เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 11:11:15 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 33136 33137 33138 [33139] 33140 33141 33142 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25465605 ครั้ง)
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #497070 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 09:31:19 PM »

k@mon, Pandanus, GUNRUNNER, kowitc, cz_dee *รักในหลวง (+ 1 ซ่อนตัว) และ 14 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
 ยี๊ไหนน้องเมเปิลผมละ.....กดลบซะหว่างไปเเหละ...ต้องให้ทวง แลบลิ้น แลบลิ้น
 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
เช็คเมล์เลยครับ หรืออาจจะอยู่ในจั๊งค์นะ มีเพื่อน ๆ หลายท่านบอกมาเหมือนกันครับว่า  ไม่ได้รับเมล์จากผม  ปรากฎว่า ลงเมล์ขยะเฉยเลย
ลองเช็คดูครับ  ถ้าไม่มีจริง ๆ บอกมาได้ครับ จะส่งไปให้ใหม่ ... สงสัย ... อยากดู แผลฝานเพราะนั่งทับคมขวาน อย่างที่ท่านPamdanus บอก
คิก คิก  คิก คิก

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #497071 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 09:34:33 PM »

k@mon, Pandanus, GUNRUNNER, kowitc, cz_dee *รักในหลวง (+ 1 ซ่อนตัว) และ 14 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
 ยี๊ไหนน้องเมเปิลผมละ.....กดลบซะหว่างไปเเหละ...ต้องให้ทวง แลบลิ้น แลบลิ้น
 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
เช็คเมล์เลยครับ หรืออาจจะอยู่ในจั๊งค์นะ มีเพื่อน ๆ หลายท่านบอกมาเหมือนกันครับว่า  ไม่ได้รับเมล์จากผม  ปรากฎว่า ลงเมล์ขยะเฉยเลย
ลองเช็คดูครับ  ถ้าไม่มีจริง ๆ บอกมาได้ครับ จะส่งไปให้ใหม่ ... สงสัย ... อยากดู แผลฝานเพราะนั่งทับคมขวาน อย่างที่ท่านPamdanus บอก
คิก คิก  คิก คิก

มันน่าเกลียดน่ากลัวมากทีเดียว

ถึงว่า ทำไมพอนังพวกนี้เข้าห้องน้ำเปิดแผลนั่นออกมา ถึงต้องล็อกประตู
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #497072 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 09:39:34 PM »

ผมติดเสื่อมากับท้ายรถด้วยนะครับ  จะให้ผมเอาออกมาปูรอนอนฟังเรื่องเพื่อนเลยไหมครับ หรือว่า วันนี้งด  Grin

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #497073 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 09:45:13 PM »

ผมติดเสื่อมากับท้ายรถด้วยนะครับ  จะให้ผมเอาออกมาปูรอนอนฟังเรื่องเพื่อนเลยไหมครับ หรือว่า วันนี้งด  Grin

เว้นมั่งเถอะครับ

เกริ่นตั้งไว้ก่อน  เกี่ยวเนื่องกับเรื่องที่เพิ่งเล่า  เรื่องของแฟนไอ้เอก ที่เป็นเพื่อนผมและเพื่อนไอ้สน

เรื่องความตาย... ความผูกพันระหว่างแม่ลูก...

ออกแนวหนังผีนิดนึงนะครับ  แต่ทั้งหมดเป็นเรื่องจริง และไม่เปลี่ยนชื่อตัวละครใด ๆ รวมทั้งชื่อสถานที่ วันเวลาด้วย

ขอติดไว้เป็นพรุ่งนี้นะครับ
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #497074 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 09:49:00 PM »

เกริ่นตั้งไว้ก่อน  เกี่ยวเนื่องกับเรื่องที่เพิ่งเล่า  เรื่องของแฟนไอ้เอก ที่เป็นเพื่อนผมและเพื่อนไอ้สน
เรื่องความตาย... ความผูกพันระหว่างแม่ลูก...
ออกแนวหนังผีนิดนึงนะครับ  แต่ทั้งหมดเป็นเรื่องจริง และไม่เปลี่ยนชื่อตัวละครใด ๆ รวมทั้งชื่อสถานที่ วันเวลาด้วย
ขอบคุณล่วงหน้าครับ ... งั้น ขอปักหลักจองที่ไว้ก่อนเลยนะครับ ขอตรงกลาง ๆ นะครับ พอปูเสื่อซักผืน และ วางโต๊ะเตี๊ย ๆ
ไว้จะเอา ข้าวโพดคั่ว ถั่วต้ม อ้อยขวั้น มาวางขายด้วยครับ

GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #497075 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 09:56:13 PM »

GUNRUNNER, นายกระจง, Pandanus, Southlander, k@mon (+ 1
เจอไหมครับท่านk@mon  Cheesy

GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #497076 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 09:59:36 PM »

ไม่มีเรื่องเพื่อนคืนนี้  เดี๋ยวต้องปั่นหัว - ก้อย ว่า คืนนี้ จะดูเรื่องอะไรดี  Grin

k@mon
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 589

« ตอบ #497077 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 10:02:05 PM »

GUNRUNNER, นายกระจง, Pandanus, Southlander, k@mon (+ 1

Grinกำลังรูดซิบอยู่ครับ ยิ้มีเลศนัย

บ่อยครั้งที่เราละเลยกับมิตร......แต่ทุ่มเททั้งชีวิตให้กับศัตรู
k@mon
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 589

« ตอบ #497078 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 10:04:46 PM »

Grinต่อเช้าจริงๆนะ...อย่าหกกันห้้าน... งอน

ผมใช่ชอบฟังเเรงเรื่องเพื่อน...เพียงเเต่ขาดไม่ได้นิ แลบลิ้น ขำก๊าก ขำก๊าก

บ่อยครั้งที่เราละเลยกับมิตร......แต่ทุ่มเททั้งชีวิตให้กับศัตรู
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #497079 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 10:05:52 PM »

Grinกำลังรูดซิบอยู่ครับ ยิ้มีเลศนัย
อุ๊ย ... !!!  ดูพูดเข้า ... ตัวเองง่ะ  หลงรัก
ว่าแต่ไปเจอที่ไหนครับ ถ้าในจั๊งค์ ลองดูทั่ว ๆ นะครับ หนังสือก็ส่งไปให้นะเมื่อหลายวันก่อนครับ
 Grin

ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #497080 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 10:14:00 PM »

ในที่สุดเราก็ทำได้ กล้วยไข่ที่ปลูกไว้ ออกลูกแล้วครับ  เดี๋ยวอีกไม่นานกล้วยหอม กล้วยน้ำว้าก็จะตามมาครับ

ถามแกแลมั่ง ว่าทำไมกล้วยถึงออกลูกแค่เครือเดียว...

อืม ผมก็ไม่เคยสังเกตุนิ เพิ่งปลูกได้เป็นครั้งแรกครับ เอาหน่อมาจากบ้านเพื่อนครับ เห้นเขาปลูกให้ลูกกินแล้วลูกเขาฉลาดเรียนเก่งๆทั้งนั้นครับ เลยขอแบ่งมาครับ

ถ้ากินกล้วยแล้วฉลาดจริง ก็ไม่ต้องให้ลูกไปเรียนแล้วล่ะ...กินแต่กล้วยอยู่บ้านต่ะ

GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #497081 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 10:16:45 PM »

ไฝเสน่ห์ ... ที่หลังบ้านครับ  หลงรัก

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #497082 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 10:21:34 PM »

ในที่สุดเราก็ทำได้ กล้วยไข่ที่ปลูกไว้ ออกลูกแล้วครับ  เดี๋ยวอีกไม่นานกล้วยหอม กล้วยน้ำว้าก็จะตามมาครับ

ถามแกแลมั่ง ว่าทำไมกล้วยถึงออกลูกแค่เครือเดียว...

อืม ผมก็ไม่เคยสังเกตุนิ เพิ่งปลูกได้เป็นครั้งแรกครับ เอาหน่อมาจากบ้านเพื่อนครับ เห้นเขาปลูกให้ลูกกินแล้วลูกเขาฉลาดเรียนเก่งๆทั้งนั้นครับ เลยขอแบ่งมาครับ

ถ้ากินกล้วยแล้วฉลาดจริง ก็ไม่ต้องให้ลูกไปเรียนแล้วล่ะ...กินแต่กล้วยอยู่บ้านต่ะ

ลิงแถวบ้าน คำนวณหาน้ำหนักเงาจากแสงอาทิตย์ได้
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #497083 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 10:27:50 PM »

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #497084 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 10:29:37 PM »

ในที่สุดเราก็ทำได้ กล้วยไข่ที่ปลูกไว้ ออกลูกแล้วครับ  เดี๋ยวอีกไม่นานกล้วยหอม กล้วยน้ำว้าก็จะตามมาครับ

ครับ เป็นครอบครัวที่ผมได้แต่อิจฉาครับ ลูกๆของเขาตอนนี้สองคน ไม่ต้องเสียเงินเรียนพิเศษเลยครับ เพราะสามารถสอบผ่านที่เขาจัดสอบแข่งขัน พอทีนี้ครูเลยพาไปติวหลังเลิกเรียนให้ครับ พ่อจบวิสวะไฟฟ้า ป.โท  แม่จบ พยาบาล มอ. ครับ

บ้านเขาดินดี ปลูกผลไม้ขึ้นดีครับ ลำใยก็ออกลูกครับ อยู่บ้านโพธิ์ นิครับ

ผมเลยขอพันธุ์กล้วยมาปลูกครับ ไม่ใช่หวังให้ลูกฉลาดครับ แต่ลูกบ่าวผมชอบกินนิครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

หน้า: 1 ... 33136 33137 33138 [33139] 33140 33141 33142 ... 35779
  พิมพ์