เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 12:26:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 30471 30472 30473 [30474] 30475 30476 30477 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25550937 ครั้ง)
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #457095 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 07:50:09 PM »

พ่อตากะแม่ยายบอก ไปไหว้พระก่อนไปนะ บู่

แล้วพ่อตาแม่ยายบอกให้มาไหว้หลวงพ่อทวดที่วัดช้างใหเด้วยหรือเปล่าครับ

เชียร์แล้วถ้าแบบนี้ ใจนะให้มันได้หน่อย ผมขับรถไปถึงแม่สาย เชียงรายยังไม่กลัวอะไรเลย

ไหว้เจ้าแม่ลิ้มกอเหนี่ยวเลยดิ

ขนาดน้าฉ๊องยังมาชวนให้ไปเลย มาเลยน้ากวาง อย่ากลัว ถ้าน้ากวางไม่มานะ ผมจะเปลี่ยนลายเซ็นต์ว่า น้ากวางกลัวเมีย จริงๆครับ

เอาเลยครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #457096 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 07:51:56 PM »

พ่อตากะแม่ยายบอก ไปไหว้พระก่อนไปนะ บู่

แล้วพ่อตาแม่ยายบอกให้มาไหว้หลวงพ่อทวดที่วัดช้างใหเด้วยหรือเปล่าครับ

เชียร์แล้วถ้าแบบนี้ ใจนะให้มันได้หน่อย ผมขับรถไปถึงแม่สาย เชียงรายยังไม่กลัวอะไรเลย

ขนาดน้าฉ๊องยังมาชวนให้ไปเลย มาเลยน้ากวาง อย่ากลัว ถ้าน้ากวางไม่มานะ ผมจะเปลี่ยนลายเซ็นต์ว่า น้ากวางกลัวเมีย จริงๆครับ

เอาเลยครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เฮ่ย  ท้าแลคนมั่งต้า  ท้าน้าซับท้าได้ กับน้าจงอย่าเที่ยวปล้ำ
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #457097 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 07:52:48 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ผมชนะ อิอิ ไปหดหย่ายกาน เมียโทรมาตะกี้โดนผมเอ็ดใส่ไปแล้ว เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ถามจริงๆ พี่ๆคนไหนเชื่อบ้างนิว่าน้ากวางจะกล้าขึ้นเสียงกับเมียนะ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #457098 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 07:53:38 PM »

เอาเลยครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เฮ่ย ท้าแลคนมั่งต้า ท้าน้าซับท้าได้ กับน้าจงอย่าเที่ยวปล้ำ

ให้โลกรู้ไปเลยครับ ว่าผมก็เหมือนท่านพี่

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #457099 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 07:54:03 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ผมชนะ อิอิ ไปหดหย่ายกาน เมียโทรมาตะกี้โดนผมเอ็ดใส่ไปแล้ว เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ถามจริงๆ พี่ๆคนไหนเชื่อบ้างนิว่าน้ากวางจะกล้าขึ้นเสียงกับเมียนะ
ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #457100 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 07:54:40 PM »

มีชุดเคลื่อนที่เร็ว โจมตีอย่างมีระบบ ไม่ใช่ธรรมดา มันทหารรบพิเศษดีๆนี่เอง  Tongue

รบในแบบไม่มีอะไรน่ากลัวครับ

ที่น่ากลัวคือ รบนอกแบบ รบแบบ มวยวัดกัดหู จิกตา ด่าแม่ อะไรแบบนั้น น่ากลัวมาก

ทหารกี่พันกี่หมื่นนายก็ไม่พอ 

ก็มันเอาทหารฝึกรบพิเศษมารบแบบกองโจร มีชาวบ้านมวลชนช่วยเหลือนี่สิจาน

มันโจมตีกี่ครั้งๆ สู้มันได้มั้ยอ่ะ ถามจิง  Sad

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #457101 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 07:58:53 PM »

พิมพ์ไทยแบบฝึกหัดบทที่ ๑ สิบรอบแล้ว เวลาไม่พัฒนาขึ้นเลย ต้องทำให้ได้ โดนท้ามา ยิ่งกว่ารายการปลดหนี้ครับ หากผมพิมพ์ได้เร็วจนเป้นที่พอใจ หนี้ที่ผมยืมท่านไปซื้อปืนอัดลมกับไรเฟิ้ล ท่านจะยกให้เลยครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #457102 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 08:19:16 PM »

มีชุดเคลื่อนที่เร็ว โจมตีอย่างมีระบบ ไม่ใช่ธรรมดา มันทหารรบพิเศษดีๆนี่เอง  Tongue

รบในแบบไม่มีอะไรน่ากลัวครับ

ที่น่ากลัวคือ รบนอกแบบ รบแบบ มวยวัดกัดหู จิกตา ด่าแม่ อะไรแบบนั้น น่ากลัวมาก

ทหารกี่พันกี่หมื่นนายก็ไม่พอ 

ก็มันเอาทหารฝึกรบพิเศษมารบแบบกองโจร มีชาวบ้านมวลชนช่วยเหลือนี่สิจาน

มันโจมตีกี่ครั้งๆ สู้มันได้มั้ยอ่ะ ถามจิง  Sad
อันดับแรก ยกสไนเปอร์ไปส่องไอ้พวกสิทธิมนุษยโจรตายให้หมดก่อน.... บู่ Angry

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #457103 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 08:19:49 PM »

หงอยแบบไก่นิวคาสเซิลเรียกพี่.... บู่ คิก คิก คิก คิก

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #457104 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 08:20:45 PM »

310เสียงไม่เท่าไหร่ครับ ไม้บางเบามาก มียี่ห้ออื่นดีกว่าเยอะ มีรุ่นใหม่ เด่วกลับร้านค่อยให้ข้อมูลครับเสี่ยเอ๋

น้ำลายหก น้ำลายหก

เอ่อ....คือว่าเมียอยากให้หัดเล่นกีตาร์ให้ฟัง...

เค้าแอบชอบนักดนตรีที่ไหนรึเปล่า  ตกใจหน้าซีด   คิก คิก
มีตัวสองพันหวา เสียงดีๆมั้ยเสี่ย คอเล็กๆ.ทัชชิ่งตำ่ๆ... บู่,

เพิ่มอีกพัน....ยามาฮ่า F310 ไป ตรงตามต้องการ... บู่
เบื่อ หรือต้องการอัพเกรด...ขายออกง่าย...
เคยซื้อสองตัว...ขายกินหมดล่ะ..เสียงไม่ประทับใจน่ะผมว่า..

งั้นรอตัวต่อไป... Cheesy

เดี๋ยวให้พ่อค้ามาแนะนำเองดีหว่า...

หากไม่คิดจะขายต่อ  เล่นไปเรื่อย ๆ นาน ๆ ..
แนะนำให้ซื้อของดี ๆ เท่าที่กำลังทรัพย์อำนวยดีกว่าครับ..
ไม่งั้นมันคาใจ..  คิก คิก คิก คิก
ต่อมยอนพุ่งเหมือนกำเดาเลยวุ้ย....

ตะกี้ผมจับลองสดๆเลยครับ เทียบ3รุ่น ในเกรดราคาเดียวกัน yamaha F310 ,Crafter, Epiphone(by Gibson) 

จบข่าวครับ Epiphone กินขาด >>http://www.epiphone.com/Products/Acoustic/DR-100.aspx   เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #457105 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 08:23:46 PM »

ไก่ใต้น้ำทำง่ายจะตาย ไปหดใหญ่แล้วจะทำให้กินครับ อิอิ  นึ่งไก่ประจำตระกูลด้วยเอา อิอิ Grin

พี่เข้มจะได้หายปวดหัวซะที...  Grin

เดี๋ยวจะทำคั่วกลิ้งไก่บ้านให้กิน แลกกัน.... Cheesy

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #457106 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 08:28:40 PM »

310เสียงไม่เท่าไหร่ครับ ไม้บางเบามาก มียี่ห้ออื่นดีกว่าเยอะ มีรุ่นใหม่ เด่วกลับร้านค่อยให้ข้อมูลครับเสี่ยเอ๋

เอ่อ....คือว่าเมียอยากให้หัดเล่นกีตาร์ให้ฟัง...

เค้าแอบชอบนักดนตรีที่ไหนรึเปล่า  ตกใจหน้าซีด   คิก คิก
มีตัวสองพันหวา เสียงดีๆมั้ยเสี่ย คอเล็กๆ.ทัชชิ่งตำ่ๆ... บู่,

เพิ่มอีกพัน....ยามาฮ่า F310 ไป ตรงตามต้องการ... บู่
เบื่อ หรือต้องการอัพเกรด...ขายออกง่าย...
เคยซื้อสองตัว...ขายกินหมดล่ะ..เสียงไม่ประทับใจน่ะผมว่า..

เดี๋ยวให้พ่อค้ามาแนะนำเองดีหว่า...

หากไม่คิดจะขายต่อ  เล่นไปเรื่อย ๆ นาน ๆ ..
แนะนำให้ซื้อของดี ๆ เท่าที่กำลังทรัพย์อำนวยดีกว่าครับ..
ไม่งั้นมันคาใจ..  คิก คิก คิก คิก
ต่อมยอนพุ่งเหมือนกำเดาเลยวุ้ย....

ตะกี้ผมจับลองสดๆเลยครับ เทียบ3รุ่น ในเกรดราคาเดียวกัน yamaha F310 ,Crafter, Epiphone(by Gibson)  

จบข่าวครับ Epiphone กินขาด >>http://www.epiphone.com/Products/Acoustic/DR-100.aspx   เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

จารตุ้มเอารุ่นนี้นะครับ โอเชๆ จัดส่งทันที  น้ำลายหก    คิก คิก

ตัวนี้ดูสวย แต่ใช้เฟรมไม้เมเปิ้ลเกือบทั้งตัว เสียงออกแหล่ม เสียงกลาง+เสียงทุ้ม หดหาย ฟังแล้วไม่รื่นหูครับ มันกระด้างออกแหลมมากไปหน่อย  ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 05, 2013, 01:23:01 AM โดย เบิ้ม » บันทึกการเข้า

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #457107 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 08:33:51 PM »

ฮัลโหล้.....คิดถึงงงงงงงงง หลงรัก หลงรัก

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #457108 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 08:37:28 PM »

เค้าแอบชอบนักดนตรีที่ไหนรึเปล่า ตกใจหน้าซีด คิก คิก

หากไม่คิดจะขายต่อ เล่นไปเรื่อย ๆ นาน ๆ ..
ไม่งั้นมันคาใจ.. คิก คิก คิก คิก

จบข่าวครับ Epiphone กินขาด >>http://www.epiphone.com/Products/Acoustic/DR-100.aspx เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

จารตุ้มเอารุ่นนี้นะครับ โอเชๆ จัดส่งทันที น้ำลายหก คิก คิก

สองพันแปดพร้อมส่งมาน่านทันที โอนเงินทันทีที่ของบรรจุในระบบ  ยิ้มีเลศนัย

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #457109 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 08:38:46 PM »

ฮัลโหล้.....คิดถึงงงงงงงงง หลงรัก หลงรัก

สวัสดีคร๊าบบบบ... Cheesy Cheesy

วันนี้หญิงไม่ว่างซักคนเหรอครับ...เลยปลีกตัวมาได้.... Grin Grin

หน้า: 1 ... 30471 30472 30473 [30474] 30475 30476 30477 ... 35779
  พิมพ์