เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 09:27:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 30075 30076 30077 [30078] 30079 30080 30081 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25717853 ครั้ง)
ชอลิ่วเฮียง - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 234

« ตอบ #451155 เมื่อ: เมษายน 25, 2013, 04:56:09 PM »

กุ๊กคนนั้นแหละครับ ทำอร่อย....
ผู้ใหญ่ รินเบียร์ยังไม่อร่อยเลย....อย่าว่าให้ทำกับข้าว
(เมียแกว่า)

เอ้ยๆๆ แบบนี้ใส่เสื้อน้าเชาว์ เบ่งกินควีดีหว๋า พันนี้ อิๆๆ

จะแวะเมื่อไหร่ บอกผมด้วยเท่านั้นเองครับ....จะได้ไปกินด้วย

ร้านยิ้ม ปูดำตัวใหญ่ๆ เนื้อแน่นๆ  จับกันในป่าชายเเลนแถวนั้นแหละครับ....อร่อยมาก
กุ้ง ปลา ก็มาจากประมงชาวบ้านในพื้นที่ครับ วัตถุดิบถึงสด อร่อย....

ชายทะเลท่าชนะก็มีหอยขาวอร่อยครับ....น้าซับ ไม่ชวนบ้างเหอ?
จากท่าชนะตรงไปริมทะเล สิบกว่าโล ขับตรงไปตามถนนอย่างเดียว
พอสุดถนน ก็ชนร้าน แล้วก็ตกทะเล

ขอเป็นข้า รองพระบาท ทุกชาติไป
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #451156 เมื่อ: เมษายน 25, 2013, 04:56:55 PM »

แหลงถึงปลาอินทรีย์ พานนึกไปถึงร้านผู้ใหญ่น้อย พลามพ้น บู่ บู่ บู่ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ร้านไอไหร๋ก้าม่ายลู้   น่าเกลียดอิตัย...

มาทีจานตั้งถ้าว...

แลต่ะ ปลาอินทรีย์ทอดน้ำปลา..แว่นนึงเกือบเต็มจาน...

ปลาผัดคึ่นไฉ่ ชอบมว๊ากก... Grin

อันนี้ หลนอินทรีย์....ถ้วยนึงเกือบเท่าหม้อ... บู่

ไปสองคน สั่งสามอย่าง นึกว่าจานไม่ใหญ๋...
กินเสร็จแทบคลาน... อ๋อย อ๋อย     น้ำลายหก

ร้านผู้ใหญ่น้อย สี่แยกไฟแดงละแม ใช่ไหมครับ? ลุงตุ้ม....
ถ้าใช่....พรรคพวกกันครับ

หมันล่ะครับน้าชอ... Cheesy    น้ำลายหก น้ำลายหก

วันนั้นพ่อครัวตัวอ้วนเป็นกุ๊กครับ ผู้ใหญ่ไม่อยู่...ไปหาซื้อเฟอร์นิเจอร์

เสียดายถ้ามีโอกาสต้องไปลอง ผมแวะแถวนัั้นกี่ครั้ง ก็ไปกินแต่ร้านขาหมูนกน้อย  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก  ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #451157 เมื่อ: เมษายน 25, 2013, 04:58:52 PM »

กุ๊กคนนั้นแหละครับ ทำอร่อย....
ผู้ใหญ่ รินเบียร์ยังไม่อร่อยเลย....อย่าว่าให้ทำกับข้าว
(เมียแกว่า)

เอ้ยๆๆ แบบนี้ใส่เสื้อน้าเชาว์ เบ่งกินควีดีหว๋า พันนี้ อิๆๆ

จะแวะเมื่อไหร่ บอกผมด้วยเท่านั้นเองครับ....จะได้ไปกินด้วย

ร้านยิ้ม ปูดำตัวใหญ่ๆ เนื้อแน่นๆ  จับกันในป่าชายเเลนแถวนั้นแหละครับ....อร่อยมาก
กุ้ง ปลา ก็มาจากประมงชาวบ้านในพื้นที่ครับ วัตถุดิบถึงสด อร่อย....

ชายทะเลท่าชนะก็มีหอยขาวอร่อยครับ....น้าซับ ไม่ชวนบ้างเหอ?
จากท่าชนะตรงไปริมทะเล สิบกว่าโล ขับตรงไปตามถนนอย่างเดียว
พอสุดถนน ก็ชนร้าน แล้วก็ตกทะเล

เห็นไม๊ลุงตุ้ม ผมชวนลุงตุ้ม ขับรถเลียบชายทะเลอยู่นิ๊ เราขับแต่เส้นหลักเพ อิๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #451158 เมื่อ: เมษายน 25, 2013, 04:59:01 PM »

จานอัพโหลดวีดีโอพรือให้มันเร็วหน่อย อย่าบอกว่าซื้อสายจากแมวละ

อัพโหลดเร็วต้องเปลี่ยนบริการครับ....
ใช้แบบ Fiber Optic FTTX  อัพสปีดได้ 3M ดาวน์ฯได้ยี่สิบสามสิบเม็กฯ

ส่วนที่ใช้ ๆ อยู่ โฆษณาเน้นแต่ดาวน์โหลด... 10M แต่อัพโหลดได้ความเร็วแค่ 512K(ครึ่งเม็กฯ)  ยี๊ ยี๊

แถมเสียเวลาจากขบวนการโพรเซสวิดิโอจากเซิฟเวอร์ดึงไฟล์วิ่งไป วิ่งมาระหว่างเซิฟเวอร์กะเครื่องเราอีก...

หากจะทำได้ตอนนี้ คือ ทำใจครับ...  ขำก๊าก ขำก๊าก   บู่

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #451159 เมื่อ: เมษายน 25, 2013, 05:00:05 PM »

(เมียแกว่า)

ร้านยิ้ม ปูดำตัวใหญ่ๆ เนื้อแน่นๆ  จับกันในป่าชายเเลนแถวนั้นแหละครับ....อร่อยมาก

พี่ซับแกกินไม่เป็นครับหอย...
ได้แต่นั่งแลอย่างเดียว...  บู่ บู่    คิก คิก

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #451160 เมื่อ: เมษายน 25, 2013, 05:00:23 PM »

แหลงถึงปลาอินทรีย์ พานนึกไปถึงร้านผู้ใหญ่น้อย พลามพ้น บู่ บู่ บู่ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ร้านไอไหร๋ก้าม่ายลู้   น่าเกลียดอิตัย...

แลต่ะ ปลาอินทรีย์ทอดน้ำปลา..แว่นนึงเกือบเต็มจาน...

ปลาผัดคึ่นไฉ่ ชอบมว๊ากก... Grin

อันนี้ หลนอินทรีย์....ถ้วยนึงเกือบเท่าหม้อ... บู่

ไปสองคน สั่งสามอย่าง นึกว่าจานไม่ใหญ๋...
กินเสร็จแทบคลาน... อ๋อย อ๋อย     น้ำลายหก

ร้านผู้ใหญ่น้อย สี่แยกไฟแดงละแม ใช่ไหมครับ? ลุงตุ้ม....

หมันล่ะครับน้าชอ... Cheesy    น้ำลายหก น้ำลายหก

วันนั้นพ่อครัวตัวอ้วนเป็นกุ๊กครับ ผู้ใหญ่ไม่อยู่...ไปหาซื้อเฟอร์นิเจอร์

เสียดายถ้ามีโอกาสต้องไปลอง ผมแวะแถวนัั้นกี่ครั้ง ก็ไปกินแต่ร้านขาหมูนกน้อย  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก  ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

หึๆๆ มันอยู่คนละฝั่งซอกถนนกันนิ๊ นกน้อยอยู่ก่อนถึงแยก ใหญ่น้อย เลยแยก ไปจากใต้

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #451161 เมื่อ: เมษายน 25, 2013, 05:01:31 PM »

จานอัพโหลดวีดีโอพรือให้มันเร็วหน่อย อย่าบอกว่าซื้อสายจากแมวละ

อัพโหลดเร็วต้องเปลี่ยนบริการครับ....
ใช้แบบ Fiber Optic FTTX  อัพสปีดได้ 3M ดาวน์ฯได้ยี่สิบสามสิบเม็กฯ

ส่วนที่ใช้ ๆ อยู่ โฆษณาเน้นแต่ดาวน์โหลด... 10M แต่อัพโหลดได้ความเร็วแค่ 512K(ครึ่งเม็กฯ)  ยี๊ ยี๊

แถมเสียเวลาจากขบวนการโพรเซสวิดิโอจากเซิฟเวอร์ดึงไฟล์วิ่งไป วิ่งมาระหว่างเซิฟเวอร์กะเครื่องเราอีก...

หากจะทำได้ตอนนี้ คือ ทำใจครับ...  ขำก๊าก ขำก๊าก   บู่
เวรฯ...........

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #451162 เมื่อ: เมษายน 25, 2013, 05:02:33 PM »

ร้านไอไหร๋ก้าม่ายลู้   น่าเกลียดอิตัย...

กินเสร็จแทบคลาน... อ๋อย อ๋อย     น้ำลายหก

หมันล่ะครับน้าชอ... Cheesy    น้ำลายหก น้ำลายหก

เสียดายถ้ามีโอกาสต้องไปลอง ผมแวะแถวนัั้นกี่ครั้ง ก็ไปกินแต่ร้านขาหมูนกน้อย  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก  ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ดูท่าทางแล้ว จะสู้ของโกฉ็อง เอ้ยโกท้าวได้ม่ายนิ๊

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #451163 เมื่อ: เมษายน 25, 2013, 05:09:38 PM »

เห็นขาหมูแล้วน้ำลายไหลครับ... น้ำลายหก

ไม่ได้กินให้อร่อยเหมือนเมื่อก่อนมานานมากแระ ..ได้แต่เขี่ยๆ ดมๆ ... Sad

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #451164 เมื่อ: เมษายน 25, 2013, 05:11:25 PM »

ว่าอิควังเพลงหีด ชาดฟ้าฝนไม่เป็นใจ หึ้มๆๆ แปล็บๆ กลัวหลอดอิแตก อิๆๆ

แล้วที่บ้านไม่มีสิ่งประดิษฐ์ของ เบนจามิน แฟร๊งคลิน หรือครับ  ไม่จดสิทธิบัตร ไม่สงวนลิขสิทธิ์ด้วยนะครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #451165 เมื่อ: เมษายน 25, 2013, 05:13:47 PM »

เสียดายถ้ามีโอกาสต้องไปลอง ผมแวะแถวนัั้นกี่ครั้ง ก็ไปกินแต่ร้านขาหมูนกน้อย  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก  ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

หึๆๆ มันอยู่คนละฝั่งซอกถนนกันนิ๊ นกน้อยอยู่ก่อนถึงแยก ใหญ่น้อย เลยแยก ไปจากใต้

ก็แวะกินตอนลงใต้กับหนุ่ย ยอมกลับหัวรถไปกินขาหมู .. สำหรับผม ผมว่าโกท้าวหรอยกว่านะ แต่เจ้าก็แจ่ม  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก  ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #451166 เมื่อ: เมษายน 25, 2013, 05:15:36 PM »

ก็แวะกินตอนลงใต้กับหนุ่ย ยอมกลับหัวรถไปกินขาหมู .. สำหรับผม ผมว่าโกท้าวหรอยกว่านะ แต่เจ้าก็แจ่ม  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก  ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

หากมาใหม่ คราวนี้คงได้เปลี่ยนร้านกินแระ...  Grin Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #451167 เมื่อ: เมษายน 25, 2013, 05:20:26 PM »

หากมาใหม่ คราวนี้คงได้เปลี่ยนร้านกินแระ...  Grin Grin

แน่นอนครับพี่ตุ้ม  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก   ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #451168 เมื่อ: เมษายน 25, 2013, 05:25:52 PM »

เห็นขาหมูแล้วน้ำลายไหลครับ... น้ำลายหก

ไม่ได้กินให้อร่อยเหมือนเมื่อก่อนมานานมากแระ ..ได้แต่เขี่ยๆ ดมๆ ... Sad

อยากก็กินครับ อย่าไปคิดมาก

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #451169 เมื่อ: เมษายน 25, 2013, 05:28:19 PM »

อยู่ใกล้บ้านแค่2นาที แต่ไม่เคยมีเวลาไปเดินเล่น แดดร่มลมตก น้ำลงน่าเดินเล่นจัง  หลงรัก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
หน้า: 1 ... 30075 30076 30077 [30078] 30079 30080 30081 ... 35779
  พิมพ์