เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 09:27:30 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 424 425 426 [427] 428 429 430 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25674577 ครั้ง)
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6390 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2006, 09:58:00 PM »

ด้วยความเคารพครับ....

รูปคงต้องพรุ่งนี้ครับ เวปมันบางรูปไม่เห็นรูปเลยครับโดยเฉพาะที่พี่ชัชโพสต์... หัวเราะร่าน้ำตาริน

สงสัยเพราะว่า ช่วงนี้โกนหนวดเครา หล่อเกินห้ามใจ คอมป์เลยแฮ้งค์...... เยาะเย้ย

เอาคนชงเหล้าส่วนตัวของพี่บุญมาให้ชมกันก่อนครับ พี่บุญได้แต่พูดว่าน้องเค้าหุ่นดีนะอยู่ทั้งคืน... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ขอบคุณครับ................

อูยยย คนชงเหล้าร้านไหนฟะ ถ้าบอกแต่แรกว่ามียังงี้ผมเผ่นไปหาดใหญ่นานแย้วววว  น้ำลายหก  น้ำลายหก  น้ำลายหก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6391 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2006, 09:58:33 PM »

วันนี้โทรยืนยันกับพี่บุญแล้วครับ ให้จองตั๋วเครื่องลงนราฯ วันที่ 28 นี้เลย...ถึงนราฯประมาณ 11 โมง
ผมจะไปรอรับ และล้อหมุนเข้าไปในเมือง ชมแม่น้ำบางนราฯ และประตูกั้นน้ำ เลยไปถึงพระตำหนักฯ
ถ่ายรูปพอให้มาว่ามาถึงจากนั้นมุ่งหน้าไปหนองจิกไหว้หลุมศพเจ้าแม่ลิ้มกอเหนี่ยวชมมัสยิตถ์โบราณ
อยู่ติดก้น จากนั้นถ้าพี่อู๊ดว่างแวะเข้าไปกินข้าวเที่ยงที่ตานีแบบด่วนๆ จากนั้นไปวัดตุยง, วัดช้างไห้ ,วัดทรายขาว, วัดศรีมหาโพธิ์ จากนั้นเดินทางสู่สงขลา แวะทักทายนางเงือก จากนั้นไปกินข้าวเย็นที่
ร้านศิลดาเกาะยอ พอกึ่มๆ มุ่งเข้าเริงราตรีและพักผ่อน เช้าวันที่ 29 ค่อยวางแผนกันอีกทีครับ..........

พี่น้องที่หาดใหญ่ ช่วงเย็นๆจะโทรนัดกันอีกครั้งนะครับว่าจะนัดเจอกันยังไง หรือถ้าผมเข้าถึงพื้นที่หาดใหญ่จะโทรเข้าไปหาครับ ทั้งพี่หรอย พี่ชัช พี่ตุ้ม พี่แป้ว และท่านอื่นๆ ที่ไม่ได้เอ่ยนามต้องขอ
อภัย ณ ที่นี้ด้วยครับ....

ขอบคุณครับ..............

รับทราบครับผม Grin

วันที่ 28-30 นี้ หากพี่บุญยังเดินขึ้นรถได้ ผมถือว่าทีมเสื้อแดงดูแลพี่บุญไม่ดีครับ

5555555
ได้โอกาส เล่นแบบท่านหนองหัวพรานซ้า..... Grin Grin Grin Grin

ชะเอิง....เงิง...เงย.....

เอ้อ คุณซับครับคุณซับ ทีมงานจะนำพี่บุญทัวร์วัดนะครับ Grin Grin Grin
เอาไว้ตอนคุณซับมามั่ง จะจัดทีมหามขึ้นรถไปวัดนะครับ ตกใจ

Cheesyการ์ดตกอีกแล้วซับเอ้ยยยย...อยู่ในซุ้มก็โดน...ออกไปเที่ยวนอกซุ้มก็โดน...แล้วพี่ๆจะตามไปหามกลับซุ้มไหวมั้ยนี่...หรือว่าจะตัดแค่หัวแม่โป้งกลับ Cheesy Cheesy Cheesy

ไม่เป็นไรครับ เดี๋ยวผมช่วยหามคุณทรัพย์ไปส่ง Grin

หามไปทำไม หนักและเสียเวลาเปล่า ๆ ฝังไว้ที่โคนต้นไม้ใกล้ ๆ ซะเลย ง่ายดี ชอบมาทำให้คนอื่นเค้าเข้าใจผิดดีนักว่าทีมเสื้อแดงนั้นไม่ใช่คนใจบุญถือศีล....
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6392 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2006, 10:02:45 PM »

ใช่ครับ เช้าวันนั้นขับรถจะไปทำงานตร.กำลังกู้กันอยู่ วางไว้ใต้พื้นซึ่งปูคร่อมบนคูริมถนน รู้สึกตรงนั้นมีโต๊ะนั่งชุดนึงด้วยเรียกว่าโต๊ะแรกก็ได้ โชคดีที่เจ้าร้านมาตรวจสอบและเจอก่อนเลยแจ้งตร.ทัน

งั้นตกลงนั่งร้านนี้ครับ ต้องให้กำลังใจและสนับสนุนครับ........... Grin

อีกอย่างผมเหนียวครับ คนน่ารัก ๆ อย่างผม พระคุ้ม ผีช่วยครับ... Wink

ขอบคุณครับ...............

Wink ระวังซักนิดก็ดีนะครับพี่แพะ ผมเชื่อครับว่าพี่แพะมีพระคุ้มแต่ตอนนี้ใครเป็นใครก็ไม่รู้ ผมกลัวผีจะเปลี่ยนใจช่วยซ้ำนะครับ ตกใจ

สงสัยพี่ก็องจะได้ข่าวลับมาแน่ ๆ เมื่อวานเลยซุ่มโปงในรถคนเดียวไม่ยอมชวนป๋าปาดังไปด้วย  ทีงี้รู้ยังครับพี่ว่าป๋าปาดังของเรานั้นเจ๋งขนาดไหน พี่ปูระวังให้ดีนะครับ งานนี้คู่ปรับลวดลายสุด ๆ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6393 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2006, 10:04:49 PM »

เมื่อวานพนักงานราชการเขต 2 ร.ร.บ้านดอนรัก หนองจิก โดนส่องดับ 15.30
วันนี้ผอ.ร.ร.บ้านบางเก่า สายบุรี เขต 1 (พื้นที่ครูอู๊ด)โดนอีกรายยิงแล้วเผาขณะขับรถออกจากร.ร. 15.15 เวลาดวงดับ... อนิจจา ... เป็นห่วงก็แต่ครูเบิ้ล...

ขอบคุณครับพี่เล็ก   ผมจะไม่ประมาท และจะเป็น นกรู้ อยู่ตลอดเวลาครับพี่  ว่าแต่ว่า ได้มีการพูดออกไปตรง ๆ กันไหมครับว่า แผน รปภ. นะพอเอาเข้าจริง ๆ ไม่มีใครมาอยู่กันที่โรงเรียนเลย หรือไม่ก็มาช่วงแรก ๆ หลังจากนั้นก็หายไปอีก คล้าย ๆ ไฟไหม้ฟาง
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6394 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2006, 10:07:02 PM »

Wink ดูโปรแกรมทัวของแบรทแพะแล้ว สาว่างานนี้ต้องพกอีโนเหน็บเอวเพิ่มไปด้วย น่าว่าจะสำคัญพอๆกับสปริงฟิวส์นิ เยาะเย้ย

อืมมมมม....วันนี้ก๊องนอนดึก.... Grin Grin Grin

ขอบคุณครับ...............

Wink กำลังจะไปนอนแล้วนิ พอดีตอนเย็นลืมปิดคอมฯ กลับมาเห็นหน้าจอค้างอยู่เลยแวะเข้ามาดูหน่อย Grin Grin Grin

ซ้อมนอนเยอะ ๆ เข้าไว้ครับพี่  คราวหลังจะได้เสียมวยขายหน้าประชาชีอีกรอบ   ก๊ากกกกกกกกกกกก  อะฟิ้วส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6395 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2006, 10:09:43 PM »

สวัสดีครับ เพื่อนๆๆ พี่ๆๆ ที่อยู่ 3 ชดต. ขอให้ระวังตัว และ ขอให้แคล้ว คลาดปลอดภัย ด้วยครับ
ช่วงนี้พวกมันเล่นปูพรม แบบถี่ยิบ มาตรการ ห้ามยิงก่อน นอกจากจวนตัว ป้องกันตัว และรักษาทรัพย์สิน
ชาวบ้านบางหมู่บ้านเริ่มอพยพอีกแล้วครับ พวกมันจะใช้ผู้หญิงเป็นแนวหน้า ในเวลาเจรจา

สำหรับใน ๓ จชต. แล้ว  หากใจบอกว่าใช่ ผมยิงก่อนถาม  ยิงแล้วเผ่น ครับ แต่ถ้านอกพื้นที่ ๓ จชต. ผมไม่สู้ใครครับ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6396 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2006, 10:12:08 PM »

ครับ..ก็ทำได้แค่....ข้าราชการครูบำนาญอายุเกินแปดสิบทำได้ แค่นั้นเอง

แค่นี้ก็ถือเป็นพระคุณ และ กำลังใจ สำหรับพี่น้องใน ๓ จชต. ที่เป็นคนดีทั้งหลายแล้วครับพี่  ขอบพระคุณมากครับ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6397 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2006, 10:14:14 PM »

โรงเรียนก็สั่งปิดแล้วแต่ข่าวตาไข่นุ้ยหายจ้อย.....เอ......ไปพร้อม ผอ.+isuzu เปล่า

คงไม่หรอกพี่ปู ไข่เปิ้ลเราหายตัวได้แค่สองสาเหตุ คือ เมาเหล้า กับ เมารัก......... แค่นั้นจริงๆ Shocked Grin

วุ้ย !!  แม่นจริง ๆ นับถือ นับถือ....
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6398 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2006, 10:16:01 PM »

สงสารครูเบิ้ลจัง...ใครๆก็ทับถม

อย่างงี้แหละครับจ่าหมิน  ปล่อยคนอิจฉาเค้าไปเถอะครับ อย่าไปสนใจเลย เค้าอิจฉานะครับ  ที่สาว ๆ ชอบมาทับกับผม  อุ้ย พูดอะไรออกไปเนี่ย....
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6399 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2006, 10:19:55 PM »

ไข่เบิ้ลได้ฝากขอบคุณพี่ชัช ที่ขายกล้องติดปืน เพื่อมาเลี้ยงน้องๆในวันที่ 28 นี้ ....

กระผ๊มและไข่เบิ้ล ขอขอบคุณพี่ชัชมา ณ ที่นี้ และสัญญาว่าจะกินให้เต็มที่สมกับความตั้งใจของพี่ชัชครับ... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ขอบคุณครับ................

Cheesy พี่แพะก็ปล่อยแมงมุมซักตัวซิครับ เอาไว้เป็นค่าน้ำมันรถ เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ป๋มว่าพี่ก๊องพูดมีเหตุผลนะเสี่ย Grin

แฮ่ ๆ  แต่งานนี้ ผมมอดทุกรายการเลยง่ะคับ ลงแรงอย่างเดียว คงไม่ว่ากันนะครับ  สหกรณ์หักจนเหลือเดือนละไม่กี่บาทแล้วนิ แฮ่ ๆ
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6400 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2006, 10:22:20 PM »

Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 07, 2008, 01:19:08 PM โดย ชัช » บันทึกการเข้า
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6401 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2006, 10:23:28 PM »

Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 07, 2008, 01:18:38 PM โดย ชัช » บันทึกการเข้า
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6402 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2006, 10:25:31 PM »

Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 07, 2008, 01:18:09 PM โดย ชัช » บันทึกการเข้า
ครูแอม-ทีมซึมเศร้าฯ
Hero Member

คะแนน 56

......ซึมเศร้าทีม......

« ตอบ #6403 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2006, 10:26:06 PM »

เยาะเย้ย  หูยยยยยยยยยยยยย พี่บุญ ลงใต้ไม่เท่าไหร่ หน้าตาอดหลับอดนอน ดูเหนื่อยสุดๆ  Shocked

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6404 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2006, 10:26:37 PM »

Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 07, 2008, 01:17:25 PM โดย ชัช » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 424 425 426 [427] 428 429 430 ... 35779
  พิมพ์