เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 01:23:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 452 453 454 [455] 456 457 458 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25701123 ครั้ง)
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #6810 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 03:36:18 PM »

เปิดช่อง 11 ช่วยกันเชียร์วอลเลย์บอลหญิงหน่อยครับ... กำลังมันเลย
มือเซ้ท เบอร์ 13 น่าเชียร์มากครับ น้ำลายหก น้ำลายหก

คือแบบว่า

หาหม้ายโทรทัศน์ครับ เอารูปมาแลหิดถี อี้ได้รู้ว่าน่าเชียร์หม้ายครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

jamin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 9

« ตอบ #6811 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 03:48:24 PM »

แพ้แล้วครับ  1-3 เซ็ท ...แย่จัง แต่ก็ยังน่าจะได้เข้ารอบต่อไป (รอบ 8 ทีม) เพราะสายนี้ มี 5 ทีม เอาเข้ารอบ 4 ทีมครับ
แต่ว่าท่านหนองหัวพรานครับ...ผมไม่รู้ว่าจะเอารูปลงยังไงครับ ดูจากโทรทัศน์ครับ เอาลงเนตม่ายเป็นครับ
nana/b
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #6812 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 04:26:32 PM »

:-* :-* :-*วันนี้วันที่  4  ธันวาคม  วันเกิด  babor  จ้า หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก
สุขสันต์วันเกิด  ขอให้มีความสุขมาก ๆ  สมปราถนาทุกประการนะจ๊ะ หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก    โดนชก โดนชกอย่าเมามากนะค่ะ
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #6813 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 05:43:58 PM »

ทันครับพี่ เจ้เล็กที่บาร์ใหม่ ...
และอีกที่ ที่ติดใจก็คือ ข้าวขาหมูที่สมก.ครับ ตอนนี้ก็ยังอยู่ ย้ายไปขายที่บาร์ใหม่กว่า หลัง ตึก อก. ครับ
แวะไปเที่ยวดูเด็กๆทีไร ต้องไปนั่งกินทุกครั้ง อร่อยมาก...เด็กตรึม ... เสื้อปริ กันทั้งนั้น เด็กเดี๋ยวนี้
ห้ามไม่สบายครับ ไอ..หรือจาม กระดุมหลุดทันที น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

คือแบบว่า

ไม่เคยเห็นนะครับ ขอดูตัวอย่างหน่อสิครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #6814 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 06:20:36 PM »

ข้อความเมื่อ: วันนี้ เวลา 12:02:11 AMข้อความโดย: jamin
ใส่การอ้างถึงคำพูด
อ้อ...อีกเรื่องนึง วันก่อนพบกันแต่ไม่ทราบ ลืมคาราวะพี่แพะครับ พึ่งทราบว่าเป็นพี่ KU 47 ... ผมรุ่นน้อง KU 53 ครับ

ด้วยความเคารพครับ.....

ยินดีที่มีน้องเคยู ที่นี่ครับไว้วันหลังกินเหล้า เล่าความหลังกันครับ.....

ที่จริงพี่ต้องเคยู 46 ครับซิ่วมา 1 ปีครับ พี่อยู่ตึก 13 ห้อง 112 ครับ....

ขอบคุณครับ................

ลูกชายผมเป็นรุ่นน้องคุณแพะด้วยเข้าเรียนปี47 อยู่ตึก13 เหมือนกัน ตึกนี้ตอนรับน้องใหม่มีกรอกเหล้าจนพับคาสนาม และให้แก้ผ้าคลานจากชั้นล่างขึ้นดาดฟ้า ให้กินถั่วเหลืองต้มเละๆในโถส้วม มีชักคะเย่อไข่ด้วยและ มีการวัดไข่ว่าใครติดอันดับจัมโบ้รึว่าบ๊วย ว่าแต่คุณแพะติดอันดับกับเขาบ้างไหมหล่ะ โดนชก

ด้วยความเคารพครับ...

แสดงว่าลูกพี่อู๊ดต้องรูปหล่อใช้ได้ ไม่งั้นไม่อยู่ตึกนี้ครับ เรื่องจริงไม่ได้อำครับ... Grin

ไม่น่าเชื่อ 17 ปีให้หลังความเข้มข้นไม่มีเปลี่ยนแปลง เสียดายสระขจีโดนถมไปแล้ว....

ไม่งั้นต้องไปแถกปลาไหล ที่นาโคลน และมาล้างตัวที่สระขจีครับ รุ่นผมจะทำที่หัวน้องน้อยให้แดง...

แล้วเดินจูงกันไปครับสามคนครับ แต่ละคนจะจูงน้องของเพื่อนๆครับ.......

เรื่องวัดไอคิว ไม่อยากคุย รุ่นพี่บอกไม่ไปปั่นอีกหน่อยมีลุ้นนะน้อง.............

แต่ขอโทษครับ ในห้องน้ำรูปโป๊เต็มฝา พร้อมกาวแป้งเปียกเปื้อนเต็มไปหมด ใครมันจะมีอารมณ์.......

สรุป จากชึ้นหนึ่งถึงดาดฟ้า ก็ตี 4 กว่าๆ ได้กินข้าวต้มเช้าพอดีเลย รอจนตกเย็นแต่งตัวให้หล่อ........

ไปจับคู่เดทกัน มีงานรับน้องตึกหอรวมกันทั้งมหาลัย ตึ่ก 13 คู่กับ ตึกชวนชม ผมได้เด็พละเป็นคู่เดท...

ด้วยความเป็นสุภาพบุรุษ ก็อยู่จนงานเลิก และขี่จักรยานไปส่งถึงหอในคืนนั้น กลับมาเถิดวันวาน วันวานยังหวานอยู่... Grin

ขอบคุณครับ...........

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #6815 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 06:50:15 PM »

คือแบบว่า

สงสัยคงไม่ชอบคนหน้าตาดี ผมถูกปรักปรำครับ วิลลี่เซ็งเลยครับ

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php/topic,26994.0.html

ขอบคุณครับ
[/quot(
     สวัสดีครับ คุณ บรรจง ไม่ว่ากันครับ โห๋มเราคนกันเองครับ
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #6816 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 06:53:19 PM »

ปีนี้ 2549 ตัวผมอายุครบ มีสิทธิ์เลือกตั้งพอดี แล้วผู้สมัครทั้งสองท่าน ก็รู้จัก แล้วผมจะใช้สิทธิ์ให้ใครดี แต่ดูๆแล้ว พี่บุญจะได้เปรียบ

เพราะได้ประสบพบหน้า หาเสียงกันมาแล้ว ส่วน สว.ปูยังไม่ได้หาเสียงกันเลย

แล้ว ตั้วเอีย "ปาดัง" ไม่ลงชิงชัยหรือคุณแพะ

ไอ้การที่สองคนนั้นชิงชัยกันก่อน แล้วไปชิงแช้มป์อีกครั้ง ผมว่ามันไม่ยุติธรรมนา
สวัสดีครับ เพื่อนๆๆ วันนี้ไปยิงปืนสนามผกก. โพธ มาครับ ได้พบพี่ ปาดัง ยิงลูกซอง เฉยเลย
มิน่าจะลงสมัคร ประธาน สว. นี่เอง สงสัยจะตัดไม่ข่มนามป่าวครับ และ ครูเบิ้ลโทรมาครับ ว่า ยัง
แทรก ซึม อยู่หาดใหญ่ เพราะ รร. ยังปิดต่อครับ

กำลังคิดดั้งชมรมสมาชิกสว.ลูกซองอยู่ ใครต้องการสมัครบ้าง เชิญที่สนามหาดใหญ่ได้เลย ตอนค่ำท่านผกก. โพธ ยังพาไปเลี้ยงข้าวต้มร้านนิด้าด้วย
 ขอขอบคุณท่านมาณ.ที่นี้ด้วย
    สวัสดีครับ พี่ปาดัง แล้วพี่สนใจตัวไหน ครับ น้องเรฯ    น้องเบฯ    หรือ น้องแอนครับ
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #6817 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 06:58:12 PM »

ปีนี้ 2549 ตัวผมอายุครบ มีสิทธิ์เลือกตั้งพอดี แล้วผู้สมัครทั้งสองท่าน ก็รู้จัก แล้วผมจะใช้สิทธิ์ให้ใครดี แต่ดูๆแล้ว พี่บุญจะได้เปรียบ

เพราะได้ประสบพบหน้า หาเสียงกันมาแล้ว ส่วน สว.ปูยังไม่ได้หาเสียงกันเลย

แล้ว ตั้วเอีย "ปาดัง" ไม่ลงชิงชัยหรือคุณแพะ

ไอ้การที่สองคนนั้นชิงชัยกันก่อน แล้วไปชิงแช้มป์อีกครั้ง ผมว่ามันไม่ยุติธรรมนา
สวัสดีครับ เพื่อนๆๆ วันนี้ไปยิงปืนสนามผกก. โพธ มาครับ ได้พบพี่ ปาดัง ยิงลูกซอง เฉยเลย
มิน่าจะลงสมัคร ประธาน สว. นี่เอง สงสัยจะตัดไม่ข่มนามป่าวครับ และ ครูเบิ้ลโทรมาครับ ว่า ยัง
แทรก ซึม อยู่หาดใหญ่ เพราะ รร. ยังปิดต่อครับ

กำลังคิดดั้งชมรมสมาชิกสว.ลูกซองอยู่ ใครต้องการสมัครบ้าง เชิญที่สนามหาดใหญ่ได้เลย ตอนค่ำท่านผกก. โพธ ยังพาไปเลี้ยงข้าวต้มร้านนิด้าด้วย
สวัสดีครับ พี่ปาดัง แล้วพี่สนใจตัวไหน ครับ น้องเรฯ น้องเบฯ หรือ น้องแอนครับ

ไม่น่าถามเลยครับพี่หรอย ต้องน้องแอน อยู่แล้วครับพี่...

ผมดูแล้วว่า ท่าทางจะปั๊มมัน และเต็มมือดีนะครับพี่....... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ขอบคุณครับ..............

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #6818 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 07:27:33 PM »

สวัสดีครับ พี่ปาดัง แล้วพี่สนใจตัวไหน ครับ น้องเรฯ น้องเบฯ หรือ น้องแอนครับ

ไม่น่าถามเลยครับพี่หรอย ต้องน้องแอน อยู่แล้วครับพี่...

ผมดูแล้วว่า ท่าทางจะปั๊มมัน และเต็มมือดีนะครับพี่....... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

มิน่า...เห็นต้องปลีกตัวออกไปยืนเต้นอยู่ริมรั้ว......สงบใจดับอารมณ์ ......
ไม่อยากอยู่เห็นหน้าน้องแอนนาน ๆ ใช่ม๊า...สงสัยเดี๋ยวคงใจแตก....

ไม่สู้เหมือนพีหรอย(จอมยุทธแหวนดัชนีพิฆาตนาง) กับตาโจ้เลย....ฮู่ ๆ ๆ ๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 04, 2006, 07:29:08 PM โดย tum610 » บันทึกการเข้า

หรอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #6819 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 07:32:07 PM »

มิน่า...เห็นต้องปลีกตัวออกไปยืนเต้นอยู่ริมรั้ว......สงบใจดับอารมณ์ ......
ไม่อยากอยู่เห็นหน้าน้องแอนนาน ๆ ใช่ม๊า...สงสัยเดี๋ยวคงใจแตก....

ไม่สู้เหมือนพีหรอย(จอมยุทธแหวนดัชนีพิฆาตนาง) กับตาโจ้เลย....ฮู่ ๆ ๆ ๆ
   สวัสดีครับ คุณ ตุ้ม อิ อิ มุขนี้หากินได้ตลอดครับ   แต่ตอนเช้าเมียสงสัยแหวนหายไปไหน?
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #6820 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 07:48:29 PM »

บอกว่าพี่บุญขอไปใช่ไม๊ครับ  พี่หรอย.. โดนชก

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #6821 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 07:51:17 PM »

ตกใจประกาศ ด่วน....

ตาเบิ้ล บุกเดี่ยว หาดใหญ่ ตกใจ
หลังจากนอนฝัดด้งเปล่าอยู่หลายคืน เนื่องจากรับประทาน แห้ว กับตาโจ้เมื่อคืนก่อน... หัวเราะร่าน้ำตาริน
มาวันนี้กลัดมันมาแต่หัววัน... น้ำลายหกสอบถามหาทางเพื่อระบายออกอย่างละล่ำละลัก......... น้ำลายหก
ผู้ใดเป็นห่วง หรือต้องการแนะแนวให้กับตาเบิ้ล ช่วย ว.13 ไปด่วนด้วย

....ไม่ต้องฟังอีกครั้ง...
.....จบ...

อ้า....ส่งยาละลายไขมันในอก ไปให้ หลังบ้านท่านเบิ้ลแล้วครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

jamin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 9

« ตอบ #6822 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 09:20:56 PM »

:-* :-* :-*วันนี้วันที่  4  ธันวาคม  วันเกิด  babor  จ้า หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก
สุขสันต์วันเกิด  ขอให้มีความสุขมาก ๆ  สมปราถนาทุกประการนะจ๊ะ หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก    โดนชก โดนชกอย่าเมามากนะค่ะ

วันนี้วันเกิดครูเบิ้ลจริงหรือครับ...ใครทราบ ยืนยันหน่อยครับ
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #6823 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 09:49:22 PM »

ตกใจประกาศ ด่วน....

ตาเบิ้ล บุกเดี่ยว หาดใหญ่ ตกใจ
หลังจากนอนฝัดด้งเปล่าอยู่หลายคืน เนื่องจากรับประทาน แห้ว กับตาโจ้เมื่อคืนก่อน... หัวเราะร่าน้ำตาริน
มาวันนี้กลัดมันมาแต่หัววัน... น้ำลายหกสอบถามหาทางเพื่อระบายออกอย่างละล่ำละลัก......... น้ำลายหก
ผู้ใดเป็นห่วง หรือต้องการแนะแนวให้กับตาเบิ้ล ช่วย ว.13 ไปด่วนด้วย

....ไม่ต้องฟังอีกครั้ง...
.....จบ...

อ้า....ส่งยาละลายไขมันในอก ไปให้ หลังบ้านท่านเบิ้ลแล้วครับ

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

SAVOK CZ
Hero Member

คะแนน 31

« ตอบ #6824 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 10:19:35 PM »

อยากไปเที่ยวหาเพื่อนยิงปืนภาคใต้  ให้ครูเปิ้ลเลี้ยงข้าวสักมื้อ ครูเปิ้ลจะขัดข้องหรือเปลาครับ
7มิถุนายน2548 พี่บุญเปรยไว้ แล้วก็เป็นจริงเมื่อ 28พฤศจิกายน2549
แต่นายโจที่รับปากแทนทีมงานไว้คราวนั้น ไม่มาด้วยซะนี่ Sad
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 04, 2006, 10:29:50 PM โดย SAVOK CZ » บันทึกการเข้า

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
หน้า: 1 ... 452 453 454 [455] 456 457 458 ... 35779
  พิมพ์