เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 02:17:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 30631 30632 30633 [30634] 30635 30636 30637 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25468343 ครั้ง)
black-army
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 827

« ตอบ #459495 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2013, 11:03:45 AM »

ใจเย็นๆครับ อย่าแขบเลื่อนยศแบบข้ามขั้นเร็วๆนะ  ยังไม่ได้พบหน้าค่าตากันเลย

ยศผมไม่มีหรอครับ..........คำนำหน้านาม อาสาสมัครทหารพราน........พลทหารยังมีสิทธิดีว่าอีกครับ

อาสาสมัครทหารพราน........ตายไปก็ได้เป็นเป็นแค่อาสมัคร

พลทหาร......เลื่อนเป็น ร้อยตรี
บ๊ะแบบนี้ เราแนวหลังต้องหนับหนุน เอาว๊ะ เหล้าขาว1ขวดควี มาวันใหนแจ้งบอก

หลบบ้านต่อเช้าครับ.........ว่างยาว......แต่บอกตรงเลยว่า  งบประมาณจากนราธิวาส - พัทลุง นับได้ 665 บาทครับ

จากกุ๊ยข้างถนน    ดิ้นรนรับใช้ชาติ   ไพรีจงพินาศ  มิได้ขลาดเพื่อชาติพลี
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #459496 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2013, 11:05:48 AM »

เครื่องขยายเสียง 10% ครับถามสรรพสามิตมาเรียบร้อย ลุยโลด ไช่แพงที

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Skydiver_รักในหลวง
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรอง
Hero Member

คะแนน 1275

ไร้สาระโดยสิ้นเชิง

« ตอบ #459497 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2013, 11:11:36 AM »

สวัสดีครับพี่ๆสุดหล่อทุกท่าน ไหว้

จงยิ้มสู้เมื่อความตายมาเยือน...
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #459498 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2013, 11:11:56 AM »

ไหว้

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
black-army
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 827

« ตอบ #459499 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2013, 11:19:19 AM »

พอผมไม่มีงบประมาณ.....เงียบเลยนะ  ลุงเข้ม  อิอิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 22, 2013, 11:24:46 AM โดย black-army » บันทึกการเข้า

จากกุ๊ยข้างถนน    ดิ้นรนรับใช้ชาติ   ไพรีจงพินาศ  มิได้ขลาดเพื่อชาติพลี
black-army
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 827

« ตอบ #459500 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2013, 11:26:49 AM »

สวัสดีครับพี่ๆสุดหล่อทุกท่าน ไหว้
ไหว้

สวัสสีครับ.......ทุกๆๆๆท่าน    จัดไปก่อน........ท่านล่ะ ๑ แต้ม   เผื่อลุงเข้ม  ลุงตุ้มกัน  + ๑

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #459501 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2013, 11:28:48 AM »

พอผมไม่มีงบประมาณ.....เงียบเลยนะ  ลุงเข้ม  อิอิอิ
หึๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Hero Member

คะแนน 1275

« ตอบ #459502 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2013, 11:29:27 AM »

ไหว้

สวัสสีครับ.......ทุกๆๆๆท่าน    จัดไปก่อน........ท่านล่ะ ๑ แต้ม   เผื่อลุงเข้ม  ลุงตุ้มกัน  + ๑

ทอนครับทอน Grin

จงยิ้มสู้เมื่อความตายมาเยือน...
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #459503 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2013, 11:55:13 AM »

ใจเย็นๆครับ อย่าแขบเลื่อนยศแบบข้ามขั้นเร็วๆนะ  ยังไม่ได้พบหน้าค่าตากันเลย

ยศผมไม่มีหรอครับ..........คำนำหน้านาม อาสาสมัครทหารพราน........พลทหารยังมีสิทธิดีว่าอีกครับ

อาสาสมัครทหารพราน........ตายไปก็ได้เป็นเป็นแค่อาสมัคร

พลทหาร......เลื่อนเป็น ร้อยตรี

ขอแสดงความนับถือในความเสียสละครับ
หลานผมไปเป็นอยู่ 4-5 ปี ลาออกมาหาอาชีพอื่นทำไปแล้ว

ถ้าออกกันหมดก็แลท่าได้ยกแผ่นดินให้พวกโจรกันแน่ครานี้

ไปพี่ดุลย์ พี่กับผมไปสมัครกันไป ไม่รู้เขาอี้รับเหลยหม้าย วิ่งก้าไม่ใช่รอดแล้วนิ
ปัญหามันไม่ใช่อยู่ที่ไม่มีคนอยากทำ
คนอยากช่วยชาติ แถมมีรายได้ด้วย มันก็น่าทำ
แต่เหมือนที่น้องเขาว่านั่นแหละ งบฯ มันหายไปไหนหมด ทุ่มลงไปกี่หมื่นกี่แสนล้านแล้ว ถึงมือผู้ปฏิบัติหรือไม่
นี่แหละบ้านเราคอรัปชั่นมันกินลึกถึงใขกระดูกแล้ว

คิดกันแต่เรื่องเบี้ยก้าพอดี ไม่พักมีคนทำแหละ ทำไปต๊ะ ได้ให้ประเทศชาติเป็นหนี้บุญคุณ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #459504 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2013, 11:58:51 AM »

เป็นไหรวะคืนนี้..........คลื่นไส้+เวียนหัว..........จะอวก

กินปลารึอาหารทะเลรึเปล่าครับน้าดำ อาการนี้คล้ายๆเจออาหารทะเลแช่ฟอมาลีนครับ ช่วงคลื่นลมแรง เรือประมงจะไม่ออก ควรเลี่ยงอาหารทะเลครับ

หวัดดีหัวเช้าๆๆๆครับ

อาการเมากาแฟครับ........ปกติไม่เคยกินกาแฟ......แต่นี่จัดไปที่เดียวแก้ว เติบๆๆ.......เมาทำท่าอาเจียร

ต้องแก้โดยการทานยาแก้แพ้ไป 2 เม็ด..........หวังให้หลับ..........สุดท้ายหลับบายเลยครับ
แค่กาแควกะเมา เลิกคิดมากินเหล้ากะฉาน ขอร้อง please.

เจอกาแควเทพหัวเช้าแล้วจะรู้สึก..  คิก คิก คิก คิก

หรือจะเอาแบบที่กินแล้วอิ่มตัวเลยครับ 

เดี๋ยวสั่งมาไว้สักหน่อยดีกว่าครับ
เติ้ลเอามาให้น้าฉ็อง แลต๊ะพักนี้แกทำท่าเลือนๆไปน๊ะครับ สังเกตุม่าย ผมว่าของล๊อตนั้น คุณภาพไม่ค่อยดีเท่าไหร่ ถ้าคุณภาพดี กินปั๊บหายปุ๊บเลย แต่นี่ค่อยๆเลือนๆ หึๆๆ พรือฮ๊ะ ความสังเกตุของผม เข้าเค้าม่าย?

อืมเข้าเค้ามากที่สุดครับ สำหรับสมมุตติฐานในประเด็นนี้ครับ เดี๋ยวขอเช็คคุณภาพสินค้ากับทางโรงงานก่อนครับ ว่ามูสังท้องเสียไหมสำหรับสินค้าล็อตนั้นนะครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #459505 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2013, 12:06:25 PM »

แต่ผมสนใจของ เหมยซิ่ง มากกว่า อะไหล่ดี งานดี ฮาร์ดไวร์ล้วน

http://www.mei-xing.com/english/english/cp/1_368B90.html

เคบเมลล์คุยกันหลายครั้ง เขายินดีส่งของให้

เราต้องจ่าย ค่าของ+ค่าส่ง+ภาษี

จึงอยากรู้ว่า ภาษีเท่าไหร่

ภาษีตามใจฉันครับ...

อารมณ์ดีก็ปล่อยผ่าน
อารมณ์ปกติ ก็เก็บตามน่าจะเป็น
อารมณ์เสีย ก็โขกซะ..

ขึ้นอยู่กับดุลพินิจ การประเมิน

บู่ คิก คิก
มีอะไรสักอย่างในเมืองไทยไม๊ ที่มันทำอะไรถูกต้อง ตรงไปตรงมา

มีครับ คุกไว้ขังคนจน ตรงไปตรงมาอย่างที่สุดครับ

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #459506 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2013, 12:14:27 PM »

เป็นไหรวะคืนนี้..........คลื่นไส้+เวียนหัว..........จะอวก

กินปลารึอาหารทะเลรึเปล่าครับน้าดำ อาการนี้คล้ายๆเจออาหารทะเลแช่ฟอมาลีนครับ ช่วงคลื่นลมแรง เรือประมงจะไม่ออก ควรเลี่ยงอาหารทะเลครับ

หวัดดีหัวเช้าๆๆๆครับ

อาการเมากาแฟครับ........ปกติไม่เคยกินกาแฟ......แต่นี่จัดไปที่เดียวแก้ว เติบๆๆ.......เมาทำท่าอาเจียร

ต้องแก้โดยการทานยาแก้แพ้ไป 2 เม็ด..........หวังให้หลับ..........สุดท้ายหลับบายเลยครับ
แค่กาแควกะเมา เลิกคิดมากินเหล้ากะฉาน ขอร้อง please.

เจอกาแควเทพหัวเช้าแล้วจะรู้สึก..  คิก คิก คิก คิก

หรือจะเอาแบบที่กินแล้วอิ่มตัวเลยครับ 

เดี๋ยวสั่งมาไว้สักหน่อยดีกว่าครับ
เติ้ลเอามาให้น้าฉ็อง แลต๊ะพักนี้แกทำท่าเลือนๆไปน๊ะครับ สังเกตุม่าย ผมว่าของล๊อตนั้น คุณภาพไม่ค่อยดีเท่าไหร่ ถ้าคุณภาพดี กินปั๊บหายปุ๊บเลย แต่นี่ค่อยๆเลือนๆ หึๆๆ พรือฮ๊ะ ความสังเกตุของผม เข้าเค้าม่าย?

อืมเข้าเค้ามากที่สุดครับ สำหรับสมมุตติฐานในประเด็นนี้ครับ เดี๋ยวขอเช็คคุณภาพสินค้ากับทางโรงงานก่อนครับ ว่ามูสังท้องเสียไหมสำหรับสินค้าล็อตนั้นนะครับ

นายกระจง, black-army, Southlander, Pandanus และ 12 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

แหลงไม่ทันขาดคำ มาเลย ศักดิ์สิทธิ์จริงๆ

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #459507 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2013, 12:47:44 PM »

ไหว้

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
Hero Member

คะแนน 1275

« ตอบ #459508 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2013, 12:57:53 PM »

ไหว้

สวัสดีครับครูมวยแห่งเมืองหดใหญ่ ไหว้

กินมื้อเที่ยงยังครับพี่ Grin

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #459509 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2013, 01:22:40 PM »

ไหว้

สวัสดีครับครูมวยแห่งเมืองหดใหญ่ ไหว้

กินมื้อเที่ยงยังครับพี่ Grin

มื้อเที่ยงเรียบร้อย ด้วยเมนูผัดเผ็ดปลาดุก ราดข้าว หน้าปากซอยสำนักงานฯ

ไม่หรอยสักเต็ด...หลาบครับ ร้านนี้คงไม่ได้เบี้ยตรูอีกแล้ว... Smiley

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
หน้า: 1 ... 30631 30632 30633 [30634] 30635 30636 30637 ... 35779
  พิมพ์