เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 02:23:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 32468 32469 32470 [32471] 32472 32473 32474 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25426295 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #487050 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 12:38:14 PM »

รักจริงต้องทิ้งบางอย่าง รอพร้อมทุกอย่างไม่มีวันพร้อม..

อยากขี่วันนี้กะต้องซื้อวันนี้ ผ่านไปอีกข้างหน้าอาจไม่อยากขี่แล้ว..

คนอื่นไม่รู้สำหรับผม ชีวิตไม่แน่นอนในเมื่อวันนี้มีโอกาศเอาไว้ก่อน

ลุยไปโลดด...

ถูก...

หากไม่เดือดร้อน  ลุยโลด... Grin Grin

สองคนนี้ ชอบนัก เรื่อยอนให้เพื่อนเสียเบี้ย...  ยี๊ ยี๊ ยี๊

แล้วน่ากมลช้าอยู่ไซร... ติ๊ให้ยอนอีกกี่คน ....

ยี๊ ยี๊ ยี๊

ตามใจผมคนเดียวที่บ้านกะได้กินเกลือแหละ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

แรงหวากินมาม่าเหลย... อ๋อย    ยี๊

k@mon
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 589

« ตอบ #487051 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 12:44:51 PM »

Grinห้ามมั้งถิ...อิยอนลูกเดียว ยี๊
ซื้อก่อนได้ก่อน..

ไม่มีหนี้ ก็ไม่มีของ...
รอเก็บตังค์จนครบ....เบี้ยหัวแตก จ่ายโน่นจ่ายนี่ไปเรื่อย
ไม่รู้ตอใด...  Grin    คิก คิก คิก คิก
ขี่ตอนนี้สาวยังแลมั่ง  หัวขาวเหมือนโกเล็ก  หนังเหี่ยวเหมือนพี่ซับ เยี่ยวไม่พ้นหัวแม่ตรีนเหมือนลุงเข้ม แล้วหาม่ายใครแล

ดีไม่ดีสาวข้างทางอิบอกว่าอยู่บ้านเลี้ยงหลานต่ะลุง.....

เล่นตีระนาดรอบวงเลยวุ้ย..... ยิ้มีเลศนัย

Grinน้าเอ๋..จริงๆแล้วผมอีคร่าวเเลห้าเล...อยู่นิ..ถ้ายังเอื้อมมันถึงนะครับ คิก คิก

บ่อยครั้งที่เราละเลยกับมิตร......แต่ทุ่มเททั้งชีวิตให้กับศัตรู
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #487052 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 12:54:12 PM »

โหลๆ..พี่สีปาด..เรื่องไปเกาะว่าปรือมั่ง...

ฟันเฟิร์มหน่องทางนี้ได้จัดเรื่องจำนวนห้องให้ชัดแจ้ง..

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #487053 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 01:16:00 PM »

เห็นที่แถวบ้านผมเขาทำสวนยาง10ไร่+ทำนา10ไร่...ผมถามเขา เขาบอกหยู่ได้สบาย...ที่ถามเพราะผมมีสวน+นาข้าวคล้ายๆเขา...

ยืนยันครับ อยู่ได้ ผมมีสวนยาง ๑๐ ไร่ กับนาที่ทำปีละครั้งอีก ๑๐ ไร่ครับ

ยี๊

........เงินเดือนเลข 6 หลัก   บู่  บู่

อันนี้ผมก็ตอบตามที่รู้ ว่าคนนุ่งยีนส์ลงดำนา ไม่น่าอยู่ได้ถ้าไม่มีเงินเดือนหกหลัก

ไปนามาแรกเดียว คอนเซปเดิม รถต้องเข้าถึง พาฟิโน่ไปติดรุนแค่แล้ว ข้าวแลท่าอาทิตย์นี่ต้องเกี่ยวแล้วครับ ห้ามไม่ทันแล้ว แม่ยายไปจ้างรถมาแล้ว บอกว่าหาคนช่วยเก็บไม่ได้ครับ ตามใจท่านครับ

ที่หรอยหวานั้นคือ แปลงข้างๆ ไม่ยอมเอารถเกี่ยวเข้าทางบ้านเข้า ขอขับผ่านนาเรา เกี่ยวให้พลางระหว่างที่เดินไป ได้มาสอบหวาๆ ยังกันหล่าวพันนี้

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #487054 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 01:36:42 PM »

น้าดำ ผ่อนปืนสักบอกหล่าวถี...

เขาผ่อนกันที่ไหนอ่ะครับ  เก้า มอมอ บอกก่อนที่นอนหราง  กะเก็บตังค์ ซื้อสด

ถึงผ่อนได้ กะต้องสืบข่าวดูก่อนว่า ปอ 3 สิบเอ็ด ออกได้หม้าย  เล็ง เรมิงตั้น ร้ายนายพลไว้แล้วครับ

ปอสาม สิบเบ็ด ถ้าไม่มีกำลังภายใน ไม่มีความมุ่งมั่นจะหักระบบใต้โต๊ะ กว่าจะออกได้จ่ายเป็นหมื่น....

ยังไม่ได้เลย เกือบ ห้าปีแล้วครับ แต่แปลกนะ ไรเฟิ้ลให้ สิบเอ็ดไม่ให้

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #487055 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 01:40:13 PM »

GUNRUNNER, tum610, แอบดูที่รูเดิม, lex, พ่อค้าภูธร- รักในหลวง (+ 1 ซ่อนตัว) และ 13 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

สวัสดีตอนสาย ๆ มากแล้วเพื่อน ๆ ทุกท่านครับ
ขอบคุณท่าน ซับ ฯ สำหรับคำแนะนำเรื่องร้านขายมีดครับ[/color]

ลืมไป มีดตราตามักตั้งคมไว้ไม่เฉียบให้เราไปลับคมเพิ่ม เป็นเอกลักษณ์ของเขา

เดี๋ยวส่งมีดไปช่วยลับให้สักอันนะครับ มีของแถมไปให้ลองด้วยครับ อิๆๆๆ ของนอกจากอินโดครับ

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #487056 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 01:41:41 PM »

รักจริงต้องทิ้งบางอย่าง รอพร้อมทุกอย่างไม่มีวันพร้อม..

อยากขี่วันนี้กะต้องซื้อวันนี้ ผ่านไปอีกข้างหน้าอาจไม่อยากขี่แล้ว..

คนอื่นไม่รู้สำหรับผม ชีวิตไม่แน่นอนในเมื่อวันนี้มีโอกาศเอาไว้ก่อน

ลุยไปโลดด...

แหลงพันนี้แหละ แรกเดียว ผบ. มองหน้าเลย ไอ้ที่มีอยู่ขับไม่ทันแล้ว จะเอาอะไรอีกละ

GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #487057 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 01:43:04 PM »

GUNRUNNER, tum610, แอบดูที่รูเดิม, lex, พ่อค้าภูธร- รักในหลวง (+ 1 ซ่อนตัว) และ 13 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
สวัสดีตอนสาย ๆ มากแล้วเพื่อน ๆ ทุกท่านครับ
ขอบคุณท่าน ซับ ฯ สำหรับคำแนะนำเรื่องร้านขายมีดครับ[/color]
ลืมไป มีดตราตามักตั้งคมไว้ไม่เฉียบให้เราไปลับคมเพิ่ม เป็นเอกลักษณ์ของเขา
เดี๋ยวส่งมีดไปช่วยลับให้สักอันนะครับ มีของแถมไปให้ลองด้วยครับ อิๆๆๆ ของนอกจากอินโดครับ

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #487058 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 01:43:14 PM »

Grinห้ามมั้งถิ...อิยอนลูกเดียว ยี๊
ซื้อก่อนได้ก่อน..

ไม่มีหนี้ ก็ไม่มีของ...
รอเก็บตังค์จนครบ....เบี้ยหัวแตก จ่ายโน่นจ่ายนี่ไปเรื่อย
ไม่รู้ตอใด...  Grin    คิก คิก คิก คิก

ชัดเจนจริงๆ เดี๋ยวไปทวงลูกหนี้ก่อนดีกว่า สี่รายซื้อกระบะได้คันแล้วมั๊ง

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #487059 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 01:45:36 PM »

เป็นบุหรี่ที่ผสมการบูรนะครับ ของคนอินโดครับ ผมไม่สูบเลยว่าจะฝากให้น้าซับครับ ส่วนมีดนะ พี่ซับเขาซื้อมีดมาให้ผมเล่มนึง ปรากฎว่าไม่คมครับ ใช้ไปแค่ปีกว่าๆครับ เลยส่งกลับไปเคลมครับ

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #487060 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 01:46:08 PM »

ได้เวลาไปผ่อนหนี้ ธกส. อีกแล้วครับ

GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #487061 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 01:48:47 PM »

เตรียมรูปสาวลาว กับ รูปนักศึกษาลาว ไว้ก่อนกินข้าว  ปรากฎว่า ที่หน้า ชุดนักศึกษา ท่านพญาจงอาง ฯ ลงตัดหน้าไปแล้ว
แต่ก็ยังลงตามไปอีกที  เพราะคนละคนกัน  ชุดสาวลาวน่ารัก  เลยรีบมาขออนุญาตลงที่นี่ก่อน  เผื่อเพื่อนด้ามขวานจะไป นอกคมขวานกันบ้างครับ
  คิก คิก

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
แอบดูที่รูเดิม
เกิดเป็นคน ควรรู้จักกตัญญู
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 622

ปลวกน้อยกัดกินบ้าน..นักการเมืองคอรัปชั่นกัดกินชาติ

« ตอบ #487062 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 01:58:02 PM »

เป็นตาฮักเป็นตาแพงแท้น๊อ นางเอย....

มัวแต่ไปดูมวยมา เกือบพลาดเลย
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #487063 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 02:00:45 PM »

โหลๆ..พี่สีปาด..เรื่องไปเกาะว่าปรือมั่ง...

ฟันเฟิร์มหน่องทางนี้ได้จัดเรื่องจำนวนห้องให้ชัดแจ้ง..

เพลียงแล้วแฟ๊สสเหอ..... เพิ่งรู้ข่าวแรกกะเดียว

เสาร์อาทิตย์นี้ ครูกิ๊บติดคุมสอบแทน เพราะคนคุมเดิมถูกราชการด่วน

อาทิตย์หน้าครูแมวไม่ได้ไป เพราะไปเข้าค่ายที่ประจวบ แต่อาทิตย์นี้ครูกิ๊บไม่ได้ไป....เพราะคุมสอบ

ตรึกตรองดูแล้ว...ไปอาทิตย์หน้าหวา  ครูแมวไม่ได้ไปไม่ปรือ แต่ครูกิ๊บไม่ได้ไปมันจะพาอดกันทั้งโหม๋

ครูกิ๊บจะเป็นมือดีในการหาของกิน  รู้หมดอะไรอยู่ตรงไหน ขึ้นตอนไหน

ไอ้เขียวก็หาได้ แต่หาตามแบบของมรัน ไม่ตรงใจเราหรอก
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #487064 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 02:06:06 PM »

มีเพื่อน ๆ ท่านใดต้องการอ่านไหมครับ  จะส่งไปให้อ่านครับผม

หน้า: 1 ... 32468 32469 32470 [32471] 32472 32473 32474 ... 35779
  พิมพ์