เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 01:19:20 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 632 633 634 [635] 636 637 638 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25817793 ครั้ง)
พจน์-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #9510 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2007, 05:53:17 PM »

สวัสดี ครับพี่ๆ ผมเป็ยเด็กใหม่ที่หันมาเล่นปืน ครับ อยู่ โก-ลก ครับ อยากทราบว่า ร้านปืนทางใต้ ควรที่จะไปซื้อร้านไหนครับ หาดใหญ่มีหรือเปล่า ผมทำธุรกิจค้าไม้ที่มาเลเซีย จำเป้นมาก ที่ต้องมีปืนทางใต้ตอนนี้ก้ไม่ปลอดภัย อยากไห้พี่ที่อยู่ทางโก-ลก ทางใต้ให้คำแนะนำเรื่อง ปืน และ ร้าน ที่จะจัดหาซื้อได้ ขอบคุณพี่มากๆครับ ผมรอคำตอบอยู่นะครับ
สวัสดีครับ ผมอยู่ปาดีนิ ยินดีรู้จักครับ.

ผมอยู่โก-ลกเหมือนกันครับ.... Cheesy

สวัสดีครับ,ขอบคุณครับ,ไม่เป็นไรครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #9511 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2007, 06:02:02 PM »

สว.พจน์....สูหลอบมาถึ้งแหล่กปาหรือ...ฮาโรย เที่ยวเสี้ยหลายวัน เนอะ....กือบายดี๋โหย๋หมี....
วันเท่ห์ เสห์ ผี่หน้องเค้านัดกิ๋นงานกั๋นเท่ห์ ห้าดใหย้ โด้......สูวางไป่หมีแส หล่าวห้ายฟังมังโอ้ยย.......... Grin Grin Grin Grin

วางอยู่อีไปกันพันไหน ไปรับผมเท่นราใด้มิ

อ๋อ นึกว่าแหลงกับไผ๋ที่ไหน ที่แท้ก่าไผ๋เด็กยโสนี่เอง อิ อิ ม้ายโร้ไปถึงยโสม้าย แล้วก่าม้ายโร้เซ้อไรมาฝากน้อง ๆ ทางใต้มั้งม้าย Grin
ไปงานล้วนๆครับพี่น้อง.

ถ่าข่านัน.......ม่ายถึงก่าห้ายมั๊นโร่ไป่ ไมโย้เหลื๊อ คับเฮอ ผี่หน้องเฮอ....... น้ำลายหก น้ำลายหก หลงรัก หลงรัก
ไปงานล้วนๆคร้าบ. ไปหกล้อหลวงรถฟัดแค่ด๋อย.ไปหลบแค่ 5000 โล.

สวัสดีครับ,ขอบคุณครับ,ไม่เป็นไรครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #9512 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2007, 06:05:22 PM »

Grin Grinไปโกลกครั้งนี่ต้องขอบคุณพี่แพะและพี่ก็องมากๆ ครับที่ให้การต้อนรับเป็นอย่างดี Grin Grinและ ได้เห็นพี่แพะเต้น..เพราะธรรมดาตาเบิ้ลบอกว่าพี่แพะจะไม่ออกอาการถึงขนาดนี้..สงสัยมีสิ่งจูงใจอย่างแรง..ใช้มั้ยครับพี่แพะ:D~ น้ำลายหกส่วนพี่ก็องนั้งได้เรียบร้อยมาก..สงสัยจะเมาตาลาย..หรือเก็บข้อมูลอะไรบางอย่าง(สาวๆ) Grin Grin
เสียดายจังคุณวุฒิ  ผมไม่อยู่ไปราชการอิสาน โอกาสหน้าจะไม่ให้พลาดครับ.

Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #9513 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2007, 06:10:32 PM »

สว.พจน์....สูหลอบมาถึ้งแหล่กปาหรือ...ฮาโรย เที่ยวเสี้ยหลายวัน เนอะ....กือบายดี๋โหย๋หมี....
วันเท่ห์ เสห์ ผี่หน้องเค้านัดกิ๋นงานกั๋นเท่ห์ ห้าดใหย้ โด้......สูวางไป่หมีแส หล่าวห้ายฟังมังโอ้ยย.......... Grin Grin Grin Grin

วางอยู่อีไปกันพันไหน ไปรับผมเท่นราใด้มิ

อ๋อ นึกว่าแหลงกับไผ๋ที่ไหน ที่แท้ก่าไผ๋เด็กยโสนี่เอง อิ อิ ม้ายโร้ไปถึงยโสม้าย แล้วก่าม้ายโร้เซ้อไรมาฝากน้อง ๆ ทางใต้มั้งม้าย Grin

ถ่าข่านัน.......ม่ายถึงก่าห้ายมั๊นโร่ไป่ ไมโย้เหลื๊อ คับเฮอ ผี่หน้องเฮอ....... น้ำลายหก น้ำลายหก หลงรัก หลงรัก
ไปงานล้วนๆคร้าบ. ไปหกล้อหลวงรถฟัดแค่ด๋อย.ไปหลบแค่ 5000 โล.

ก๊ากกกกกก.......เข็ดเอวได้แรงอ่อก...... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #9514 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2007, 06:18:38 PM »

ก๊ากกกกกก.......เข็ดเอวได้แรงอ่อก...... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไปนวดเท่โกลกเตอะพรื้อ.

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9515 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2007, 06:21:09 PM »

พี่โพธครับ  ฝากขังคนในรูปซึ่งใส่ชุดขาวที่โดนระเบิดจากปาดีตอนโน้นสักสองสามคืนซิครับพี่  ฐานแอบมาและกลับก่อนผู้บังคับบัญชา อิ อิ

พี่แพะเมือง  โม้จัง นาน ๆ ทีได้อ้อร้อแบบฉายเดี่ยว  เห็นไหมว่าแขวนพระพิฆเนศรแล้วดีกว่าเดิม อิ อิ

พี่ สว. พจน์  อย่าหกนายวุฒิต้า พี่ม้ายช้ายทำงานนิ  จีบแต่หญิงแถมกันไว้กินเองอีกต่างหาก ช้ายม้ายพี่แพะเมือง หุ หุ

พี่หนึ่งทศกรรณฐ์  สั่งของอะไรแล้วบ้างแจ้งทางหลังไมค์ด้วยครับ ลืมฉาดแล้วนิป๋ม  จะได้เช็คราคาแล้วแจ้งกลับให้ทราบพร้อม .40 ก่อนที่จะยืนยันการสั่งเลยครับ
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #9516 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2007, 06:30:25 PM »

ไดโนเสาร์สนิมกิน   เหอๆ   เห็นพี่ๆ แล้วหนุกหนานคับ มีโอกาสเจอกันอีกครับ

บางโพ 5
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9517 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2007, 06:30:46 PM »

ทำไมกล้องถ่ายรูปพี่ชัช  พี่ตุ้ม  ถ่ายรูปผมแล้วดูจะอวบอั๋นกว่าเดิมล่ะ....  กล้องเสียอีกแล้วหรือครับพี่
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #9518 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2007, 06:44:46 PM »

ไปนวดเท่โกลกเตอะพรื้อ.

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9519 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2007, 06:55:49 PM »

เฮ้อ !! เซ็งจังหู   Tongue

ต่อเช้าว่าอีไปเอา ป.๓  ไอ้ตัวเอียดเท่ขอไว้แรกวันก่อนนู่น  แล้วก่าอียื่นเปลี่ยนเป็นโลกซอง  พออ่านถึงหน้าสุดท้ายของกระทู้ปืนลูกซองรุ่น ๕๔๓  ก่าได้คำตอบว่าให้ ป.๓ ตัวฮั้นตั้งไว้เท่อำเภอดีกว่า ไปเอามาก่าเปลืองน้ำมันเปร่าเปร่า Undecided  ปืนเข้ามาแหม็ดแล้ว  ฉาดพอหาแหล่งเบี้ยได้ ก่ารอเปลี่ยนขนาดปืนสักหิดนิ  ก่าผ่างเข้าแล้ว  Cry  Undecided  Embarrassed

ไดโนเสาร์สนิมกิน   เหอๆ   เห็นพี่ๆ แล้วหนุกหนานคับ มีโอกาสเจอกันอีกครับ

ของท่านอ่ะพันพรือมั้ง   ไม่ใช่ไดโนเสาร์หนิมกินม้ายอ่ะ  Grin
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #9520 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2007, 07:26:34 PM »

สวัสดี ครับพี่ๆ ผมเป็ยเด็กใหม่ที่หันมาเล่นปืน ครับ อยู่ โก-ลก ครับ อยากทราบว่า ร้านปืนทางใต้ ควรที่จะไปซื้อร้านไหนครับ หาดใหญ่มีหรือเปล่า ผมทำธุรกิจค้าไม้ที่มาเลเซีย จำเป้นมาก ที่ต้องมีปืนทางใต้ตอนนี้ก้ไม่ปลอดภัย อยากไห้พี่ที่อยู่ทางโก-ลก ทางใต้ให้คำแนะนำเรื่อง ปืน และ ร้าน ที่จะจัดหาซื้อได้ ขอบคุณพี่มากๆครับ ผมรอคำตอบอยู่นะครับ
ทางใต้ตั้งแต่ชุมพรลงมาไม่มีร้านปืนซึ่งขายปืนอยู่ในปัจจุบันครับ จะมีก็แต่อดีตร้านปืนซึ่งมีใบอนุญาตและโควต้าอยู่คงเดิมเท่านั้น บางครั้งก็อาจมีกระสุนปืนขายบ้างแล้วแต่สภาวะการณ์ครับ ส่วนที่ชุมพรนั้นไม่แน่ใจว่ามีร้านขายปืนหรือไม่

ครูเบิ้ลครับ

ที่บ้านผมมีครับ โควต้าของเขาเกือบทั้งหมดอยู่กับ ปืนโยธิน กับ ปืนพงศ์ครับ ปืนผมทะเบียนลงว่าซื้อจากร้านเขาแต่จ่ายเบี้ยที่กรุงเทพครับ เติ้นกะน่าจะรู้ว่าซัยผมได้เที่ยวหาลูกปืนจากที่อื่น ที่นี่ราคาอย่าให้แหลงครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #9521 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2007, 07:35:46 PM »

พี่น้องครับ
หวัดดีหวันเที่ยงๆ กาแฟหวานๆสักแก้ว รูดท๋อมสักสองสามใบ เคี้ยวๆๆๆๆๆ แล้วหวนกาแฟตาม สาว่าน่าหรอย ผมไม่กินท๋อม แต่ปลูกไว้ข้างเรินเป็นยาลดความดัน
 ขอบคุณครับ
สวัสดีครับ คุณบรรจง ได้มามิตติ้งวันอาทิตย์ที่ 4 มี.ค.นี้ป่าวครับ

พี่หรอยครับ

ยังอบรมไม่เสร็จเลยครับ บอกไม่ถูกครับ บางครั้งก็อยากลาออกครับ ถ้าได้มาจะโทรไปหาครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #9522 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2007, 07:41:56 PM »

ไดโนเสาร์สนิมกิน เหอๆ เห็นพี่ๆ แล้วหนุกหนานคับ มีโอกาสเจอกันอีกครับ

ท่านโจ

ว่าพรือตอไดหลบมาหล๊าว เอาลูกซอง กับ ลูกเก้ามาเผือกันนะ

ขอบคุณครับ

โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #9523 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2007, 07:49:36 PM »

ท่านเบิ้ลหนิมยังไม่ถามหาของผมเลยครับ พี่กระจง หลังเมษาค่อยว่ากันอีกทีครับผม

บางโพ 5
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #9524 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2007, 07:55:10 PM »

ดูกันเองครับว่าอะไรเป็นอะไร  แต่ที่แน่ ๆ มีเด็กพี่ก็อง กับ เด็กเจ้าวุฒิ อยู่แน่นอน Grin โดนชก โดนชก และที่สำคัญ เวลามองเสี่ยแพะต้องใส่แว่นกันแดด  Cool ส่วนปืนกระบอกนั้นยังไม่มีเจ้าของจริง ๆ แค่ยืมมาถ่ายรูปเท่านั้น ใครสนใจกริ๊งกร๊างมาได้ Wink น้ำลายหก Grin

ครูเบิ้ลครับ

ปืนนั้นราคาเท่าไหรครับ เติ้นโทรมาบอกผมกะได้ครับ ไม่ต้องแขบ ลืมไปผมหาหม้ายโทรศัพท์ เอาพันนี้กะได้ เติ้นซื้อโทรศัพท์พร้อมซิมส่งมาให้ผมกอน แล้วถึงเติ้นค่อยโทรมาหน๊า

ขอบคุณครับ

หน้า: 1 ... 632 633 634 [635] 636 637 638 ... 35779
  พิมพ์