เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 01:36:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 34511 34512 34513 [34514] 34515 34516 34517 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25495874 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #517695 เมื่อ: มกราคม 09, 2015, 11:12:22 AM »

สงสัยมันโดนผัวด่าว่า xx เหม็น
อารมณ์บูด...
กริยาทรามมาก...
https://www.youtube.com/watch?v=1TdTnvlHcqk
สิทธิ์ส่วนตัวของชี  แต่ชีมาใช้ในที่สาธารณะ   แลบลิ้น
   ผมเคยเจอนะมนุษย์โทรศัพท์ ที่เคาท์เตอร์โรงพยาบาล นางมายืนโทรศัพท์หน้าเค้าท์เตอร์ แว่ว ๆ ว่าคุยกับแฟนมั๊ง โดยผมก็คอยคิวอยู่
เจ้าหน้าที่ก็นั่งมองหน้าทำตาปริบ ๆ ผมก็เลยบอกว่า ขอติดต่อธุระผมก่อนได้ไหมครับ เท่านั้นแหละ ทั้งฆ้อน ทั้งตะปู ดีว่าไม่มีเลื่อยมีสิ่วด้วย
มาเป็นชุดเลยละครับ พร้อมทั้งกระพัดกระเฟียดใส่เสียงไปในใทรศัพท์ นะ ๆ แค่นี้ก่อนนะ มีคนเค้ารีบ ... อ้าว นางหอย เองไม่รีบข้ารีบนี่นา
   จากคลิปท่านtum610 ขอชมเชยเจ้าหน้าที่ครับ นิ่งมากเลย
 เยี่ยม

แล้วอีนังนั่น มันมีสิทธิอะไรไปด่าเค้าเสือก
แถมโยนบัตรใส่ทำหน้าเชิดอีก... ไอ้หัวฟวยเมินเอ๊ย

ผมว่า คนที่ทำงานด้านบริการ โดนกันแทบทุกคนครับ .. ยิ่งที่ทำงานผมนี่ มีเหตุการณ์ทำนองนี้ทุกวันครับ ...

ชาวบ้าน ๆ จริง ไม่ค่อยมีปัญหาครับ .. ระดับนายๆ หรือคนที่มีฐานะดีๆจิง ก็ไม่ค่อยมีปัญหา

ส่วนมากก็พวกตามนายมา หรือพวกบริวารทั้งหลาย กับพวกที่เพิ่งจะหัดใส่หัวโขน อ่ะ ครับ ... น่าเบื่อสุด . ยี๊

ที่ทำงานเคยเจอกรณีนึง...

อีมนุษย์ป้า ...xx หน้าเหม็น
ขับรถเครื่องเข้ามา เพื่อจะชำระเงินตามใบเสร็จ
ขับเข้ามาจอดที่บริเวณล็อคของรถยนต์
ซึ่งเค้าจัดบริเวณอยู่หน้าประตูห้องบริการพอดี...
(รถมอไซค์จะมีบริเวณให้จอดอีกโซนนึง
แต่จอดแล้วต้องเดินมาห้องบริการอีกประมาณสิบเมตร)

รปภ.เห็นก็เดินมาแจ้งว่าตรงนี้สำหรับรถยนต์จอด
มอไซค์ให้กรุณาไปจอดตรงที่ของมอไซค์

แต่อีป้านั่น..บอกว่าจะจอดตรงนี้ จะทำไม
ไม่เห็นมีป้ายบอกว่าห้ามจอดมอไซค์

ยามก็ไม่รู้ว่าไง....กลับไปประจำป้อมยามต่อตามเดิม
ไปเถียงกะไอ้ป้าทุรังนี่ก็ไม่มีประโยชน์

พออีป้านั่นจ่ายตังค์เสร็จ
ก็ขับรถออกมา ผ่านป้อมยาม
มันก็ยังเสือกอีก ตะโกนบอกยาม
..มีอะไรไม๊ ทีหลังก็จะไปจอดตรงนั้นอีก...

อีป้าเวน...
มันเป็นอะไรนักหนา อีพวกโรคจิตนี่...
สงสารลูกผัวมันจริง ๆ

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #517696 เมื่อ: มกราคม 09, 2015, 11:13:36 AM »

บ้านผมสร้างตำราไหนนิ ใครๆก็นึกว่าเป็นธนาคารทั้งเพ ขายให้ธนาคารมาตั้งสำนักงานหวาพันนี้

ขึ้นป้ายหน้าบ้านเลย....ดอกเบี้ยร้อยละห้าสิบต่อวัน

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #517697 เมื่อ: มกราคม 09, 2015, 12:37:36 PM »

ไหว้

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #517698 เมื่อ: มกราคม 09, 2015, 01:35:09 PM »

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
golek
Hero Member

คะแนน 1076

« ตอบ #517699 เมื่อ: มกราคม 09, 2015, 01:52:08 PM »

ไหว้

ไหว้ ไหว้ ... Grin Grin

อยู่ด้ามขวานไทย ภูมิใจรักษ์บ้านเกิด
ไม่รวยเบี้ยพอให้ยืมได้  แต่น้ำใจพร้อมแบ่งปัน ครับ
golek
Hero Member

คะแนน 1076

« ตอบ #517700 เมื่อ: มกราคม 09, 2015, 01:54:43 PM »

อยู่ด้ามขวานไทย ภูมิใจรักษ์บ้านเกิด
ไม่รวยเบี้ยพอให้ยืมได้  แต่น้ำใจพร้อมแบ่งปัน ครับ
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #517701 เมื่อ: มกราคม 09, 2015, 02:03:29 PM »

อยู่ครบ   Grin  เพราะเก็บของเก่าในตู้เย็นมากินครับท่านgolek ... สิ้นคิดไก่ + ไข่ทหารเรือ  คิก คิก

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
k@mon
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 589

« ตอบ #517702 เมื่อ: มกราคม 09, 2015, 02:06:09 PM »

อิ่มไหรลุง Huh Huh Huh

ยิ้มีเลศนัยจะเเหลงพันนี้ดูหมิ่นชาวสวนเออ ขำก๊าก

บ่อยครั้งที่เราละเลยกับมิตร......แต่ทุ่มเททั้งชีวิตให้กับศัตรู
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #517703 เมื่อ: มกราคม 09, 2015, 02:12:53 PM »

ไม่ได้หมิ่นนะ ช่วยชาวสวนยางอีกต่างหาก ไม่ได้เก่งอยู่แต่หน้าเว็บ
เดี๋ยวนี้ ยางมัดถุงกับข้าว พอแกะออกแล้วก็ทิ้งหมดเลย  ไม่ได้เก็บไว้อีก หลานมาขอไปเล่นก็ไม่ให้
โรงงานเค้าจะได้ผลิตมาขาย  พอไม่มีวัตถุดิบ เค้าก็ไปซื้อยางจากชาวสวนยางไง เห็นแมะ ... ไม่ได้เก่งหน้าเว็บ
  คิก คิก

k@mon
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 589

« ตอบ #517704 เมื่อ: มกราคม 09, 2015, 02:20:36 PM »

<a href="https://www.youtube.com/v/nHGp9bPXnZA" target="_blank">https://www.youtube.com/v/nHGp9bPXnZA</a>

อารมณ์ รปภ..... งอน

บ่อยครั้งที่เราละเลยกับมิตร......แต่ทุ่มเททั้งชีวิตให้กับศัตรู
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #517705 เมื่อ: มกราคม 09, 2015, 02:22:51 PM »

https://www.youtube.com/watch?v=1TdTnvlHcqk
สิทธิ์ส่วนตัวของชี  แต่ชีมาใช้ในที่สาธารณะ   แลบลิ้น
   ผมเคยเจอนะมนุษย์โทรศัพท์ ที่เคาท์เตอร์โรงพยาบาล นางมายืนโทรศัพท์หน้าเค้าท์เตอร์ แว่ว ๆ ว่าคุยกับแฟนมั๊ง โดยผมก็คอยคิวอยู่
เจ้าหน้าที่ก็นั่งมองหน้าทำตาปริบ ๆ ผมก็เลยบอกว่า ขอติดต่อธุระผมก่อนได้ไหมครับ เท่านั้นแหละ ทั้งฆ้อน ทั้งตะปู ดีว่าไม่มีเลื่อยมีสิ่วด้วย
มาเป็นชุดเลยละครับ พร้อมทั้งกระพัดกระเฟียดใส่เสียงไปในใทรศัพท์ นะ ๆ แค่นี้ก่อนนะ มีคนเค้ารีบ ... อ้าว นางหอย เองไม่รีบข้ารีบนี่นา
   จากคลิปท่านtum610 ขอชมเชยเจ้าหน้าที่ครับ นิ่งมากเลย
 เยี่ยม

แล้วอีนังนั่น มันมีสิทธิอะไรไปด่าเค้าเสือก
แถมโยนบัตรใส่ทำหน้าเชิดอีก... ไอ้หัวฟวยเมินเอ๊ย

ผมว่า คนที่ทำงานด้านบริการ โดนกันแทบทุกคนครับ .. ยิ่งที่ทำงานผมนี่ มีเหตุการณ์ทำนองนี้ทุกวันครับ ...

ชาวบ้าน ๆ จริง ไม่ค่อยมีปัญหาครับ .. ระดับนายๆ หรือคนที่มีฐานะดีๆจิง ก็ไม่ค่อยมีปัญหา

ส่วนมากก็พวกตามนายมา หรือพวกบริวารทั้งหลาย กับพวกที่เพิ่งจะหัดใส่หัวโขน อ่ะ ครับ ... น่าเบื่อสุด . ยี๊

จริงแท้เลยครับ
กะคนกลุ่มนี้ ผมก็เห็นมาแยะแล้ว

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #517706 เมื่อ: มกราคม 09, 2015, 02:25:19 PM »

ไม่ได้หมิ่นนะ ช่วยชาวสวนยางอีกต่างหาก ไม่ได้เก่งอยู่แต่หน้าเว็บ
เดี๋ยวนี้ ยางมัดถุงกับข้าว พอแกะออกแล้วก็ทิ้งหมดเลย  ไม่ได้เก็บไว้อีก หลานมาขอไปเล่นก็ไม่ให้
โรงงานเค้าจะได้ผลิตมาขาย  พอไม่มีวัตถุดิบ เค้าก็ไปซื้อยางจากชาวสวนยางไง เห็นแมะ ... ไม่ได้เก่งหน้าเว็บ
  คิก คิก
         แบร่ แบร่ แบร่
        อ้อ วันนี้
ผมไปซื้อดอกคำฝอยมาแล้วครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #517707 เมื่อ: มกราคม 09, 2015, 02:30:21 PM »

คนมีปมด้อย ครับ

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #517708 เมื่อ: มกราคม 09, 2015, 02:32:05 PM »

คิก คิก

เยี่ยม เยี่ยม            แลบลิ้น

k@mon
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 589

« ตอบ #517709 เมื่อ: มกราคม 09, 2015, 02:41:44 PM »

คิก คิก

เยี่ยม เยี่ยม            แลบลิ้น

ยี๊ลุงตุ้ม..เติ้นล่อลิ้นจะดูหมิ่นชาวสวนเออ งอน

หน้า: 1 ... 34511 34512 34513 [34514] 34515 34516 34517 ... 35779
  พิมพ์