เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 02:27:51 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 31506 31507 31508 [31509] 31510 31511 31512 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25596433 ครั้ง)
แอบดูที่รูเดิม
เกิดเป็นคน ควรรู้จักกตัญญู
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 622

ปลวกน้อยกัดกินบ้าน..นักการเมืองคอรัปชั่นกัดกินชาติ

« ตอบ #472620 เมื่อ: กันยายน 27, 2013, 09:48:53 AM »

สวัสดีครับพี่ๆทุกคน

แจ๊บหัวกันแต่เช้าเลย ทดสอบแรงดันให้กับอุปกรณ์ทางแท่นเจาะโดยใช้น้ำโคลน กร๊าฟออกมาไม่ตรง เราบอกไหรไปก็ไม่ฟังปล้ำมาโทษว่าเครื่องเรารั่ว ชาด แหลงยากบางที เราบอกแบบนี้แต่เขาไม่เชื่อให่เราทำอีกแบบนึง พอเสียเวลามาโทษเรา แล้วว่าเรารู้แล้วซัยไม่บอก  รถวิ่งเกียร์ห้าอยู่ดีๆ สู้มาดึงเบรคมือรถก็ช้าลงแหละ แบบนี้ผมก็เข้าเกียร์ว่างแล้วให้รุนเองหวางไปแหละ

ขอบคุณครับ

แบบนี้ ตาผมบอกว่า กำหมัดอย่าให้รั่วลม แล้วจ้วงหงังๆเข้าไป

กำปั้นมันไม่มีรูให้หนี  คิก คิก
golek
Hero Member

คะแนน 1076

« ตอบ #472621 เมื่อ: กันยายน 27, 2013, 09:49:14 AM »

อันนี้ของเฮียเจี๊ยะ.....สีสัน  น่าซะแตกเป็นอันมาก

ยกมา........ ยิ้มีเลศนัย

หวางคร่าวขารุม.... ยิ้มีเลศนัย

golek, Southlander, samrit.. และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้     

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ดีครับ ลุงๆ นั่งก่อนครับ... Grin

อยู่ด้ามขวานไทย ภูมิใจรักษ์บ้านเกิด
ไม่รวยเบี้ยพอให้ยืมได้  แต่น้ำใจพร้อมแบ่งปัน ครับ
แอบดูที่รูเดิม
เกิดเป็นคน ควรรู้จักกตัญญู
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 622

ปลวกน้อยกัดกินบ้าน..นักการเมืองคอรัปชั่นกัดกินชาติ

« ตอบ #472622 เมื่อ: กันยายน 27, 2013, 09:51:23 AM »

อ้วน.....

แต่ต้องขออีกชามประจำครับ
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #472623 เมื่อ: กันยายน 27, 2013, 09:51:49 AM »

อันนี้ของเฮียเจี๊ยะ.....สีสัน  น่าซะแตกเป็นอันมาก

หวางคร่าวขารุม.... ยิ้มีเลศนัย

golek, Southlander, samrit.. และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้    

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ดีครับ ลุงๆ นั่งก่อนครับ... Grin
ซามแตกเลือดจริง ชาด น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #472624 เมื่อ: กันยายน 27, 2013, 09:55:22 AM »

แจ๊บหัวกันแต่เช้าเลย ทดสอบแรงดันให้กับอุปกรณ์ทางแท่นเจาะโดยใช้น้ำโคลน กร๊าฟออกมาไม่ตรง เราบอกไหรไปก็ไม่ฟังปล้ำมาโทษว่าเครื่องเรารั่ว ชาด แหลงยากบางที เราบอกแบบนี้แต่เขาไม่เชื่อให่เราทำอีกแบบนึง พอเสียเวลามาโทษเรา แล้วว่าเรารู้แล้วซัยไม่บอก  รถวิ่งเกียร์ห้าอยู่ดีๆ สู้มาดึงเบรคมือรถก็ช้าลงแหละ แบบนี้ผมก็เข้าเกียร์ว่างแล้วให้รุนเองหวางไปแหละ

ขอบคุณครับ
ฉัดให้เที่ยวคู้เหมือนหมูหมกอยู่สักทีถิ

ตัวถ้าวเกิน ฉัดทำไหรให้เหนื่อย กวนประสาทไปเรื่อย หวิบเดินขึ้นเดินลง ตึก ๑๐ ชั้นสามรอบ หอบเป็นหมายิกแลนเลย ตอนนี้แหลงดีขึ้นแล้ว บอกแล้วรถแล่นดีๆอย่าทำถ้าวนายหัว ให้รุนหวางไปแหละ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #472625 เมื่อ: กันยายน 27, 2013, 10:00:41 AM »

แจ๊บหัวกันแต่เช้าเลย ทดสอบแรงดันให้กับอุปกรณ์ทางแท่นเจาะโดยใช้น้ำโคลน กร๊าฟออกมาไม่ตรง เราบอกไหรไปก็ไม่ฟังปล้ำมาโทษว่าเครื่องเรารั่ว ชาด แหลงยากบางที เราบอกแบบนี้แต่เขาไม่เชื่อให่เราทำอีกแบบนึง พอเสียเวลามาโทษเรา แล้วว่าเรารู้แล้วซัยไม่บอก  รถวิ่งเกียร์ห้าอยู่ดีๆ สู้มาดึงเบรคมือรถก็ช้าลงแหละ แบบนี้ผมก็เข้าเกียร์ว่างแล้วให้รุนเองหวางไปแหละ

ขอบคุณครับ
ฉัดให้เที่ยวคู้เหมือนหมูหมกอยู่สักทีถิ

ตัวถ้าวเกิน ฉัดทำไหรให้เหนื่อย กวนประสาทไปเรื่อย หวิบเดินขึ้นเดินลง ตึก ๑๐ ชั้นสามรอบ หอบเป็นหมายิกแลนเลย ตอนนี้แหลงดีขึ้นแล้ว บอกแล้วรถแล่นดีๆอย่าทำถ้าวนายหัว ให้รุนหวางไปแหละ

ไอ้พวกหัวหมอชอบทำเฒ่าแล้วแกล้งให้ตายนิ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #472626 เมื่อ: กันยายน 27, 2013, 10:08:26 AM »

ขอบคุณครับ

ไอ้พวกหัวหมอชอบทำเฒ่าแล้วแกล้งให้ตายนิ

ปรกติแกดีนิ แต่ว่างานมีปัญหามาจากแผนกอื่นตั้งแต่แรกคืนแล้ว แกเลยหงุดหงิดนะครับ เป็นหัวหน้าใหญ่ของแท่นนะครับ แต่วันอาทิตย์ก็กลับแล้วครับ ผมไม่ถือไหร แต่ผมไม่แหลงด้วยนิ ให้แกเดินให้หลาบนิ ตัวเป็นซานตาคลอส เดินขึ้นลงตึกสิบชั้นสามรอบ แล้วหอบแค่แล้วนิ   

พอดีว่าแผนกอื่นนะทำงานแล้วมีปัญหา ไม่ยอมแจ้งให้ทราบปล่อยให้ปัยหามากเกินแก้ไขเลยทำให้เสียเวลาต้องกลับมาเริ่มใหม่กันนะครับ เข้าใจครับว่าทำงานแบบนี้แรงกดดันมันเยอะครับ

แต่ผมเฉยไม่แหลงนิ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #472627 เมื่อ: กันยายน 27, 2013, 10:13:32 AM »

อันนี้ของเฮียเจี๊ยะ.....สีสัน  น่าซะแตกเป็นอันมาก

ไม่มามือเปล่า

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #472628 เมื่อ: กันยายน 27, 2013, 10:20:15 AM »

ขอบคุณครับ

แบบนี้ ตาผมบอกว่า กำหมัดอย่าให้รั่วลม แล้วจ้วงหงังๆเข้าไป

กำปั้นมันไม่มีรูให้หนี  คิก คิก

ในคู่มือพนักงานเขียนไว้ว่า ห้ามทำร้ายร่างกายหัวหน้างานครับ   แต่ไม่ได้ห้ามจับโยนลงทะเลครับ  แต่เด้ ตัวถ้าวเกินนิ ไม่รู้อี้ออกปากใครดีครับ

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #472629 เมื่อ: กันยายน 27, 2013, 10:21:00 AM »

แฉ็งไข่มากันสี่หนวยครึ่ง

หายไปไหนเซกหนึ่งน้าซับ สงสัยลักแฉ็งแล้วหยบกินเอง บู่

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #472630 เมื่อ: กันยายน 27, 2013, 10:31:07 AM »

อันนี้ของเฮียเจี๊ยะ.....สีสัน  น่าซะแตกเป็นอันมาก

กินไหรนักหนา กินไปก้าเปลืองเปล่าๆนิ   ไหนแต่งตัวแล้วมาช่วยประท้วงที่นครสักวันถี ผมออกค่ารถทัวร์ให้เอง

เลือกเอาอี้ประท้วงราคายาง  โรงไฟฟ้า  หรือว่าท่าเรือเชฟรอน 

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #472631 เมื่อ: กันยายน 27, 2013, 10:34:14 AM »

ไข่พี่ซับหย็องแหย็งจัง
ทำไหรมานิ... คิก คิก

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #472632 เมื่อ: กันยายน 27, 2013, 10:36:11 AM »

แฉ็งไข่มากันสี่หนวยครึ่ง

หายไปไหนเซกหนึ่งน้าซับ สงสัยลักแฉ็งแล้วหยบกินเอง บู่

แกงเลียงสักถ้วย ได้คล่องคอครับ

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #472633 เมื่อ: กันยายน 27, 2013, 10:37:04 AM »

เอาปัญหาเฉพาะหน้า ประท้วงภาษีคนโสดก่อนต๊ะ...

ที่เปล่าไม่ปลูกสร้างไหรนานแรง กะเบ่อเขายึดคืน

ไข่เปล่าหาม่ายรูยึดรูแยงมากี่สิบปีแล้ว เขาเท่าแต่คิดภาษี ไม่ยึดคืนกะบุญเท่าถัมแล้ว
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #472634 เมื่อ: กันยายน 27, 2013, 10:38:24 AM »

ไข่พี่ซับหย็องแหย็งจัง
ทำไหรมานิ... คิก คิก

ยับสิ  เหมือนผ้าที่หมุกอยู่ก้นตะกร้านาน ๆ ไม่เอาออกมาใช้ไง

หน้า: 1 ... 31506 31507 31508 [31509] 31510 31511 31512 ... 35779
  พิมพ์