เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 03:25:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 586 587 588 [589] 590 591 592 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25818773 ครั้ง)
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #8820 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2007, 08:43:58 AM »

Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #8821 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2007, 09:42:09 AM »

สวัสดีครับพี่น้องทุกท่าน ตื่นมาเห็นกับแกล้มกับข้าวของพี่ PU 45.......ท้องร้องจ๊อกกกกกกกก เลยอะคับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8822 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2007, 09:48:34 AM »

สวัสดีค่ะพี่ชาวใต้คนทุก สบายดีกันมั้ยค่ะ
 Wink

Shockedวัยรุ่นเซ็งเลย..........................ทักแต่ชาวใต้ไม่เห็นโผ่ลไปหาชาวเหนือบ้างเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน........................น่าน้อยใจนัก Cry

ไม่ต้องน้อยใจจ๊ะน้องโด่ง  Grin  คนที่จะทักน้องโด่งนั้นรออยู่ที่ภาคใต้แล้ว  :Smiley แต่ไม่รู้น้องโด่งจะมาให้ทักวันไหน  Cheesy เค้าจะทักน้องโด่งว่า สวัสดีค่ะป๋าโด่ง  จูบบบบ ได้ยินเสียงร่ำลือมานานแล้ว  เยาะเย้ย เพิ่งได้เจอตัวจริงก็วันนี้  จูบบบบ คืนนี้เราอยู่ด้วยกันทั้งคืนทั้งวันนะค่ะป๋า Grin น้ำลายหก Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8823 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2007, 09:50:59 AM »

ขอต้อนรับท่าน TABOO เข้าสู่แดนใต้ครับ

เย็นนี้ใครว่างเรียนเชิญนะครับ มีเลี้ยงดูปูเสื่อท่านตาบูที่ร้าน "ครกไม้ไทย" หนุกหนานคร้าบบบบบ

ไอ๋หย๋า นึกว่าพามาหาดใหญ่  เสาร์ อาทิตย์ นี้ว่างพอดี   หลงรัก กลับบ้านไม่ได้เพราะสร้อยไปอยู่ที่โรงจำนำ จ้า Grin
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #8824 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2007, 09:52:16 AM »

สวัสดีครับพี่น้องทุกท่าน ตื่นมาเห็นกับแกล้มกับข้าวของพี่ PU 45.......ท้องร้องจ๊อกกกกกกกก เลยอะคับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ว่างๆไปเที่ยวบ้านพี่ดิ จาให้น้องเลี้ยงจ้ะ

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #8825 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2007, 09:55:42 AM »

ไม่ต้องน้อยใจจ๊ะน้องโด่ง  Grin  คนที่จะทักน้องโด่งนั้นรออยู่ที่ภาคใต้แล้ว  :Smiley แต่ไม่รู้น้องโด่งจะมาให้ทักวันไหน  Cheesy เค้าจะทักน้องโด่งว่า สวัสดีค่ะป๋าโด่ง  จูบบบบ ได้ยินเสียงร่ำลือมานานแล้ว  เยาะเย้ย เพิ่งได้เจอตัวจริงก็วันนี้  จูบบบบ คืนนี้เราอยู่ด้วยกันทั้งคืนทั้งวันนะค่ะป๋า Grin น้ำลายหก Grin

Smileyของตัวเองนะเอาให้รอดเสียก่อนนะ เห็นมาทีไรกินแห้วทุกทีแล้วเที่ยวโบ๊ยไส่คนโน้นคนนี้ อิ อิ ถ้าอาโด่งคิดจะฝากความหวังไว้ที่ตาเบิ้ลนี่ขอแนะนำว่าคดห่อมาเองดีกว่าครับ แต่ระวังด้วยนะครับเดี๋ยวตาเบิ้ลจะมาแย่งกินอีก  เยาะเย้ย

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #8826 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2007, 10:07:18 AM »

ว่างๆไปเที่ยวบ้านพี่ดิ จาให้น้องเลี้ยงจ้ะ

ส่วนใหญ่ท่าฝั่งเลตก จะโฉบผ่านวูบวาบ.......หาจังหวะโฉบจิกไม่ค่อยได้เลยครับ

http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #8827 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2007, 10:16:02 AM »

ส่วนใหญ่ท่าฝั่งเลตก จะโฉบผ่านวูบวาบ.......หาจังหวะโฉบจิกไม่ค่อยได้เลยครับ

Winkสวัสดีครับพี่แพะ พรันพรื้อมั่งนั้น ไม่ได้เจอกันเลยเหมือนอยู่ไกลกันจังหูนิ  Grin ถ้ามีโอกาสน่าจะแวะเวียนไปไปแถวนั่นบ้างเนอะ มีเหยื่ออันโอชะนั่งท่าอยู่แล้วนั้น  Grin Grin Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8828 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2007, 10:19:21 AM »

Smileyของตัวเองนะเอาให้รอดเสียก่อนนะ เห็นมาทีไรกินแห้วทุกทีแล้วเที่ยวโบ๊ยไส่คนโน้นคนนี้ อิ อิ ถ้าอาโด่งคิดจะฝากความหวังไว้ที่ตาเบิ้ลนี่ขอแนะนำว่าคดห่อมาเองดีกว่าครับ แต่ระวังด้วยนะครับเดี๋ยวตาเบิ้ลจะมาแย่งกินอีก  เยาะเย้ย

เดี๋ยว 2 ทุ่มก็ขอตัวกลับบ้านอีกหร๊อก เยาะเย้ย โดนชก โดนชก วีซ่านะขอให้มันดึก ๆ หน่อยดิ เยาะเย้ย โดนชก โดนชก โดนชก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8829 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2007, 10:21:43 AM »

บ่าววุธ MK4 ข้อความเต็มลบด้วยนะครับ แจ้งสมาชิกภาคใต้ทุกท่านครับ ตอนนี้ผมทำเรื่องย้ายจาก หาดใหญ่ มาอยู่ บก.สส. แล้ว ได้รับการอนุมัติเรียบร้อย จะย้ายปีงบประมาณหน้าครับ

กลายเป็นคนกุงเตปไปซะแว้ว  Cheesy สงสัยน้อยใจวันนั้นมาไม่ถึงหาดใหญ่เลยทำเรื่องย้ายซะเลย Undecided Cheesy
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #8830 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2007, 10:35:30 AM »

เห็นกับ ก็บ่งบอกพุง ทั้งสองคนละครับ คริๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Virus
Hero Member

คะแนน 6

« ตอบ #8831 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2007, 10:43:45 AM »

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก ตื่นมาเปิดเห็นกระทู้นี้ หิวข้าว

พี่จ่าหมิน เต็มจอเลย หน้าก็ยังคงดำต่อไปเรื่อยๆ

จะดี จะชั่ว อยู่ที่ตัวทำ
จะสูง จะต่ำ อยู่ที่เราทำตัว
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #8832 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2007, 11:27:18 AM »

Winkสวัสดีครับพี่แพะ พรันพรื้อมั่งนั้น ไม่ได้เจอกันเลยเหมือนอยู่ไกลกันจังหูนิ Grin ถ้ามีโอกาสน่าจะแวะเวียนไปไปแถวนั่นบ้างเนอะ มีเหยื่ออันโอชะนั่งท่าอยู่แล้วนั้น Grin Grin Grin

สวัสดีเช่นกันครับ......เอิ้ก เอิ้กกกกกก สาว่าไกลจังหูเหมือนแหละ.....  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินน่าจะซาวซาวทีมพี่น้อง ไปเลี้ยงเหยื่อฝั่งขะโน้น ให้ได้หรอยแรงอ๋อก สักรอบดีหว๊า........... น้ำลายหก น้ำลายหก

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #8833 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2007, 11:39:09 AM »

บ่าววุธ MK4 ข้อความเต็มลบด้วยนะครับ แจ้งสมาชิกภาคใต้ทุกท่านครับ ตอนนี้ผมทำเรื่องย้ายจาก หาดใหญ่ มาอยู่ บก.สส. แล้ว ได้รับการอนุมัติเรียบร้อย จะย้ายปีงบประมาณหน้าครับ
กลายเป็นคนกุงเตปไปซะแว้ว Cheesy สงสัยน้อยใจวันนั้นมาไม่ถึงหาดใหญ่เลยทำเรื่องย้ายซะเลย Undecided Cheesy

Grin Grin Grin Grin Grin

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #8834 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2007, 11:47:06 AM »

เอามาฝากชาวด้ามขวานจ้า............

หน้า: 1 ... 586 587 588 [589] 590 591 592 ... 35779
  พิมพ์