เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 05:24:34 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 34516 34517 34518 [34519] 34520 34521 34522 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25500700 ครั้ง)
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #517770 เมื่อ: มกราคม 10, 2015, 10:05:31 PM »

พูดใหม่พูดผิดได้
ถ้าลูปไม่ตรงกัน ละ สบายเลย คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #517771 เมื่อ: มกราคม 10, 2015, 10:05:36 PM »

ทำไมเดี๋ยวนี้ท่านtum610 ต้องเข้างานกะกลางคืนบ่อยครับ เราเลือกเอง หรือ เป็นตารางงานครับ
เข้าตามตารางเวรครับ...
หนึ่งลูปสี่วัน  ไม่มีวันหยุดเทศกาล หรือเสาร์อาทิตย์ครับ
หนึ่งลูปคือ    กลางวันวันนึง เช้าถึงสี่โมง
วันถัดมา       เวรบ่าย-เที่ยงคืน
อีกวันต่อเลย  เที่ยงคืน-แปดโมงเช้า  ออกเวร
อีกวันเป็นวันหยุด
วันต่อมาก็เข้าลูปเดิม... Grin บู่
ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก เหมือนนางยาบาลจริง ๆ เลย เข้าเวร เช้า บ่าย ดึก แล้วก็หยุด 1วัน
                         ยี๊      หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
นี่ถ้ามีแฟนเป็นนางยาบาลนะ จัดลูปให้ตรงกัน ... เยี่ยมเลยครับ  เยี่ยม

แล้วถ้าเวรไม่ได้ตรงกันล่ะครับ....สูญเลยนะนั่น...
นอนควัดด้งเปลาอยู่แหละ... บู่ แบร่    คิก คิก

"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #517772 เมื่อ: มกราคม 10, 2015, 10:06:23 PM »

กินนอกเริน แล น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #517773 เมื่อ: มกราคม 10, 2015, 10:11:37 PM »

พูดใหม่พูดผิดได้
ถ้าลูปไม่ตรงกัน ละ สบายเลย คิก คิก คิก คิก

แหม ... เค้าคนรักครอบครัวนะตัวเอง   คิก คิก

ทำไมเดี๋ยวนี้ท่านtum610 ต้องเข้างานกะกลางคืนบ่อยครับ เราเลือกเอง หรือ เป็นตารางงานครับ
เข้าตามตารางเวรครับ...
หนึ่งลูปสี่วัน  ไม่มีวันหยุดเทศกาล หรือเสาร์อาทิตย์ครับ
หนึ่งลูปคือ    กลางวันวันนึง เช้าถึงสี่โมง
วันถัดมา       เวรบ่าย-เที่ยงคืน
อีกวันต่อเลย  เที่ยงคืน-แปดโมงเช้า  ออกเวร
อีกวันเป็นวันหยุด
วันต่อมาก็เข้าลูปเดิม... Grin บู่
ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก เหมือนนางยาบาลจริง ๆ เลย เข้าเวร เช้า บ่าย ดึก แล้วก็หยุด 1วัน
                         ยี๊      หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
นี่ถ้ามีแฟนเป็นนางยาบาลนะ จัดลูปให้ตรงกัน ... เยี่ยมเลยครับ  เยี่ยม
แล้วถ้าเวรไม่ได้ตรงกันล่ะครับ....สูญเลยนะนั่น...
นอนควัดด้งเปลาอยู่แหละ... บู่ แบร่    คิก คิก

ไม่ทราบว่าของท่านtum610 วางเวรกันอย่างไรนะครับ
ของนางยาบาลนี่หัวหน้าตึกจะเป็นคนวางเวร ใครถนัดอยู่ยังไงก็คุยกันได้ครับ เดือนนึง จัดเวรกันทีนึง

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #517774 เมื่อ: มกราคม 10, 2015, 10:15:45 PM »

ไม่ทราบว่าของท่านtum610 วางเวรกันอย่างไรนะครับ
ของนางยาบาลนี่หัวหน้าตึกจะเป็นคนวางเวร ใครถนัดอยู่ยังไงก็คุยกันได้ครับ เดือนนึง จัดเวรกันทีนึง

ยาวเลยครับ...อยู่เวรครั้งละสี่เดือน แล้วเว้นมาอยู่ทำงานเวลาปกติเดือนนึง ...พอเดือนต่อไปก็กลับอยู่เวรอีกสี่เดือน สลับกันไป

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #517775 เมื่อ: มกราคม 10, 2015, 10:16:27 PM »

กินนอกเริน แล น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

อยู่นอกเริน เดี๋ยวฟ้าผ่าใส่ครับ.. ตาย   ขำก๊าก แบร่ แบร่

Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #517776 เมื่อ: มกราคม 10, 2015, 10:17:56 PM »

ลุงกันแหลงโถก
แฟนเก่าผมนางบาน(เพราะของผมเติบ)
อยู่กันคนละที่ เคยเข้าใจกันผิด เรื่องขึ้นเวรดึก
ผมเป็นคนเข้าใจผิดเองนึกว่าดึกคือหกทุ่มของวันที่บอก
เช้าวันนั้นผมไปหา หล่อนออกเวรดึก นอนหลับปุ๋ย ผมขฝัดด้งเปล่า เศร้า อ๋อย อ๋อย

Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #517777 เมื่อ: มกราคม 10, 2015, 10:18:35 PM »

อยู่นอกเริน เดี๋ยวฟ้าผ่าใส่ครับ.. ตาย   ขำก๊าก แบร่ แบร่
ยี๊ อ๋อย อ๋อย

GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #517778 เมื่อ: มกราคม 10, 2015, 10:20:32 PM »

ยาวเลยครับ...อยู่เวรครั้งละสี่เดือน แล้วเว้นมาอยู่ทำงานเวลาปกติเดือนนึง ...พอเดือนต่อไปก็กลับอยู่เวรอีกสี่เดือน สลับกันไป
อ้าว ... ไม่เหมือนนางยาบาลตรงนี้แหละครับ  Grin

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #517779 เมื่อ: มกราคม 10, 2015, 10:23:30 PM »

ลุงกันแหลงโถก
แฟนเก่าผมนางบาน(เพราะของผมเติบ)
อยู่กันคนละที่ เคยเข้าใจกันผิด เรื่องขึ้นเวรดึก
ผมเป็นคนเข้าใจผิดเองนึกว่าดึกคือหกทุ่มของวันที่บอก
เช้าวันนั้นผมไปหา หล่อนออกเวรดึก นอนหลับปุ๋ย ผมขฝัดด้งเปล่า เศร้า อ๋อย อ๋อย
ตอนแรกก็เข้าใจผิดเหมือนท่านคมขวาน รักในหลวง ครับ เรื่อง ช. บ. ด. เช้า บ่าย ดึก
แต่พอนานไปก็ค่อยเข้าใจ ไม่ใช่เข้าใจเฉย ๆ ด้วยนะครับ ยังเคยช่วยจัดเวรให้ด้วยละ ... ขอบอก
  คิก คิก

Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #517780 เมื่อ: มกราคม 10, 2015, 10:31:20 PM »

นอน แระ โชคดีทุกท่า                                                               น
ราตรีสวัสดิ์ ครับ....................... ไหว้

GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #517781 เมื่อ: มกราคม 10, 2015, 10:32:37 PM »

หิวนิด ๆ เมื่อเย็นกินข้าวไม่ค่อยจะอร่อย กินได้นิดเดียว ไปหาคุ้ย ๆ อะไรในตู้เย็นกินก่อนนะครับ

GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #517782 เมื่อ: มกราคม 10, 2015, 10:48:47 PM »

<a href="https://www.youtube.com/v/YucitIO-08c" target="_blank">https://www.youtube.com/v/YucitIO-08c</a>

<a href="https://www.youtube.com/v/bXsXYykKlGM" target="_blank">https://www.youtube.com/v/bXsXYykKlGM</a>

<a href="https://www.youtube.com/v/cJ6i8-uxMDs" target="_blank">https://www.youtube.com/v/cJ6i8-uxMDs</a>

<a href="https://www.youtube.com/v/dvBgvsFH_Vo" target="_blank">https://www.youtube.com/v/dvBgvsFH_Vo</a>

GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #517783 เมื่อ: มกราคม 10, 2015, 10:54:39 PM »

เหลือใส้กรอกเหนืออยู่หน่อยนึงจากที่เป็นแกล้มเมื่อคืน ยังไม่ได้หั่นด้วย  เอามาอุ่นด้วยคลื่นน้อยซะ 
รินน้ำองุ่นของมาลีสามพรานมาอีกแก้วนึง ว่าจะเติมแอลกอฮอล์ของศิริบัญชาลงไปซักหน่อย
แต่อืม ... ไม่น่าจะเข้ากันแฮะ น้ำองุ่นสีม่วง Lกฮ มันสีฟ้า เลยไม่ใส่
ไม่งั้น ก็ได้กินไวน์กับใส้กรอกเหนือแล้วละ

GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #517784 เมื่อ: มกราคม 10, 2015, 11:04:46 PM »

หาหนังดูซักเรื่อง
แล้วก็นอน
ฝันดี - ราตรีสวัสดิ์ครับ

หน้า: 1 ... 34516 34517 34518 [34519] 34520 34521 34522 ... 35779
  พิมพ์