เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 07:38:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 31604 31605 31606 [31607] 31608 31609 31610 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25504979 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #474090 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2013, 08:19:16 AM »

ไหว้

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #474091 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2013, 08:20:19 AM »

ให้ดีตามไปเยี่ยมน้าซับหน่อย
แกชอบเสริมสูตรอยู่เรื่อย

นี่ถ้าผมเป็นเจ้าของแฟรนไชส์อาหารอะไรสักอย่าง น้าซับมาขอซื้อผมจะไม่ขายให้เด็ดขาด ถึงจะให้ราคาเท่าใดก็ตาม คิก คิก Grin ขำก๊าก

แต่น้าซับเป็นเจ้าของสูตร โสดสนิทตลอดกาล นะครับ เห็นว่ากำลังพยายามขายเฟรนชายส์ให้คนปร้าอันดามันอยู่ด้วยครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #474092 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2013, 08:20:54 AM »

ราตรีสวัสดิ์ครับน้าๆ ฝันดีนะครับ พรุ่งนี้รวย

ขอหกตัวครับ สามตัวรวยช้าครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #474093 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2013, 08:22:06 AM »

น้าสมชายแนะนำให้ไปออกกำลังกายตามสวนสาธารณะหรือฟิตเนส
น้าเค้าว่าสาวที่ไปออกกำลังกายรูปร่างดี อย่างน้อยต้องเป็นคนมีวินัยและรู้จักดูแลสุขภาพครับ

ไปหาตามผับได้แต่ขี้เหล้าเมายา แถมดีมิดีอีสวมเขาให้เราอีก

แล้วแก่ไม๊....   ห้ามแก่นะครับ.... บู่ คิก คิก

มาอยู่กะเฮียห้ามแก่เด็ดขาด...ห้ามแต่งตัวด้วยสิ เอ้อ..

น่าไปหาลูกสาวเถ้าแก่สวนยางที่อยู่ปร้าควนนุให้สักคน พากันไปกรีดยางให้หลาบสักที

ปล. สาวสๆกรีดยางแถวบ้านผมหลายคนครับ จบ ป.ตรีทั้งนั้นครับ เรียนจบแล้วขี้คร้านไปเป็นลูกจ้างครับ อยู่บ้านกรีดยางเองบายใจหวา อีกคู่นึงทั้งผัวเมีย จบ ป.โท เป็นครู แต่หัวรุ่งๆตื่นไปกรีดยางก่อนไปโรงเรียนครับ

แถวนี้มีครู ซี.๗ วุฒิ ป.โท มาเก็บขี้ยางอยู่คนนึงกัน

สอนพิเศษหวันเย็นๆที่บ้านกันหม้าย

สอนวันเสาร์ช่วงเช้า ก่อนออกไปช่วยขายขาหมูช่วงบ่าย

วันอาทิตย์เข้าสวน

แล้วคนที่ซ่อมคอมงั้นยังซ่อมเหลยหม้ายนิ ต่อไดอี้สามารถสั่งขาหมูออนไลน์ได้นิ ทำแบบร้านก๋วยเตี๋ยวพี่อ้อเลยนิ น้าฉ๊องนั้นแหละเป็นนายแบบเอง
อย่าทำเป็นเล่นไปครับ...อัดเข้าไปได้ เฟสบุ๊กส์ ไลท์ เดี๋ยวนี้ คนอยู่กับโซเชี่ยลมีเดียเยอะ เปิดไปเปิดมา เห็นรูป เนือย เป็นอีกช่องทางหนึ่ง เล่นกับมวลสมชิกใกล้ๆนั่นแหละครับ เดี๋ยวดังจริงดีจริง มันขยายวงไปเรื่อยแหละ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #474094 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2013, 08:26:37 AM »

ขยายวงเหมือนเกลื้อนม้ายลุง
แอบดูที่รูเดิม
เกิดเป็นคน ควรรู้จักกตัญญู
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 622

ปลวกน้อยกัดกินบ้าน..นักการเมืองคอรัปชั่นกัดกินชาติ

« ตอบ #474095 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2013, 08:28:46 AM »

ขยายวงเหมือนเกลื้อนม้ายลุง

เปรียบซะ...คันเลย
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #474096 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2013, 08:29:29 AM »

หึ หึ หุ หุ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #474097 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2013, 08:29:43 AM »

กลับจากงานร้อยวันย่าที่สีคิ้ว โคราช ป้ายัดเงินใส่เป๋าให้ห้าพัน พี่สาวสีข้าวหอมมะลิให้อีกหนึ่งถุงปุ๋ย แถมบ่นว่าเจ้าเก็ตไม่มา ถ้ามาแจกตังค์อีก  ฮาย งวดหน้าไปใหม่หวา  น้ำลายหก

มีน้องให้เจ้าเก็ตอีกคนแหละ รับรองรถคันเดียวน่าว่าบรรทุกไม่พอเลยแหละของฝากงั้น

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #474098 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2013, 08:30:42 AM »

ไหว้  สวัสดีหัวเช้า ๆ ครับ

วันนี้ ครูกิ๊บกับไอ้เขียว โทร.มาแต่เช้า คนละสาย ไม่ได้รับทั้งคู่.....

เสียงว่า ป้าเพ็ญแวะมาถาม ว่า ห้องน่ะ จะเอากี่ห้อง จะได้เตรียมไว้ให้.....

ฝากคำถามนี้ต่อไปยังมวลสมาชิกครับ  ไม่สะดวกหน้าบ้านก็ส่งคำตอบทางหลังบ้านได้ครับ แต่ขอวันสองวันนี้  ไหว้

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #474099 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2013, 08:35:26 AM »

ไหว้  สวัสดีหัวเช้า ๆ ครับ

วันนี้ ครูกิ๊บกับไอ้เขียว โทร.มาแต่เช้า คนละสาย ไม่ได้รับทั้งคู่.....

เสียงว่า ป้าเพ็ญแวะมาถาม ว่า ห้องน่ะ จะเอากี่ห้อง จะได้เตรียมไว้ให้.....

ฝากคำถามนี้ต่อไปยังมวลสมาชิกครับ  ไม่สะดวกหน้าบ้านก็ส่งคำตอบทางหลังบ้านได้ครับ แต่ขอวันสองวันนี้  ไหว้

แลๆ ใคไปได้มั่ง ไม่โร้ เอาเป็นกำลังใจแก่ผู้จัด ผมเอาห้องหนึ่ง ไปได้หรือไม่ได้ ผมกะจ่ายให้ครับค่าห้อง

ลุ้นเอาวันสุดท้ายครับ

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #474100 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2013, 08:35:56 AM »

หากเจอกันที่แหลมกรวด ก็แสดงว่า ได้ไป

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #474101 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2013, 08:36:23 AM »

น้าสมชายแนะนำให้ไปออกกำลังกายตามสวนสาธารณะหรือฟิตเนส
น้าเค้าว่าสาวที่ไปออกกำลังกายรูปร่างดี อย่างน้อยต้องเป็นคนมีวินัยและรู้จักดูแลสุขภาพครับ

ไปหาตามผับได้แต่ขี้เหล้าเมายา แถมดีมิดีอีสวมเขาให้เราอีก

แล้วแก่ไม๊....   ห้ามแก่นะครับ.... บู่ คิก คิก

มาอยู่กะเฮียห้ามแก่เด็ดขาด...ห้ามแต่งตัวด้วยสิ เอ้อ..

น่าไปหาลูกสาวเถ้าแก่สวนยางที่อยู่ปร้าควนนุให้สักคน พากันไปกรีดยางให้หลาบสักที

ปล. สาวสๆกรีดยางแถวบ้านผมหลายคนครับ จบ ป.ตรีทั้งนั้นครับ เรียนจบแล้วขี้คร้านไปเป็นลูกจ้างครับ อยู่บ้านกรีดยางเองบายใจหวา อีกคู่นึงทั้งผัวเมีย จบ ป.โท เป็นครู แต่หัวรุ่งๆตื่นไปกรีดยางก่อนไปโรงเรียนครับ

แถวนี้มีครู ซี.๗ วุฒิ ป.โท มาเก็บขี้ยางอยู่คนนึงกัน

สอนพิเศษหวันเย็นๆที่บ้านกันหม้าย

สอนวันเสาร์ช่วงเช้า ก่อนออกไปช่วยขายขาหมูช่วงบ่าย

วันอาทิตย์เข้าสวน

แล้วคนที่ซ่อมคอมงั้นยังซ่อมเหลยหม้ายนิ ต่อไดอี้สามารถสั่งขาหมูออนไลน์ได้นิ ทำแบบร้านก๋วยเตี๋ยวพี่อ้อเลยนิ น้าฉ๊องนั้นแหละเป็นนายแบบเอง
อย่าทำเป็นเล่นไปครับ...อัดเข้าไปได้ เฟสบุ๊กส์ ไลท์ เดี๋ยวนี้ คนอยู่กับโซเชี่ยลมีเดียเยอะ เปิดไปเปิดมา เห็นรูป เนือย เป็นอีกช่องทางหนึ่ง เล่นกับมวลสมชิกใกล้ๆนั่นแหละครับ เดี๋ยวดังจริงดีจริง มันขยายวงไปเรื่อยแหละ

ถ้าอยู่บนฝั่งจะสั่งไปกิน แต่ถ้าอยู่ในเลจะกดไลค์ กดแชร์ให้กระจายเลยครับ

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #474102 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2013, 08:40:32 AM »

ไม่ต้องกดแชร์ก็ได้ครับ

โยนทั้งถุงใส่พัดลมเพดาน เดี๋ยวก็กระจาย....
แอบดูที่รูเดิม
เกิดเป็นคน ควรรู้จักกตัญญู
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 622

ปลวกน้อยกัดกินบ้าน..นักการเมืองคอรัปชั่นกัดกินชาติ

« ตอบ #474103 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2013, 08:41:34 AM »

ฟังหญิงลี แต่ดูใบเตย  Grin

ฟังหญิงลี แต่ดู สารคดีญี่ปุ่นครับ   จอง ฮ.แล้ว จองรถแล้ว แขบกลับไปเลือก ส. อบต  กับ นาย อบต. ครับ สุดสัปดาห์นี้ ออกพรรษาพอดี เหล้าเบียร์ไม่ขายอีกแล้ว เซ็งจริงๆ

ไม่แปลกใจเลยที่ไอ้เฒ่าตัณหากลับมันจ้างไปพบที่นู่น หึหึหึหึ
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #474104 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2013, 08:52:49 AM »

ไม่ต้องกดแชร์ก็ได้ครับ

โยนทั้งถุงใส่พัดลมเพดาน เดี๋ยวก็กระจาย....

อันนั้นกระจายเฉพาะในห้อง แต่นี้จะให้ดังทั้งประเทศครับ ทุกคนรู้จัก ใครมาแถวนั้นต้องแวะไปชิม เป็นจุดสนใจครับ

ถ้ามาตรังผมอี้พามากินข้าวมันไก่ร้านโกช้อย ขายข้าวมันไก่ ข้าวหน้าเป็ด ข้าวหมูแดง หมูกรอบ ครับ ตอนนี้โกช้อยไม่สับไก่เองแล้ว ให้ลูกๆหลานๆสับแทนครับ

อีกร้านที่ตรงกันข้าม คือภัตตาคารโกช้อย  เป็นอาหารแบบภัตตาคารคนจีนนะครับ ผมมักจะสั่งขาหมู กับ เต้าหู้ทรงเครื่อง ไปให้เด็กๆกินบ่อยครับ

แหลงแล้วคิดถึงบ้านแล้วหล่าวนิ  ช๊อปเปอร์ก็ซ่อมเสร็จแล้ว เดือนนึงแล้วไม่ได้สตาร์ทเลยชาด

หน้า: 1 ... 31604 31605 31606 [31607] 31608 31609 31610 ... 35779
  พิมพ์