เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 06:22:10 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 34245 34246 34247 [34248] 34249 34250 34251 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25423945 ครั้ง)
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #513705 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2014, 10:28:56 PM »

มันปล้ำตัวจัง จะเอาถ่านหินไปเป็นเชื้อเพลิงเฟอรารี่....
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #513706 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2014, 10:39:25 PM »

cdก็ของแท้ ไปขายต่อผิดตรงไหน รึcdเถื่อน?

รึผิดเผยแพร่? ตกลงผิดตรงไหน ไม่ได้ลักใครมาขายที

แล้วงี้ขายเทป cd แผ่นเสียงเก่าก็ติดคุกหมดดิ ไรฟร่ะ....

แหม่ม....ขนาดหนังเอวีเค้าถึงน้ำถึงเนื้อ เสียตัว ยังให้ดูฟรีนิ ใจกว้างเป็นมหาสมุทรเลย

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #513707 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2014, 10:43:03 PM »

cdก็ของแท้ ไปขายต่อผิดตรงไหน รึcdเถื่อน?

รึผิดเผยแพร่? ตกลงผิดตรงไหน ไม่ได้ลักใครมาขายที

แล้วงี้ขายเทป cd แผ่นเสียงเก่าก็ติดคุกหมดดิ ไรฟร่ะ....

แหม่ม....ขนาดหนังเอวีเค้าถึงน้ำถึงเนื้อ เสียตัว ยังให้ดูฟรีนิ ใจกว้างเป็นมหาสมุทรเลย

กฎหมายลิขสิทธิ์  มันเอาเปรียบครับ  บู่

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #513708 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2014, 10:45:17 PM »

Grin
เห็นช่วงนี้ นิยมเทรนด์นี้กัน ก็เลยเอาซะหน่อย
มาช้าก็อ่านไม่ทัน  Grin

อดอ่านเลย เรื่องไรครับเนี่ย มีรีเพล์ยไหมครับ  Grin

ใครช่วยไปปลุกน้ากันที.....สงสัยยังนอนไม่ตื่นที
วันนี้นอนช้า สี่โมงหวาแล้วพึ่งได้นอน
มัวแต่นั่งเฝ้าสุรายาเมาเกือบทั้งวัน..

Grin Grin

ไม่ได้นอนทีครับ ออกไปเดินกินอากาศนอกบ้าน แล้วก็อาบน้ำต้นไม้   Cool
   ซักพักนึงเพื่อน  บู่ คนที่เอาฮาร์ดดิสค์มาก๊อปหนัง แล้วเอา สุรายาเมา มาติดเครื่องผม โทร.มาบอกขอโทษ จะมาสารภาพผิด  คิก คิก
ก็ โอเคนะ เพื่อนกัน ไม่โกรธกัน อยากกินไก่ย่างนะ ก็เลยเข้ามาหาพร้อมกับเบียร์ + ไก่ย่างห้าลาว  เพิ่งกลับไปเมื่อสักครู่นี้เองครับ
  ขำก๊าก

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #513709 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2014, 10:48:44 PM »

คนโบราณอ่ะ กินไก่ย่าง... ไก่ย่างจิรพันธุ์ป่าวครับ

คนรุ่นใหม่เค้ากินไก่ทอด...ไก่ทอดเหนียว...  เหนียวไก่น่ะ... Grin Grin

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #513710 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2014, 10:50:40 PM »

Grin
เห็นช่วงนี้ นิยมเทรนด์นี้กัน ก็เลยเอาซะหน่อย
มาช้าก็อ่านไม่ทัน  Grin

อดอ่านเลย เรื่องไรครับเนี่ย มีรีเพล์ยไหมครับ  Grin

ใครช่วยไปปลุกน้ากันที.....สงสัยยังนอนไม่ตื่นที
วันนี้นอนช้า สี่โมงหวาแล้วพึ่งได้นอน
มัวแต่นั่งเฝ้าสุรายาเมาเกือบทั้งวัน..

Grin Grin

ไม่ได้นอนทีครับ ออกไปเดินกินอากาศนอกบ้าน แล้วก็อาบน้ำต้นไม้   Cool
   ซักพักนึงเพื่อน  บู่ คนที่เอาฮาร์ดดิสค์มาก๊อปหนัง แล้วเอา สุรายาเมา มาติดเครื่องผม โทร.มาบอกขอโทษ จะมาสารภาพผิด  คิก คิก
ก็ โอเคนะ เพื่อนกัน ไม่โกรธกัน อยากกินไก่ย่างนะ ก็เลยเข้ามาหาพร้อมกับเบียร์ + ไก่ย่างห้าลาว  เพิ่งกลับไปเมื่อสักครู่นี้เองครับ
 ขำก๊าก
เอาคืนครับบอกให้เพื่อนโหลด PC Faster ของ Baidu มาลองใช้บอกว่ามันจะทำให้เครื่องทำงานเร็วกว่าเดิมมากๆ ยิ้มีเลศนัย

แล้วจากนั้นท่านจะเห็นด้วยกับท่าน ดอน คอลิโอเน่ จริงๆว่า ความแค้นมันเป็นอาหารที่ต้องเสริฟตอนมันเย็น ขำก๊าก
"Revenge is a dish that tastes best when served cold"

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 14, 2014, 10:53:53 PM โดย Southlander » บันทึกการเข้า

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #513711 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2014, 10:52:58 PM »

คนโบราณอ่ะ กินไก่ย่าง... ไก่ย่างจิรพันธุ์ป่าวครับ
คนรุ่นใหม่เค้ากินไก่ทอด...ไก่ทอดเหนียว...  เหนียวไก่น่ะ... Grin Grin
ไก่ย่างห้าลาว เอ๊ย ห้าดาวครับ  Grin
   ที่จริงผมก็ไม่ได้ชอบนักนะ ผมว่ามันออกรสหวานไปหน่อย จริง ๆ แล้ว ผมชอบไก่ทอดมากกว่า แต่เพื่อนบอกว่าวันนี้ ร้านประจำไม่มาขาย
เลยต้องกินไก่หวานแทน ปกติเพื่อนผมก็ไม่ชอบกินเหมือนกัน ติว่าหวานเหมือนผมครับ วันนี้ ยังเอาพริกป่นมาใส่ในน้ำจิ้มเค้าอีกด้วยเลย
   เยี่ยม

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #513712 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2014, 10:58:44 PM »

Grin
มาช้าก็อ่านไม่ทัน  Grin
อดอ่านเลย เรื่องไรครับเนี่ย มีรีเพล์ยไหมครับ  Grin

Grin Grin
   ไม่ได้นอนทีครับ ออกไปเดินกินอากาศนอกบ้าน แล้วก็อาบน้ำต้นไม้   Cool
   ซักพักนึงเพื่อน  บู่ คนที่เอาฮาร์ดดิสค์มาก๊อปหนัง แล้วเอา สุรายาเมา มาติดเครื่องผม โทร.มาบอกขอโทษ จะมาสารภาพผิด  คิก คิก
ก็ โอเคนะ เพื่อนกัน ไม่โกรธกัน อยากกินไก่ย่างนะ ก็เลยเข้ามาหาพร้อมกับเบียร์ + ไก่ย่างห้าลาว  เพิ่งกลับไปเมื่อสักครู่นี้เองครับ
  ขำก๊าก

เอาคืนครับบอกให้เพื่อนโหลด PC Faster ของ Baidu มาลองใช้บอกว่ามันจะทำให้เครื่องทำงานเร็วกว่าเดิมมากๆ ยิ้มีเลศนัย
แล้วจากนั้นท่านจะเห็นด้วยกับท่าน ดอน คอลิโอเน่ จริงๆว่า ความแค้นมันเป็นอาหารที่ต้องเสริฟตอนมันเย็น ขำก๊าก
"Revenge is a dish that tastes best when served cold"

ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก
   คงใช้วิธีนี้ไม่ได้ครับ เพราะผมบอกเค้าหลายครั้งแล้วว่าโปรแกรมพวกนี้ไว้ให้เด็ก ๆ เค้าเล่นกัน
   แล้วก็อีกอย่างนึง เพื่อนกันครับเราย่อมไม่แก้แค้นกัน ได้แต่เก็บความแค้นนี้ไว้ในใจ ... เองอย่าเผลอก็แล้วกันนะ  ขำก๊าก

GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #513713 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2014, 11:13:22 PM »

นั่งกินกันตามประสาคนไม่มีสตรอว์กับแผ่นดำฟัง  เศร้า  ก็ฟังจากสารวัตรทหาร 3 ก็พอมีความสุขนะ  คิก คิก

<a href="http://www.youtube.com/v/BkTp4okg2ik" target="_blank">http://www.youtube.com/v/BkTp4okg2ik</a>

<a href="http://www.youtube.com/v/o7sT5K4BHBs" target="_blank">http://www.youtube.com/v/o7sT5K4BHBs</a>

paisal 1
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #513714 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2014, 11:17:23 PM »

พรุ่งนี้ระวังตื่นสายนะครับ น้าGUN  ยิ้มีเลศนัย
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #513715 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2014, 11:23:00 PM »

พรุ่งนี้ระวังตื่นสายนะครับ น้าGUN  ยิ้มีเลศนัย

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #513716 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2014, 11:30:21 PM »

โห....ข่าวสามมิติ เด็กกำพร้าไทยมีนับล้านคน วันละ3-4ร้อยคน เด็กที่เติบโตมาในสถานเด็กกำพร้า เกือบ50%โตขึ้นไม่เข้าสถานพินาจก็เรือนจำ เพราะขาดความรัก ขาดความอบอุ่น เฮ้อ.... เศร้า

แล้วมันจะเอาท้องทิ้งทำเหี้...ไรเนี่ย  มันคิดไรของมัน เวลาเอาลูกไปทิ้งเนี่ย  อ๋อย

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #513717 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2014, 11:31:37 PM »

ท่านpaisal 1ครับ
   เมื่อกลางวัน เห็นท่านpaisal 1 คุยว่า กำลังหัดตั้งโทนอาร์มอยู่ แล้วผมถามไปว่า ใช้กระจกเงาช่วยด้วยหรือเปล่า หรือว่าเดี๋ยวนี้
เค้ามีเครื่องมืออื่น ๆ ที่ดีกว่า สดวกกว่าการใช้กระจกเงากันแล้วครับในการช่วยติดตั้งหัวเข็ม ขอเรียนถามครับผม
   อ้อ ถามท่านtum610 ด้วยนะครับ
 Grin

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #513718 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2014, 11:37:33 PM »

โห....ข่าวสามมิติ เด็กกำพร้าไทยมีนับล้านคน วันละ3-4ร้อยคน เด็กที่เติบโตมาในสถานเด็กกำพร้า เกือบ50%โตขึ้นไม่เข้าสถานพินาจก็เรือนจำ เพราะขาดความรัก ขาดความอบอุ่น เฮ้อ.... เศร้า

แล้วมันจะเอาท้องทิ้งทำเหี้...ไรเนี่ย  มันคิดไรของมัน เวลาเอาลูกไปทิ้งเนี่ย  อ๋อย

ตอนทิ้ง คิดไหรไม่รู้

แต่ตอนก่อนท้อง คิดเหมือนกันเพแหละ
paisal 1
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #513719 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2014, 11:39:12 PM »

ท่านpaisal 1ครับ
   เมื่อกลางวัน เห็นท่านpaisal 1 คุยว่า กำลังหัดตั้งโทนอาร์มอยู่ แล้วผมถามไปว่า ใช้กระจกเงาช่วยด้วยหรือเปล่า หรือว่าเดี๋ยวนี้
เค้ามีเครื่องมืออื่น ๆ ที่ดีกว่า สดวกกว่าการใช้กระจกเงากันแล้วครับในการช่วยติดตั้งหัวเข็ม ขอเรียนถามครับผม
   อ้อ ถามท่านtum610 ด้วยนะครับ
 Grin

ผมใช้แผ่่นเซ็ตอัพแบบนี้อย่างเดียวครับ แบบใช้กระจกยังนึกภาพไม่ออกครับ  ไหว้

หน้า: 1 ... 34245 34246 34247 [34248] 34249 34250 34251 ... 35779
  พิมพ์