เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 03:39:28 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 32249 32250 32251 [32252] 32253 32254 32255 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25516208 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #483765 เมื่อ: มกราคม 10, 2014, 09:34:30 AM »

ใครมีลูกสาวก็หวงลูกกันทั้งนั้นแหล่ะครับ
เดี๋ยวอีหนูมันโตเป็นสาว ผมคงปวดหัวน่าดูชม

ลูกผมยังไม่ทันสาวทีครับ  แต่ผม ปวดเอว....

ยกอุ้มไปเข้าห้องน้ำตอนดึก ๆ     สันหลังแถว ๆ บั้นเอว ลั่นอยู่กรึก ๆ

เช้ามาก็ต้องให้แม่มันเหยียบให้ แล้วก็ถ้าดวงซวย เจอลมติด เอี้ยวตัวไม่ได้ไปวันสองวันอีก

ทุกวันนี้ ไม่อุ้มแล้วครับ  อาศัยปลุกให้ตื่นแล้วจูงมือเดินแทน  ...ก็เดินตามไปทั้งที่ตาปิดยังงั้นแหละ

"พ่อไม่รักเตยแล้วเหรอ.. ทำไมไม่อุ้มให้ตลอด...   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน เมื่อก่อนยังอุ้มเข้าห้องน้ำทุกทีเลย"

Grin คิก คิก

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #483766 เมื่อ: มกราคม 10, 2014, 09:37:11 AM »

ใครมีลูกสาวก็หวงลูกกันทั้งนั้นแหล่ะครับ
เดี๋ยวอีหนูมันโตเป็นสาว ผมคงปวดหัวน่าดูชม

ลูกผมยังไม่ทันสาวทีครับ  แต่ผม ปวดเอว....

ยกอุ้มไปเข้าห้องน้ำตอนดึก ๆ     สันหลังแถว ๆ บั้นเอว ลั่นอยู่กรึก ๆ

เช้ามาก็ต้องให้แม่มันเหยียบให้ แล้วก็ถ้าดวงซวย เจอลมติด เอี้ยวตัวไม่ได้ไปวันสองวันอีก

ทุกวันนี้ ไม่อุ้มแล้วครับ  อาศัยปลุกให้ตื่นแล้วจูงมือเดินแทน  ...ก็เดินตามไปทั้งที่ตาปิดยังงั้นแหละ

"พ่อไม่รักเตยแล้วเหรอ.. ทำไมไม่อุ้มให้ตลอด...   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน เมื่อก่อนยังอุ้มเข้าห้องน้ำทุกทีเลย"

Grin คิก คิก

รักครับรัก....แต่ความรักของพ่อนี่ มันหนัก 54.5 กิโลกรัมนะลูก ....  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #483767 เมื่อ: มกราคม 10, 2014, 09:40:45 AM »

ยังเบาหว่าพ่อเยอะ...

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #483768 เมื่อ: มกราคม 10, 2014, 09:45:05 AM »

พี่ตุ้มๆ เห็นบ่นว่าหาวิทยุ ITT อยู่ ตัวนี้โดนมากๆเลย

http://noom-hifi.com/webboard/webboard_ans.php?id=143887

เยี่ยม  โดนเลยครับน้าดุนแบบนี้... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

แต่เบี้ยยังอยู่พันห้านิ.... หัวเราะร่าน้ำตาริน

ลองต่อสักพันสามซิครับลุง...ยังเหลืออีกตั้งสองร้อย... Smiley

เดี๋ยวผมให้เบอร์ไป...พี่นายช่างช่วยต่อให้ทีนะ... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อยากจะช่วย แต่โท-สับผมโทร.ออกเบอร์แปลกไม่ได้ครับ

ส่วนสาเหตุ...ลุงเดาเอาแบบมั่วๆ ก็คงน่าจะถูกครับ...

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #483769 เมื่อ: มกราคม 10, 2014, 09:48:43 AM »

บู่      Grin  เดาไม่ถูก.... บู่   คิก คิก

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #483770 เมื่อ: มกราคม 10, 2014, 09:55:46 AM »

เมื่อเช้า ขับตามหลังรถรั้วคันหนึ่ง เป็นรถนิสสันหน้าลาวประมาณปี 97 เสริมแหนบ เทิร์นเพลา แต่ตอนนั้นวิ่งรถเปล่า

ขับอยู่ที่เลนซ้าย ความเร็วไม่น่าเกิน 80 (ปรกติผมจะนิยมชมชื่นคนขับรถเลนซ้ายที่หาได้ยากบนถนนบ้านเรา)

กำลังจะตีขวาเพื่อแซง ก็เห็นสติกเกอร์ข้อความที่กระบะท้าย ตัวไม่โตนัก ไม่ตั้งใจดูก็แทบไม่เห็น

ก็เลยรีรอไม่แซงทันที ด้วยข้อความนั้น โดน...แบบฝุด ๆ ..  คิก คิก

"มือใหม่ ขับช้า แต่เสือกแช่ขวา หมาเ็ดแม่..!!"
golek
Hero Member

คะแนน 1076

« ตอบ #483771 เมื่อ: มกราคม 10, 2014, 09:57:37 AM »

golek, tum610, Pandanus, แอบดูที่รูเดิม, samrit.. และ 6 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้ ไหว้ สวัสดีตอนสายๆ วันสุขแห่งชาด ครับ ลุงตุ้ม น้าแอบ ลุงสัมริท และทุกๆท่านครับ ... Grin Grin Grin

Pandanus, samrit.., tum610, แอบดูที่รูเดิม, black-army, k@mon, golek (+ 1 ซ่อนตัว) และ 11 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

เมื่อไหร่จะวางเบ็ดซะทีว้าาาาา    รองับเหยื่ออยู่เด้....  บู่

จัดไปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปป ... ยิ้มีเลศนัย

อยู่ด้ามขวานไทย ภูมิใจรักษ์บ้านเกิด
ไม่รวยเบี้ยพอให้ยืมได้  แต่น้ำใจพร้อมแบ่งปัน ครับ
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #483772 เมื่อ: มกราคม 10, 2014, 09:59:36 AM »

ก่อนหน้านี้ ก็เคยเจอคันหนึ่ง เป็นโตโยต้าตูดเป็ด ราว ๆ ปี 96 - 97 ทะเบียนพัทลุง เจอเมื่อหลายเดือนก่อน

อันนั้นสติกเกอร์สีเหลือง ตัดกับรถสีเขียวเข้ม ตัวโต ๆ   โตแบบน่าเกลียด .... ข้อความว่า

"รถก็สวย คนขับก็หน้าตาดี ดันขับแช่ขวาซะงั้น..."
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #483773 เมื่อ: มกราคม 10, 2014, 10:00:47 AM »

เมื่อเช้า ขับตามหลังรถรั้วคันหนึ่ง เป็นรถนิสสันหน้าลาวประมาณปี 97 เสริมแหนบ เทิร์นเพลา แต่ตอนนั้นวิ่งรถเปล่า

ขับอยู่ที่เลนซ้าย ความเร็วไม่น่าเกิน 80 (ปรกติผมจะนิยมชมชื่นคนขับรถเลนซ้ายที่หาได้ยากบนถนนบ้านเรา)

กำลังจะตีขวาเพื่อแซง ก็เห็นสติกเกอร์ข้อความที่กระบะท้าย ตัวไม่โตนัก ไม่ตั้งใจดูก็แทบไม่เห็น

ก็เลยรีรอไม่แซงทันที ด้วยข้อความนั้น โดน...แบบฝุด ๆ ..  คิก คิก

"มือใหม่ ขับช้า แต่เสือกแช่ขวา หมาเ็ดแม่..!!"

ขำก๊าก ขำก๊าก

ปล.เรื่องเพื่อนต้องรู้ให้หมด...   คิก คิก

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #483774 เมื่อ: มกราคม 10, 2014, 10:01:46 AM »

golek, tum610, Pandanus, แอบดูที่รูเดิม, samrit.. และ 6 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้ ไหว้ สวัสดีตอนสายๆ วันสุขแห่งชาด ครับ ลุงตุ้ม น้าแอบ ลุงสัมริท และทุกๆท่านครับ ... Grin Grin Grin

Pandanus, samrit.., tum610, แอบดูที่รูเดิม, black-army, k@mon, golek (+ 1 ซ่อนตัว) และ 11 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

เมื่อไหร่จะวางเบ็ดซะทีว้าาาาา    รองับเหยื่ออยู่เด้....  บู่

จัดไปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปป ... ยิ้มีเลศนัย

เหยื่อโจ่งแจ้งเกินไป เบ็ดโผล่มาทั้งตัว  ไม่งับ....  บู่
golek
Hero Member

คะแนน 1076

« ตอบ #483775 เมื่อ: มกราคม 10, 2014, 10:03:54 AM »

เมื่อไหร่จะวางเบ็ดซะทีว้าาาาา    รองับเหยื่ออยู่เด้....  บู่

เหยื่อโจ่งแจ้งเกินไป เบ็ดโผล่มาทั้งตัว  ไม่งับ....  บู่

อาโด่วววววววววววว นี้ถ้าเอาน้ำต้มไก่ใส่ซีอิ๊ว เทใส่บ่อปลาข้างบ้านบ่อยๆ ต่อไปปลามันคงไม่กินเหยื่อผมแล้วแหล่ะ... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ยักเบ็ดเปลาๆ เข้ากลางหลัง แล้วลากมาทั้งนั้นแหล่ะ.... แบร่ แบร่ แบร่  ยิ้มีเลศนัย

อยู่ด้ามขวานไทย ภูมิใจรักษ์บ้านเกิด
ไม่รวยเบี้ยพอให้ยืมได้  แต่น้ำใจพร้อมแบ่งปัน ครับ
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #483776 เมื่อ: มกราคม 10, 2014, 10:04:41 AM »

GUNRUNNER, Pandanus, tum610, black-army, แอบดูที่รูเดิม และ 8 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

เพิ่งซักผ้าเสร็จ ... สวัสดีตอน 10.03 ครับเพื่อน ๆ ทุกท่าน
ซักผ้าเหนื่อยจัง  สงสัยต้องหาข้าวมันไก่กินมื้อเที่ยง  จะได้มี
น้ำซุปไก่ กินด้วย

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #483777 เมื่อ: มกราคม 10, 2014, 10:09:57 AM »

จากข้อความท้ายรถทั้งสองคัน บอกให้รู้ว่า

มารยาทและวินัยการใช้ถนนร่วมกันกับคนอื่นของคนทุกวันนี้  ถึงขั้นวิกฤติแล้ว

ทางสามแยกในเมือง มีรถสวนกำลังรอเลี้ยว แต่ไม่มีจังหวะ ทำให้รถที่ตามหลังรถคันนั้น ติดยาวยี่สิบกว่าคัน

ผมหยุด โบกมือให้เขาไปก่อน ....ไอ้แว่นหน้าจืดที่ขับคัมรี่ท้ายหงส์คันที่ตามหลังผม  บีบแตรยาว ปี๊นนนนนนนน ด้วยความขัดใจ

ผมเลยปล่อยให้มันแซงไป มันกดคันเร่งหยั่งกะจะรีบไปตาย พอแซงพ้นผม ยังมีบีบแตรใส่แบบก้าวร้าวอีก....  ยี๊

ผมเลยสร้างศัตรูด้วยการขับจี้ท้ายมัน  ไม่ว่ามันจะซอกแซกไปทางไหน ผมก็บี้ตามแบบเอาเรื่องตลอดทางร่วมกิโลกลางเมือง

จนมันชิงจังหวะ แว่บเลี้ยวซ้ายไปทางโรบินสัน  ผมถึงปล่อยไป   

ยังอุตส่าห์หันไปเห็นมันซอกแซกมุดซ้ายสุดเพื่อไปรอไฟแดงหน้าเพื่อนอีก  แลบลิ้น
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #483778 เมื่อ: มกราคม 10, 2014, 10:11:13 AM »

อาโด่วววววววววววว นี้ถ้าเอาน้ำต้มไก่ใส่ซีอิ๊ว เทใส่บ่อปลาข้างบ้านบ่อยๆ ต่อไปปลามันคงไม่กินเหยื่อผมแล้วแหล่ะ... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ยักเบ็ดเปลาๆ เข้ากลางหลัง แล้วลากมาทั้งนั้นแหล่ะ.... แบร่ แบร่ แบร่  ยิ้มีเลศนัย

ยี๊

GUNRUNNER, Pandanus, tum610, black-army, แอบดูที่รูเดิม และ 8 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

เพิ่งซักผ้าเสร็จ ... สวัสดีตอน 10.03 ครับเพื่อน ๆ ทุกท่าน
ซักผ้าเหนื่อยจัง  สงสัยต้องหาข้าวมันไก่กินมื้อเที่ยง  จะได้มี

ยี๊  ยี๊

แบร่  แบร่  แบร่
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #483779 เมื่อ: มกราคม 10, 2014, 10:17:35 AM »

ยี๊

ยี๊  ยี๊
 แบร่  แบร่  แบร่

ก็ ... อย่างขวดแพง ... อย่างถ้วยถูกกว่า แถมข้าวกับไก่สับอีกจานด้วยนะเออ  คิก คิก

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
หน้า: 1 ... 32249 32250 32251 [32252] 32253 32254 32255 ... 35779
  พิมพ์