เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 11:13:11 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 31875 31876 31877 [31878] 31879 31880 31881 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25676565 ครั้ง)
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #478155 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2013, 08:48:51 PM »

คือช่วงเดือนสองเดือนมานี้ผมโดนเสี้ยนเล็กๆตำเท้าถึงสามครั้งแล้ว ทุกครั้งต้องทรมาณเพราะเราไม่รู้ตัวจนกว่าจะเดิน
ลงน้ำหนักที่ฝ่าเท้าจุดที่เสี้ยนตำอยู่เข้าจังๆ เมื่อนั้นแหละ แปล๊บๆ แทบน้ำตาเล็ด มองไม่เห็นด้วย แต่รู้สึกได้เพราะเอานิ้วลูบๆดู
เจอตอมันจังๆตำมือจนสัมผัสได้ ผมเอาแว่นขยายส่องดูก็เห็น เพราะสายตาไม่ดี ถ้าคนสายตาดีๆ ก็น่าจะมองเห็นเพราะมันเล็ก
ประมาณสายฝอยทองแดงในสายไฟได้ แต่ผมบ่งออกเองไม่ได้ ต้องให้เมียเอาเข็มมาบ่งให้แทน
 วันนี้ถึงตาเธอบ้างเพราะเธอใส่รองเท้าคูนั้นทำครัว เธอโดนเสี้ยนตำเหมือนกัน ผมสงสัยว่ารองเท้าคู่นี้มีอะไรกันแน่
ใครใส่ก็โดน เมียเลยยกขึ้นมาดูเจอเสี้ยนอะไรดำๆ ที่ปุ่มแม่เหล็กด้วย ผมเลยหยิบมาหงายพื้นดู
เจอตัวการล่ะเสี้ยนอะไรก็ไม่รู้โผล่มาจากปุ่มแม่เหล็กนี้เต็มเลยแทบทุกปุ่ม โผล่ออกมากันยุ่บยั่บแบบขนจมูกโผล่ออกมานอกรูจมูกเลย
ผมดึงออกมาดู มันเป็นเส้นโลหะเล็กๆเหมือนขนแปรงทองเหลือที่เราใช้ขัดเตาแก๊สเลย ใช่แล้วแน่ๆ เพราะไม่นานมานี้
ผมซื้อแปรงทองเหลืองมาใหม่อันหนึ่ง แต่สงสัยมากขัดได้ไม่กี่ครั้ง มันขึ้นสนิมและขนแปรงร่วงจนเกือบหมด ปกติมันต้องใช้ได้เป็นปีๆเลยนะ
 ขนแปรงนี่แหละมันไม่ใช่ขนทองเหลืองแต่เป็นโลหะชุบเหลืองๆ ขนที่มันร่วง โดนปุ่มแม่เหล็กที่รองเท้าดูดไปเต็มเลยจนมันแทงทะลุ
มาตำเท้าผม เพราะใส่รองเท้าคู่นี้ไปมาในครัวมากจนมันดูดขนแปรงมาเต็มเลย
   คือครัวผมต่อเติมออกมานอกบ้านพื้นครัวลาดพื้นแบบหยาบๆ ผมจึงไม่กวาดจนสะอาดแบบในบ้านมันจึงมีเศษอะไรตกหล่นอยู่

เข็ดจริงๆ กะรองเท้าแบบนี้

นึกแลให้ดี แรกเด็กๆไปแกล้งไหรไว้มั่ง นี่เท่ากับเริ่มใช้กรรมแล้วเนี่ย

แบบนี้ต้องตั้งแบล็คเลเบิ้ล พร้อมกับแกล้มเลยนะ ไม่นั้นไม่หายกันครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #478156 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2013, 08:50:28 PM »

สวัสดีครับ อยากสอบถามว่า ลุงๆน้าๆมีวิธีไล่หนูที่มากัดสายไฟ อุปกรณ์ใน

ห้องเครื่องรถยนต์บ้างครับ.....ขอบคุณมากครับ

เอายาเบื่อแบบเป็นเม็ดนั้นแหละครับ  วางไว้บนห้องเครื่องสัก 5-6 เม็ดก็พอ
แล้วตอนเช้าไปเปิดฝากระโปงดูว่ามันหายไปรึป่าว  ถ้าหายคืนต่อไปก็วางใหม่
ไม่นานเดี๋ยวก็หมด  จริงๆแล้วมันมีไม่กี่ตัวนิ  ไหว้

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #478157 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2013, 08:54:40 PM »

บังไหนว่ะ   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ปล.เอารูปมาจากน้า babara
ยายนี่มันจิกกัดผมอยู่ เนื่องจาก ความคิดทางการเมือง มันอยู่กันคนละขั้วอยู่แล้ว
ท่าทางไปเสาะหารูปนี้มานานจนเจอ เพราะงานนั้นผมไม่มีกล้อง แต่เป็นกล้องเพื่อนผมที่ถ่ายลงเฟส
ในกลุ่มเพื่อนเก่าตอนเรียนเท่านั้น
ผมเคยลากลิ้งค์บางรูปมาที่นี่ให้เจ้าจงดู แต่ไม่น่าจะใช่รูปนี้ สงสัยไปคุ้ยมาจากเฟสแน่เลย

ผมไปไม่ใช่โถกแล้วนิ ยังแต่คนชายเพ แลไปก้าพันนั้นแหละ แลสมาคมสาวสวยแห่งประเทศไทยดีหวาก้าลุยครับ

รอบนี้มาทำงาน เจอเพื่อแรกสมัยเรียนห้องเดียวกันเลย จบตรี โท ลาดกระบัง เป็นครูสาว่า ตอนนี้ลาออกมาทำงานสงขลา เป็นวิศวกรแก๊สไฮโดรเจนซัลไฟต์ ถามกันตรงๆ ก็บอกกันตรงๆ ด้วยความสงสารเลยพยายามหางานใหม่ให้เพื่อนครับ เผื่อมันจะได้รายรับที่สูงขึ้นกว่าเดิมครับผม

เจอกันครั้งแรกยืนแลหน้ากันพักนึง มันนึกชื่อผมไม่ออก ผมก็จำแทบไม่ได้ หัวล้านหมดแล้ว ไม่ทันสี่สิบที

โรงเรียนไหนอ่ะน้าหนอง  เรียนจบออกมาแล้วหัวล้าน....

มีอยู่สองคนครับ ที่พบแล้วต้องตกใจครับ

เพื่อนสมัยเรียน มัธยม ๑๒๓ เรียนด้วยกัน กินข้าวด้วยกันประจำ พอขึ้น ม.๔ ผมเรียนเทคนิค ไปเรียน รด. เพื่อนผมถูกครูฝึกถีบในท่านั่งยิง หน้าหงายเลย มันลุกขึ้นแล้วขอลาออก ครูฝึกบอกว่าถ้าไม่จบต้องเป็นทหารเกณฑ์นะ มันตอบกลับมาว่ามันจะต้องไม่เป็นทหารครับ มันพยายามอย่างยิ่ง จนสุดท้ายมันก้ไม่เป็นทหารจริงๆครับ เป็นนายแพทย์ จบจาก โรงเรียน มอ. หาดใหญ่ครับ หัวล้าน ใส่แว่นตาหนาเตอะ ผบ. เจอไม่นึกว่าผมจะมีเพื่อนแก่พันนั้นครับ

อีกคนที่เพิ่งพบนี้ จบมาจากโรงเรียนลาดกระบังที่เขาแจกด๊อกเตอร์ให้ไอ้ขี้รื์อยู่นะครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #478158 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2013, 08:57:16 PM »

นึกแลให้ดี แรกเด็กๆไปแกล้งไหรไว้มั่ง นี่เท่ากับเริ่มใช้กรรมแล้วเนี่ย

แบบนี้ต้องตั้งแบล็คเลเบิ้ล พร้อมกับแกล้มเลยนะ ไม่นั้นไม่หายกันครับ
น่าว่าเด็ดหางแมงบี้แล้วเอาดอกหญ้าเสียบแล้วปล่อยให้บิน

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #478159 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2013, 09:00:28 PM »

ไม่อยากแนะนำเลย ว่าให้เลี้ยงแมว

กลัวจะโดนเหมือนผม

รถผมไปฝากจอดที่โรงรถครับ แมวชาวบ้านเคยฝากรอยเท้าบนกระโปรงรถผม

และรอยเล็บบนฝากระโปรงรถคันอื่นครับ  เมื่อก่อนคนเฝ้าเคยเลี้ยงหมาหลายตัว

หมามันช่วยกันไล่หนู และไปข่วนแก้มรถคันอื่นลายมาหลายคัน.....อิ อิ

ผมเลี้ยงแมวครับ กระโปรงรถเป็นรอยหมดแล้วครับ ทั้งขึ้นไปนอนบน เดินเล่น คาบหนูไปกินบนนั้น

เมื่อก่อนบนเพดานวิ่งกันครึกครื้น ตั้งแต่ผมพาแมวไปขังไว้บนนั้นคราวละสองสามวัน เงียบเลยครับ

แมวที่บ้านเลี้ยงได้ไม่นานที ได้ลูกมาแล้วตัวนึง คาดว่าอีกไม่นานก็มีลูกอีกครับ ทีนี้แหละ ตัวไหนไม่จับหนู ก็เชียดคอแกล้มเหล้าเสีย

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #478160 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2013, 09:08:13 PM »

สวัสดีครับ อยากสอบถามว่า ลุงๆน้าๆมีวิธีไล่หนูที่มากัดสายไฟ อุปกรณ์ใน

ห้องเครื่องรถยนต์บ้างครับ.....ขอบคุณมากครับ

เอายาเบื่อแบบเป็นเม็ดนั้นแหละครับ  วางไว้บนห้องเครื่องสัก 5-6 เม็ดก็พอ
แล้วตอนเช้าไปเปิดฝากระโปงดูว่ามันหายไปรึป่าว  ถ้าหายคืนต่อไปก็วางใหม่
ไม่นานเดี๋ยวก็หมด  จริงๆแล้วมันมีไม่กี่ตัวนิ  ไหว้

มันทิ้งรอยเท้ากะรอยแทะไว้...

ยาเม็ด....   เฮ็ดหมา มันไม่แตะครับ..
วางไว้หลายจุด ไม่มีหายซักเม็ด..

พวกนี้มีเถ ๆ แค่ตัว สองตัว แบบพี่เล็กว่าไว้ครับ..
สังเกตุจากรอยเท้า ขนาดเท่า ๆ กันตลอด

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #478161 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2013, 09:12:53 PM »

บังไหนว่ะ   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ปล.เอารูปมาจากน้า babara
ยายนี่มันจิกกัดผมอยู่ เนื่องจาก ความคิดทางการเมือง มันอยู่กันคนละขั้วอยู่แล้ว
ท่าทางไปเสาะหารูปนี้มานานจนเจอ เพราะงานนั้นผมไม่มีกล้อง แต่เป็นกล้องเพื่อนผมที่ถ่ายลงเฟส
ในกลุ่มเพื่อนเก่าตอนเรียนเท่านั้น
ผมเคยลากลิ้งค์บางรูปมาที่นี่ให้เจ้าจงดู แต่ไม่น่าจะใช่รูปนี้ สงสัยไปคุ้ยมาจากเฟสแน่เลย

ผมไปไม่ใช่โถกแล้วนิ ยังแต่คนชายเพ แลไปก้าพันนั้นแหละ แลสมาคมสาวสวยแห่งประเทศไทยดีหวาก้าลุยครับ

รอบนี้มาทำงาน เจอเพื่อแรกสมัยเรียนห้องเดียวกันเลย จบตรี โท ลาดกระบัง เป็นครูสาว่า ตอนนี้ลาออกมาทำงานสงขลา เป็นวิศวกรแก๊สไฮโดรเจนซัลไฟต์ ถามกันตรงๆ ก็บอกกันตรงๆ ด้วยความสงสารเลยพยายามหางานใหม่ให้เพื่อนครับ เผื่อมันจะได้รายรับที่สูงขึ้นกว่าเดิมครับผม

เจอกันครั้งแรกยืนแลหน้ากันพักนึง มันนึกชื่อผมไม่ออก ผมก็จำแทบไม่ได้ หัวล้านหมดแล้ว ไม่ทันสี่สิบที
หายากแหละ งานบนบกที่ได้เงินมากหวาในเล ทำอยู่ดีๆ แล้วอีออกไซ

ไม่ใช่ มันเป็นครู เบี้ยได้น้อย เลยลาออก มาทำงานในเล แต่มันก็ยังน้อยอยู่ดีนั้นแหละครับ จบมาตั้งตรี ตั้งโท มำทำงานรับเบี้ยเท่าๆกับช่างทาสี ทั้งๆที่มีความสามารถมากมายครับ ถึงขนาดออกแบบแผงบอร์ดได้อะไรได้นะครับ

แต่ตอนเรียนผมไม่ค่อยสนิทด้วยนักเพราะว่าเขาเป็นเด็กหาดใหญ่ ไม่รับน้อง

ผมช่วยได้แค่ให้เขาทำเรซูเม่มาแล้วผมส่งให้กับคนที่กำลังหาคนอยู่ครับ

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #478162 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2013, 09:13:10 PM »

นั่น  ผัวเมียเค้าแซวกันรึนั่น....!!   ตกใจ

หนุกหวานี้กะยังเหลย...เล่าไม่ได้ เรื่องพฤติกรรมตอนเรียนก่อนมาเจอเค้าโด้ คิก คิก

ชาด เขาเก็บความลับมาแค่ยี่สิบปีเพิ่งมาเล่าเอาปีนี้....ชาด ไอ้ที่เราทำๆมา ไม่รู้ไปโร้มาแต่ไหน เอามาตลบหลังเรา แสบจริงๆ คิก คิก ขำก๊าก
ค่อยเล่าตอพบ (ถ้าไม่ลืม)

Grinถึงไม่หนิดมากกับเติ้น...แต่ผมขอร้องละ หัวเราะร่าน้ำตาริน...เล่ามาเลยตะ ยี๊...หยับมวนพุงแล้วนิ ยิ้มีเลศนัย

ปล......ไม่ชอบเรื่องเพื่อนเท่าใดที แลบลิ้น ขำก๊าก ขำก๊าก

ติดเรท X

ก่อนหน้าผมมาเจอแฟนตัวจริงของผมๆ ก็ต้องมีคนอื่นมาก่อนมั่ง ผมก็รู้ว่าแฟนผมทราบ
แต่นึกไม่ถึงว่าจะรู้มากไปจนในหมู่สาวๆ เพื่อนเขาไม่รู้คนไหนแหละเอาพฤติกรมมผมไปขายในทางเสียๆหายๆ
 เขาก็ไม่เคยบอกผม จนราวๆปีนี้ แหละเผลอคุยกันเรื่องตอนเรียนเทคโนอะไรไม่ทราบ เธอบอกว่า
เพื่อนๆเธอรู้จักผมดี พอเขาถามกันว่า เอ๊ะแฟนเธอคนไหน พอแฟนบอกว่า ชื่อ อดุลย์ บรรดาพรรคพวกอ๋อขึ้นมาทันที
 อดุลย์หน้าหอยน่ะเหรอ
ผมงี้แทบแทรกพื้นปูนนี้ รีบถาม เฮ้ย นี่เธอ ไปเอาฉายานี้มาจากไหน ใครเป็นคนพูด
แฟนก็ถามว่า นี่แล้วเธอไปทำพฤติกรรมอะไรไว้ตามหอหญิงล่ะ สาวๆ เขารู้กันทั้งหอแล้ว
อ้าว ผมไม่เคยเข้าหูมาก่อนนะเนี่ยว่าสาวๆจะเรียกผมแบบนี้
ผมถามว่า แล้วเธอไม่ทราบอดีตต่างๆของผมเหรอ
เธอบอกว่า รู้หมดแหละ แต่ชั้นไม่สนใจอดีต ชั้นสนใจแต่ปัจจุบันเท่านั้น อย่าให้มีอีก
อ้าว แล้วที่เพื่อนๆเธอเรียกผมเสียๆ หายๆ แบบนั้น ทำไมไม่บอกกันบ้าง แล้วใครเป็นคนพูดขึ้นมาก่อน
เธอบอกว่า ไม่บอกหรอก ไม่ว่าผมจะตะล่อมยังไงเธอก็ไม่บอก

ส่วนไอ้ที่มาผมว่า ไว้เป็นอีกเอพิโสดหนึ่งก็แล้วกัน

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #478163 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2013, 09:15:54 PM »

นั่น  ผัวเมียเค้าแซวกันรึนั่น....!!   ตกใจ

หนุกหวานี้กะยังเหลย...เล่าไม่ได้ เรื่องพฤติกรรมตอนเรียนก่อนมาเจอเค้าโด้ คิก คิก

ชาด เขาเก็บความลับมาแค่ยี่สิบปีเพิ่งมาเล่าเอาปีนี้....ชาด ไอ้ที่เราทำๆมา ไม่รู้ไปโร้มาแต่ไหน เอามาตลบหลังเรา แสบจริงๆ คิก คิก ขำก๊าก

Grinถึงไม่หนิดมากกับเติ้น...แต่ผมขอร้องละ หัวเราะร่าน้ำตาริน...เล่ามาเลยตะ ยี๊...หยับมวนพุงแล้วนิ ยิ้มีเลศนัย

ปล......ไม่ชอบเรื่องเพื่อนเท่าใดที แลบลิ้น ขำก๊าก ขำก๊าก

ติดเรท X

ก่อนหน้าผมมาเจอแฟนตัวจริงของผมๆ ก็ต้องมีคนอื่นมาก่อนมั่ง ผมก็รู้ว่าแฟนผมทราบ
แต่นึกไม่ถึงว่าจะรู้มากไปจนในหมู่สาวๆ เพื่อนเขาไม่รู้คนไหนแหละเอาพฤติกรมมผมไปขายในทางเสียๆหายๆ
 เขาก็ไม่เคยบอกผม จนราวๆปีนี้ แหละเผลอคุยกันเรื่องตอนเรียนเทคโนอะไรไม่ทราบ เธอบอกว่า
เพื่อนๆเธอรู้จักผมดี พอเขาถามกันว่า เอ๊ะแฟนเธอคนไหน พอแฟนบอกว่า ชื่อ อดุลย์ บรรดาพรรคพวกอ๋อขึ้นมาทันที
ผมงี้แทบแทรกพื้นปูนนี้ รีบถาม เฮ้ย นี่เธอ ไปเอาฉายานี้มาจากไหน ใครเป็นคนพูด
แฟนก็ถามว่า นี่แล้วเธอไปทำพฤติกรรมอะไรไว้ตามหอหญิงล่ะ สาวๆ เขารู้กันทั้งหอแล้ว
อ้าว ผมไม่เคยเข้าหูมาก่อนนะเนี่ยว่าสาวๆจะเรียกผมแบบนี้
ผมถามว่า แล้วเธอไม่ทราบอดีตต่างๆของผมเหรอ
เธอบอกว่า รู้หมดแหละ แต่ชั้นไม่สนใจอดีต ชั้นสนใจแต่ปัจจุบันเท่านั้น อย่าให้มีอีก
อ้าว แล้วที่เพื่อนๆเธอเรียกผมเสียๆ หายๆ แบบนั้น ทำไมไม่บอกกันบ้าง แล้วใครเป็นคนพูดขึ้นมาก่อน
เธอบอกว่า ไม่บอกหรอก ไม่ว่าผมจะตะล่อมยังไงเธอก็ไม่บอก

ส่วนไอ้ที่มาผมว่า ไว้เป็นอีกเอพิโสดหนึ่งก็แล้วกัน

แสดงว่าต้องยังหลายเรื่องเหลย ปิดเทอมใหญ่ตั้งหัวรถไปภาคตะวันออกหวาแบบนี้ อี้กินไหรพี่ดุลย์จัดให้แน่นอน อิๆๆๆๆ

k@mon
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 589

« ตอบ #478164 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2013, 09:17:43 PM »

นั่น  ผัวเมียเค้าแซวกันรึนั่น....!!   ตกใจ

ติดเรท X

ต่อๆ ยิ้มีเลศนัย

บ่อยครั้งที่เราละเลยกับมิตร......แต่ทุ่มเททั้งชีวิตให้กับศัตรู
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #478165 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2013, 09:19:23 PM »

ประวัติน่าสนใจ    คิก คิก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #478166 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2013, 09:22:58 PM »

เรื่อง ubath ผมเยอะครับตอนนี้ขอเลือกหนังก่อน กำลังสั่งหนัง ไฮเดฟ มาดูช่วงปีใหม่หน่อย คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #478167 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2013, 09:27:07 PM »

ผมใส่นากามือซ้าย

ในชีวิตนี้ ไม่เคยใส่นากามือขวา  และไม่เคยมีนากาสายยาง  สายเหล็กล้วน ๆ

สายเหล็กก็คาสิโอ  สายยางก็คาสิโอ  ไปพม่ารอบนี้ไม่ถึงพม่า กลับมาบ้านนากาสายยางสูญ เลยต้องไปถอยใหม่มาอีกเรือน ๕๔๐ บาทคาสิโอเหมือนเดิม ส่วนสายเหล็ก รอโรเล๊กซ์ ที่บริษัทจะแจกให้หากทำงานครบ ๒๐ ปีครับ ตั้งใจไว้แล้วได้ปุ๊บพับใส่เป้าเบี้ยทันทีครับ

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #478168 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2013, 09:28:55 PM »

เรื่อง ubath ผมเยอะครับตอนนี้ขอเลือกหนังก่อน กำลังสั่งหนัง ไฮเดฟ มาดูช่วงปีใหม่หน่อย คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ฮายถ้าหนังไทยซื้อแผ่นแท้บ้างนะ เห็นดูคนทำคนสร้างครับ

ถ้าหนังหรั่งช่างหัวเบร๋อมันครับ

~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #478169 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2013, 09:30:02 PM »

โหลดเว็บบิทโล๊ด   Grin

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
หน้า: 1 ... 31875 31876 31877 [31878] 31879 31880 31881 ... 35779
  พิมพ์