เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 05:38:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 32214 32215 32216 [32217] 32218 32219 32220 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25520668 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #483240 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 09:53:04 AM »

เรียนภาษาเวียตนามกัน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

แอบดูที่รูเดิม
เกิดเป็นคน ควรรู้จักกตัญญู
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 622

ปลวกน้อยกัดกินบ้าน..นักการเมืองคอรัปชั่นกัดกินชาติ

« ตอบ #483241 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 09:55:47 AM »

จริงหรอครับน้าซับ....น้าหมอยเหี่ยวมากเลยหรอครับเนี่ยะ...
golek
Hero Member

คะแนน 1076

« ตอบ #483242 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 09:59:14 AM »

โกเล็ก มาตกปลาแม่น้ำตาปีหม้าย....

ถ้าเอารูป   ควายส่ายหัว   มาโพสตอนนี้ เสี่ยเบิ้มแกอีว่าไรมั๊ยง่ะ... กิ๊วก๊าว

รอให้เขาออกกำหนดการมาแน่ๆก่อนหวาครับ ...งานนี้ แลเหยื่อที่น้าเอ๋เอามาอ่อยวันก่อน น่าว่า ...ผบ.หลายๆเหล่าทับ คงต้องคิดหนักอยู่น่ะ.. Tongue

อยู่ด้ามขวานไทย ภูมิใจรักษ์บ้านเกิด
ไม่รวยเบี้ยพอให้ยืมได้  แต่น้ำใจพร้อมแบ่งปัน ครับ
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #483243 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 10:12:27 AM »

โกเล็ก มาตกปลาแม่น้ำตาปีหม้าย....

ถ้าเอารูป   ควายส่ายหัว   มาโพสตอนนี้ เสี่ยเบิ้มแกอีว่าไรมั๊ยง่ะ... กิ๊วก๊าว

รอให้เขาออกกำหนดการมาแน่ๆก่อนหวาครับ ...งานนี้ แลเหยื่อที่น้าเอ๋เอามาอ่อยวันก่อน น่าว่า ...ผบ.หลายๆเหล่าทับ คงต้องคิดหนักอยู่น่ะ.. Tongue

น้าแฟ๊สสก็คิดหนักครับ แต่ไม่ใช่เรื่องห้องน้ำห้องท่า

เป็นเรื่องของ ห้วงเวลาที่เหมาะสมครับ (ผมคิดเองเออเองนะเนี่ย)

เพราะถ้าเข้าไปช่วงนี้ ทางก็พอลำบากแหละ (แต่ต้องเข้าไปได้อยู่แล้ว) ปลายังเหลือพอให้จับมาอวดได้

แต่ถ้ารอทางแห้งสนิท ปลามันก็น่าจะหมดสนิท(สำหรับอามาเจอร์ ฟิชเชอร์แมนอย่างเรา ๆท่าน ๆ)

ส่วนสมาชิกแต่ละเหล่าทัพ หากไม่ใช่ช่วงปิดเทอม หรือหยุดยาว น่าจะแป้กไปหลายเหล่าทัพทีเดียว

ซึ่งหากรอปิดเทอม ตอนนั้นปลาก็เกลี้ยงสำหรับมือใหม่(แต่พอหาได้สำหรับมือโปร   ซึ่งมือโปร...ไม่ใช่พวกเรา)

แล้วถ้าไปแล้ว ไม่มีปลา จะเอาซี่โครงไปบิดให้มันยอกทำไม  สวนปาล์มนะนั่น ไม่ใช่สวนสยาม

ถ้าจะไปตกพอให้ได้สนุกสนาน อันนั้นคงพอได้ คงมีติดปลายนวมพอขลุกขลิกแหละ....

ส่วนใจเจ้าภาพเองนั้น อยากจะให้สมาชิกมาแล้ว อิ่มหนำตามวัตถุประสงค์ หากไม่ได้ดังหวัง ก็คงกระสาใจไม่น้อยอยู่

..จากใจ เจ้าภาพทริปหมอก๑ และทริปหมอก๒     Tongue
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #483244 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 10:25:28 AM »

เอาตามสะดวกใจเจ้าภาพ เรื่องลำบากกันมั่ง เราก็พอผ่านกันมาแล้ว ไม่ใช่ไม่เคยผ่านเลย
อีกอย่างงานนี้ได้แค่ไหนเอาแค่นั้นครับ ทราบว่าแต่ละคนก็มีภาระกิจของชีวิตอยู่มั่ง
จะให้ทุกอย่างลงตัวเพอร์เฟค คงจะไม่ได้ แล้วตัวผมก็ไม่ได้หวังให้งานออกมาสวยหรูเพอร์เฟคอยู่แล้ว

เพราะทริปด้ามขวาน ไม่ทุลักทุเลกันมั่งก็ไม่ใช่ด้ามขวาน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #483245 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 10:38:59 AM »

เอาตามสะดวกใจเจ้าภาพ เรื่องลำบากกันมั่ง เราก็พอผ่านกันมาแล้ว ไม่ใช่ไม่เคยผ่านเลย
อีกอย่างงานนี้ได้แค่ไหนเอาแค่นั้นครับ ทราบว่าแต่ละคนก็มีภาระกิจของชีวิตอยู่มั่ง
จะให้ทุกอย่างลงตัวเพอร์เฟค คงจะไม่ได้ แล้วตัวผมก็ไม่ได้หวังให้งานออกมาสวยหรูเพอร์เฟคอยู่แล้ว

เพราะทริปด้ามขวาน ไม่ทุลักทุเลกันมั่งก็ไม่ใช่ด้ามขวาน

"อยากสบายให้นอนอยู่บ้าน อยากมีแรงทำงานให้กินซุปไก่"...

อืมมมม .....
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #483246 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 10:41:32 AM »

งั้นกำหนดวันมาเลย...ทางแห้งแล้ว...เจ้าภาพพร้อมทุกวัน...

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #483247 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 10:51:04 AM »

น้าหนองกำลังเรียนนิติ

อธิบายหน่อยสิครับ มาตรา68 กฎหมายอาญา  ยาวหน่อย มีฎีกาด้วย ลองทานสะเลดให้ผมควังหน่อย  คิก คิก

http://hijack-007.blogspot.com/2011/09/blog-post_3966.html

สวัสดีตอนเช้าครับ

ถ้าโจรวิ่งหนีไปแล้ว หรืออันตรายได้พ้นไป เราจะใช้มาตรานี้ไม่ได้ครับ

แต่ถ้าเขากำลังเข้ามา หรือเราเห็นซึ่งหน้าว่ากำลังทำการที่เป็นอันตรายแก่ตัวเราหรือบุคคลอื่น เราใช้มาตรานี้ได้ครับ แต่ทั้งนี้และทั้งนั้น หาเบี้ยประกัน กับทนายดีๆเตรียมไว้ด้วยครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #483248 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 10:52:26 AM »

ถ้าเอารูป   ควายส่ายหัว   มาโพสตอนนี้ เสี่ยเบิ้มแกอีว่าไรมั๊ยง่ะ... กิ๊วก๊าว

น้าแฟ๊สสก็คิดหนักครับ แต่ไม่ใช่เรื่องห้องน้ำห้องท่า

เป็นเรื่องของ ห้วงเวลาที่เหมาะสมครับ (ผมคิดเองเออเองนะเนี่ย)

เพราะถ้าเข้าไปช่วงนี้ ทางก็พอลำบากแหละ (แต่ต้องเข้าไปได้อยู่แล้ว) ปลายังเหลือพอให้จับมาอวดได้

แต่ถ้ารอทางแห้งสนิท ปลามันก็น่าจะหมดสนิท(สำหรับอามาเจอร์ ฟิชเชอร์แมนอย่างเรา ๆท่าน ๆ)

ส่วนสมาชิกแต่ละเหล่าทัพ หากไม่ใช่ช่วงปิดเทอม หรือหยุดยาว น่าจะแป้กไปหลายเหล่าทัพทีเดียว

ซึ่งหากรอปิดเทอม ตอนนั้นปลาก็เกลี้ยงสำหรับมือใหม่(แต่พอหาได้สำหรับมือโปร   ซึ่งมือโปร...ไม่ใช่พวกเรา)

แล้วถ้าไปแล้ว ไม่มีปลา จะเอาซี่โครงไปบิดให้มันยอกทำไม  สวนปาล์มนะนั่น ไม่ใช่สวนสยาม

ถ้าจะไปตกพอให้ได้สนุกสนาน อันนั้นคงพอได้ คงมีติดปลายนวมพอขลุกขลิกแหละ....

ส่วนใจเจ้าภาพเองนั้น อยากจะให้สมาชิกมาแล้ว อิ่มหนำตามวัตถุประสงค์ หากไม่ได้ดังหวัง ก็คงกระสาใจไม่น้อยอยู่

..จากใจ เจ้าภาพทริปหมอก๑ และทริปหมอก๒     Tongue
ฮาย...พิมเหมือนมานั่งในใจตรูเลย...

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #483249 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 10:53:28 AM »

ถ้าเอารูป   ควายส่ายหัว   มาโพสตอนนี้ เสี่ยเบิ้มแกอีว่าไรมั๊ยง่ะ... กิ๊วก๊าว

ซึ่งหากรอปิดเทอม ตอนนั้นปลาก็เกลี้ยงสำหรับมือใหม่(แต่พอหาได้สำหรับมือโปร   ซึ่งมือโปร...ไม่ใช่พวกเรา)

แล้วถ้าไปแล้ว ไม่มีปลา จะเอาซี่โครงไปบิดให้มันยอกทำไม  สวนปาล์มนะนั่น ไม่ใช่สวนสยาม

..จากใจ เจ้าภาพทริปหมอก๑ และทริปหมอก๒     Tongue
ฮาย...พิมเหมือนมานั่งในใจตรูเลย...

ตรูแดรกซุปไก่สกัดทุกวันฟร่ะ....
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #483250 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 10:54:50 AM »

ใครแก้ข้อความในป้ายนี้ได้ รบกวนช่วยแก้ข้อความเป็นว่า

คัดค้านการเรียนกวดวิชา เรียนเสริม

ใครก็ได้ช่วยหน่อยครับ อยากเปลี่ยนข้อความ แต่ทำไม่เป็นครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #483251 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 10:57:18 AM »

น้าหนองกำลังเรียนนิติ

อธิบายหน่อยสิครับ มาตรา68 กฎหมายอาญา  ยาวหน่อย มีฎีกาด้วย ลองทานสะเลดให้ผมควังหน่อย  คิก คิก

http://hijack-007.blogspot.com/2011/09/blog-post_3966.html

อีกอย่าง ผมลงแปดวิชา ผ่านวิชาเดียวครับ แลท่าเรียนครบเจ็ดปีนู้แหละต่อจบครับ

poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #483252 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 11:03:01 AM »

สวัสดีพี่น้อง

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #483253 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 11:03:14 AM »

อีนางยกมรันแล...บลูสกายมั่งม่าย...มาแลคนแก่ๆคนนึงเดินมีคนมาต้อนรับแถมให้เงินอีก...

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #483254 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 11:05:48 AM »

สวัสดีพี่น้อง
สวัสดีครับพี่...สงสัยช่วงนี้งานเยอะ..แคล้วคลาดปลอดภัย.ดูแลสุขภาพด้วยครับ...แผล๊บๆ..

หน้า: 1 ... 32214 32215 32216 [32217] 32218 32219 32220 ... 35779
  พิมพ์