ำลายหก น้ำลายหก

โอเคงั้นซ่อมเองก้าแล้วกัน.. แบร่    คิก คิก คิก คิก

ของอุปกรณ์ทุกอย่างสเปคคูณสองหมดเลยนะ... แม้กระทั่งกล่อง  คิก คิก คิก คิก

ของน้า SOUNDCLASS จากเว๊บ Thai gramophone นั่นแหละ ปุ่มมันไม่เหมือนกันหรอก แต่ผมกะจะซ่อนไว้ในให้เหลือแต่วอลลุ่ม กะซีเลคเตอร์อยู่แล้ว

อ่อ..ของดี ราคาไม่แพง.... Grin

Skydiver_รักในหลวง
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรอง
Hero Member

คะแนน 1275

ไร้สาระโดยสิ้นเชิง

« ตอบ #448101 เมื่อ: เมษายน 04, 2013, 03:58:54 PM »

สงกรานต์ลุงเข้มอย่าเมาหนักแรงนะ........เดียว ๑๐ ล้อ ร้ายๆอี้กินเอ้า

พวกมันเริ่มจะเอาคืนหน่วยนาวิกเหรอ จัดหนักให้มันอีกรอบซิ

มันจับ นย.ไปทำลายซะคนนึงแล้ว.. Embarrassed
นย.ของเราไม่ใช่ขี้ไก่  เอาคืนมันมั่งแบบเงียบ ๆ เนาะ...

มันบุกอิไปยิงเค้า  โดนเค้าโต้ออกมาตายเป็นเบือ...
แง่ง มันโกรธ ว่าไปฆ่าพวกมัน...พวกมันโดนฆ่าไม่ได้...

ถ้าพี่ตุ้มลุยเองเรื่องนี้จบเลยครับ Grin

จงยิ้มสู้เมื่อความตายมาเยือน...
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #448102 เมื่อ: เมษายน 04, 2013, 04:01:13 PM »

นย.ของเราไม่ใช่ขี้ไก่  เอาคืนมันมั่งแบบเงียบ ๆ เนาะ...

มันบุกอิไปยิงเค้า  โดนเค้าโต้ออกมาตายเป็นเบือ...

ชัดเจนเหมือนตาเห็นเลยนิพี่ตุ้มเรา      

นั่งใจเย็นๆพี่เดี๋ยวเป็นลมเป็นแล้ง ลำบากน้องๆหล่าวครับ  

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #448103 เมื่อ: เมษายน 04, 2013, 04:03:22 PM »

ถ้าพี่ตุ้มลุยเองเรื่องนี้จบเลยครับ Grin

ไม่รู้อีแบกปืน กับเสื้อเกรอะรอดม๊าย... 5 5 5 Smiley

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #448104 เมื่อ: เมษายน 04, 2013, 04:04:25 PM »

ใครจิ้มตรูดฟ่ะ...สาดคืนมั่วๆ ไปสักแม๊ก  Grin

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #448105 เมื่อ: เมษายน 04, 2013, 04:04:50 PM »

ไม่รู้อีแบกปืน กับเสื้อเกรอะรอดม๊าย... 5 5 5 Smiley

ไม่ต้องแบกไหรหรอกครับ...  เดินเปล่า ๆ อย่างเดียวก็ลมแด๊กแหล่ว....

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #448106 เมื่อ: เมษายน 04, 2013, 04:05:30 PM »

ใครจิ้มตรูดฟ่ะ...สาดคืนมั่วๆ ไปสักแม๊ก  Grin

ยี๊

ไปแจกพี่ซับเยอะ ๆ เลยหนุ.... เสียงว่าขรี้ไม่ออกอยู่...

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #448107 เมื่อ: เมษายน 04, 2013, 04:07:24 PM »

เขาเรียกทิ่มเครื่องแร๊ะ บาย

แกงไหร๋อ่ะลุง... Smiley

Skydiver_รักในหลวง
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรอง
Hero Member

คะแนน 1275

ไร้สาระโดยสิ้นเชิง

« ตอบ #448108 เมื่อ: เมษายน 04, 2013, 04:07:55 PM »

ตองเก้ารักษาดีๆน่ะครับ Grin

จงยิ้มสู้เมื่อความตายมาเยือน...
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #448109 เมื่อ: เมษายน 04, 2013, 04:08:41 PM »

ใครจิ้มตรูดฟ่ะ...สาดคืนมั่วๆ ไปสักแม๊ก  Grin

ยี๊

ไปแจกพี่ซับเยอะ ๆ เลยหนุ.... เสียงว่าขรี้ไม่ออกอยู่...

แกส่งเคยมาหลังบ้านลุยเหม็ด  เปิดแลไม่ได้

เพราะเด็กฝึกงานนั่งหันหน้ามาทางจอผมพอดี... Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 04, 2013, 04:11:00 PM โดย samrit.. » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 ... 29871 29872 29873 [29874] 29875 29876 29877 ... 35779
  พิมพ์