เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 11:22:48 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 30594 30595 30596 [30597] 30598 30599 30600 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25490488 ครั้ง)
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #458940 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2013, 03:37:06 PM »

คันไหนน่าขี่กว่ากัน คันซ้าย หรือคันขวา....

คันซ้ายมือเรา น่าจะเป็นไมตี้คาริเบี้ยน แต่งยกมาพองาม ไม่ถึงกับเวอร์

เป็นออฟโรดขนาดเบา แต่บางคนหลงไหลอย่างเอาจริงเอาจัง

คันขวามือเรานี่ ผมว่า คอออฟโรดอาจจะชอบ แต่ไม่เอา.... เพราะเอาไปก็ลุยไม่ได้

โดนไม้ไผ่ข่วนสีตั้งแต่แก้มยันไฟท้ายสักทีมีน้ำตาเล็ด

ตื่น ๆ ๆ ๆ ๆ    ...

กินข้าว...  เดี๋ยวมีงานต้องทำหลายอีกอย่างเหลย ใช่เห้อ.. ยิ้มีเลศนัย

ยี๊
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #458941 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2013, 03:42:09 PM »

โดนชก โดนชก       คิก คิก

ยกแสงโสมมาทีเดียว....พี่เข้มรีบแล่นหลบเรินเลย..  บู่ คิก คิก
ไม่จริ้ง ม่ายจิง หึๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #458942 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2013, 03:43:53 PM »

สวัสดีครับพี่ๆสุดหล่อทุกท่าน ไหว้

อืมห์ สวัสดี

หวัดดีหวัน บ่ายๆๆครับ

ฝนทางนั้นพันพรือบ้างน้าดำ Smiley

ลงมาเป็นเม็ดน้ำเหมือนที่อื่นแหละนัทเอ๊ย

ครูมวยเมืองคอนมาสอนเชิงเองเลยงานนี้ โดนชก

ขอถามใหม่ครับ Grin

ฝนทาง 3 จชต. มันตกบ่อยไหมช่วงนี้

ครูมวย แต่ช่วงชักสั้นหวาเครื่องฮอนด้าดรีมเหลย...

...ไม่ต้องชักด้วยมือเองก็แล้วกัน...
แต่โดนสวนเข้าปลายคางเสียงดัง กลึด (เป็นเสียงกรามย้ายออกจากเบ้า)
ใหน ใครหามไปทิ้งใหนแล้ว?

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #458943 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2013, 03:44:19 PM »

น้าซับๆ  Grin

นี่ๆ แนวเค้าล่ะ

มาแล้วแนวแฟนน้าซับ........สงสัยหวางนี้ปลั้มแต่มีด.....เห็นไม่ค่อยเข้ามาล่อคอเลยครับ

อย่ามาเที่ยวห๊กใส่น้าซับต๊ะ   ทั้งพี่ดุลย์ทั้งน้าดำนั่นแหละ สามตามแลกันจังนิในแกวกบุกนะ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #458944 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2013, 03:47:19 PM »

คันไหนน่าขี่กว่ากัน คันซ้าย หรือคันขวา....

คันซ้ายมือเรา น่าจะเป็นไมตี้คาริเบี้ยน แต่งยกมาพองาม ไม่ถึงกับเวอร์

เป็นออฟโรดขนาดเบา แต่บางคนหลงไหลอย่างเอาจริงเอาจัง

คันขวามือเรานี่ ผมว่า คอออฟโรดอาจจะชอบ แต่ไม่เอา.... เพราะเอาไปก็ลุยไม่ได้

โดนไม้ไผ่ข่วนสีตั้งแต่แก้มยันไฟท้ายสักทีมีน้ำตาเล็ด

ตื่น ๆ ๆ ๆ ๆ    ...

กินข้าว...  เดี๋ยวมีงานต้องทำหลายอีกอย่างเหลย ใช่เห้อ.. ยิ้มีเลศนัย

ยี๊

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #458945 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2013, 03:50:20 PM »

เป็นไงครับโกเล็กเข้ามาดูอาการแล้ว จะให้ชกต่อไหวไม๊
เข้ามุมหรือเข้าเมรดี

เข้ามุมพาไปฝัง เข้าเมรเอาไปเผา เลือกได้เลย นักมวยแบบน้าซับ สู้ตายคาเวทีครับ ไม่ตายไม่ลงจากเวทีครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

black-army
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 827

« ตอบ #458946 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2013, 03:51:35 PM »

น้าซับๆ  Grin

นี่ๆ แนวเค้าล่ะ

มาแล้วแนวแฟนน้าซับ........สงสัยหวางนี้ปลั้มแต่มีด.....เห็นไม่ค่อยเข้ามาล่อคอเลยครับ

อย่ามาเที่ยวห๊กใส่น้าซับต๊ะ   ทั้งพี่ดุลย์ทั้งน้าดำนั่นแหละ สามตามแลกันจังนิในแกวกบุกนะ

อ้ายหย๊ะ.........มาลักแลเฟสบ๊กผมเมื่อใดแล้ว.......รู้ทันไปเสียเหม็ด.......สเป๊กเลยนิ

แลรูปแล้วเก็บเอาฝันเลย.................ฝันร้ายนะคร๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

จากกุ๊ยข้างถนน    ดิ้นรนรับใช้ชาติ   ไพรีจงพินาศ  มิได้ขลาดเพื่อชาติพลี
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #458947 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2013, 03:51:42 PM »

เป็นไงครับโกเล็กเข้ามาดูอาการแล้ว จะให้ชกต่อไหวไม๊

เข้ามุมพาไปฝัง เข้าเมรเอาไปเผา เลือกได้เลย นักมวยแบบน้าซับ สู้ตายคาเวทีครับ ไม่ตายไม่ลงจากเวทีครับ

เตรียมซ้อมมือไพ่ขาวไว้ต๊ะ....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #458948 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2013, 03:56:29 PM »

แต่โดนสวนเข้าปลายคางเสียงดัง กลึด (เป็นเสียงกรามย้ายออกจากเบ้า)
ใหน ใครหามไปทิ้งใหนแล้ว?
หามขึ้นเมรไปแล้วครับ
รีบๆ ครับพี่เข้ม ถึงไม่ทันได้ดูใจ ก็ได้ทันดูหน้าอีกครั้งตอนเขาเปิดให้ญาติดู

อย่าช้านะครับ ยัดเข้าเตาล็อคฝาปิดแล้ว อด

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #458949 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2013, 03:58:46 PM »

ไม่ต้องซ้อมครับ เรามีทีมงานครับ พระมนต์มาสวดสักบ่ายสาม จากนั้นก็ได้ฤกษ์ดีของไพ่ขาวจนรุ่งของอีกวันครับ

แอบดูที่รูเดิม
เกิดเป็นคน ควรรู้จักกตัญญู
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 622

ปลวกน้อยกัดกินบ้าน..นักการเมืองคอรัปชั่นกัดกินชาติ

« ตอบ #458950 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2013, 04:01:18 PM »

ถ่ายรูปแล้วก็โฆษณายี่ห้อรถให้เค้าหน่อย  น้ำลายหก

ปล.หมดแระ...จิงๆ  บู่

ขาวแข่งกับสีรถเลย

คันซ้ายออกลุยๆสมบุกสมบัน ไม่ง๊องแง๊ง
ส่วนคันขวา ออกหรูแนวคุณหนูๆหน่อย น่ารักขับนิ่มๆชิวๆ

สรุปว่าต้องมีติดบ้านไว้ทั้งสองคันครับ

ทั้งนี้ทั้งนั้น ต้องขอนุมัติจากIZUคันเก่าที่บ้านก่อนครับ...
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #458951 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2013, 04:13:08 PM »

ไม่ต้องซ้อมครับ เรามีทีมงานครับ พระมนต์มาสวดสักบ่ายสาม จากนั้นก็ได้ฤกษ์ดีของไพ่ขาวจนรุ่งของอีกวันครับ

ให้พระฉันค่ำก่อนต๊ะ....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #458952 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2013, 04:21:19 PM »

ให้พระฉันค่ำก่อนต๊ะ....
เอ๊าะ เติ้นอย่าแหลงแหละ เจ้าภาพกะจริง แต่เขาให้นอนเฉยๆ
คนแล่นพ่านเหม็ดแหละเที่ยวยกขึ้นมาแหลงกับชาวบ้านได้พรือ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #458953 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2013, 04:37:42 PM »

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #458954 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2013, 04:40:26 PM »

มาพร้อมเต๊น..กลับพร้อมมดคัน..

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
หน้า: 1 ... 30594 30595 30596 [30597] 30598 30599 30600 ... 35779
  พิมพ์