เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 08:14:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 31455 31456 31457 [31458] 31459 31460 31461 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25626558 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #471855 เมื่อ: กันยายน 22, 2013, 07:34:26 AM »

ฮ้ายย.....พี่เข้มครับ  ไปซื้อปลา ตลาดเค้าย้ายเข้าไปข้างในนิดนึง แล้วทำแบบโครงสร้างตลาดมีหลังคาเรียบร้อย ไม่ได้ฟิวหลาดแบบเก่าเลยครับ แต่ปลานะ วันเสาร์ลงเยอะ สดๆมาก ตัวๆนะ แถมราคาเท่าเดิม150-170-250 เท่าเดิม ไม่ขึ้นบ้าบอแบบที่อื่น  เยี่ยม

รถเสี่ยฮามจัง ยืมพาไปเที่ยวผับ หลีหญิงสักคืนถิ๊

เตินมีราศีพอรึยัง อิขับบีเอ็มฮั้น หัดดูพี่เข้มแกบ้าง  เยาะเย้ย   คิก คิก
ฮ้ายย.....พี่เข้มครับ  ไปซื้อปลา ตลาดเค้าย้ายเข้าไปข้างในนิดนึง แล้วทำแบบโครงสร้างตลาดมีหลังคาเรียบร้อย ไม่ได้ฟิวหลาดแบบเก่าเลยครับ แต่ปลานะ วันเสาร์ลงเยอะ สดๆมาก ตัวๆนะ แถมราคาเท่าเดิม150-170-250 เท่าเดิม ไม่ขึ้นบ้าบอแบบที่อื่น  เยี่ยม

รถเสี่ยฮามจัง ยืมพาไปเที่ยวผับ หลีหญิงสักคืนถิ๊

เตินมีราศีพอรึยัง อิขับบีเอ็มฮั้น หัดดูพี่เข้มแกบ้าง  เยาะเย้ย   คิก คิก

กำลังเลียนแบบ โดยตัดสกินเฮด ให้ใกล้เคียง
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #471856 เมื่อ: กันยายน 22, 2013, 07:37:07 AM »

กำลังหาทนายมือดีอยู่ครับ ฟ้องข้อหามีสัตว์สงวน สัตว์คุ้มครองไว้ในครอบครองโดยไม่ได้รับอนุญาต

ให้ไปแจ้งความตามราวนกกรงหัวจุกครับ  นกเขาไหรกัน แจ้งให้ทุกงาน ฟ้องให้หนุกสักที   แต่ยังหาทนายไม่ได้ทีนิ

ยิงทุ่มเหมือนคนแต่แรกเสียมั้งนิ ไม่พักพาไปรกศาลแรง

พาไปศาลพระภูมิแหละดีแล้ว ศาลพระภูมิได้มีงานทำ แต่นั้นแหละ แต่ละเคสช้าเหลือเหตุกว่าจะตัดสิน บางทีทั้งเจ้าเรื่องทั้งคนโถกเรื่องหยุดหายใจแล้วจึงจะมีคำตัดสิน เพื่ออะไรครับ เพื่อให้ได้ชื่อว่าผดุงความยุติธรรมหรือไง ความยุติธรรมที่ล่าช้าคือการปฏิเสธความยุติธรรม ครับ

แถมกฎหมายข้อเดียวกัน แต่ตัดสินไม่เหมือนกัน สงสัยเรียนคนละฉบับ
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #471857 เมื่อ: กันยายน 22, 2013, 08:02:41 AM »

กำลังหาทนายมือดีอยู่ครับ ฟ้องข้อหามีสัตว์สงวน สัตว์คุ้มครองไว้ในครอบครองโดยไม่ได้รับอนุญาต

ให้ไปแจ้งความตามราวนกกรงหัวจุกครับ  นกเขาไหรกัน แจ้งให้ทุกงาน ฟ้องให้หนุกสักที   แต่ยังหาทนายไม่ได้ทีนิ

ยิงทุ่มเหมือนคนแต่แรกเสียมั้งนิ ไม่พักพาไปรกศาลแรง

พาไปศาลพระภูมิแหละดีแล้ว ศาลพระภูมิได้มีงานทำ แต่นั้นแหละ แต่ละเคสช้าเหลือเหตุกว่าจะตัดสิน บางทีทั้งเจ้าเรื่องทั้งคนโถกเรื่องหยุดหายใจแล้วจึงจะมีคำตัดสิน เพื่ออะไรครับ เพื่อให้ได้ชื่อว่าผดุงความยุติธรรมหรือไง ความยุติธรรมที่ล่าช้าคือการปฏิเสธความยุติธรรม ครับ

แถมกฎหมายข้อเดียวกัน แต่ตัดสินไม่เหมือนกัน สงสัยเรียนคนละฉบับ

ปล้ำหาเรื่องให้เพื่อนๆส่งข้าวผัดกันตั้งแต่หัวเช้าเลยนะ เขาว่าฮาแลนด์ใช้ระบบกดหมายแบบประมวลกฎหมายเลยจะเอาคำตัดสินอื่นๆมาอ้างอิงไม่ได้นะ ต้องใช้กดหมายมาอ้างอย่างเดียว ยิ่งแหลงยิ่งเวียนหัว  แล้วผมอี้สอบผ่านไหมนิ ลงทีละแปดวิชา สอบผ่านสักวิชาก็เก่งแล้วครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #471858 เมื่อ: กันยายน 22, 2013, 08:13:29 AM »

เข้ากันดังพล๊อก สองคนข้างบน.....อะ.ฮร่าา...

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #471859 เมื่อ: กันยายน 22, 2013, 08:28:27 AM »

EHIA อ่านว่าพรือนิ  เห็นเขาเดินต่อต้านกันจัง  ยกเลิก EHIA เขื่อนแม่วงก์   

EHIA คืออะไร ภาษาไทยอ่านว่า อีเหี้ย ไหมครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #471860 เมื่อ: กันยายน 22, 2013, 08:31:35 AM »

Yes !!!  เยี่ยม คิก คิก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #471861 เมื่อ: กันยายน 22, 2013, 08:34:06 AM »

อยากได้โฟร์วีลสักคันนิ

ใจนะยังอยากได้โตโยต้าเหมือนเดิม แต่นั่นแหละ หัวเดียวดันไม่ทำมา ที่ทำก็มีแต่ฟอร์ดกับมิตซู ถ้าเราซื้อหัวเดียวโตโยต้ามาทำเองก็หลายบาท ถ้าเอาหัวเดียวยี่ห้ออื่นเราก็ไม่ชอบ ถ้าเป็นรถมือสอง ผบ. ท่านก็ไม่ปลื้มเพราะกลัวว่าผมอี้เปลี่ยนใจขายเสียหล่าว หนักใจครับ เรื่องนี้ช่างยากแก่การตัดสินใจยิ่งนักครับ

อยากจะขอคำแนะนำด้วยครับ

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #471862 เมื่อ: กันยายน 22, 2013, 08:36:12 AM »

Yes !!!  เยี่ยม คิก คิก

มาหล่าวคนนึง แลท่างานนี้ได้ขังรวมแน่ๆครับ

ว่ามาเลยครับพี่ ฮาแลนด์ มีไหรให้แหลงได้เยอะครับ ผิดกฎหมายหรือไม่กรูไม่รู้ รู้แต่ว่าถ้าผิดเดี๋ยวก็ไปแก้กฎหมายกันครับ ฮาแลนด์เสียอย่าง เสียงข้างมากเป็นใหญ่ ประเทศจะฉิบหายช่างหัวมัน

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #471863 เมื่อ: กันยายน 22, 2013, 08:41:15 AM »

http://www.taladrod.com/w20/Search/CarDet3A.aspx?cib=1252138

ขอถามอีกสักครั้งครับ คันนี้เป็นอย่างไรบ้างครับ น้อมรับฟังความเห็นทุกอย่างครับ

จากนี้จะไม่ถามเรื่องรถคันนี้แล้วครับ

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #471864 เมื่อ: กันยายน 22, 2013, 08:44:28 AM »

วอลเล่ย์ชนะแล้ว ดื่มแจ๊คลุงเจ้มแกล้มมะขามกวนหวา

ขวดเดียว นั่งดมซะคุ้มจริง ๆ ...

นี่ถ้ามาหดใหญ่จะให้ติดมือหลบบ้านไปแกล้มไก่ชนซักสองขวด... บู่

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #471865 เมื่อ: กันยายน 22, 2013, 08:49:33 AM »

นายกระจง, tum610, Southlander และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

นึกว่าไปไหนเสียแล้ว

สวัสดีพี่ดุลย์ กับ พี่ตุ้มครับ

สงสัยจังทำไมช่วงนี้การประท้วงที่นครจึงมีเกือบทุกที่ครับ

หนองหงส์ เรื่องยาง
ท่าศาลา ท่าเรือเชฟรอน
หัวไทรโรงไฟฟ้าถ่านหิน

มันต้องมีเงี่ยนงำสักอย่าง  ใครไปประท้วงบ้างครับ ผมจะได้หาเสบียงส่งไปสมทบครับ

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #471866 เมื่อ: กันยายน 22, 2013, 08:53:54 AM »

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #471867 เมื่อ: กันยายน 22, 2013, 08:54:37 AM »

นายกระจง, tum610, Southlander และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

นึกว่าไปไหนเสียแล้ว

สวัสดีพี่ดุลย์ กับ พี่ตุ้มครับ

สงสัยจังทำไมช่วงนี้การประท้วงที่นครจึงมีเกือบทุกที่ครับ

หนองหงส์ เรื่องยาง
ท่าศาลา ท่าเรือเชฟรอน
หัวไทรโรงไฟฟ้าถ่านหิน

มันต้องมีเงี่ยนงำสักอย่าง  ใครไปประท้วงบ้างครับ ผมจะได้หาเสบียงส่งไปสมทบครับ
Good morning Mr.Banjonggggg

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #471868 เมื่อ: กันยายน 22, 2013, 09:11:44 AM »

ในที่สุดก็ทำได้ กินวันละ หกมื้อ มีดังนี้

มื้อเช้า เบรคเก้าโมง เที่ยง เบรคบ่ายสาม เย็น เบรคสามทุ่ม นอนสี่ทุ่ม ไม่อ้วนให้รู้ไป

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #471869 เมื่อ: กันยายน 22, 2013, 09:16:35 AM »

เอ่อ..น้าดุลย์คงไม่ว่าไหรใช่มั้ย..ถ้าจะบอกว่าตอนนี้..นั่งกินข้าวแกงคั่วมุดสังอยู่พอดี....

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
หน้า: 1 ... 31455 31456 31457 [31458] 31459 31460 31461 ... 35779
  พิมพ์