เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 03:10:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 33574 33575 33576 [33577] 33578 33579 33580 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25637300 ครั้ง)
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #503640 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2014, 07:05:16 PM »

เข้าษายุ ...... เวรย่อมระงับด้วยการไม่จองเวร  ซาตุ๊
จองเวรไรกันลุง เขาเรียกเป็นการที่เราไป โปรดสัตว์

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #503641 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2014, 07:08:51 PM »

เข้าษายุ ...... เวรย่อมระงับด้วยการไม่จองเวร  ซาตุ๊
จองเวรไรกันลุง เขาเรียกเป็นการที่เราไป โปรดสัตว์

ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว..... Grin

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #503642 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2014, 07:58:53 PM »

ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว..... Grin

อย่าให้แหลงเลย เรื่องดีๆ ชั่วๆนี่ เดี๋ยวลากไปการเมืองหล่าวนิครับ

พี่แหลงต๊ะ ผมไม่แหลงแหละครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #503643 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2014, 08:10:26 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก
เอาคืนมั่งครับ....  พอมันเผลอ
             ..... เยี่ยวใส่ล้อรถมันเล๊ย
อย่าลืม อย่าลืม...สูตร...
อาวุธชีวภาพผสมน้ำมันเครื่องใส่ถุง.....
เอาคืนมันซักตูมสองตูม... Grin
ถ้าเป็นผม ผมจะเอาน้ำมันเบรคใส่ถุงพลาสติคขว้างใส่หลังคารถเลย

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #503644 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2014, 08:11:57 PM »

ใครพอจะมีข่าวสุนัขพิทบูลกัดคนที่ประจวบบ้างครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #503645 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2014, 08:12:36 PM »

ไม่ได้กินข้าวเย็น ได้ปอเปี๊ยะทอดกล่องนึง + สะโพกไก่ทอดชิ้นนึง + ลีโออีกขวดนึง ... แค่นี้  ก็แน่นพุงน้อย ๆ แล้ว  ยิ้มีเลศนัย

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #503646 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2014, 08:15:35 PM »

ไม่ได้กินข้าวเย็น ได้ปอเปี๊ยะทอดกล่องนึง + สะโพกไก่ทอดชิ้นนึง + ลีโออีกขวดนึง ... แค่นี้  ก็แน่นพุงน้อย ๆ แล้ว  ยิ้มีเลศนัย

ผมก็ไม่ได้กินครับพี่ มัวไปออกกำลังกาย กลับมาครัวปิดแล้วครับ

ได้กินแค่ พิซซ่า ๒ ชิ้น แฮมชิ้นหนึ้ง ไข่ต้มสามฟอง หมูทอดกระเทียมพริกไทยอีกจาน    ไม่ได้กินข้าวจริงๆครับ

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #503647 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2014, 08:19:26 PM »

ช่วงนี้ firefox เป็นอะไรไม่ทราบแค่คลิกเปิด เครื่องก็ดับจอสีฟ้าตลอดเลย

นี่เลยเล่นผ่านโครมแล้วดีกว่าเยอะ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #503648 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2014, 08:20:28 PM »

ไม่ได้กินข้าวเย็น ได้ปอเปี๊ยะทอดกล่องนึง + สะโพกไก่ทอดชิ้นนึง + ลีโออีกขวดนึง ... แค่นี้  ก็แน่นพุงน้อย ๆ แล้ว  ยิ้มีเลศนัย
ผมก็ไม่ได้กินครับพี่ มัวไปออกกำลังกาย กลับมาครัวปิดแล้วครับ
ได้กินแค่ พิซซ่า ๒ ชิ้น แฮมชิ้นหนึ้ง ไข่ต้มสามฟอง หมูทอดกระเทียมพริกไทยอีกจาน    ไม่ได้กินข้าวจริงๆครับ
ตอบแบบนี้  อยู่ใกล้ ๆ จะหยิกให้แก้มเขียวเชียว  คิก คิก
    ท่านนายกระจงเห็นรายชื่อหนังแล้วถูกใจบ้างไหมครับ  ถ้าชอบ รีบให้พี่ดุลย์ของน้องจงสั่งให้เลยนะ  เดี๋ยวจะหมดซะก่อน
แล้วตอนขึ้นบกค่อยให้ท่านsouthlander ส่งไปให้ที่บ้านพร้อม Bull M.5 เลยครับ
 คิก คิก

GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #503649 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2014, 08:25:09 PM »

ช่วงนี้ firefox เป็นอะไรไม่ทราบแค่คลิกเปิด เครื่องก็ดับจอสีฟ้าตลอดเลย
นี่เลยเล่นผ่านโครมแล้วดีกว่าเยอะ
   ท่านSouthlander เจอไหมครับ Day Of The Jackal ที่คุยกันเมื่อกลางวัน  มีเก็บไว้ใน HD ไหมครับ จะได้ดูพร้อม ๆ กันคืนนี้
ปืนที่ เอ็ดเวิร์ด ฟ๊อกซ์ ถืออยู่ในรูปที่ผมโพสต์เมื่อกลางวันนั้น  สังเกตุที่พานท้ายไหมครับ  เหมือนที่รองรักแร้ไม้เท้าคนพิการเลย
ปืนกระบอกนี้  จะพรางมาในรูปไม้เท้าครับ  เวลาจะยิงเดอโกลด์ ก็จะถอดโน่น ใส่นี่ กลายเป็นไรเฟิลซุ่มยิงเลย
  เยี่ยม

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #503650 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2014, 08:26:14 PM »

ไม่ได้กินข้าวเย็น ได้ปอเปี๊ยะทอดกล่องนึง + สะโพกไก่ทอดชิ้นนึง + ลีโออีกขวดนึง ... แค่นี้  ก็แน่นพุงน้อย ๆ แล้ว  ยิ้มีเลศนัย
ได้กินแค่ พิซซ่า ๒ ชิ้น แฮมชิ้นหนึ้ง ไข่ต้มสามฟอง หมูทอดกระเทียมพริกไทยอีกจาน    ไม่ได้กินข้าวจริงๆครับ
ตอบแบบนี้  อยู่ใกล้ ๆ จะหยิกให้แก้มเขียวเชียว  คิก คิก
    ท่านนายกระจงเห็นรายชื่อหนังแล้วถูกใจบ้างไหมครับ  ถ้าชอบ รีบให้พี่ดุลย์ของน้องจงสั่งให้เลยนะ  เดี๋ยวจะหมดซะก่อน
แล้วตอนขึ้นบกค่อยให้ท่านsouthlander ส่งไปให้ที่บ้านพร้อม Bull M.5 เลยครับ
 คิก คิก

จองฮาร์ดดิสไม่ทันแระ ขายเกลี้ยงเลย

GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #503651 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2014, 08:27:12 PM »

ตอบแบบนี้  อยู่ใกล้ ๆ จะหยิกให้แก้มเขียวเชียว  คิก คิก
    ท่านนายกระจงเห็นรายชื่อหนังแล้วถูกใจบ้างไหมครับ  ถ้าชอบ รีบให้พี่ดุลย์ของน้องจงสั่งให้เลยนะ  เดี๋ยวจะหมดซะก่อน
  คิก คิก
จองฮาร์ดดิสไม่ทันแระ ขายเกลี้ยงเลย
โอ ... !!! รวดเร็วปานกามนิตหนุ่ม ...   ขำก๊าก

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #503652 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2014, 08:27:19 PM »

ท่านSouthlander เจอไหมครับ Day Of The Jackal ที่คุยกันเมื่อกลางวัน  มีเก็บไว้ใน HD ไหมครับ จะได้ดูพร้อม ๆ กันคืนนี้
ปืนที่ เอ็ดเวิร์ด ฟ๊อกซ์ ถืออยู่ในรูปที่ผมโพสต์เมื่อกลางวันนั้น  สังเกตุที่พานท้ายไหมครับ  เหมือนที่รองรักแร้ไม้เท้าคนพิการเลย
ปืนกระบอกนี้  จะพรางมาในรูปไม้เท้าครับ  เวลาจะยิงเดอโกลด์ ก็จะถอดโน่น ใส่นี่ กลายเป็นไรเฟิลซุ่มยิงเลย
 เยี่ยม
ไม่มีแน่นอนครับถ้าภาพแนวนี้ น่าสนุก ค่อยไปหามาดู

GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #503653 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2014, 08:28:49 PM »

ท่านSouthlander เจอไหมครับ Day Of The Jackal ที่คุยกันเมื่อกลางวัน  มีเก็บไว้ใน HD ไหมครับ จะได้ดูพร้อม ๆ กันคืนนี้
ปืนที่ เอ็ดเวิร์ด ฟ๊อกซ์ ถืออยู่ในรูปที่ผมโพสต์เมื่อกลางวันนั้น  สังเกตุที่พานท้ายไหมครับ  เหมือนที่รองรักแร้ไม้เท้าคนพิการเลย
ปืนกระบอกนี้  จะพรางมาในรูปไม้เท้าครับ  เวลาจะยิงเดอโกลด์ ก็จะถอดโน่น ใส่นี่ กลายเป็นไรเฟิลซุ่มยิงเลย
  เยี่ยม
ไม่มีแน่นอนครับถ้าภาพแนวนี้ น่าสนุก ค่อยไปหามาดู
ถ้าหาไม่ได้เมล์มาบอกผมก็ได้ครับ  Grin

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #503654 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2014, 08:33:16 PM »

ท่านSouthlander เจอไหมครับ Day Of The Jackal ที่คุยกันเมื่อกลางวัน  มีเก็บไว้ใน HD ไหมครับ จะได้ดูพร้อม ๆ กันคืนนี้
ปืนที่ เอ็ดเวิร์ด ฟ๊อกซ์ ถืออยู่ในรูปที่ผมโพสต์เมื่อกลางวันนั้น  สังเกตุที่พานท้ายไหมครับ  เหมือนที่รองรักแร้ไม้เท้าคนพิการเลย
ปืนกระบอกนี้  จะพรางมาในรูปไม้เท้าครับ  เวลาจะยิงเดอโกลด์ ก็จะถอดโน่น ใส่นี่ กลายเป็นไรเฟิลซุ่มยิงเลย
  เยี่ยม
ถ้าหาไม่ได้เมล์มาบอกผมก็ได้ครับ  Grin
ไฟล์มันใหญ่เกิ๊น คงส่งลำบากครับ Grin

หน้า: 1 ... 33574 33575 33576 [33577] 33578 33579 33580 ... 35779
  พิมพ์