เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 09:18:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 186 187 188 [189] 190 191 192 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25505804 ครั้ง)
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #2820 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2006, 01:29:28 PM »

เป็นปี่เป็นขลุ่ยกันเชียวท่าน ส.ว. ทั้งสอง...

ว่าแต่ใครสนใจปืนสมิธฯ .38 ลำกล้อง 3 นิ้ว สีดำ ราคา 38000 สภาพ + ทะเบียนยังไม่ได้เห็นว่าเป็นยังไง ปีไหน เจ้าของเป็นครูโรงเรียนเดียวกัน ถ้าสนใจจะลองให้พรรคพวกเข้าไปขอดูให้ ส่วนกระผมจะแกล้งทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ไม่สนใจในเรื่องปืน เพราะผมไม่ชอบปืน ไม่มีปืน ไม่พกปืน...

ด้วยความเคารพครับ

อย่าเที่ยวแกล้งทำเดียวมันอี้เป็นจริงเรื่องทั้งเพหล่าว

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

SAVOK CZ
Hero Member

คะแนน 31

« ตอบ #2821 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2006, 01:49:04 PM »

เป็นปี่เป็นขลุ่ยกันเชียวท่าน ส.ว. ทั้งสอง...

ว่าแต่ใครสนใจปืนสมิธฯ .38 ลำกล้อง 3 นิ้ว สีดำ ราคา 38000 สภาพ + ทะเบียนยังไม่ได้เห็นว่าเป็นยังไง ปีไหน เจ้าของเป็นครูโรงเรียนเดียวกัน ถ้าสนใจจะลองให้พรรคพวกเข้าไปขอดูให้ ส่วนกระผมจะแกล้งทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ไม่สนใจในเรื่องปืน เพราะผมไม่ชอบปืน ไม่มีปืน ไม่พกปืน...
มีเพื่อนสนใจ คงเป็น M36 มั้ง ราคาไม่ควรเกิน 30,000 บาท ลองต่อรองดู ซัก 26k ก่อน

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #2822 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2006, 03:03:43 PM »

เป็นกำลังใจให้ทุกๆคนครับ Smiley Smiley

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2823 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2006, 08:25:54 PM »

ขอให้เพื่อนชาวใต้ที่เป็นครูและอยู่ในพื้นที่เสี่ยงภัยทุกท่านปลอดภัยครับ หลงรัก...........................
ท่านใดพอจะทราบบ้างว่า เรมิงตัน 870 ตอนนี้ราคาอยู่ที่เท่าไร Huh
เบิ้ลพุงนิ่มจะเอาลูกซองอีกกระบอกเหรอ............ระวังเน้อมาม่ากำลังจะขึ้นราคาแล้วนะ Grin
rapee.
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #2824 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2006, 08:39:35 PM »

เป็นกำลังใจให้ทุกๆคนครับ Smiley Smiley

ระวังเนื้อระวังตัวกันหน่อยน่ะครับ
Tomcat
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #2825 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2006, 10:57:46 PM »

ไม่ได้เข้าเวปเสียนานหาชื่อกระทู้ไม่เจอ หาอยู่ตั้งนานเปลื่ยนชื่อซะแล้ว รู้สึกว่าสมาชิกเสื้อแดงเพิ่มขึ้นหลายท่านนะครับ
พลพรรคเสื้อแดงสบายดีกันหรือเปล่า ช่วงนี้ไม่ค่อยได้พบปะผู้ใดเลยงานมันยุ่งๆนะครับ ไปประเทศเพื่อนบ้านค่อนข้างบ่อย
พลพรรคเสื้อแดงท่านใดมีธุระติดต่อกับผมรบกวนเป็นมือถือนะครับ หากโทรไม่ติดแสดงว่าอยู่ประเทศเพื่อนบ้านกลับมาโทรกลับทันทีครับผม
เป็นห่วงทุกท่านครับ โดยเฉพาะผู้ที่อยู่ 3 จว.ดูแลตัวเองให้ดีนะครับ อย่าไปหวังพึ่งใครเลยครับ ตนเป็นที่พึ่งแห่งตนครับ
อย่าประมาทผู้หญิงนะครับ ขณะนี้พวกมันจะใช้ผู้หญิงเป็นคนลงมือทำงาน ตามที่เคยมีสื่อออกไปแล้วนั่นละครับ กำลังตามอยู่ครับ
ว่างๆจะเข้ามาใหม่นะครับ ผู้ใดผ่านปัตตานี กริ้งกร้างกันบ้างนะครับ

ทำวันนี้ให้ดีที่สุด
SP-14 LTD
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 34

Diligentia vis celeritas(แม่นยำ รุนแรงและรวดเร็ว)

« ตอบ #2826 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2006, 07:14:10 AM »

ไม่ได้เข้าเวปเสียนานหาชื่อกระทู้ไม่เจอ หาอยู่ตั้งนานเปลื่ยนชื่อซะแล้ว รู้สึกว่าสมาชิกเสื้อแดงเพิ่มขึ้นหลายท่านนะครับ
พลพรรคเสื้อแดงสบายดีกันหรือเปล่า ช่วงนี้ไม่ค่อยได้พบปะผู้ใดเลยงานมันยุ่งๆนะครับ ไปประเทศเพื่อนบ้านค่อนข้างบ่อย
พลพรรคเสื้อแดงท่านใดมีธุระติดต่อกับผมรบกวนเป็นมือถือนะครับ หากโทรไม่ติดแสดงว่าอยู่ประเทศเพื่อนบ้านกลับมาโทรกลับทันทีครับผม
เป็นห่วงทุกท่านครับ โดยเฉพาะผู้ที่อยู่ 3 จว.ดูแลตัวเองให้ดีนะครับ อย่าไปหวังพึ่งใครเลยครับ ตนเป็นที่พึ่งแห่งตนครับ
อย่าประมาทผู้หญิงนะครับ ขณะนี้พวกมันจะใช้ผู้หญิงเป็นคนลงมือทำงาน ตามที่เคยมีสื่อออกไปแล้วนั่นละครับ กำลังตามอยู่ครับ
ว่างๆจะเข้ามาใหม่นะครับ ผู้ใดผ่านปัตตานี กริ้งกร้างกันบ้างนะครับ
Cheesy Grin Cheesyสวัสดีครับ ดีใจที่เข้ามาแจ้งข่าวให้รู้กัน พลพรรคบ่นคิดถึงและถามหากัน Cheesy Grin Cheesy
  Cheesy Grin Cheesyขอให้คุณพระคุณเจ้าจงคุ้มครองพลพรรค 3จังหวัดชายแดนไต้และทุกๆคนให้ปลอดภัย Cheesy Grin Cheesy
   Cheesy Grin :Dถือว่าผมยังโชคดีครับ ที่พื้นที่ที่ผมอยู่มีเพื่อนซึ่งคบกันมาเกือบสิบปีเป็นตำรวจอยู่ 3 คน และเราได้พักอาศัยกันอยู่ในบ้านหลังเดียวกัน ได้ตกลงพูดคุยนัดแนะกันแล้วว่า หากมีเหตุเกิดขึ้นกับผม พวกมึงไม่ต้องฟังคำสั่งผู้บังคับบัญชา ให้รีบเข้าไปช่วยกูให้เร็วที่สุด ช่วงเวลาที่เหลืออยู่ระหว่างนั้นกูจะจัดการตามวิถีทางของกูไปพลาง ๆ หากเกิดเหตุสุดวิสัยจริง ๆ ถ้าพวกมึงตั้งใจทำเต็มที่แล้ว กูเชื่อว่าที่บ้านกูเข้าใจ Cheesy Grin Cheesyนายแน่มาก... แต่จงมีสติในการตัดสินใจ อย่าประมาท ขอให้โชคดีและปลอดภัย และระวังภัยจากผู้หญิงให้มากๆ Cheesy Grin Cheesy

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 22, 2006, 07:17:26 AM โดย SP-14 LTD » บันทึกการเข้า
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #2827 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2006, 09:38:55 AM »

ยังม่ายใครเข้ามาที น่าว่าแรกคืนหนักหล่าว สงสัยปานี่น่าว่าถอนอยู่เหลย พันพรือกะกินเผือโบ๊ไม่ได้กินกันครับ เดียวค่อยเวียนเข้ามาหล่าว

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

jamam
กินให้ได้ครึ่งขวด...ความแม่นจึงบังเกิด
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #2828 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2006, 09:58:25 AM »

Cheesy Grin Cheesyสวัสดีครับ ดีใจที่เข้ามาแจ้งข่าวให้รู้กัน พลพรรคบ่นคิดถึงและถามหากัน Cheesy Grin Cheesy
  Cheesy Grin Cheesyขอให้คุณพระคุณเจ้าจงคุ้มครองพลพรรค 3จังหวัดชายแดนไต้และทุกๆคนให้ปลอดภัย Cheesy Grin Cheesy
   Cheesy Grin :Dถือว่าผมยังโชคดีครับ ที่พื้นที่ที่ผมอยู่มีเพื่อนซึ่งคบกันมาเกือบสิบปีเป็นตำรวจอยู่ 3 คน และเราได้พักอาศัยกันอยู่ในบ้านหลังเดียวกัน ได้ตกลงพูดคุยนัดแนะกันแล้วว่า หากมีเหตุเกิดขึ้นกับผม พวกมึงไม่ต้องฟังคำสั่งผู้บังคับบัญชา ให้รีบเข้าไปช่วยกูให้เร็วที่สุด ช่วงเวลาที่เหลืออยู่ระหว่างนั้นกูจะจัดการตามวิถีทางของกูไปพลาง ๆ หากเกิดเหตุสุดวิสัยจริง ๆ ถ้าพวกมึงตั้งใจทำเต็มที่แล้ว กูเชื่อว่าที่บ้านกูเข้าใจ Cheesy Grin Cheesyนายแน่มาก... แต่จงมีสติในการตัดสินใจ อย่าประมาท ขอให้โชคดีและปลอดภัย และระวังภัยจากผู้หญิงให้มากๆ Cheesy Grin Cheesy

คิดถึง....โสภณ

กรึม กรึม กะรึม กรึ้บ กรึ้บ.......กินให้ได้ครึ่งขวด........ความแม่นจึงบังเกิด..........
jamam
กินให้ได้ครึ่งขวด...ความแม่นจึงบังเกิด
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #2829 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2006, 10:02:31 AM »

กระผม....ได้ไปเอาเสื้อทีมเมื่อวันศุกร์ที่ 19 พ.ค.2549   จำนว น  14  ตัว
จะทยอยส่งนะ
ครูเบิ้ล 3 ตัว  ของใครบ้างฮะ  1 ....  2 ....   3 ......
คุณหรอย   ส่งถึงบ้านแล้ว
สภ.อ. ส่งถึงที่                     
คุณTUM ภายในวันพุธนี้นะ

ขออภัยในความไม่สะดวก
 Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed

กรึม กรึม กะรึม กรึ้บ กรึ้บ.......กินให้ได้ครึ่งขวด........ความแม่นจึงบังเกิด..........
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #2830 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2006, 10:16:19 AM »

เสียใจกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นครับ
คราวนี้ เกิดกับแม่พิมพ์วัยเยาว์.....ชาวเหนือ ผู้อุทิศตัว
ลงไปทำงานในพื้นที่..เสี่ยงภัย...

สุดท้าย ขออวยพรให้ครู ปลอดภัยครับ

http://www.thairath.co.th/online.php?section=newsthairathonline&content=6769

http://www.thairath.co.th/online.php?section=newsthairathonline&content=6707

http://www.thairath.co.th/online.php?section=newsthairathonline&content=6667

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #2831 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2006, 10:16:51 AM »

กระผม....ได้ไปเอาเสื้อทีมเมื่อวันศุกร์ที่ 19 พ.ค.2549 จำนว น 14 ตัว
จะทยอยส่งนะ
ครูเบิ้ล 3 ตัว ของใครบ้างฮะ 1 .... 2 .... 3 ......
คุณหรอย ส่งถึงบ้านแล้ว
สภ.อ. ส่งถึงที่
คุณTUM ภายในวันพุธนี้นะ

ขออภัยในความไม่สะดวก
 Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed

โอนเรียบร้อยแล้วครับ(ยอด 355 ครับ) Grin Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
jamam
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #2832 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2006, 10:41:04 AM »

ให้ส่งที่บ้าน  หรือมาเอาเองครับ

ส่งที่อยู่มาที่ข้อความส่วนตัวด้วย

อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #2833 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2006, 10:51:10 AM »

ให้ส่งที่บ้าน หรือมาเอาเองครับ

ส่งที่อยู่มาที่ข้อความส่วนตัวด้วย

ถ้ายังงั้นก็รบกวนพี่จ่าส่งให้ด้วยละกัน...ขอบคุณครับ Grin Grin

(ที่อยู่ส่งไปแล้วครับ)

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2834 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2006, 11:32:26 AM »

..

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 06, 2008, 11:13:26 PM โดย ชัช » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 186 187 188 [189] 190 191 192 ... 35779
  พิมพ์