เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 12:19:31 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 30251 30252 30253 [30254] 30255 30256 30257 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25592438 ครั้ง)
Skydiver_รักในหลวง
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรอง
Hero Member

คะแนน 1275

ไร้สาระโดยสิ้นเชิง

« ตอบ #453795 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2013, 11:30:27 AM »

มีดวง มีดวิคไม่เคยมีกับเขา หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไม่รู้จะมีผู้ใหญ่ใจดีสนับสนุนซักเล่มไหม จูบบบบ หลงรัก Cheesy
ชาด เหมือนลิเกอ้อนแม่ยกงั้น  คิก คิก ขำก๊าก

น้องสุดท้องของห้องก็แบบนี้หล่ะครับ Grin

จงยิ้มสู้เมื่อความตายมาเยือน...
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #453796 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2013, 11:32:38 AM »

เจอลูกปืนตุ๊กตาห้าหกตัว ติดเครื่องอะไรก็ไม่รู้ คล้าย ๆ เครื่องปั๊มพระ อยู่ในร้านของเก่า

ประแจ สี่ตัวสี่เบอร์ ถอดไม่ออก..... Tongue  มุมเหลี่ยมน็อต รูดไปเยอะแล้ว

เดี๋ยวเหอะ  เดี๋ยวรอโฮมโปรเปิดก่อน.....  พ่อจะเอาบิดาแห่งประแจทุกเบอร์มาถอดให้ออก...

บ่นไรว่ะ บู่

อ๋อ  ขับเวสป้าของแท้  แต่ขับไปไหนเด็กสาว ๆ เห็นเป็น ยามาฮ่า ฟีลาโน่น่ะลุง

คิก คิก  คิก คิก  นี่จะบอกไรให้  คนที่ขี่รุ่นนั้นหนะ  ขนาดจอดติดไฟแดง  ยังไม่กล้ามาจอดใกล้ตรูเลย
อีแซงก็ไม่กล้าแซง  กลัวตรูจะเห็นท้ายรถ  เที่ยวแอบๆดูรถตรูอยู่ได้   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

พูดแล้วเจ็บใจ เมื่อวานขับมิราช ไอ้เราคาอยู่กลางหนน เปิดไฟเลี้ยว ขอแทรกหน่อยตั้งนาน รถติดเป็นแพ ไม่มีใครยอมเลย แม่มไหลบังตลอด

มีอีนังคนนึง ขับแคมลีบไฮบริด มันหันมามองด้วยสายตาดูถูก ปากเบ้ทำนอง ถุย..อีโคคาร์ รถคันแรกสิมึง ไอ้กระจอก  เยาะเย้ย

แม่ม..อยากเปิดกระจก ตอบอีเจ๊นั่นชิบ เอาลูกโม่แววๆตอบมัน  แหม๋มม...ขับอีโคคาร์ ไม่มีใครเกรงใจเลย หรือมีน้ำใจเลย  ให้ทางหน่อยก็ไม่ได้  เจือกหันมาทำหน้าส้นตรีนใส่อีก   ยี๊

มาขับหดใหญ่สิ...   ขำก๊าก ขำก๊าก

ขนาดเด็กนักเรียนยืนรอเพื่อจะข้ามหนน...ตกพรำ ๆ
มะแร่ง ไม่มีคันไหนจอดให้เด็กข้ามหนนเลย...
ดีเท่าไหร่แล้ว ไม่เหยียบหัวแม่ตรีนใส่อีก.. ยี๊ Angry

แล้วหากเรามีน้ำใจบางทีกลายเป็นเหมือนทำร้ายคนข้ามหนนอีก
เราจอดกลางหนนให้คนข้ามหนนไปก่อน...ไอ้คันหลังมามาแซงซ้ายเลย
มันจะพุ่งไปชนเด็กที่ข้ามถนนทางด้านหัวรถเราซะอีกแน่ะ... แง่งเอ๊ย.. Angry

สวัสดีครับ 2-3วันที่แล้วขณะขับรถไปทำงาน โดนมอ'ไซค์รับจ้างพรวดออกจากซอย

แถมจะปาดจากขวามาซ้าย เป็นขณะที่ผมขับมาพอดี ถ้าผมไม่หักออกซ้ายและเหียบบ

เบรคเต็มแรงมีหวังได้กลายเป็นฆาตกรบนท้องถนนแน่ๆ ตามไปถามมรันๆบอกว่าไม่เห็น

ผมขับรถมาแม่ม รถกระบะเนี๊ยนะ ไม่เห็น เล่นเอาผมหน้าซีด ใจเต้นโครมคราม

ปล. คนขับ-ขี่รถสมัยนี้มันไม่สนทางเอก-โทครับ น้ำใจไม่มี แถมบางครั้งกดแตรไล่กันอีก

อีกเรื่อง...

รถออกจากติดไฟแดง...มอไซค์ขับนำหน้า โดยหนุ่มกะหร่องหุ่นขี้ยาตัวนึงใส่แตะคีบแต่ไม่ใส่หมวก..
....ขี่ช้า แฉลบซ้าย ๆ  ขวา ๆ ...  มันโทรศัพท์
ผมบีบแตรไล่สั้น ๆ สองสามที...
มันเบี่ยงรถเข้าซ้ายข้างทาง...หันหน้ามามองเหมือนจะเอาเรื่อง..
ไอ้กร๊วก... ยี๊

ดีนะไม่นั่งมากะพี่เข้ม...มิงั้นได้ให้ลงไปตบหัวซักที... Grin

ตกใจ ตกใจหน้าซีด

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #453797 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2013, 11:33:03 AM »

น้าฉ็อง ผมโชคดี ไปได้ VISE GRIP ที่ออกแบบ Lock nut ได้เจ๋งมาก คือล็อคที่หัวน็อตได้สามด้านพร้อมกันแบบนี้
และไม่มีวันทำให้รูด หรือเสียเหลี่ยมมุมของหัวน็อตหกเหลี่ยมเลย แต่ที่ผมได้มาตัวไม่ใหญ่ ทำให้ล็อคน็อตได้ไม่หมดทุกขนาด
แต่ก็นับว่าแค่นี้ก็ใช้ได้เกือบหมดแล้ว ยกเว้นว่าจะเอาไปถอดสิบล้อ ผมไปร้านฮาร์ดแวร์ใหญ่ๆ ที่ไหนก็มักมองหาเสมอ แต่ไม่เคยเจอ
ใครนำเข้ามาขายอีกเลย ผมโชคดีได้มาจาก ทรูแวลู ชลบุรีก่อนที่ห้างนี้จะปิด
(สมควรปิดเพราะร้านนี้ขายของไม่ดูชีวิตคนไทยเลย เอาเครื่องมือระบบอิมพีเรียล(เป็นนิ้ว)มาขายในขณะที่คนไทยมีแต่ระบบเมตตริก ๙๙ เปอร์เซ็นต์ (มิล))

รูปแบบของคีมล็อค แบบตัวเปล่ายังไม่แสดงการล็อค

เมื่อทำการล็อคหัวน็อต

อันนี้แบบเดิมๆ ทั่วไปที่คุ้นเคยกันอยู่ ทั้งปากโค้งๆแบบนี้หรือปากตรงๆ แบบนี้ฟันมันจะแข็งและคมมากถ้าล็อคแน่นๆ
หรือรูดขึ้นมามันจะทำให้น็อตโดนครูดมีรอย เสียสวยไปเลย และเสียดายหากเป็นหัวน็อตสแตนเลส หรือน็อตที่อยู่นอกชิ้นงานหรือจุดที่เราต้องการโชว์

สวัสดีครับ น้าดุลย์ ตัวนี้ราคาแรงใช่ได้ครับ
ตัวล่างหรือตัวบน
ถ้าตัวล่าง เอายี่ห้อไหนก็ได้ครับ ไม่ส้มคันเท่าใด
แต่ตัวบน หายากครับ ไม่ค่อยมี ผมไม่เคยเจออีกเลย แต่ถ้าเจอถึงแรงก็ซื้อได้ครับพี่หรอย

สวัสดีครับ ตัวบนครับ น้า
ตัวนี้ผมได้มาราคาไม่แรงนะครับตอนนั้นหลายปีแล้วจำได้คร่าวๆว่าต่ำกว่าห้าร้อยนะ แต่ตัวไม่ใหญ่นะครับ
ถ้าพี่หรอยไปเจอตัวใหญ่ขนาดมาตรฐานเท่าๆกะแบบดั้งเดิมล่ะก็รบกวนชี้เป้าด้วยครับ
ผมอยากได้ตัวใหญ่อีกตัวครับ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #453798 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2013, 11:34:18 AM »

ผมได้เพื่อนจากวิค เล่มแรกคือ Victorinox Champ ลงขายพร้อมซองหนัง ผมขายไปในราคาไม่แพง .. น้าเหมา(FAMAI) มาสอยไป ผมแถมพระเครื่องไปในกล่องอีกองค์ .. เลยได้คุยกัน และมามิตติ้งกันที่อัมพวา แกบอก อะไรของแกวะ ขายถูกแล้วยังแถมพระเครื่องให้อีก ทุกวันนี้ก็อยู่ในกลุม อพว.FC  เป็นกลุ่มเฉพาะ ใน FB มีเพื่อนๆ ในกลุ่มไมกี่คนแต่ก็สนิทกัน ในนั้นมี ลุง UHU แห่งสมุทรสงคราม คราวที่ไปมิตติ้งอัมพวา พอดีค่าใช้จ่ายผมไม่ได้จ่ายเป็นเงินแต่จ่ายด้วย Victorinox Souvenir  Limited Edition เล่มนี้จะเป็นเมืองต่างๆของสวิส ผมมีอยู่สองแบบ เลยยกให้ลุงแกทั้งสองเล่ม เพราะแกหาเก็บอยู่  Wink อีกคนในกลุ่มคือน้าอ้น ณ สุราษฎร์ฯ ครับ  หลงรัก

Victorinox Souvenir Taschenmesser Luzern

Victorinox Souvenir Taschenmesser Matterhorn

Victorinox Souvenir Taschenmesser Jungfrau

Victorinox Souvenir Taschenmesser Geneve

Victorinox Souvenir Taschenmesser Zuerich

Victorinox Souvenir Taschenmesser Bern

ictorinox Souvenir Taschenmesser Swiss Knife Valley

ปล. พวกนี้เวลาไปถึงสวิส ถ้าจะซื้อต้องไปตามเมืองต่างๆ ตามรูป ไม่มีแบบรวมขายที่เดียว

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #453799 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2013, 11:40:00 AM »

มีดวง มีดวิคไม่เคยมีกับเขา หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไม่รู้จะมีผู้ใหญ่ใจดีสนับสนุนซักเล่มไหม จูบบบบ หลงรัก Cheesy

ไม่มี๊...   แลบลิ้น

เล่มนี้ยิกแจกจังเสียแล้ว.... คิก คิก
แต่ไม่มีใครเอา... บู่

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #453800 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2013, 11:41:50 AM »

ไม่มี๊...   แลบลิ้น

พี่หลวงอยู่ไหนมาด่วน น้องจะเอา ยิ้มีเลศนัย Grin คิก คิก

ฮาย....เห็นดูแกต่ะ...

เดี๋ยวพลอยไปถึงน้าแคว๊ดอีกป้าบนึงกันหลาว.... บู่

คิก คิก คิก คิก

TD_รักในหลวง
ตายโดยยืนอยู่บนสองขาของตัวเองดีกว่าอยู่อย่างคุกเข่า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 286

« ตอบ #453801 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2013, 11:42:34 AM »

ผมได้เพื่อนจากวิค เล่มแรกคือ Victorinox Champ ลงขายพร้อมซองหนัง ผมขายไปในราคาไม่แพง .. น้าเหมา(FAMAI) มาสอยไป ผมแถมพระเครื่องไปในกล่องอีกองค์ .. เลยได้คุยกัน และมามิตติ้งกันที่อัมพวา แกบอก อะไรของแกวะ ขายถูกแล้วยังแถมพระเครื่องให้อีก ทุกวันนี้ก็อยู่ในกลุม อพว.FC  เป็นกลุ่มเฉพาะ ใน FB มีเพื่อนๆ ในกลุ่มไมกี่คนแต่ก็สนิทกัน ในนั้นมี ลุง UHU แห่งสมุทรสงคราม คราวที่ไปมิตติ้งอัมพวา พอดีค่าใช้จ่ายผมไม่ได้จ่ายเป็นเงินแต่จ่ายด้วย Victorinox Souvenir  Limited Edition เล่มนี้จะเป็นเมืองต่างๆของสวิส ผมมีอยู่สองแบบ เลยยกให้ลุงแกทั้งสองเล่ม เพราะแกหาเก็บอยู่  Wink อีกคนในกลุ่มคือน้าอ้น ณ สุราษฎร์ฯ ครับ  หลงรัก

Victorinox Souvenir Taschenmesser Luzern

Victorinox Souvenir Taschenmesser Matterhorn

Victorinox Souvenir Taschenmesser Jungfrau

Victorinox Souvenir Taschenmesser Geneve

Victorinox Souvenir Taschenmesser Zuerich

Victorinox Souvenir Taschenmesser Bern

ictorinox Souvenir Taschenmesser Swiss Knife Valley

ปล. พวกนี้เวลาไปถึงสวิส ถ้าจะซื้อต้องไปตามเมืองต่างๆ ตามรูป ไม่มีแบบรวมขายที่เดียว

ไม่ทราบว่า  น้าซิกเคยได้ข่าวนี้ม่ายว่ามีดเล่มแรกของ จ่าตุ้มอุทัย อยู่กัยคนสงขลา  Sad Sad Sad

IT IS BETTER TO DIE ON YOUR FEET THEN TO LIVE ON KNEE.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #453802 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2013, 11:43:37 AM »

อีกเล่มไม่ใช่วิค แต่เป็นญาติกัน Grin ที่ไม่ได้พกแต่อยู่ในกระเป๋าสะพายตลอดครับ กรรไกรตัดเล็บ WENGER SWISS CLIPPER RED
 .. แต่ผมว่าเหมาะกับผู้หญิงมากกว่า เพราะเล็บผู้ชายจะแข็ง  บู่  ... โชคดีร่ำรวย  Cool Cool Cool

กรรไกรตัดเล็บ Victorinox ผมใช้ตัวนี้อยู่ครับ พี่ตุ้มก็น่าจะใช้อยู่เหมือนกันครับ  Cheesy

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #453803 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2013, 11:43:56 AM »

ไม่ทราบว่า  น้าซิกเคยได้ข่าวนี้ม่ายว่ามีดเล่มแรกของ จ่าตุ้มอุทัย อยู่กัยคนสงขลา  Sad Sad Sad

แถวเก้าเส้งน่ะเหรอ....

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #453804 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2013, 11:45:36 AM »

ดีนะที่ผมไม่ค่อยบ้าเรื่องมีด ประหยัดค่าบานไปอีเยอะเลย
แต่ชอบพวกเครื่องมือแมคคานิคต่างๆ พวกประแจแหวน ประแจปากตาย ไขควง หกเหลี่ยม ตอร์ก(Torx) บานไปพอควรเหมือนกัน

แต่ถ้าของฟรีผมก็ไม่ปฏิเสธใครให้เสียน้ำใจนะครับ

Grin Cheesy

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #453805 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2013, 11:47:54 AM »

เรื่องยอมให้มีด(ตามเกณฑ์)ขึ้นเครื่องถึงไหนแล้วครับ

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #453806 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2013, 11:48:08 AM »

กรรไกรตัดเล็บ Victorinox ผมใช้ตัวนี้อยู่ครับ พี่ตุ้มก็น่าจะใช้อยู่เหมือนกันครับ  Cheesy

ซื้อมาสามอันครับ... Cheesy

อันนึงให้ผบ.ไว้ใช้...(พอใช้แล้ว แบบในตลาดอันยี่สิบ ห้าสิบ กลายเป็นของถ่อยไปเลย... บู่   คิก คิก )
อันนึงให้น้องตา อำเภอ ตอนปีใหม่

อีกอันนึงเก็บไว้ยังอยู่ในถุงเหลย...ไม่ได้เอามาใช้เสียดาย... Grin
ตอนนี้ผมใช้ของถ่อยอยู่.... บู่
ของจีนครับ...ยังไง ยังไงคุณภาพยังห่างใกลกะวิคไปเยอะ... บู่

กะอีกอันนึงของ wenger แพงซะเปล่า แต่ไม่คม ไม่รู้ลับมายังไง เหมือนลับไม่ถึงคม...
ทั้ง ๆ ที่ของดีนิ..  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #453807 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2013, 11:52:23 AM »

ผมได้เพื่อนจากวิค เล่มแรกคือ Victorinox Champ ลงขายพร้อมซองหนัง ผมขายไปในราคาไม่แพง .. น้าเหมา(FAMAI) มาสอยไป ผมแถมพระเครื่องไปในกล่องอีกองค์ .. เลยได้คุยกัน และมามิตติ้งกันที่อัมพวา แกบอก อะไรของแกวะ ขายถูกแล้วยังแถมพระเครื่องให้อีก ทุกวันนี้ก็อยู่ในกลุม อพว.FC  เป็นกลุ่มเฉพาะ ใน FB มีเพื่อนๆ ในกลุ่มไมกี่คนแต่ก็สนิทกัน ในนั้นมี ลุง UHU แห่งสมุทรสงคราม คราวที่ไปมิตติ้งอัมพวา พอดีค่าใช้จ่ายผมไม่ได้จ่ายเป็นเงินแต่จ่ายด้วย Victorinox Souvenir  Limited Edition เล่มนี้จะเป็นเมืองต่างๆของสวิส ผมมีอยู่สองแบบ เลยยกให้ลุงแกทั้งสองเล่ม เพราะแกหาเก็บอยู่  Wink อีกคนในกลุ่มคือน้าอ้น ณ สุราษฎร์ฯ ครับ  หลงรัก

ไม่ทราบว่า  น้าซิกเคยได้ข่าวนี้ม่ายว่ามีดเล่มแรกของ จ่าตุ้มอุทัย อยู่กัยคนสงขลา  Sad Sad Sad

ไม่ทราบครับ แต่มีดแนวนั้น ผมไม่ได้เก็บครับ ช่างแขก ช่างทิน ฯ ราคาสูงเกินจริงไปหน่อย .. ไม่ใช่ไม่สนับสนุนมีดไทยนะครับ
ของไทยราคาไม่แพง คุณภาพคับแก้วเยอะครับ ของไทยชอบใบตายครับ เช่นเล่มนี้ .. ช่างน้อย คอนสาร ชัยภูมิ

ปล. เรื่องมีดพก มีดเหน็บ มีดทำครัว ปรึกษาพี่ตุ้มได้เลยครับ อยู่ใกล้ แกระดับกูรูครับ เผื่ออยากจับ อยากคลำ  Grin Grin Grin

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #453808 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2013, 11:52:41 AM »

มีนิยายมาเล่า แอบดูในเฟสเธอ..

น้องคนนึงหน้าตาดี ผิวพรรณดี หุ่นดีมาก เด็กเกาะสวรรค์ ไม่รู้ทำผรือ ได้สามีเป็นคนภาคใต้ฝั่งตะวันออกนั่นแหละ

มีลูกแล้วคนนึง แต่หุ่นเธอยังเป๊ะมาก แทบดูไม่ออก หน้าท้องแบบนราบ เอวเป็นเอว ก้นเป็นก้น  สามีเป็นจนท.อยู่3จว. นานๆกลับบ้านที เห็นหึงหวงกันในเฟสบ่อยๆตาปะสาคนอยู่ห่างกัน น่าเห็นดูแหละ เพราะน้องเธอสวยไม่เบาเลย หนุ่มๆเลยแอดมาเยอะ แซวเยอะ

น้องนางอยู่บ้านสามีก็รบกะญาติพี่น้องผัวตลอด สงสัยไม่ไหวแล้ว จึงกลับมาอยู่เกาะสวรรค์ ทิ้งลูกไว้บ้านผัวกระมัง  มาทำงานที่บ้านเกิด ..

แล้วจุจู่...น้องคนสวย ทำงานได้ไม่กี่วัน เมื่อคืน เธอลงภาพชายหนุ่มวัยรุ่น มีรอยสักถอดเสื้อ แนบชิดกับเธอ แล้วลงว่าที่รัก...ฯ

เห็นแล้วตกใจหวิว.....เสียวแทนวุ้ยยยย  ถ้าจนท.สามีมาเห็น อู้ยยย..... ตกใจหน้าซีด  โดนชก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #453809 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2013, 11:53:07 AM »

ได้กลิ่นของฟรี ไม่มีใครเอาตุๆ.. บู่

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
หน้า: 1 ... 30251 30252 30253 [30254] 30255 30256 30257 ... 35779
  พิมพ์