เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 05:28:12 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 550 551 552 [553] 554 555 556 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25805334 ครั้ง)
A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #8280 เมื่อ: มกราคม 18, 2007, 08:06:45 AM »

สวัสดีตอนเช้าครับ Grin Grin
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #8281 เมื่อ: มกราคม 18, 2007, 08:31:45 AM »

มารายงานตัวครับ อรุณสวัสดิ์

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #8282 เมื่อ: มกราคม 18, 2007, 09:23:44 AM »

คือแบบว่า

รับกาแฟกับท๋อมหม้ายครับหัวเช้าๆ

ผมบุคคลธรรมดาชัดเจนครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8283 เมื่อ: มกราคม 18, 2007, 09:42:42 AM »

ถ้าท่านกระจงจะรบจริง ๆ  ก่าหลบไปอำเภออีกหนนะ  ถามนายอำเภอว่าท่านกระจงขัดกับคุณสมบัติของการมีปืนตรงไหน ถ้ายังตอบตามเดิมอีกก่าบอกไปว่านั้นคือคำสั่งแต่ไม่ใช่กฎหมายสักหน่อย ถ้าเค้ายังยืนยันก่าบอกไปว่า ก่าอย่างนั้นม้ายพรือคับ ผมจะให้ศาลปกครองเป็นผู้ตัดสินก่าแล้วกัน หลังจากนั้นก่าไปยื่นขอ ป.1 กับเจ้าหน้าที่ถ้าเจ้าหน้าที่ไม่รับเรื่องก่าบอกเค้าว่ากำลังละเว้นการปฏิบัติหน้าที่โย่ห้าน รับเรื่องไปต้าปล่อยให้ผมกับนายอำเภอรบกันเองตั้วอย่ามายุ่งจะดีกว่าคับ ศาลปกครองเค้ามีไว้ให้ตัดสินในเรื่องไม่เที่ยงธรรมระหว่างคนของรัฐกับประชาชนอยู่แล้ว ถ้าเค้าไม่รับเรื่องก่าไปแจ้งความเท่โรงพักว่าเจ้าหน้าที่คนนั้น นามกุลนั้นละเว้นการปฏิบัติหน้าที่พันนั้น พันนี้ ........

ถ้าจะรบก่าต้องอย่าถอยม้ายงั้นเพื่อนตื๊บตายแหละคับเหอ........ คิดแลนะ อีรบหรือม้ายรบ ...... ปิดเทอมหนนี้ผมก่าว่าอีไปรบอำเภอสักหิดหล่าว ยังไม่โทรมาตามผมให้ไปเอา  ป.3 มาติดฝาเรินเล่น ๆ ทั้ง ๆ นายอำเภอน่าจะลงเมืองลุงแล้วนิ สงสัยอยากลองของ
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #8284 เมื่อ: มกราคม 18, 2007, 10:45:08 AM »

ด้นจริงๆ ด้นเหมือนไหร ด้นจริงๆ อิรบนายอำเภอเลย หรอยจริงพี่หลวง กลัวคับ อยามารบผมหาน Grin

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
พจน์-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #8285 เมื่อ: มกราคม 18, 2007, 11:36:17 AM »

ไข่มาอยู่แค่บ้านผมตะใด้ช่วยกัน แลกเดี๋ยวมันยิงน้องสาวข้างเรินผมเล่า อาการนาว่าอีปลอดภัย ตอนนี้อยู่ในห้องผ่าตัด กำลังเอาใจช่วยอยู่.ถูกเข้าหลายนัด แต่ว่าดีที่อ้วนหนักเกือบ 200 โล หวิดอยู่นิ.ชัดเจน. Angry Angry Angry

สวัสดีครับ,ขอบคุณครับ,ไม่เป็นไรครับ
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #8286 เมื่อ: มกราคม 18, 2007, 12:01:16 PM »

ถ้าท่านกระจงจะรบจริง ๆ ก่าหลบไปอำเภออีกหนนะ ถามนายอำเภอว่าท่านกระจงขัดกับคุณสมบัติของการมีปืนตรงไหน ถ้ายังตอบตามเดิมอีกก่าบอกไปว่านั้นคือคำสั่งแต่ไม่ใช่กฎหมายสักหน่อย ถ้าเค้ายังยืนยันก่าบอกไปว่า ก่าอย่างนั้นม้ายพรือคับ ผมจะให้ศาลปกครองเป็นผู้ตัดสินก่าแล้วกัน หลังจากนั้นก่าไปยื่นขอ ป.1 กับเจ้าหน้าที่ถ้าเจ้าหน้าที่ไม่รับเรื่องก่าบอกเค้าว่ากำลังละเว้นการปฏิบัติหน้าที่โย่ห้าน รับเรื่องไปต้าปล่อยให้ผมกับนายอำเภอรบกันเองตั้วอย่ามายุ่งจะดีกว่าคับ ศาลปกครองเค้ามีไว้ให้ตัดสินในเรื่องไม่เที่ยงธรรมระหว่างคนของรัฐกับประชาชนอยู่แล้ว ถ้าเค้าไม่รับเรื่องก่าไปแจ้งความเท่โรงพักว่าเจ้าหน้าที่คนนั้น นามกุลนั้นละเว้นการปฏิบัติหน้าที่พันนั้น พันนี้ ........

ถ้าจะรบก่าต้องอย่าถอยม้ายงั้นเพื่อนตื๊บตายแหละคับเหอ........ คิดแลนะ อีรบหรือม้ายรบ ...... ปิดเทอมหนนี้ผมก่าว่าอีไปรบอำเภอสักหิดหล่าว ยังไม่โทรมาตามผมให้ไปเอา ป.3 มาติดฝาเรินเล่น ๆ ทั้ง ๆ นายอำเภอน่าจะลงเมืองลุงแล้วนิ สงสัยอยากลองของ

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #8287 เมื่อ: มกราคม 18, 2007, 12:03:35 PM »

ไข่มาอยู่แค่บ้านผมตะใด้ช่วยกัน แลกเดี๋ยวมันยิงน้องสาวข้างเรินผมเล่า อาการนาว่าอีปลอดภัย ตอนนี้อยู่ในห้องผ่าตัด กำลังเอาใจช่วยอยู่.ถูกเข้าหลายนัด แต่ว่าดีที่อ้วนหนักเกือบ 200 โล หวิดอยู่นิ.ชัดเจน. Angry Angry Angry

ขอให้น้องเขาปลอดภัยและหายไวไวนะครับ Smiley

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #8288 เมื่อ: มกราคม 18, 2007, 12:09:02 PM »

ด้นจริงๆ ด้นเหมือนไหร ด้นจริงๆ อิรบนายอำเภอเลย หรอยจริงพี่หลวง กลัวคับ อยามารบผมหาน Grin

Winkแนะนำน้องจงพาพี่เข้มไปด้วยตะ แค่นายอำเภอเห็นหน้าก็มือสั่นแล้วฮ้าน.. เยาะเย้ย โดนชก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #8289 เมื่อ: มกราคม 18, 2007, 12:12:52 PM »

ขอให้น้องเขาปลอดภัยและหายไวไวนะครับ Smiley

ตาไข่ไปก็ไม่ช่วยไหรครับพี่พจน์ หยบอย่างเดียว แหลงเป็นแต่อัตตัญนั้น  โดนชก พี่พจน์ก็ระวังตัวเองให้มากนะครับ ด้วยความห่วงใยและขอให้น้องข้างเรินหายไวๆนะครับ

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #8290 เมื่อ: มกราคม 18, 2007, 12:13:07 PM »

เป๋นมาพัน.ไหน๋น๋น๋ ลองแกแจะมา ห้ า ย ฟังมังอิ้ด....... สู๊กา บือหยัดบือหยัด ห้ายหมากหมากมังหละโอ๋ย ผี่หน้อง แค่เรอนแค่ตั๋ว แหล่วน้านนนน...... Angry Angry Wink Wink Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 18, 2007, 12:16:58 PM โดย Wrangler 1 » บันทึกการเข้า

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #8291 เมื่อ: มกราคม 18, 2007, 12:19:35 PM »

ถ้าท่านกระจงจะรบจริง ๆ ก่าหลบไปอำเภออีกหนนะ ถามนายอำเภอว่าท่านกระจงขัดกับคุณสมบัติของการมีปืนตรงไหน ถ้ายังตอบตามเดิมอีกก่าบอกไปว่านั้นคือคำสั่งแต่ไม่ใช่กฎหมายสักหน่อย ถ้าเค้ายังยืนยันก่าบอกไปว่า ก่าอย่างนั้นม้ายพรือคับ ผมจะให้ศาลปกครองเป็นผู้ตัดสินก่าแล้วกัน หลังจากนั้นก่าไปยื่นขอ ป.1 กับเจ้าหน้าที่ถ้าเจ้าหน้าที่ไม่รับเรื่องก่าบอกเค้าว่ากำลังละเว้นการปฏิบัติหน้าที่โย่ห้าน รับเรื่องไปต้าปล่อยให้ผมกับนายอำเภอรบกันเองตั้วอย่ามายุ่งจะดีกว่าคับ ศาลปกครองเค้ามีไว้ให้ตัดสินในเรื่องไม่เที่ยงธรรมระหว่างคนของรัฐกับประชาชนอยู่แล้ว ถ้าเค้าไม่รับเรื่องก่าไปแจ้งความเท่โรงพักว่าเจ้าหน้าที่คนนั้น นามกุลนั้นละเว้นการปฏิบัติหน้าที่พันนั้น พันนี้ ........

ถ้าจะรบก่าต้องอย่าถอยม้ายงั้นเพื่อนตื๊บตายแหละคับเหอ........ คิดแลนะ อีรบหรือม้ายรบ ...... ปิดเทอมหนนี้ผมก่าว่าอีไปรบอำเภอสักหิดหล่าว ยังไม่โทรมาตามผมให้ไปเอา ป.3 มาติดฝาเรินเล่น ๆ ทั้ง ๆ นายอำเภอน่าจะลงเมืองลุงแล้วนิ สงสัยอยากลองของ

คือแบบว่า

รับทราบครับพี่หลวง ผมบุคคลธรรมดาครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #8292 เมื่อ: มกราคม 18, 2007, 12:24:34 PM »

คือแบบว่า

ด้นเหมือนจงเมาท๋อมครับ ว่าพรืออี้เอากี้ต้นเดียวได้ห้ายเพื่อนเพาะไว้ห้ายครับ สินค้าหนื่งตำบลครับ ท๋อม

ขอบคุณครับ

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #8293 เมื่อ: มกราคม 18, 2007, 12:44:22 PM »

ตกลงเป็นไงมั่งหือน้องจง นายทะเบียนว่ายังไงมั่งครับ

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #8294 เมื่อ: มกราคม 18, 2007, 01:28:27 PM »

ตกลงเป็นไงมั่งหือน้องจง นายทะเบียนว่ายังไงมั่งครับ

ตามสูตรครับลุงปู....

นายฯ(มันเป็นนายเราจริงๆ)..เนื่องจากผู้ขอ มีสั้น 1 ยาว 1 แล้ว....

ซึ่งเพียงพอต่อการป้องกันชีวิต และ ทรัพย์สินแล้ว สรุป คือ.........

"ไม่อนุญาต"

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
หน้า: 1 ... 550 551 552 [553] 554 555 556 ... 35779
  พิมพ์