เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 05:19:01 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 615 616 617 [618] 619 620 621 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25819650 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9255 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2007, 09:57:06 AM »

แฮ่ๆ..หวัดดีครับน้องใหม่ขออนุญาตรายงานตัวด้วยความเคารพครับ ผมอยู่อ.เมือง จ.นราธิวาส ครับ ขออนุญาตฝากเนื้อฝากตัวเป็นสมาชิกเพื่อนคอปืน..ด้ามขวานด้วยคนครับ  Grin Grin Grin

ยินดีต้อนรับครับ  ว่าแต่อยู่แถวไหนทำอะไรครับ  กินเหล้าหรือเปล่า Smiley  ผมจะได้แว่บไปจ๊ะเอ๋กันก่อน  Wink Cheesy
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9256 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2007, 10:01:54 AM »

พี่น้องทุกท่านครับ Smiley นัดเมากันที่หาดใหญ่สักวันดีกว่าครับ ไหน ๆ มิตติ้งเมษาฮาวายก็ยังไม่มีกำหนดการที่แน่นอน Wink

ผมเงินเดือนออกวันที่  23  ก.พ.  2551 Smiley

โรงเรียนปิดเทอมวันที่เท่าไรไม่รู้  แต่ว่างหลังวันที่  12  มี.ค.  2551 Cheesy  แต่ช่วงนี้ถ้าเป็นเสาร์อาทิตย์ก็ว่างอยู่แล้ว Grin

วันไหนว่ามา  Angry   อยากเหล้า  Smiley   อยากกับแกล้ม  Smiley  อยากพบปะพี่น้อง Grin หลงรัก
nine รักในหลวง
มนุษย์ล่วงทุกข์ได้ด้วย...ความเพียร
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 44

การเดินทางไกลนับหมื่นลี้....ต้องเริ่มต้นที่ก้าวแรก

« ตอบ #9257 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2007, 10:03:55 AM »

แฮ่ๆ..หวัดดีครับน้องใหม่ขออนุญาตรายงานตัวด้วยความเคารพครับ ผมอยู่อ.เมือง จ.นราธิวาส ครับ ขออนุญาตฝากเนื้อฝากตัวเป็นสมาชิกเพื่อนคอปืน..ด้ามขวานด้วยคนครับ  Grin Grin Grin

ยินดีต้อนรับครับ ว่าแต่อยู่แถวไหนทำอะไรครับ กินเหล้าหรือเปล่า Smiley ผมจะได้แว่บไปจ๊ะเอ๋กันก่อน Wink Cheesy
ยินดีมากครับ ผมอยู่โรงเรียนจังหวัดครับ พักในบ้านพักของโรงเรียน ไม่กินเหล้าครับ แต่ชอบนั่งโม้กับพรรคพวกในวงได้ทั้งคืนครับ( ฉายาขุนขยับกับพินาศ) แล้วคุณbabor อยู่แถวๆไหนครับ เผื่อว่าจะได้เจอกันมั่งครับ

หลังจากพายุผ่านไป..ท้องฟ้าสดใสขึ้นทันตา..อุปสรรคนานาก็ผ่านเลยไป..ชีวิตใหม่เริ่มก้าวเดินอย่างทรนง..แข็งแกร่งดุจหมู่เกาะ.....กลางคลื่นลม..
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #9258 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2007, 10:06:32 AM »

แฮ่ๆ..หวัดดีครับน้องใหม่ขออนุญาตรายงานตัวด้วยความเคารพครับ ผมอยู่อ.เมือง จ.นราธิวาส ครับ ขออนุญาตฝากเนื้อฝากตัวเป็นสมาชิกเพื่อนคอปืน..ด้ามขวานด้วยคนครับ Grin Grin Grin

ยินดีต้อนรับท่าน nine ครับผม......ทางเราทีมฮานเสื้อแดงทั้งสนง.ใหญ่ และสาขา.....จะมีแมทช์กระชับความสัมพันธ์กันบ่อย เรียนเชิญตามจังหวะและโอกาศมา ณ.ที่นี้เลยนะครับ Grin Grin Grin Grin

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #9259 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2007, 10:10:48 AM »

พี่น้องทุกท่านครับ Smiley นัดเมากันที่หาดใหญ่สักวันดีกว่าครับ ไหน ๆ มิตติ้งเมษาฮาวายก็ยังไม่มีกำหนดการที่แน่นอน Wink
ผมเงินเดือนออกวันที่  23  ก.พ.  2551 Smiley
โรงเรียนปิดเทอมวันที่เท่าไรไม่รู้  แต่ว่างหลังวันที่  12  มี.ค.  2551 Cheesy แต่ช่วงนี้ถ้าเป็นเสาร์อาทิตย์ก็ว่างอยู่แล้ว Grin
วันไหนว่ามา  Angry   อยากเหล้า  Smiley   อยากกับแกล้ม  Smiley  อยากพบปะพี่น้อง Grin หลงรัก

เอาด้วยคนครับ.........เหล้าไม่ค่อยอยากสักเท่าไหร่  :Smiley :Smiley  น้ำลายหก น้ำลายหก Tongue Tongueแต่อยากเจอพี่น้อง มากกว่าครับ น้ำลายหก น้ำลายหก

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9260 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2007, 10:14:20 AM »

ยินดีต้อนรับครับ ว่าแต่อยู่แถวไหนทำอะไรครับ กินเหล้าหรือเปล่า Smiley ผมจะได้แว่บไปจ๊ะเอ๋กันก่อน Wink Cheesy
ยินดีมากครับ ผมอยู่โรงเรียนจังหวัดครับ พักในบ้านพักของโรงเรียน ไม่กินเหล้าครับ แต่ชอบนั่งโม้กับพรรคพวกในวงได้ทั้งคืนครับ( ฉายาขุนขยับกับพินาศ) แล้วคุณbabor อยู่แถวๆไหนครับ เผื่อว่าจะได้เจอกันมั่งครับ

รับทราบครับ Wink  โรงเรียนนั้นผมไปอบรมบ่อย ๆ (เมื่อก่อน) แต่หลังจากไปแปลงร่างเพื่อปรับปรุงระบบการทำงานของโรงเรียนให้ดีขึ้นโดยไปอบรมแต่ไม่ยอมลงชื่อว่ามาอบรม ที่นี่เค้าเลยไม่ส่งผมไปอบรมอีกเลย Grin

ไม่ก๊งเหล้า แล้วกินกับแกล้มหรือเปล่าล่ะครับ Grin  ใช้ปืนอะไรอยู่ครับ เผื่อจะไปขอแบ่งกระสุนมาใช้บ้าง   Cheesy เป็นคนนราฯเลยหรือเปล่าครับ  ย้ายผมไปอยู่ที่นั่นมั้งต้า Grin  สอนวิชาอะไรครับ  ผมสอนวิชาคอมมิวนิสต์ Grin
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #9261 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2007, 10:22:55 AM »

รับทราบครับ Wink โรงเรียนนั้นผมไปอบรมบ่อย ๆ (เมื่อก่อน) แต่หลังจากไปแปลงร่างเพื่อปรับปรุงระบบการทำงานของโรงเรียนให้ดีขึ้นโดยไปอบรมแต่ไม่ยอมลงชื่อว่ามาอบรม ที่นี่เค้าเลยไม่ส่งผมไปอบรมอีกเลย Grin

ไม่ก๊งเหล้า แล้วกินกับแกล้มหรือเปล่าล่ะครับ Grin ใช้ปืนอะไรอยู่ครับ เผื่อจะไปขอแบ่งกระสุนมาใช้บ้าง Cheesy เป็นคนนราฯเลยหรือเปล่าครับ ย้ายผมไปอยู่ที่นั่นมั้งต้า Grin สอนวิชาอะไรครับ ผมสอนวิชาคอมมิวนิสต์ Grin
เยาะเย้ยนึกว่าสอนวิชาบุคคลทำการรบซะอีก
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #9262 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2007, 11:03:23 AM »

แฮ่ๆ..หวัดดีครับน้องใหม่ขออนุญาตรายงานตัวด้วยความเคารพครับ ผมอยู่อ.เมือง จ.นราธิวาส ครับ ขออนุญาตฝากเนื้อฝากตัวเป็นสมาชิกเพื่อนคอปืน..ด้ามขวานด้วยคนครับ Grin Grin Grin

ไม่น่าเล้ยยยย...... Undecided

แฮะๆ.....ล้อเล่นนนนครับ

ยินดีต้อนรับสู่กระทู้ที่อบอุ่น(จนร้อน)ที่สุดในประเทศไทย Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #9263 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2007, 11:39:54 AM »

โรงเรียนปิดเทอมวันที่เท่าไรไม่รู้  แต่ว่างหลังวันที่  12  มี.ค.  2551 Cheesy แต่ช่วงนี้ถ้าเป็นเสาร์อาทิตย์ก็ว่างอยู่แล้ว Grin

23/02/2551 ผมว่างพอดีเลย ยินดีให้เลี้ยงครับ หาน้องๆที่คิทแชลแนลก็ได้นะ ไม่ว่ากัน Smiley Smiley Smiley

อ้าว ผิดพลาดลืมดู ต้องรออีกตั้งปี ก็คงจะว่างเหมือนเดิมนะครับ :Smiley :Smiley :Smiley
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 20, 2007, 11:42:59 AM โดย Padang » บันทึกการเข้า

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9264 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2007, 12:45:09 PM »

Grin Grin  บอกแล้วให้ใจเย็น ๆ  ดูให้ดี ๆ ก่อน แหม๋ โค้ชฮิม ล่ะก็ อิ อิ Grin Grin ส่วนเรื่องมิตติ้งนัดกันมาเลย ยุ ยุ ยุ Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9265 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2007, 12:54:26 PM »

เห็นเจ้าของสนามเข้ามาดูแว่บ ๆ อิ อิ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9266 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2007, 12:55:19 PM »

พี่โพธครับ  เปิดร้านอาหารสำหรับชุดคอปืนสักร้านซิครับ แต่ห้ามพกปืนเข้าร้านให้เอาไปฝากไว้กับผมแทน อิ อิ
มนุษย์ล่วงทุกข์ได้ด้วย...ความเพียร
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 44

การเดินทางไกลนับหมื่นลี้....ต้องเริ่มต้นที่ก้าวแรก

« ตอบ #9267 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2007, 12:59:30 PM »

รับทราบครับ Wink โรงเรียนนั้นผมไปอบรมบ่อย ๆ (เมื่อก่อน) แต่หลังจากไปแปลงร่างเพื่อปรับปรุงระบบการทำงานของโรงเรียนให้ดีขึ้นโดยไปอบรมแต่ไม่ยอมลงชื่อว่ามาอบรม ที่นี่เค้าเลยไม่ส่งผมไปอบรมอีกเลย Grin

ไม่ก๊งเหล้า แล้วกินกับแกล้มหรือเปล่าล่ะครับ Grin ใช้ปืนอะไรอยู่ครับ เผื่อจะไปขอแบ่งกระสุนมาใช้บ้าง Cheesy เป็นคนนราฯเลยหรือเปล่าครับ ย้ายผมไปอยู่ที่นั่นมั้งต้า Grin สอนวิชาอะไรครับ ผมสอนวิชาคอมมิวนิสต์ Grin

แสดงว่าอยู่แถวๆนี้นี่เองแต่ไม่ยอมบอกว่าอยู่ที่ไหน  ฉายาขุนขยับกับพินาศคงไม่ต้องบรรยายสรรพคุณแล้วใช่มั๊ย?  Grinใช้ 9 ม.ม.BERRETA PX4 โครงการของสก.สค.รุ่นแรกครับ ราคาถูกดี.555.. Grin  เป็นคน อ.หางดง จ.เชียงใหม่ แต่มาสอบบรรจุได้ที่นี่ตั้งแต่ปี 41 แล้วครับ   สอนวิชาดนตรีครับทำวงโยธวาทิต แต่ชอบยิงปืนครับ

หลังจากพายุผ่านไป..ท้องฟ้าสดใสขึ้นทันตา..อุปสรรคนานาก็ผ่านเลยไป..ชีวิตใหม่เริ่มก้าวเดินอย่างทรนง..แข็งแกร่งดุจหมู่เกาะ.....กลางคลื่นลม..
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 44

« ตอบ #9268 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2007, 01:03:18 PM »

ยินดีต้อนรับท่าน nine ครับผม......ทางเราทีมฮานเสื้อแดงทั้งสนง.ใหญ่ และสาขา.....จะมีแมทช์กระชับความสัมพันธ์กันบ่อย เรียนเชิญตามจังหวะและโอกาศมา ณ.ที่นี้เลยนะครับ Grin Grin Grin Grin

ขอบคุณครับ มีโอกาสผมขออนุญาตร่วมแจมด้วยคนครับ Cheesy Cheesy Cheesy

poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #9269 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2007, 01:13:42 PM »

ร้าน ไทปัน ปากทางเข้า เป็นสาขามาจากปัตตานี เจ้าของร้านอัธยาศัย ดีมาก ช่วยอุดหนุนเค้าก็ดีครับ บรรยากาศดีด้วยครับ แต่แนะนำให้ยิงก่อนกินนะครับ อย่ากินก่อนยิงเพราะ Lกฮ. กับดินปืนเค้าไม่ให้ผสมกันครับ ขี้เกียจเปลี่ยนหลังคาที่แนวยิง 55555555555

หน้า: 1 ... 615 616 617 [618] 619 620 621 ... 35779
  พิมพ์