เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 02:27:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 34201 34202 34203 [34204] 34205 34206 34207 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25426503 ครั้ง)
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #513045 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2014, 10:18:34 PM »

ท่านนายกระจง !!!  Huh  Huh  Huh
    น้ำป่าจากเทือกเขาบรรทัดไหลหลากท่วม 3 อำเภอ ใน จ.ตรัง ชาวบ้านติดค้างอยู่ในบ้านเรือน คาดเย็นนี้ทะลักท่วมเขตตัวเมือง
http://hot.ohozaa.com/ตรังน้ำป่าทะลัก_3_อำเภอ__จ่อท่วมเขตเมือง-5-15-104838
   บ้านท่านนายกระจงเป็นอย่างไรบ้างครับ ขอให้สิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่ท่านนับถือได้โปรดช่วยคุ้มครองบ้านท่านนายกระจง บ้านเครือญาติ
และมิตรสหายให้ปลอดภัยนะครับ
  ไหว้
ขอบคุณครับ  บ้านผมน้ำมาไม่ถึงครับ ช่วงที่ต้องการน้ำไว้ทำนาก็ไม่มีมาครับ ท่านอยากไปตกที่ไหนก็ปล่อยท่านไปเถอะครับ ปีนี้ทำนาหว่านคงได้ผลไม่ค่อยดีครับ

โชคดีครับท่านนายกระจง ที่ไม่ถูกอุทกภัยในครั้งนี้ครับ  Cheesy
เห็นท่านจอยฮันเตอร์บอกว่า บ้านท่านนายกระจงอยู่ที่ควนด้วยใช่ไหมครับ หรือว่าผมถูกอำอีกแล้ว
  Grin

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #513046 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2014, 10:36:27 PM »

ไม่ใช่ครับ นี่คือการแก้เกมส์ของฮอนด้า แก้สนุ๊กของคาวาครับ

คาวาออก ER6N เวอร์ซิส และนินจา650 ออกมา ฮอนด้าเลยเกทับด้วยเครื่องสี่สูบ เพิ่มเงินนิดหน่อย

ปรกติของฮอนด้าเขาล่ะครับ ให้เพื่อนออกไปลุยก่อน ดูเกมส์เพื่อน แล้วส่งคู่ชนที่สูสีมีแต้มต่อออกไปสู้

ยอดขายยังต่ำกว่าของคาวา เพราะออกทีหลังเขานานพอดู
เล่นแรงขนาดนี้คาวาคงไม่ปล่อยให้สนุกนานแน่ เดี๋ยวคงมีสี่สูบพิกัดนี้ออกมาดึงกลับแน่
ถ้าเป็นคู่กัดกัน ผมเลือกคาวาไว้ก่อน
ตอนนี้รถใหญ่คาวาราคาซอยยิกอุดรูหมดทุกทางจริงๆ จาก 250SL ราคาไม่ถึงแสนสอง

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #513047 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2014, 10:36:55 PM »

อีกรอบแระโหลดน้องผึ้งไม่ทันเสร็จเลย

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #513048 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2014, 10:40:16 PM »

True ครับ 30 เม๊ก 800.-  เยี่ยม

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #513049 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2014, 10:45:04 PM »

น้าฉ็องๆ ไประนองฝากอะไรอย่าง ที่หาดส้มแป้น มีปลาชุกชุมมากเลย จับก็ง่าย

ฝากจับทำเค็มใส่เนียงไว้เยอะๆ แล้วผมจะลงไปเอาเอง Grin

เอาปลาในเนียง บ๊ะ สุดยอดวิชาเลยนะครับศิษย์พี่

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #513050 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2014, 10:47:05 PM »

True ครับ 30 เม๊ก 800.-  เยี่ยม

เจ้านี้ทำไมมีคนด่าเยอะจริงๆ
เพราะว่ามันใช้บริษัทข้างนอกแข่งกันหาลูกค้าและทำยอด
ขนาดบ้านผมที่ว่ามันเดินสายหลีกเข้าป่าเกินระยะที่เขากำหนด เซลล์มันยังโทรมาถามยิกๆ ว่าช่างไปติดยังอยู่หลายรอบ
ติดพ่อง....ช่างมาเดินดูแล้วกลับบอกว่า ไม่มีคู่สายของทรูผ่านบ้านผมเลย เซลล์มันไม่ถามช่างจริงๆ ยัดเยียดจะติดให้ได้ท่าเดียว

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #513051 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2014, 10:48:38 PM »

อุ๊บ...ทีโอที ส่งมอบน้องผึ่งเสร็จแระ ....อิ อิ ไปดูแป๊บ

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #513052 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2014, 10:49:35 PM »

ช่องเก้ามันเอาตัวอะไรออกรายการอีกฟระ... ยี๊ ยี๊

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #513053 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2014, 10:49:39 PM »

น้าฉ็องๆ ไประนองฝากอะไรอย่าง ที่หาดส้มแป้น มีปลาชุกชุมมากเลย จับก็ง่าย

ฝากจับทำเค็มใส่เนียงไว้เยอะๆ แล้วผมจะลงไปเอาเอง Grin

เอาปลาในเนียง บ๊ะ สุดยอดวิชาเลยนะครับศิษย์พี่
บ้านผมวิดหนองทีๆ ได้ช่อนริ้วเยอะ แม่ทำใส่ไว้เต็มเนียง
เนียงลูกใหญ่นะ ขนาดปากเนียงถึงเอวผมนะ

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #513054 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2014, 10:50:12 PM »

ท่านนายกระจง !!!  Huh  Huh  Huh
    น้ำป่าจากเทือกเขาบรรทัดไหลหลากท่วม 3 อำเภอ ใน จ.ตรัง ชาวบ้านติดค้างอยู่ในบ้านเรือน คาดเย็นนี้ทะลักท่วมเขตตัวเมือง
http://hot.ohozaa.com/ตรังน้ำป่าทะลัก_3_อำเภอ__จ่อท่วมเขตเมือง-5-15-104838
  บ้านท่านนายกระจงเป็นอย่างไรบ้างครับ ขอให้สิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่ท่านนับถือได้โปรดช่วยคุ้มครองบ้านท่านนายกระจง บ้านเครือญาติ
 ไหว้
ขอบคุณครับ  บ้านผมน้ำมาไม่ถึงครับ ช่วงที่ต้องการน้ำไว้ทำนาก็ไม่มีมาครับ ท่านอยากไปตกที่ไหนก็ปล่อยท่านไปเถอะครับ ปีนี้ทำนาหว่านคงได้ผลไม่ค่อยดีครับ

โชคดีครับท่านนายกระจง ที่ไม่ถูกอุทกภัยในครั้งนี้ครับ  Cheesy
เห็นท่านจอยฮันเตอร์บอกว่า บ้านท่านนายกระจงอยู่ที่ควนด้วยใช่ไหมครับ หรือว่าผมถูกอำอีกแล้ว
 Grin

บ้านผมทำนา อยู่ที่ลุ่มครับ เมืองตรังมีทั้งหมด ๒๑ บ้านนา ผมจำไม่หมดหรอกครับ ผมอยู่ นาพละ ครับ

อย่าไปเชื่อลุงจอยมากครับ แกขี้โม้ครับ ชอบโม้ว่าขับรถเร็วแต่ไม่เห็นมีใบสั่งมาโชว์เหมือนของพี่ดุลย์ครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #513055 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2014, 10:52:20 PM »

ไปทำนาที่ควนแหละจง

ครับ แค่แล้วครับ ตกจังที่ควน ตกจนยางไม่ได้ตัดครับ

GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #513056 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2014, 10:52:30 PM »

True ครับ 30 เม๊ก 800.-  เยี่ยม
เจ้านี้ทำไมมีคนด่าเยอะจริงๆ
เพราะว่ามันใช้บริษัทข้างนอกแข่งกันหาลูกค้าและทำยอด
ขนาดบ้านผมที่ว่ามันเดินสายหลีกเข้าป่าเกินระยะที่เขากำหนด เซลล์มันยังโทรมาถามยิกๆ ว่าช่างไปติดยังอยู่หลายรอบ
ติดพ่อง....ช่างมาเดินดูแล้วกลับบอกว่า ไม่มีคู่สายของทรูผ่านบ้านผมเลย เซลล์มันไม่ถามช่างจริงๆ ยัดเยียดจะติดให้ได้ท่าเดียว
หลาน ลูกน้องสาวอยู่บ้านติดกันเลยครับ เซลล์ลงรถมาถาม คุยกันเสร็จ ตกลงกันเสร็จ อีก 2 วันมาติดตั้งใช้ได้แล้ว
บางวันผมก็เอาเน็ตบุ๊ครับสัญญาณวิฟิเค้ามาเล่น ห่างกันซัก 20 เมตรได้มั๊ง เปิดโหลดหนังจากเว็บบิท ก็เร็วเกือบเท่า 3บีบี ของผมครับ

GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #513057 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2014, 10:56:26 PM »

ท่านนายกระจง !!!  Huh  Huh  Huh
  ไหว้
ขอบคุณครับ  บ้านผมน้ำมาไม่ถึงครับ ช่วงที่ต้องการน้ำไว้ทำนาก็ไม่มีมาครับ ท่านอยากไปตกที่ไหนก็ปล่อยท่านไปเถอะครับ ปีนี้ทำนาหว่านคงได้ผลไม่ค่อยดีครับ
โชคดีครับท่านนายกระจง ที่ไม่ถูกอุทกภัยในครั้งนี้ครับ  Cheesy
  Grin
บ้านผมทำนา อยู่ที่ลุ่มครับ เมืองตรังมีทั้งหมด ๒๑ บ้านนา ผมจำไม่หมดหรอกครับ ผมอยู่ นาพละ ครับ
อย่าไปเชื่อลุงจอยมากครับ แกขี้โม้ครับ ชอบโม้ว่าขับรถเร็วแต่ไม่เห็นมีใบสั่งมาโชว์เหมือนของพี่ดุลย์ครับ
ว่าแล้ว ต้องโดนท่านท่านจอยฮันเตอร์ อำผมแน่ ๆ  ขำก๊าก
ก็ยังดูแอดเดรสท่านนายกระจง อยู่ว่าบ้าน ต.นาพละ ไม่ใช่ ควนพละ ซักหน่อย
  คิก คิก

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #513058 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2014, 10:57:10 PM »

ไปสอบถามราคาอุปกรณ์เครื่องออกกำลังกายมา เห็นราคาแล้วซื้อไม่ลงครับ บางชิ้นขายตั้งเก้าพันกว่าบาท อยากได้ ๔ ชิ้น รวมๆแล้ว สองหมื่นเจ็ดพันบาท

พอเลิกๆๆๆๆ  เครื่องเชื่อมก็มี หินเจียร์ก็มี ช่างก็มี กระเบื้องก็มี ไม้ก็มี   พรุ่งนี้ได้ฤกษ์ทำโรงรถเพิ่มข้างบ้านอีกครับ ขี้เกียวขับไปไว้ในเมืองแล้วครับ

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #513059 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2014, 10:57:48 PM »

ไหว้
  Grin
ว่าแล้ว ต้องโดนท่านท่านจอยฮันเตอร์ อำผมแน่ ๆ  ขำก๊าก
ก็ยังดูแอดเดรสท่านนายกระจง อยู่ว่าบ้าน ต.นาพละ ไม่ใช่ ควนพละ ซักหน่อย
  คิก คิก

ถ้าวันไหนน้าจอยขับรถไปแถวบ้านน้ากัน แจ้งตำรวจทางหลวงสกัดเลยครับ

หน้า: 1 ... 34201 34202 34203 [34204] 34205 34206 34207 ... 35779
  พิมพ์