เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 03:44:31 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 32248 32249 32250 [32251] 32252 32253 32254 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25517324 ครั้ง)
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #483750 เมื่อ: มกราคม 10, 2014, 09:22:09 AM »

อ้อ พูดถึงลูกสาวน้าใจ มีเกร็ดนิดนึง เป็นภาคผนวก....

มีหนุ่มแว๊นมาจีบลูกสาวแก ขับรถเครื่องตามสองแถวมาตั้งแต่โรงเรียน

พอลูกสาวน้าใจลงสองแถว ก็เข้าเสียบ จะให้สาวขึ้นรถเครื่องไปส่งบ้าน มีคว้ามือคว้าไม้ด้วย

คนขายไก่ทอดที่คิวรถ ร้องห้าม ว่าอย่าทำพันนั้น....

แว๊นหันไปตวาด ว่าไม่ใช่เรื่องไหรเติ้น อย่าสอด....!!

......คนขายไก่ทอด ไม่ได้ห่วงเด็กสาวหรอก....เค้าห่วงว่าไอ้เด็กแว้นจะโดนสาหัสเสียมากกว่า

แล้วก็อย่างที่คิด ยังไม่ทันจะให้สาวซ้อนท้ายได้...น้าใจแกคอยลูกอยู่ที่เดิมทุกวัน ก็เข้าถึงตัว....เรียกว่ากระโจนใส่ดีกว่า

แว๊นถูกลำแขนน้าใจทีเดียวถึงกับพลัดรถไปคลุกฝุ่น  ทุลักทุเลยืนได้ก็ต้องรีบออกวิ่งทิ้งรถ

เพราะน้าใจชักขวานออกมาได้แล้ว กำลังเงื้อทีเดียว กะว่า โดนตูมเดียวคงแหกออกสองแล่ง

รถฮอนด้าเวฟร้อยของแว๊นสิ้นคิด  แต่งแบบจัดเต็ม โดนน้าใจจัดเต็มไปเหมือนกัน

น่าจะเหลือเอาดีได้แต่เครื่องยนต์อย่างเดียว

เคารพน้ำใจน้าใจแกจริง ๆ ยังไง ยังไง  แกก็รักเหมือนลูกในไส้...   เยี่ยม เยี่ยม

ปล. มีภาคผนวกกันโด๊ะ...   ขำก๊าก   คิก คิก

บังเอิญขนาดไหน  สองสามอาทิตย์นี้ ผมไม่ได้เจอน้าใจหรือลูกสาวแกเลย

เมื่อเช้า เจอ....  ก็เลยหาเรื่องลงไปขอยืมไฟแช็กจุดสูบยาใบจากซะงั้น (ผมนะหรือ จะลืมไฟแช็ก มีแต่จะแฮ็บของคนอื่นเข้ากระเป๋า)

ถึงได้รู้ ว่าน้องพัช เรียนโครงการวิทยาศาสตร์ของโรงเรียน (จ่ายเพิ่มเทอมละหมื่นสอง)

น้าใจแก่ลงกว่าภาพเดิมที่ผมจำได้มาก เสียดายที่ผมไม่ได้พกกล้อง และมือถือผมก็ถ่ายรูปไม่ได้

ไม่งั้นจะถ่ายรูปคาดตามาให้สมาชิกได้ดู
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #483751 เมื่อ: มกราคม 10, 2014, 09:22:32 AM »

พี่ตุ้มๆ เห็นบ่นว่าหาวิทยุ ITT อยู่ ตัวนี้โดนมากๆเลย

http://noom-hifi.com/webboard/webboard_ans.php?id=143887

เยี่ยม  โดนเลยครับน้าดุนแบบนี้... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

แต่เบี้ยยังอยู่พันห้านิ.... หัวเราะร่าน้ำตาริน

ลองต่อสักพันสามซิครับลุง...ยังเหลืออีกตั้งสองร้อย... Smiley

เดี๋ยวผมให้เบอร์ไป...พี่นายช่างช่วยต่อให้ทีนะ... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #483752 เมื่อ: มกราคม 10, 2014, 09:22:45 AM »

คราวนั้น น้าใจต้องนอนโรงพัก.... กำนันเติม(กำนันสมัยนั้น ปัจจุบันเสียชีวิตแล้ว) ไปประกันตัวออกมา

ข้อหาพยายามฆ่า.... ฟันน้าควรด้วยขวานที่เหน็บเอวตลอดเวลานั่นแหละ

คมขวานฟันโดนบ่า น้าควรวิ่งหนีขวานติดบ่าไปด้วย....

แกให้การว่า น้าใจยังคว้าไม้คานหาบไล่เงื้อตามออกมาอีก

ซัยไม่ติดคุกครับ ข้อหานี้ อย่างน้อย 7 ปี ฎีกามาแล้วครับ เม่าแต่ยิงใส่เรินเขานิครับ

สวัสดีตอนเช้าๆครับ

วันนี้คุณออกกำลังกายกันหรือยัง อิๆๆๆๆ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #483753 เมื่อ: มกราคม 10, 2014, 09:23:35 AM »

อ้อ พูดถึงลูกสาวน้าใจ มีเกร็ดนิดนึง เป็นภาคผนวก....

มีหนุ่มแว๊นมาจีบลูกสาวแก ขับรถเครื่องตามสองแถวมาตั้งแต่โรงเรียน

พอลูกสาวน้าใจลงสองแถว ก็เข้าเสียบ จะให้สาวขึ้นรถเครื่องไปส่งบ้าน มีคว้ามือคว้าไม้ด้วย

คนขายไก่ทอดที่คิวรถ ร้องห้าม ว่าอย่าทำพันนั้น....

แว๊นหันไปตวาด ว่าไม่ใช่เรื่องไหรเติ้น อย่าสอด....!!

......คนขายไก่ทอด ไม่ได้ห่วงเด็กสาวหรอก....เค้าห่วงว่าไอ้เด็กแว้นจะโดนสาหัสเสียมากกว่า

แล้วก็อย่างที่คิด ยังไม่ทันจะให้สาวซ้อนท้ายได้...น้าใจแกคอยลูกอยู่ที่เดิมทุกวัน ก็เข้าถึงตัว....เรียกว่ากระโจนใส่ดีกว่า

แว๊นถูกลำแขนน้าใจทีเดียวถึงกับพลัดรถไปคลุกฝุ่น  ทุลักทุเลยืนได้ก็ต้องรีบออกวิ่งทิ้งรถ

เพราะน้าใจชักขวานออกมาได้แล้ว กำลังเงื้อทีเดียว กะว่า โดนตูมเดียวคงแหกออกสองแล่ง

รถฮอนด้าเวฟร้อยของแว๊นสิ้นคิด  แต่งแบบจัดเต็ม โดนน้าใจจัดเต็มไปเหมือนกัน

น่าจะเหลือเอาดีได้แต่เครื่องยนต์อย่างเดียว

เคารพน้ำใจน้าใจแกจริง ๆ ยังไง ยังไง  แกก็รักเหมือนลูกในไส้...   เยี่ยม เยี่ยม

ปล. มีภาคผนวกกันโด๊ะ...   ขำก๊าก   คิก คิก

บังเอิญขนาดไหน  สองสามอาทิตย์นี้ ผมไม่ได้เจอน้าใจหรือลูกสาวแกเลย

เมื่อเช้า เจอ....  ก็เลยหาเรื่องลงไปขอยืมไฟแช็กจุดสูบยาใบจากซะงั้น (ผมนะหรือ จะลืมไฟแช็ก มีแต่จะแฮ็บของคนอื่นเข้ากระเป๋า)

ถึงได้รู้ ว่าน้องพัช เรียนโครงการวิทยาศาสตร์ของโรงเรียน (จ่ายเพิ่มเทอมละหมื่นสอง)

น้าใจแก่ลงกว่าภาพเดิมที่ผมจำได้มาก เสียดายที่ผมไม่ได้พกกล้อง และมือถือผมก็ถ่ายรูปไม่ได้

ไม่งั้นจะถ่ายรูปคาดตามาให้สมาชิกได้ดู

เชื่อครับเชื่อ.. ไม่ต้องถึงกะถ่ายภาพเป็นหลักฐานมาอิงก็ได้... บู่ Grin

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #483754 เมื่อ: มกราคม 10, 2014, 09:23:59 AM »

พอตอนหลัง เสื้อไม่ใส่ อยู่บ้านผมก็ไม่ใส่นะ หาภาพลักษณ์ดีๆไม่ได้เลย  คิก คิก

ใส่นากาเรือนใหญ่ๆไเหมือนน้องตั๊นเลย  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

อะนะ กินไหรเข้าไปนิแค่แหลงได้พันนั้น

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #483755 เมื่อ: มกราคม 10, 2014, 09:25:21 AM »

คราวนั้น น้าใจต้องนอนโรงพัก.... กำนันเติม(กำนันสมัยนั้น ปัจจุบันเสียชีวิตแล้ว) ไปประกันตัวออกมา

ข้อหาพยายามฆ่า.... ฟันน้าควรด้วยขวานที่เหน็บเอวตลอดเวลานั่นแหละ

คมขวานฟันโดนบ่า น้าควรวิ่งหนีขวานติดบ่าไปด้วย....

แกให้การว่า น้าใจยังคว้าไม้คานหาบไล่เงื้อตามออกมาอีก

ซัยไม่ติดคุกครับ ข้อหานี้ อย่างน้อย 7 ปี ฎีกามาแล้วครับ เม่าแต่ยิงใส่เรินเขานิครับ

วันนี้คุณออกกำลังกายกันหรือยัง อิๆๆๆๆ

ลองไปถามหานกเหว่า จากคนที่กำลังเลี้ยงลูกเพื่อนเป็นลูกเองอยู่ลองแลต่ะครับ

แล้วตอนที่ฟันนั้น ฟันในบ้านน้าใจเองนะ
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #483756 เมื่อ: มกราคม 10, 2014, 09:26:23 AM »

พอตอนหลัง เสื้อไม่ใส่ อยู่บ้านผมก็ไม่ใส่นะ หาภาพลักษณ์ดีๆไม่ได้เลย  คิก คิก

ใส่นากาเรือนใหญ่ๆไเหมือนน้องตั๊นเลย  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

อะนะ กินไหรเข้าไปนิแค่แหลงได้พันนั้น

น้ำซุปไก่....
แอบดูที่รูเดิม
เกิดเป็นคน ควรรู้จักกตัญญู
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 622

ปลวกน้อยกัดกินบ้าน..นักการเมืองคอรัปชั่นกัดกินชาติ

« ตอบ #483757 เมื่อ: มกราคม 10, 2014, 09:26:42 AM »

ใครมีลูกสาวก็หวงลูกกันทั้งนั้นแหล่ะครับ
เดี๋ยวอีหนูมันโตเป็นสาว ผมคงปวดหัวน่าดูชม
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #483758 เมื่อ: มกราคม 10, 2014, 09:26:51 AM »

พอตอนหลัง เสื้อไม่ใส่ อยู่บ้านผมก็ไม่ใส่นะ หาภาพลักษณ์ดีๆไม่ได้เลย  คิก คิก

ใส่นากาเรือนใหญ่ๆไเหมือนน้องตั๊นเลย  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ขำก๊าก

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #483759 เมื่อ: มกราคม 10, 2014, 09:27:28 AM »

ใครมีลูกสาวก็หวงลูกกันทั้งนั้นแหล่ะครับ
เดี๋ยวอีหนูมันโตเป็นสาว ผมคงปวดหัวน่าดูชม

คนเจ้าชู้มักหวงลูกสาว(มาก)... บู่     คิก คิก คิก คิก

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #483760 เมื่อ: มกราคม 10, 2014, 09:28:59 AM »

ลองไปถามหานกเหว่า จากคนที่กำลังเลี้ยงลูกเพื่อนเป็นลูกเองอยู่ลองแลต่ะครับ

แล้วตอนที่ฟันนั้น ฟันในบ้านน้าใจเองนะ

อ้อ บันดาลโทสะ

งั้นเดี๋ยวไปหาซื้อฟอร์ดจากเติ้นได้หม้ายอะ แต่อย่าฟันผมนะ ผมแล่นสูญแหละ

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #483761 เมื่อ: มกราคม 10, 2014, 09:29:23 AM »

บู่ บู่

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #483762 เมื่อ: มกราคม 10, 2014, 09:30:17 AM »

ต้องลองไปหามากินแลสักขวด เผื่อยังแรงสักหีด

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #483763 เมื่อ: มกราคม 10, 2014, 09:31:30 AM »

ลูกผมยังไม่ทันสาวทีครับ  แต่ผม ปวดเอว....

ยกอุ้มไปเข้าห้องน้ำตอนดึก ๆ     สันหลังแถว ๆ บั้นเอว ลั่นอยู่กรึก ๆ

เช้ามาก็ต้องให้แม่มันเหยียบให้ แล้วก็ถ้าดวงซวย เจอลมติด เอี้ยวตัวไม่ได้ไปวันสองวันอีก

ทุกวันนี้ ไม่อุ้มแล้วครับ  อาศัยปลุกให้ตื่นแล้วจูงมือเดินแทน  ...ก็เดินตามไปทั้งที่ตาปิดยังงั้นแหละ
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #483764 เมื่อ: มกราคม 10, 2014, 09:33:37 AM »

Pandanus, samrit.., tum610, แอบดูที่รูเดิม, black-army, k@mon, golek (+ 1 ซ่อนตัว) และ 11 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

เมื่อไหร่จะวางเบ็ดซะทีว้าาาาา    รองับเหยื่ออยู่เด้....  บู่
หน้า: 1 ... 32248 32249 32250 [32251] 32252 32253 32254 ... 35779
  พิมพ์