เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 12:25:13 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 30866 30867 30868 [30869] 30870 30871 30872 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25431530 ครั้ง)
black-army
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 827

« ตอบ #463020 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2013, 08:35:34 PM »

เซ็งลูมิน๊อก น๊อกสมชื่อ ทำท่าอิเล็งใอ้นี่มั่งจาน
Casio PRG-510-1
http://www.casio-intl.com/asia-mea/en/wat/watch_detail/PRG-510-1/

สอบถามครับลุง.......ลูมิน๊อก...มันน็อค ยังไงครับ.......ผมเล็งลูมิน๊อกอยู่ครับ

จากกุ๊ยข้างถนน    ดิ้นรนรับใช้ชาติ   ไพรีจงพินาศ  มิได้ขลาดเพื่อชาติพลี
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #463021 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2013, 08:36:42 PM »

เซ็งลูมิน๊อก น๊อกสมชื่อ ทำท่าอิเล็งใอ้นี่มั่งจาน
http://www.casio-intl.com/asia-mea/en/wat/watch_detail/PRG-510-1/

สอบถามครับลุง.......ลูมิน๊อก...มันน็อค ยังไงครับ.......ผมเล็งลูมิน๊อกอยู่ครับ
มันขี้คร้านเดิน

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #463022 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2013, 08:37:12 PM »

เห็นดูเณรคำ เมียตั้ง8คน ใครจะเลี้ยงดูต่อ  เศร้า เศร้า เศร้า
รับมาอุปการะต่อบ้างซิเบิ้ม คงไม่เฉามือเณรมากนักหรอก
ถามแลน้าซับ.....สนใจคนไหน
แกไม่ชอบแบบแนวปลาช่อนที่ไข่ในพุง
แกชอบแนวปลาดุกร้าระโนดที่กลิ่นแรงๆ งั้น คิก คิก

ยิ่งพุงพองๆเอือดๆ แกยิ่งชอบ

ห่อใบไม้ไปให้แกกัน... บู่

ผมว่ากลิ่นมันแรงกว่า ปลาร้า,ปลาเค็ม,ไรเหล๋ย   ผมว่าเจ้านี่แรงกว่าทุกอย่างแล้วครับ  โดนชก โดนชก โดนชก

ลองกินตอนที่เค้าทอดเสร็จแล้วยัง.....   Grin Grin    น้ำลายหก น้ำลายหก

ไม่เคยครับจาร  โดนชก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #463023 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2013, 08:38:44 PM »

ย่าอาการไม่ดี กลับโคราช  เศร้า เศร้า

.....ขอให้ไม่มีอะไรร้ายแรงนะครับ
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #463024 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2013, 08:38:55 PM »

เพราะเจ้าของขี้คร้านถอด ลองยิงปืนลมไปสองสามนัด (ปืนยิงตาปูลม) กับเอาค้อนไปรื้อโครงไม้ ตีสุดไม่มากที แค่สุดๆแรงเองนิ๊ บู่ บู่ บู่

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
black-army
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 827

« ตอบ #463025 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2013, 08:40:46 PM »

ตรงๆประเด็นมาก........ของลุงรุ่นไหน....ซื้อมาจากที่ใดครับ.....ผมกำลังดูใน กันอิน อยู่เลยครับ

จากกุ๊ยข้างถนน    ดิ้นรนรับใช้ชาติ   ไพรีจงพินาศ  มิได้ขลาดเพื่อชาติพลี
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #463026 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2013, 08:44:19 PM »

ลุงแกทำงานบ้านเส้จแร้ว กินล่าวแล้วเสียงดังลั่นบ้าน  คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #463027 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2013, 08:46:08 PM »

ข้าสิโง่....  ของดี ราคาเยาว์ คุ้มค่า คุ้มราคา..

ไม่ชอบอย่างนึง...พวกตัวเรือนพลาสติกมันเยินง่ายไป.. บู่
                                      แต่ก็ชอบใช้นะ... Grin  แต่ผมชอบรุ่นธรรมดา ที่ไม่มีอะไรหวือหวามาก
                                      เคยใช้มาแล้ว ไอ้ทริปเปิลเซนเซอร์น่ะ.. ตกลงติดมาแต่ไม่ค่อยได้ใช้
                                      ลูกเล่นที่ใช้บ่อยคือ  ไฟส่องหน้าปัดในที่มืด...  คิก คิก คิก คิก

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #463028 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2013, 08:47:18 PM »

ตรงๆประเด็นมาก........ของลุงรุ่นไหน....ซื้อมาจากที่ใดครับ.....ผมกำลังดูใน กันอิน อยู่เลยครับ
แพงเปลาๆ ราคาประมาณนั้น ไปเล่นไซโกคุ้มกว่า...ได้เครื่องจักรด้วย

แต่ก็นั่นแหละน๊ะ เงินท่าน มิใช่เงินผม การตัดสินใจ เป็นของคุณ

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #463029 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2013, 08:48:31 PM »

ข้าสิโง่....  ของดี ราคาเยาว์ คุ้มค่า คุ้มราคา..

ไม่ชอบอย่างนึง...พวกตัวเรือนพลาสติกมันเยินง่ายไป.. บู่
                                      แต่ก็ชอบใช้นะ... Grin  แต่ผมชอบรุ่นธรรมดา ที่ไม่มีอะไรหวือหวามาก
                                      เคยใช้มาแล้ว ไอ้ทริปเปิลเซนเซอร์น่ะ.. ตกลงติดมาแต่ไม่ค่อยได้ใช้
                                      ลูกเล่นที่ใช้บ่อยคือ  ไฟส่องหน้าปัดในที่มืด...  คิก คิก คิก คิก
มันเบื่อสแตนเลส.........

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #463030 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2013, 08:50:29 PM »

เห็นดูเณรคำ เมียตั้ง8คน ใครจะเลี้ยงดูต่อ  เศร้า เศร้า เศร้า
รับมาอุปการะต่อบ้างซิเบิ้ม คงไม่เฉามือเณรมากนักหรอก
แกไม่ชอบแบบแนวปลาช่อนที่ไข่ในพุง
แกชอบแนวปลาดุกร้าระโนดที่กลิ่นแรงๆ งั้น คิก คิก

ผมว่ากลิ่นมันแรงกว่า ปลาร้า,ปลาเค็ม,ไรเหล๋ย   ผมว่าเจ้านี่แรงกว่าทุกอย่างแล้วครับ  โดนชก โดนชก โดนชก

ลองกินตอนที่เค้าทอดเสร็จแล้วยัง.....   Grin Grin    น้ำลายหก น้ำลายหก

ไม่เคยครับจาร  โดนชก

หอมครับ.... กลิ่นฉุนไม่มีเหลือ เมื่อทอดแล้ว....
กินเปล่า ๆ ก็หร่อย..หรือบีบมะนาวโรยหอมพริกซอยก็เยี่ยม.. น้ำลายหก น้ำลายหก

หากไปทำงาน ผ่านแวะมื้อเที่ยง....จะแวะแถวนาโหนดไฮโซ
สั่งมากินทุกที.....ดุกร้าทอด  ปลาหมอทั้งตัวแกงส้ม.... พุงงัว...  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
หากอากาศร้อน ๆ ก็มีเบียร์... และหนอนด้วงคั่วเกลือ..  Grin

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #463031 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2013, 08:51:36 PM »

ข้าสิโง่....  ของดี ราคาเยาว์ คุ้มค่า คุ้มราคา..

แต่ก็ชอบใช้นะ... Grin  แต่ผมชอบรุ่นธรรมดา ที่ไม่มีอะไรหวือหวามาก
                                      ลูกเล่นที่ใช้บ่อยคือ  ไฟส่องหน้าปัดในที่มืด...  คิก คิก คิก คิก
มันเบื่อสแตนเลส.........

ใช้แล้วไม่กลัวคันเหรอ...   บู่    คิก คิก

black-army
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 827

« ตอบ #463032 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2013, 08:52:15 PM »

แพงเปลาๆ ราคาประมาณนั้น ไปเล่นไซโกคุ้มกว่า...ได้เครื่องจักรด้วย

แต่ก็นั่นแหละน๊ะ เงินท่าน มิใช่เงินผม การตัดสินใจ เป็นของคุณ

ขอบคุณครับลุง......งั้นไม่ถอยแล้วที่ใช้อยู่ก็ยังทนทาน......ลุยน้ำทะเลไม่มีปัญหา........ลูมิน๊อกเห็น ผู้กองใส่ แล้ว สวย ครับ

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #463033 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2013, 08:54:50 PM »

เห็นดูเณรคำ เมียตั้ง8คน ใครจะเลี้ยงดูต่อ  เศร้า เศร้า เศร้า

ผมว่ากลิ่นมันแรงกว่า ปลาร้า,ปลาเค็ม,ไรเหล๋ย   ผมว่าเจ้านี่แรงกว่าทุกอย่างแล้วครับ  โดนชก โดนชก โดนชก

ลองกินตอนที่เค้าทอดเสร็จแล้วยัง.....   Grin Grin    น้ำลายหก น้ำลายหก

ไม่เคยครับจาร  โดนชก

หอมครับ.... กลิ่นฉุนไม่มีเหลือ เมื่อทอดแล้ว....
กินเปล่า ๆ ก็หร่อย..หรือบีบมะนาวโรยหอมพริกซอยก็เยี่ยม.. น้ำลายหก น้ำลายหก

หากไปทำงาน ผ่านแวะมื้อเที่ยง....จะแวะแถวนาโหนดไฮโซ
สั่งมากินทุกที.....ดุกร้าทอด  ปลาหมอทั้งตัวแกงส้ม.... พุงงัว...  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
หากอากาศร้อน ๆ ก็มีเบียร์... และหนอนด้วงคั่วเกลือ..  Grin

กินเข้าไปได้พรือฟระตรู  บู่      คิก คิก คิก คิก

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #463034 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2013, 08:54:57 PM »

คุณนายร้องเกะอยู่

พอถึงคิวผม ผมชอบแกล้งด้วยการร้องเพลงศรเพชร
ทำเสียงเลียนแบบเลี่ยมฉุบให้เหมือนเสียงศรเพชรจริงๆ...ฮ่าๆ สะใจ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
หน้า: 1 ... 30866 30867 30868 [30869] 30870 30871 30872 ... 35779
  พิมพ์