เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 05:25:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 30080 30081 30082 [30083] 30084 30085 30086 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25709795 ครั้ง)
TD_รักในหลวง
ตายโดยยืนอยู่บนสองขาของตัวเองดีกว่าอยู่อย่างคุกเข่า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 286

« ตอบ #451230 เมื่อ: เมษายน 25, 2013, 08:17:49 PM »

น้า TD เตรียมที่สำรองไว้ เผื่อฝนตกด้วยครับ... อ๋อย บู่

ภาคใต้ (ฝั่งตะวันออก)    มีฝนฟ้าคะนองเป็นแห่งๆถึงกระจายร้อยละ 30-60 ของพื้นที่ ตลอดช่วง
อุณหภูมิสูงสุด 32-36 องศาเซลเซียส อุณหภูมิต่ำสุด 23-26 องศาเซลเซียส

ในช่วงวันที่ 25-27 เม.ย. ลมตะวันออกเฉียงใต้ ความเร็ว 15-30 กม./ชม. ทะเลมีคลื่นสูงประมาณ 1 เมตร

ในช่วงวันที่ 28 เม.ย. – 1 พ.ค. ลมตะวันออกเฉียงใต้ ความเร็ว 10-30 กม./ชม. ทะเลมีคลื่นต่ำกว่า 1 เมตร

ภาคใต้ (ฝั่งตะวันตก)    มีฝนฟ้าคะนองเป็นแห่งๆถึงกระจายร้อยละ 30-60 ของพื้นที่ ตลอดช่วง
อุณหภูมิสูงสุด 32-35 องศาเซลเซียส อุณหภูมิต่ำสุด 23-26 องศาเซลเซียส

ลมแปรปรวน ความเร็ว 15-30 กม./ชม. ทะเลมีคลื่นสูงประมาณ 1 เมตร ส่วนบริเวณที่มีฝนฟ้าคะนองทะเลมีคลื่นสูง ประมาณ 2 เมตร

รับทราบข้อมูลครับ เยี่ยม เยี่ยม หลงรัก คิก คิก

IT IS BETTER TO DIE ON YOUR FEET THEN TO LIVE ON KNEE.
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #451231 เมื่อ: เมษายน 25, 2013, 08:17:57 PM »

ชอบ ไดเนาออดิโอ แต่แพงเกิ๊น เจ้านี้เขาทำเองทุกชิ้น
(ลำโพงจากอังกฤษชื่อดังหลายเจ้า ใช้ดอกลำโพงจากเจ้าอื่น มาประกอบตามการออกแบบของตัวเองใส่ยี่ห้อเองแล้วขาย ส่วนมากใช้ดอกจากเดนมาร์ก)

http://www.piyanas.com/showroom/en/product.html?page=shop.browse&category_id=407

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #451232 เมื่อ: เมษายน 25, 2013, 08:19:30 PM »

เอาใหม่

http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpage&v=LzjrINP3x98

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #451233 เมื่อ: เมษายน 25, 2013, 08:19:45 PM »

Grin

สวัสดีครับน้าฉ็องครับ

ถึงเพื่อนไม่แจกหล่อกะทักมั่งแหละ แค่ยิ้มกะพอแระ Grin

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

ตายโดยยืนอยู่บนสองขาของตัวเองดีกว่าอยู่อย่างคุกเข่า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 286

« ตอบ #451234 เมื่อ: เมษายน 25, 2013, 08:19:50 PM »

เสาร์นี้ถ้าสดวกขอเชิญด้วยนะครับ เยี่ยม หลงรัก หลงรัก

ปล อยากให้เตรียมอะไรแจ้งมานะ น้ำลายหก น้ำลายหก
ตั๋วเครื่องบิน ไป-กลับ สุวรรณภูมิ-หาดใหญ่ ที่หนึ่ง Cool

รบกวนไปป่ะ Grin

ลุงตุ้ม ช่วยเตรียมให้กันนะ   คิก คิก คิก คิก แลบลิ้น แลบลิ้น  รายละเอียดถามอดุลย์เขานะครับ

เดี๋ยวให้พี่เล็กจัดการให้....

ไปขอตั๋วที่หน้าตูฝั่งโดยสารขาออก...ที่เค้าพึ่งลงจากเครื่องมาฮั้น.. Grin Grin

วันหลังไปทำมั่ง ไม่รู้ทีว่าใช้ได้เล้ย ทุ่มไปหลายใบแล้ว คิก คิก คิก คิก แลบลิ้น แลบลิ้น

IT IS BETTER TO DIE ON YOUR FEET THEN TO LIVE ON KNEE.
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #451235 เมื่อ: เมษายน 25, 2013, 08:20:23 PM »

น้า TD เตรียมที่สำรองไว้ เผื่อฝนตกด้วยครับ... อ๋อย บู่

ภาคใต้ (ฝั่งตะวันออก)    มีฝนฟ้าคะนองเป็นแห่งๆถึงกระจายร้อยละ 30-60 ของพื้นที่ ตลอดช่วง
อุณหภูมิสูงสุด 32-36 องศาเซลเซียส อุณหภูมิต่ำสุด 23-26 องศาเซลเซียส

ในช่วงวันที่ 25-27 เม.ย. ลมตะวันออกเฉียงใต้ ความเร็ว 15-30 กม./ชม. ทะเลมีคลื่นสูงประมาณ 1 เมตร

ในช่วงวันที่ 28 เม.ย. – 1 พ.ค. ลมตะวันออกเฉียงใต้ ความเร็ว 10-30 กม./ชม. ทะเลมีคลื่นต่ำกว่า 1 เมตร

ภาคใต้ (ฝั่งตะวันตก)    มีฝนฟ้าคะนองเป็นแห่งๆถึงกระจายร้อยละ 30-60 ของพื้นที่ ตลอดช่วง
อุณหภูมิสูงสุด 32-35 องศาเซลเซียส อุณหภูมิต่ำสุด 23-26 องศาเซลเซียส

ลมแปรปรวน ความเร็ว 15-30 กม./ชม. ทะเลมีคลื่นสูงประมาณ 1 เมตร ส่วนบริเวณที่มีฝนฟ้าคะนองทะเลมีคลื่นสูง ประมาณ 2 เมตร

รับทราบข้อมูลครับ เยี่ยม เยี่ยม หลงรัก คิก คิก

ไม่ต้องถึงกับเช่าเต๊นท์มากางนะครับ...  คิก คิก

ชอลิ่วเฮียง - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 234

« ตอบ #451236 เมื่อ: เมษายน 25, 2013, 08:21:05 PM »

สยามแกลลอรี่ เพราะฮิบหาย ยิ่งถ้าหากได้ลำโพงที่เสียงเบสลงลึกกว่านี้น๊ะ.... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ของเขาดีจริงๆ ชอบเสียงเครื่องเป่าทองเหลืองจังนิ๊

ขอยอนลำโพงไม่สิ้นสุด (อินฟินิตี้) รุ่นกลางๆ ก็พอ
แล้วเสริมด้วยซับวูฟเฟอร์ (ก็ต้องของอินฟินิตี้เหมือนกัน) สักตัว
ฮายยยยยย.........เหมือนเจมส์ มูดี้ มาเป่าให้ฟังข้างหูเลยแหละ

น้ำลายหก     น้ำลายหก     หลงรัก     หลงรัก

ทันที ขายอน  บู่ บู่ บู่

คิก คิก คิก คิก คิก คิก รับใว้พิณาครับ ยังหาอยู่......ยังไม่ตกลงปลงใจ

คือผมสังเกตุจาก "ชมรมเครื่องเสียงวันเสาร์" ของเจ้านายผม
หลังจากที่ บานนนนนนนนนนน ไปหลากหลาย
ส่วนมาก จะกลับมาจบที่ "น้องพ่อ (AR=อา)" หรือ "ไม่สิ้นสุด(อินฟินิตี้)"....
เรือ(โบ๊ส) เจบีแอล หรืออย่างอื่นๆ ก็ยังเก็บไว้ครับ แต่เห็นตั้งไว้ดูหนัง....

สยามแกลลอรี่ เพราะฮิบหาย ยิ่งถ้าหากได้ลำโพงที่เสียงเบสลงลึกกว่านี้น๊ะ.... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ของเขาดีจริงๆ ชอบเสียงเครื่องเป่าทองเหลืองจังนิ๊

ขอยอนลำโพงไม่สิ้นสุด (อินฟินิตี้) รุ่นกลางๆ ก็พอ
แล้วเสริมด้วยซับวูฟเฟอร์ (ก็ต้องของอินฟินิตี้เหมือนกัน) สักตัว
ฮายยยยยย.........เหมือนเจมส์ มูดี้ มาเป่าให้ฟังข้างหูเลยแหละ

น้ำลายหก     น้ำลายหก     หลงรัก     หลงรัก

Harman Kardon / JBL / Infinity ป็นสินค้าบริษัทเดียวกันหมดครับ ชอบแบรนด์ ไหนเล่นได้
แต่ Infinity  ดูราคาจะเป็นมิตรกว่าเพื่อน
อินฟินิตี้..
เคยฟังไม่รู้รุ่นอะไรแล้ว  วางหิ้ง.... เสียงสด...ฟังสนุก

แต่หูผมว่าสดเกิน....พอ ๆ กะเจบีแอล แบบน้าดุนว่า..

อินฟินิเตสซิม่อน ป่าวครับ....น่านแหละ ที่เจ้านายให้ผมเป็นคู่แรก
ที่ว่าสดเกินเป็นเพราะเล็กครับ....เลยสะบัดไวไปหน่อย....อิ....อิ.....
แล้วก็ตอนฟังนั่นยังไม่พ้นรัน-อิน หรือเปล่าครับ

คิก คิก   คิก คิก

แต่สรุป ก็ต้อง หูใคร-หูมัน ครับ....
แล้วในที่สุด....ก็ต้อง....

หูเมีย....ครับ

ยิ้มีเลศนัย   ยิ้มีเลศนัย     ขำก๊าก   ขำก๊าก

ขอเป็นข้า รองพระบาท ทุกชาติไป
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #451237 เมื่อ: เมษายน 25, 2013, 08:21:59 PM »

ภาพชัดดีนะลุงเข้มสำหรับไฟล์วิดีโอได้ขนาดนี้ก็โอแล้ว

นาทีที่2 เป็นต้นไปยังกะหนังฮอลลี่วู๊ดในฉากไล่ล่าด้วยรถที่ต้นไม้ข้างทางวิ่งเข้าหาตัว ฟี่บ ฟี่บ

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #451238 เมื่อ: เมษายน 25, 2013, 08:22:40 PM »

Grin

สวัสดีครับน้าฉ็องครับ

ถึงเพื่อนไม่แจกหล่อกะทักมั่งแหละ แค่ยิ้มกะพอแระ Grin

แค่ยิ้มพอแระ  ดีอักโขที่ยังยิ้มออก

ไม้ลงราคา  เบญจพรรณเหลือ บาทยี่ ไม้ยางหน้าเต็มเหลือ สองบาทสี่

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 286

« ตอบ #451239 เมื่อ: เมษายน 25, 2013, 08:25:23 PM »

น้ำลายหก     น้ำลายหก     หลงรัก     หลงรัก

ทันที ขายอน  บู่ บู่ บู่

คิก คิก คิก คิก คิก คิก รับใว้พิณาครับ ยังหาอยู่......ยังไม่ตกลงปลงใจ

คือผมสังเกตุจาก "ชมรมเครื่องเสียงวันเสาร์" ของเจ้านายผม
หลังจากที่ บานนนนนนนนนนน ไปหลากหลาย
ส่วนมาก จะกลับมาจบที่ "น้องพ่อ (AR=อา)" หรือ "ไม่สิ้นสุด(อินฟินิตี้)"....
เรือ(โบ๊ส) เจบีแอล หรืออย่างอื่นๆ ก็ยังเก็บไว้ครับ แต่เห็นตั้งไว้ดูหนัง....

น้ำลายหก     น้ำลายหก     หลงรัก     หลงรัก

Harman Kardon / JBL / Infinity ป็นสินค้าบริษัทเดียวกันหมดครับ ชอบแบรนด์ ไหนเล่นได้
แต่ Infinity  ดูราคาจะเป็นมิตรกว่าเพื่อน
อินฟินิตี้..
เคยฟังไม่รู้รุ่นอะไรแล้ว  วางหิ้ง.... เสียงสด...ฟังสนุก

แต่หูผมว่าสดเกิน....พอ ๆ กะเจบีแอล แบบน้าดุนว่า..

อินฟินิเตสซิม่อน ป่าวครับ....น่านแหละ ที่เจ้านายให้ผมเป็นคู่แรก
ที่ว่าสดเกินเป็นเพราะเล็กครับ....เลยสะบัดไวไปหน่อย....อิ....อิ.....
แล้วก็ตอนฟังนั่นยังไม่พ้นรัน-อิน หรือเปล่าครับ

คิก คิก   คิก คิก

แต่สรุป ก็ต้อง หูใคร-หูมัน ครับ....

ยิ้มีเลศนัย   ยิ้มีเลศนัย     ขำก๊าก   ขำก๊าก

ผ่านมาทางนี้สดวกเชิญนะครับ

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #451240 เมื่อ: เมษายน 25, 2013, 08:25:33 PM »

ภาพชัดดีนะลุงเข้มสำหรับไฟล์วิดีโอได้ขนาดนี้ก็โอแล้ว

นาทีที่2 เป็นต้นไปยังกะหนังฮอลลี่วู๊ดในฉากไล่ล่าด้วยรถที่ต้นไม้ข้างทางวิ่งเข้าหาตัว ฟี่บ ฟี่บ
กล่องECUพิเศษไม่ตัดครับ เพื่อให้ทันประชุม

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #451241 เมื่อ: เมษายน 25, 2013, 08:26:34 PM »

Grin

แต่ว่าให้ดูอะไรเหรอ...     บู่

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #451242 เมื่อ: เมษายน 25, 2013, 08:30:10 PM »

Grin

แต่ว่าให้ดูอะไรเหรอ...     บู่
ม่าย ลองอัพโหลดแลเฉยๆนิ๊

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #451243 เมื่อ: เมษายน 25, 2013, 08:31:16 PM »

คิก คิก   คิก คิก

ยิ้มีเลศนัย   ยิ้มีเลศนัย     ขำก๊าก   ขำก๊าก

เหมือนใครคนนึงน๊า.....   คิก คิก คิก คิก

ปล อินฟินิท บุ๊คเชลท์ ไปฟังที่บ้านเพื่อนครับ...ฟังอยู่ชั่วโมงนึงได้...
     ไม่ทราบรุ่นครับ... Cheesy

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #451244 เมื่อ: เมษายน 25, 2013, 08:33:05 PM »

Grin

ม่าย ลองอัพโหลดแลเฉยๆนิ๊

ขับพันนั้น พัดลุงบ้านเติ้นแน่นอน

บ้านผม มันแช่ขวากันมากก็จริง แต่มันมั่นคงในหลักการ ทำพรือมันกะไม่ลงซ้าย

แต่ไอ้พัน ซ้ายมั่ง ขวามั่ง กินลีโอมั่ง พัดลุงจั๊ด ๆ
หน้า: 1 ... 30080 30081 30082 [30083] 30084 30085 30086 ... 35779
  พิมพ์