เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 06:29:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 32713 32714 32715 [32716] 32717 32718 32719 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25435074 ครั้ง)
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #490725 เมื่อ: มีนาคม 08, 2014, 11:15:48 PM »

พูดถึงฉีดยา ไอ้แก้วเป็นขี้เรื้อนแห้งผมเอายามาฉีดเข้าใต้หนังหลังคอมันสองเข็มแล้ว ตามด้วยยากินสองอาทิตย์
เคยถาม สัตวแพทย์ ว่ามันจะไม่เจ็บเหรอ หมอหมาบอกว่า หนังหมาเหมือนเสื้อที่คนใส่ ดึงลอยขึ้นมาเหมือนเสื้อ
แล้วแทงเข็มเข้าไปเลยมันไม่มีเส้นปราสาทไม่เจ็บหรอก
 ผมเคยฉีดทั้งสามตัวก็ดู เออ จริงยังกะมันไม่รู้สึกเลยว่าเข็มแทงเข้าไปแล้ว

แต่ผมก็อดสงสัยไม่ได้อีกถ้าหนังหมาไม่มีประสาท แล้วทำไมหมาเป็นขี้เรื้อนมันคัน มันเกากันจังจนหนังถลอกปอกเปิด

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #490726 เมื่อ: มีนาคม 08, 2014, 11:18:56 PM »

ฉีดยาหมาไม่เจ็บหรอก  อย่าฉีดโดนนิ้วเองละกัน
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #490727 เมื่อ: มีนาคม 08, 2014, 11:23:58 PM »

Pandanus, Southlander, ชอลิ่วเฮียง - รักในหลวง, Skydiver_รักในหลวง (+ 1 ซ่อนตัว) และ 11 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ลุงครับ......  สองเรื่อง

เรื่องแรก  ๒๕๑ ของผม  แทงยอดอ่อนและต่อยอดออกมาแล้วทุกต้น ไม่มีจิ๊กโก๋อีกแล้ว

ไอ้ต้นที่เป็นจิ๊กโก๋ ตอนนี้ โตทันเพื่อน ยอดอวบอ้วน เพิ่งแทงยอดตอนแล้งนี่เอง

อีกเรื่อง  ผมเอาขี้ไก่ใส่โคนยางพวกนี้ด้วย ขี้ไก่แกลบ โรยห่างโคนสักฝ่ามือกาง ต้นนึงราวเกือบครุขนปูน

มันมีข้อดีข้อเสียไรมั่งครับ

ผมใส่งม ๆ ไปนิ ไม่ใช่รู้ว่าเป็นไง พอดีไปเจอขี้ไก่ค้างปีที่ไม่ใส่ปูนขาวและโซดาไฟเข้า ซื้อมาสอบละยี่สิบ

หกร้อยต้นก็หกสิบสอบ
Skydiver_รักในหลวง
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรอง
Hero Member

คะแนน 1275

ไร้สาระโดยสิ้นเชิง

« ตอบ #490728 เมื่อ: มีนาคม 08, 2014, 11:32:40 PM »

มีเรื่องเล่าสู่กันฟังครับเกิดสดๆร้อนแรกหัวค่ำ

คือเกิดอยากกินหมูกระทะผลพลอยได้อีกอย่างคือได้แลบอลทีมรักด้วย

ก่อนไปกินก็แวะกดตังค์มาสามพันแยกพับไว้กระเป๋าตังค์อย่างดี

ไปกับแฟนสองคน กินกันจนอิ่มพุงตึงก็เรียกเด็กเช็คบิล

ค่าเสียหายรวมสี่ร้อยกว่าบาท จ่ายแบงค์พันที่พึ่งกดมาไปหนึ่งใบ

พอเด็กเสริฟ์มาทอนตังทอนมาใบยี่สิบสองใบกับเศษอีกประมาณนึง

เลยท้วงไปเด็กมันก็ว่าให้แบงค์ห้าร้อยไป ทั้งๆที่ในกระเป๋าตังค์ผมก่อนหน้านั้นไม่มีใบม่วงเลย

เด็กมันเลยพาไปที่แคชเชียร์ แคชเชียร์ยืนยันตรงกันว่าจ่ายมาแบงค์ห้าร้อย

แต่ผมก็มั่นใจร้อยเปอร์เซนต์ว่าแบงค์พัน ถามแคชเชียร์ว่าจะทำไงมันก็ไม่รับผิดชอบ

คิดในใจเวรล่ะ!!! ก็เลยโทรแจ้ง สน. ท้องที่เลยอย่างนั้น

ช่วงรอ ตร. อยู่ น่าจะเจ้าของร้านมาบอกว่าเอาไหมรับผิดชอบกันคนล่ะครึ่ง 250 บาท

ผมรีบปฏิเสธทันทีเพราะถ้าอย่างนั้นผมเสียหายเต็มๆ 

รอซักครึ่งชั่วโมง ตร. ก็มา พยามยามจะไกล่เกลี่ยให้ ผมก็ยืนยันว่าไม่รับผิดชอบคนล่ะครึ่ง

ตำรวจว่าอย่างนั้นก็ให้ผมไปแจ้งความ ผมก็บอกยินดี คุยกันซักครึ่งชั่วโมงได้

ไม่รู้คุยกันท่าไหนเจ้าของร้านยินดีชดใช้ให้เต็มห้าร้อย

เกือบไปแล้ว...เฮ้อ!!! อ๋อย

จงยิ้มสู้เมื่อความตายมาเยือน...
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #490729 เมื่อ: มีนาคม 08, 2014, 11:37:14 PM »

มีเรื่องเล่าสู่กันฟังครับเกิดสดๆร้อนแรกหัวค่ำ

คือเกิดอยากกินหมูกระทะผลพลอยได้อีกอย่างคือได้แลบอลทีมรักด้วย

ก่อนไปกินก็แวะกดตังค์มาสามพันแยกพับไว้กระเป๋าตังค์อย่างดี

ไปกับแฟนสองคน กินกันจนอิ่มพุงตึงก็เรียกเด็กเช็คบิล

ค่าเสียหายรวมสี่ร้อยกว่าบาท จ่ายแบงค์พันที่พึ่งกดมาไปหนึ่งใบ

พอเด็กเสริฟ์มาทอนตังทอนมาใบยี่สิบสองใบกับเศษอีกประมาณนึง

เลยท้วงไปเด็กมันก็ว่าให้แบงค์ห้าร้อยไป ทั้งๆที่ในกระเป๋าตังค์ผมก่อนหน้านั้นไม่มีใบม่วงเลย

เด็กมันเลยพาไปที่แคชเชียร์ แคชเชียร์ยืนยันตรงกันว่าจ่ายมาแบงค์ห้าร้อย

แต่ผมก็มั่นใจร้อยเปอร์เซนต์ว่าแบงค์พัน ถามแคชเชียร์ว่าจะทำไงมันก็ไม่รับผิดชอบ

คิดในใจเวรล่ะ!!! ก็เลยโทรแจ้ง สน. ท้องที่เลยอย่างนั้น

ช่วงรอ ตร. อยู่ น่าจะเจ้าของร้านมาบอกว่าเอาไหมรับผิดชอบกันคนล่ะครึ่ง 250 บาท

ผมรีบปฏิเสธทันทีเพราะถ้าอย่างนั้นผมเสียหายเต็มๆ  

รอซักครึ่งชั่วโมง ตร. ก็มา พยามยามจะไกล่เกลี่ยให้ ผมก็ยืนยันว่าไม่รับผิดชอบคนล่ะครึ่ง

ตำรวจว่าอย่างนั้นก็ให้ผมไปแจ้งความ ผมก็บอกยินดี คุยกันซักครึ่งชั่วโมงได้

ไม่รู้คุยกันท่าไหนเจ้าของร้านยินดีชดใช้ให้เต็มห้าร้อย

ตกใจมีงี้ด้วย ชับสิบเบ็ดตบเลยครับนัท  คิก คิก

ถามมันด้วย เมิงรุ้ป่าว พ่อกุเป็นใคร  ยี๊   คิก คิก

ผมมีแต่เคยทอนพลาดครับ หยิบแบงค์พันทอนปนแบงค์ยี่สิบ ลูกค้าพ้นเลย หวานคอแร้ง  หัวเราะร่าน้ำตาริน

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #490730 เมื่อ: มีนาคม 08, 2014, 11:40:12 PM »

ไอ้ห่ะ คนขับรถเจ้าพ่อใส่แว่น ไม่มีเลนส์ มีแต่กรอบ

สาว ๆ กปปส. ที่ฮาม ๆ หลายนางก็ใส่แว่นมีแต่กรอบ

อ้าววว.........เช็ดเข้ ชีวิตนี้มีแต่สิ่งหลอกลวง ผู้หญิงแม่ง...........#%#^&%**$((%(&(*(( ยี๊

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #490731 เมื่อ: มีนาคม 08, 2014, 11:41:16 PM »

งั้น.....เดือนสี่แล้ว  เล่นว่าวกันเถอะ.....
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #490732 เมื่อ: มีนาคม 08, 2014, 11:44:06 PM »

https://www.youtube.com/watch?v=ws6ooKrfI3U

โดนชก โดนชก โดนชก

เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #490733 เมื่อ: มีนาคม 08, 2014, 11:59:14 PM »

มีเรื่องแม่มโคดงง....ครับ

ทีแถวนี้ ราวไร่นึง ติดถนนใหญ่  ติดประกาศขาย

แล้วมีคนซื้อไป11ล้าน  ตอนแรกติดป้ายจะสร้างตึกขายอยู่หลายเดือน ยังไม่สร้าง

จุจู่มีหนุ่มโสด ไม่รู้เอาเบี้ยมาจากไหน รึมรดก ..ฯ

มาซื้อต่อไปในราคา19ล้านบาท โอ้..........แม่เจ้าโว้ย คนที่ซื้อมา11ล้าน รวยเละ ไม่ถึง2ปี โคตะระมหาฟลุ๊ค  ตกใจ

แล้วกะทาชายนายคนนั้น บอกจะสร้างห้องแถวชั้นเดียว ให้คนเช่า คนแบ่งได้ไม่กี่ห้อง ค่าเช่าไม่กี่หมื่น

เฮ้ยยยย.................เงิน20กว่าล้าน จะมาเก็บเดือนไม่กี่หมื่น จะบ้ารึเปล่า อ๋อย

ข่าวว่ากะทาชายคนนั้นได้มรดกมา คงไม่รู้จะทำไงกะเงินหลายสิบล้าน

งงกะเค้าจิงๆ ถ้าไม่รู้ทำไร เอา20ล้าน ไปซื้อหุ้นกู้บอสัดมหาชนดอก4-5%  รึฝากประจำยาวๆได้4%บวกลบ  ยังได้ปีนึงนับล้านบาท

เดือนนึงมีเงินใช้เกือบแสน ไม่ต้องเหนื่อยมาล้างบ้านเช่าเวลาคนออก มานั่งทวงค่าเช่า..บล้าๆๆๆ  โดนชก

เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #490734 เมื่อ: มีนาคม 09, 2014, 12:02:56 AM »

บางที่คนมีเงินแบบไม่ตั้งตัวก็งงๆนะ

ที่สมัย10-20ปีก่อน ไม่แพง คนที่รู้จักเก็บสมัยนั้นรวยไม่รู้เรื่อง ที่ชายหาด เนินเขาซีวิว สมัยก่อนขายกันหลักแสน

20ปีผ่านไป ตอนนี้ซีวิวใกล้ทะเล ต้องว่ากันไร่หลักหลายสิบล้าน

เดาว่าหนุ่มใหญ่โสดรายนี้ พ่อแม่อาจจะปล่อยที่ดินแปลงงาม แล้วยกเงินให้ลูกชาย มากจนทำไรไม่ถูก  Grin

Skydiver_รักในหลวง
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรอง
Hero Member

คะแนน 1275

ไร้สาระโดยสิ้นเชิง

« ตอบ #490735 เมื่อ: มีนาคม 09, 2014, 12:03:28 AM »

ตกใจมีงี้ด้วย ชับสิบเบ็ดตบเลยครับนัท  คิก คิก

ถามมันด้วย เมิงรุ้ป่าว พ่อกุเป็นใคร  ยี๊   คิก คิก

ผมมีแต่เคยทอนพลาดครับ หยิบแบงค์พันทอนปนแบงค์ยี่สิบ ลูกค้าพ้นเลย หวานคอแร้ง  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ถ้าหมูกระทะร้านนี้คงเป็นครั้งสุดท้ายที่เข้าครับ

แต่คงไปซื้อปิ๊กร้านพี่เบิ้มแทน คิก คิก

จงยิ้มสู้เมื่อความตายมาเยือน...
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #490736 เมื่อ: มีนาคม 09, 2014, 12:11:04 AM »

เพื่อนผมเล่า แถวบ้านมัน4-5ปีก่อน เนินเขาซีวิว  มีนายทุนใหญ่กทมฯ มากว้านซื้อที่สวน ตามภูเขา

ในราคาไร่ละ2-3ล้าน ชาวบ้านแห่ขายกันเยอะ  ปัจจุับันราคาพุ่งไปถึุงไร่10ล้านอัพ  ยิ่งใกล้ทะเลยิ่งแพง โครงการศรีฯไรน่ะแหละ  เ้ค้าทำบ้านขายหลังละ100-200ล้าน ขายคนรวย ต่างชาติบ้าง

บ้านไหนแขบขายไปนะ ตามใจลูกหลาน อยากมีรถ อยากได้เงินล้าน  ปาดน้ำตากันแหละ  โดนชก

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #490737 เมื่อ: มีนาคม 09, 2014, 12:16:06 AM »

มุสลิมแถวแคบพันวาเมื่อหลายปีก่อน  หน้าตาชนชั้นแรงงานชัด ๆ

แต่ขับบีเอ็ม ใส่ทองเส้นเท่าเข็มขัด นาฬิกาทอง ใส่เสื้อกางเกงอย่างคุณชาย.....

พกมือถือรุ่นกระดูกหมูติดตัวตลอดเวลา ชี้อะไรก็ชี้กะเสามือถือ......

....สงสัยว่ามันรวยมายังไง ท่าทางเดินเหินยังขัด ๆ เหมือนท่าสาวอวนลากอยู่เลย

พวกบอก แม่มขายที่มาว่ะ ป๊ะมันเป็นอีหม่าม ที่ทางเป็นร้อยไร่ แบ่งขายกินทีละสิบยี่สิบไร่ รวยทำไรไม่ถูกแล้ว
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #490738 เมื่อ: มีนาคม 09, 2014, 12:19:56 AM »

มุสลิมแถวแคบพันวาเมื่อหลายปีก่อน  หน้าตาชนชั้นแรงงานชัด ๆ

แต่ขับบีเอ็ม ใส่ทองเส้นเท่าเข็มขัด นาฬิกาทอง ใส่เสื้อกางเกงอย่างคุณชาย.....

พกมือถือรุ่นกระดูกหมูติดตัวตลอดเวลา ชี้อะไรก็ชี้กะเสามือถือ......

....สงสัยว่ามันรวยมายังไง ท่าทางเดินเหินยังขัด ๆ เหมือนท่าสาวอวนลากอยู่เลย

พวกบอก แม่มขายที่มาว่ะ ป๊ะมันเป็นอีหม่าม ที่ทางเป็นร้อยไร่ แบ่งขายกินทีละสิบยี่สิบไร่ รวยทำไรไม่ถูกแล้ว

จานปาดคงเที่ยวในเกาะสวรรค์รุ่นผมแหละสมัยก่อน  นิมิตเทคเคยปะ ผับโรงแรมถาวรเก่า  เมอรินผับไรจำชื่อไม่ได้ สมัยที่ยังมีรบาร์รำวงศรีภูเก็ต..ฯลฯ

สมัยนั้นคนมีรถยนต์แทบนับคนได้ ยิ่งวัยรุ่นถ้ามีรถยนต์นี่ขั้นเทพ เพราะน้อยมาก  แค่รถเครื่องแต่งหน่อยสาวๆก็ขึ้นซ้อนง่ายๆละ  คิก คิก

เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #490739 เมื่อ: มีนาคม 09, 2014, 12:21:23 AM »

เพื่อนผมหลายคนละ แถวแหลมพันวาอ่ะ  สาวรุ่นพี่ที่สอนผมจูีบคนแรกก็สาวแถวนั้นแหละ  คิก คิก

หน้า: 1 ... 32713 32714 32715 [32716] 32717 32718 32719 ... 35779
  พิมพ์