เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 02:19:39 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 31242 31243 31244 [31245] 31246 31247 31248 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25765180 ครั้ง)
แอบดูที่รูเดิม
เกิดเป็นคน ควรรู้จักกตัญญู
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 622

ปลวกน้อยกัดกินบ้าน..นักการเมืองคอรัปชั่นกัดกินชาติ

« ตอบ #468660 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2013, 01:09:29 PM »

กองๆในตะกร้ายังกับของเล่นเลยนะครับ
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #468661 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2013, 01:10:00 PM »

คิก คิก คิก คิก    Grin

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #468662 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2013, 01:10:38 PM »

อย่ายึดติด ครับ อย่ายึดติด แค่เหล็ก เอาขึ้นแท่น CNC ครับ
โคลท์รุ่นผลิตใหม่ไม่มีอะไรเป็นตำนานติดตัวแล้วครับ งานจริงๆแล้ว
อาจห่วยกว่า หยาบกว่า เคลียแรนซ์เยอะกว่า สู้ปืนกึ่งคาสต้อมไม่ได้ด้วยซ้ำไป

ครับ ผมก็มองว่าดูที่ประสิทธิภาพในการใช้งานมากกว่าครับ คุ้มค่ามากกว่า แต่ถ้าจะมองเรื่องการเก็บสะสม ก็อีกเรื่องนึง ลำดับต่อไปที่สนใจอยู่คือ Sig ครับ

เช่นกันครับ...
มองผ่านโคลท์ไปก่อน แล้วไปหลงกะรูปร่างของคิมเบอร์ ได้มาเต็ม ๆ ไม่ต้องแต่อะไรเพิ่มเติม...
ได้มานอนกอดดมหนวยนึง... Grin   บู่

คิมเบอร์นี่สวยจริงๆ ชาด  แลพรือก้าสวยไปหมดนิ   ขาว แดง ดำ ตัดกันดีจริงๆ ทุกอย่างลงตัวไปหมดนิ

โอนให้ผมได้ไหมครับ อิๆๆๆๆ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #468663 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2013, 01:12:33 PM »

เขาขายปืน ไม่ได้ขายที่เก็บเสียงเลยไม่ผิดครับ เพราะปืนกระบอกนั้นตามกฎหมายเป็นอาวุธที่สามารถอนุญาตให้ประชาชนครอบครองได้ครับ

ตัวนี้น่าเล่นว่ะจง
น่าเล่นมาก จริงๆ นะ
 ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ยาวไปเลยครับพี่  ผมหาปืนในตำนานเท่านั้นครับ  โคลท์ครับ

หากยึดตำนานโคลท์ ต้อง 1911 .45 ตัวเต็มห้านิ้วเท่านั้นครับ...

ครับพี่ ว่าจะไปขอคุยกับปลัดอีกสักครั้งครับ เพราะตั้งแต่ท่านปลัดเปิดร้านขายปืน ๑ คูหา ผมไม่เคยไปอุดหนุนร้านท่านเลย จนบัดนี้ท่านเปิด ๓ คูหาแล้ว ภายในเวลาอันรวดเร็ว  ผมแล้วอยากไปเป็นลูกค้าท่านจริงๆครับ

ตัวเต็มห้านิ้ว เจเนอเรชั่นใหม่ก็ไม่พรือครับ  ช๊อบ ชอบ   พี่ตุ้มมีจะยกให้สักกระบอกไหมครับ

พี่ดุลย์ไปแล้วคนนึง ยังพี่ตุ้มนี่แหละ  

ผมมี 11ที่ตำนานสู้ Colt ไม่ได้อ่ะราคาก็ถูกกว่าอีก แต่งานดีกว่าอีกง่ะ
ผมเลยเลือกมาใช้ ชิ้นส่วนคัสต้อมล้วน ลำกล้องของ จ่าวิทย์ (Jarvis)
นกสับเจาะโปร่งของแต่งยี่ห้อจำไม่ได้แล้ว แต่มีชื่อเป็นของแต่ง
ไกอลูมิเนียม หางบีเวอร์ก็ของแต่งยี้ห้อดัง สแตนเลสล้วน
กระบอกนั้นคือ Dan Wesson Pointman 7 จากร้านโยธิน ครับ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #468664 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2013, 01:16:21 PM »

เขาขายปืน ไม่ได้ขายที่เก็บเสียงเลยไม่ผิดครับ เพราะปืนกระบอกนั้นตามกฎหมายเป็นอาวุธที่สามารถอนุญาตให้ประชาชนครอบครองได้ครับ

ตัวนี้น่าเล่นว่ะจง
น่าเล่นมาก จริงๆ นะ
 ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ยาวไปเลยครับพี่  ผมหาปืนในตำนานเท่านั้นครับ  โคลท์ครับ

หากยึดตำนานโคลท์ ต้อง 1911 .45 ตัวเต็มห้านิ้วเท่านั้นครับ...

ครับพี่ ว่าจะไปขอคุยกับปลัดอีกสักครั้งครับ เพราะตั้งแต่ท่านปลัดเปิดร้านขายปืน ๑ คูหา ผมไม่เคยไปอุดหนุนร้านท่านเลย จนบัดนี้ท่านเปิด ๓ คูหาแล้ว ภายในเวลาอันรวดเร็ว  ผมแล้วอยากไปเป็นลูกค้าท่านจริงๆครับ

ตัวเต็มห้านิ้ว เจเนอเรชั่นใหม่ก็ไม่พรือครับ  ช๊อบ ชอบ   พี่ตุ้มมีจะยกให้สักกระบอกไหมครับ

พี่ดุลย์ไปแล้วคนนึง ยังพี่ตุ้มนี่แหละ 

ผมมี 11ที่ตำนานสู้ Colt ไม่ได้อ่ะราคาก็ถูกกว่าอีก แต่งานดีกว่าอีกง่ะ
ผมเลยเลือกมาใช้ ชิ้นส่วนคัสต้อมล้วน ลำกล้องของ จ่าวิทย์ (Jarvis)
นกสับเจาะโปร่งของแต่งยี่ห้อจำไม่ได้แล้ว แต่มีชื่อเป็นของแต่ง
ไกอลูมิเนียม หางบีเวอร์ก็ของแต่งยี้ห้อดัง สแตนเลสล้วน
กระบอกนั้นคือ Dan Wesson Pointman 7 จากร้านโยธิน ครับ

ฮาย นั้นแหละปืนดีแล้ว  พี่ดุลย์ ออกปากพี่ใภ้ซื้อปืนสวัสดิการให้บอกถีครับ  เห็นพี่ว่าขอ ปง๓ ไม่ยากนะๆๆๆๆๆ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #468665 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2013, 01:19:12 PM »

ฮาย นั้นแหละปืนดีแล้ว  พี่ดุลย์ ออกปากพี่ใภ้ซื้อปืนสวัสดิการให้บอกถีครับ  เห็นพี่ว่าขอ ปง๓ ไม่ยากนะๆๆๆๆๆ
ผัวเองยังยากเหลย คิก คิก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #468666 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2013, 01:21:24 PM »

เอ๊า แล้วเห็นมาบอกแรกไม่นานทีเข้าไปยอนายอำเภอ แล้วไหนพันพรือนิ ตกลงที่ขอยากนะ ขอใบจากนาย หรือขออนุญาตซื้อจากพี่ใภ้กันแน่นิ

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #468667 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2013, 01:23:08 PM »

เอ๊า แล้วเห็นมาบอกแรกไม่นานทีเข้าไปยอนายอำเภอ แล้วไหนพันพรือนิ ตกลงที่ขอยากนะ ขอใบจากนาย หรือขออนุญาตซื้อจากพี่ใภ้กันแน่นิ
พักแหลงไหรหล่าวเหลา  ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #468668 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2013, 01:26:17 PM »

น้าจงครับ ตามPMนะครับ เดี๋ยวจัดการให้ครับ
พี่ดุลย์  น้าซับ  อี้หุ้นกันหม้ายครับ
ไอ้ไหร

สารคดี ประมาณ 800 กิ๊ก ครับ  ผู้ใหญ่ใจดีเขาจะโละนะครับ  ใครสนใจติดต่อผมมา เดี๋ยวผมให้ติดต่อพี่เขาเลยครับ
เอากัน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #468669 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2013, 01:27:41 PM »

ยี๊

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #468670 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2013, 01:29:21 PM »

น้าจงครับ ตามPMนะครับ เดี๋ยวจัดการให้ครับ
พี่ดุลย์  น้าซับ  อี้หุ้นกันหม้ายครับ
ไอ้ไหร

สารคดี ประมาณ 800 กิ๊ก ครับ  ผู้ใหญ่ใจดีเขาจะโละนะครับ  ใครสนใจติดต่อผมมา เดี๋ยวผมให้ติดต่อพี่เขาเลยครับ
เอากัน

มี External Hardisk 800 GB ไหมครับ  ถ้ามีจะได้ให้ที่อยู่ไปให้ผู้ใหญ่ใจดีเขาจัดการให้ครับ  มีมากจนผมไม่สามารถครับ

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #468671 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2013, 01:30:34 PM »

อ้าว เฮ้ย แหลงเรื่องปืนกันมากพอแล้ว พอๆๆๆ
ผมไม่ใช่พวกฝักไฝ่ความแรงรุน

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #468672 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2013, 01:31:54 PM »

ไอ้ไหร

เอากัน
มาแต่ไหนนิบ่าวนี้ พุงผล๊าวว มาทันที

ไหนรายละเอียดว่าพรือ ว่ามาแลถิ

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #468673 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2013, 01:32:18 PM »

ฮาย นั้นแหละปืนดีแล้ว  พี่ดุลย์ ออกปากพี่ใภ้ซื้อปืนสวัสดิการให้บอกถีครับ  เห็นพี่ว่าขอ ปง๓ ไม่ยากนะๆๆๆๆๆ
พักแหลงไหรหล่าวเหลา  ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก

ซัยแค่พันนี้หมดนิช่างไฟ สงสัยต้องกลับไปถามที่แผนกแล้ว ว่าไหนอยู่กันพรือนิ  กลัวเมียกันเพนิ

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #468674 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2013, 01:33:18 PM »

อ้าว เฮ้ย แหลงเรื่องปืนกันมากพอแล้ว พอๆๆๆ
ผมไม่ใช่พวกฝักไฝ่ความแรงรุน

ใครแหลงเรื่องปืน เขากำลังแหลงเรื่องพี่อี้โอน เหล้กทุ๊ ให้ผมครับ

หน้า: 1 ... 31242 31243 31244 [31245] 31246 31247 31248 ... 35779
  พิมพ์